Bán căn hộ chung cư tại Phường Long Biên, Quận Long Biên có 3 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cc northern diamond, 7,5 tỷ, 94,5m2, 3pn, 2wc, pháp lý đầy đủ tại long biên, hà nội
5
7.5 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Northern Diamond, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Căn hộ chung cư tại Northern Diamond, Phường Long Biên, Hà Nội - Quận Long Biên, Hà Nội cũ đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 94,5m², căn hộ này có 3PN rộng rãi và 2WC tiện lợi. Nội thất đầy đủ, mang đến không gian sống thoải mái và hiện đại.

- Giá: 7,5 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch

Khu vực xung quanh cũng rất tiện lợi với nhiều tiện ích như siêu thị Winmart+ gần đó và trường ...
Bán căn 3 pn, diện tích 107,6 m2, tầng trung, view đẹp, bàn giao nhà ngay 80 tr/ m2
5
Thỏa thuận 107 m²
Nhà Chung Cư
3

Northern Diamond, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Cho thuê căn 3 PN, diện tích 107,6 m² thông thủy, tầng trung, view đẹp, bàn giao nhà ngay.
Căn hộ góc, view thoáng.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
GIÁ 80 TR/ M2
Ib xem nhà.
Cần bán gấp căn góc 3pn giá 11,x tỷ view sân golf long biên  chung cư cao cấp nhật bản long biên
5
Thỏa thuận 82 m²
Nhà Chung Cư
3

Căn hộ dịch vụ cao cấp Nhật Bản, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Mở bán căn hộ 3PN tại chung cư cao cấp cho người Nhật Bản tại Long Biên.
Số lượng có hạn, đặc biệt có căn góc 3PN view trực tiếp sân golf Long Biên, Aeon Mall Long Biên.
- Giá bán chỉ 11,x tỷ sở hữu căn 3PN.
Liên hệ ngay: để nhận báo giá trực tiếp.
Tòa nhà có vị trí ở Cổ Linh, quận Long Biên, thuận tiện di chuyển các địa điểm trong và ngoài thành phố. Đây là khu vực đang phát triển, đầu tư mạnh ...
BÁN CĂN GÓC NORTHERN DIAMOND – VIEW CẦU VĨNH TUY – FULL ĐỒ CAO CẤP
5
10.4 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Đàm Quang Trung, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

🔥 BÁN CĂN GÓC NORTHERN DIAMOND – VIEW CẦU VĨNH TUY – FULL ĐỒ CAO CẤP 🔥
📍 Phố Trạm – Long Biên, cạnh cầu Vĩnh Tuy & AEON Mall Long Biên, vị trí đẹp, kết nối trung tâm cực nhanh.
🏢 Thông tin căn hộ:

DT: 130m²
Tầng 18 – căn góc xẻ khe cực thoáng
3PN – 2VS
Ban công view cầu Vĩnh Tuy & AEON cực đẹp
✔ Full nội thất cao cấp – vào ở ngay
✔ Thiết kế thông thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên
✔ ...
Bán căn hộ 3pn chung cư northern diamond đầu cầu vĩnh tuy  long biên giá 8tỷ có bớt
3
8 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3

Northern Diamond, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Bán căn 3PN - 95m² full nội thất hiếm chung cư Northern Diamond đối diện Aeon Long Biên.
+ Căn hộ 3PN đã lên full nội thất mới đẹp
+ Vị trí ngay cạnh Aeon Mall Long Biên, cầu Vĩnh Tuy, cầu Trần Hưng Đạo khu vực đang phát triển.
+ Giá bán tốt 8 tỷ nhanh tay sở hữu ạ
Lh e Lâm: .
Bán căn 3 pn full đồ, chung cư northern diamond, cạnh aeon long biên, cầu vĩnh tuy, giá cực tốt
7
Thỏa thuận 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Northern Diamond, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Bán căn 3 PN, diện tích 107,6 m² thông thủy, tầng trung, view đẹp, bàn giao nhà ngay.
Căn hộ góc, view thoáng.
Full nội thất xịn sò.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Ib xem nhà .
Hiếm! bán căn 3pn  2wc northern emerald rẻ nhất thị trường, 100m2, 9,2 tỷ
3
9.2 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Northern Emerald, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Tôi cần bán căn hộ Northern Emerald.

- Diện tích 100m².
- Căn hộ thiết kế 3PN - 2WC, tầng đẹp.