Bán căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá nhỏ hơn 20 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán căn chung cư 133m2 tại cc nam đô complex 609 trương định, hoàng mai giá 10.5 tỷ
3
10.5 tỷ 133 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Nam Đô Complex, P.Giáp Bát, Q.Hoàng Mai, HN

+ Gia đình có nhu cầu bán căn chung cư 133m² với 3 phòng ngủ tại toà chung cư Nam Đô Complex số 609 đường Trương Định.
+ Nhà có 3 phòng ngủ rộng, phòng nào cũng có ban công cửa sổ nên rất thoáng.
+ Liên hệ xem nhà (không tiếp trung gian).
Cần bán ch gelexia riverside tam trinh, 107m2 với giá 7tỷ, sẵn sổ đỏ, 3pn2vs, hướng đẹp view mát
7
7 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Gelexia Riverside, P.Yên Sở, Q.Hoàng Mai, HN

Căn hộ chung cư Gelexia Riverside nằm tại Gelexia Riverside, Đường Tam Trinh.
Với diện tích 107m², bao gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
Căn hộ được thiết kế hiện đại thoải mái, nội thất cơ bản.
Phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.
Giá bán: 7 tỷ.

Gần các tiện ích như:
Sân rộng thoáng mát, phong tập gym, yoga, pallet, ...
Siêu rẻ, bán gấp căn góc 3pn tòa park 5. dt 109m2 times city hoàng mai, nhỉnh 13 tỷ
5
13.5 tỷ 109 m²
Nhà Chung Cư
3

Times City - Park Hill, P.Mai Động, Q.Hoàng Mai, HN

Chủ nhà cần tiền nên bán gấp gấp, căn góc 3PN, DT 109m² tòa Park 5 Dự án Times City 458 Minh Khai Hà Nội.
- Diện tích căn hộ 109m².
- Thiết kế căn góc nên cả 3PN đều đón ánh sáng tự nhiên.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán 13.5 tỷ thu về.
- Anh chị quan tâm LL xem nhà Em Phượng .
Giá tốt bán căn góc 3 pn tòa park 6, times city, giá 15 tỷ.  0979 702 ***
3
15 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Park Hill Premium - Times City, P.Mai Động, Q.Hoàng Mai, HN

- Chính chủ cần bán căn góc 3 phòng ngủ, 2 vs. Tòa Park 6
- Căn hộ nằm ở tầng trung đẹp.
- Là thiết kế cả 3PN đều đón được ánh sáng tự nhiên. Nhà đã làm lại toàn bộ nội thất mới,đủ đồ.
- Diện tích căn hộ 120m2
- Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán 15 tỷ đầy đủ đồ.
- Anh chị quan tâm LH .
Em rao bán căn 3pn  2wc giá rẻ nhất rose town
3
6.7 tỷ 103 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Rose Town, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Em rao bán căn 3PN - 2WC giá rẻ nhất Rose Town.
- Diện tích: 103m².
- Nội thất cơ bản.
- Giá bán 6,7 tỷ bao phí.
- Tầng cao hướng mát.
- Chi tiết liên hệ: .
Bán căn hộ sân vườn  3pn 2vs  the zen, gamuda, hoàng mai, hà nội (căn góc  bđs giới hạn  124m2)
5
10.4 tỷ 124 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Zen Residence, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Ms Lan (69 tin đăng)
Bán chung cư sân vườn tòa Zen, Gamuda, Hoàng Mai, Hà Nội.

- Diện tích: 124m² (diện tích nhà 104m² + 20m² sân vườn).
- Thiết kế: 3PN + 1 và sân vườn.
- Lô góc.
- View nội khu, đẹp, yên tĩnh (view triệu đô).
- Nhà hoàn thiện, sẵn ở.
- Sẵn sổ giao dịch.

Alo/Zalo: .
Siêu rẻ! bán căn hộ cc hateco hoàng mai, toà b, căn góc 107m2  3n  7 tỷ tl.  0933 900 ***
4
7 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hateco Hoàng Mai, P.Yên Sở, Q.Hoàng Mai, HN

Diện tích sổ 107m² thông thuỷ.
Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 ban công.
Chủ để lại hết đồ nội thất liền tường.

Vị trí tiếp giáp đường Tam Trinh, đường trên cao Vành Đai 3, gần bến xe mới, tiện đi lại. 500m ra công viên Yên Sở.
Giá chào 7 tỷ có bớt.
LH: Mr Dương - .
Chính chủ rao bán căn 3pn2wc tại rose town đã có sổ
4
8.35 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Rose Town, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Chính chủ rao bán căn 3PN-2WC tại Rose Town đã có sổ
- Diện tích sử dụng: 105m2
- Giá bán: 8,4 tỷ
- Đã có sổ, chủ người Việt
- Tầng trung nhà mát
Chi tiết xin liên hệ fb/zalo/sđt:
Bán chuyển đổi thấp tầng  bán căn 3 phòng ngủ góc 115m2, nhà 3 phòng rộng đẹp, hướng đông nam
5
8.7 tỷ 115 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Feliz Homes, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Bán để mua liền kề, chị gái mình chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ góc.
+ Ccó đồ liền tường rồi.
+ 3 phòng ngủ rộng đẹp nhất dự án.
+ Giá nhà mình để cũng đang tốt nhất dự án.
Liên hệ chính chủ người hỗ trợ xem căn hộ Hưng: .
Bán cc vinaconex2 chất lượng  2 căn đập thông 2 sổ đỏ riêng 7,5tỷ 105m2 3pn 2wc chính chủ, uy tín
8
7.5 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Kim Văn Kim Lũ, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Căn hộ chung cư tại Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Phường Định Công, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hoàng Mai, Hà Nội) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích tổng 2 căn hộ là 105m², đã đập thông căn hộ được thiết kế với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình.

- Giá bán: 7,9 tỷ VND. có giảm 7.5 tỷ thương lượng
- Hướng ...
Chính chủ gửi bán ch cc hateco hoàng mai,dt 106m2, 3pn, giá 7 tỷ
3
7 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hateco Hoàng Mai, P.Yên Sở, Q.Hoàng Mai, HN

Bán căn hộ chung cư Hateco Yên Sở, Hoàng Mai, HN.
Diện tích: 106m² - 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, ban công).
Nội thất đầy đủ
Giá bán: 7 tỷ có thương lượng
Liên hệ: .
(189) căn góc x2 đại kim, tầng 25, view hồ định công cực thoáng, 107m² 3 ngủ giá nhỉnh 8 tỷ
15
8.3 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

X2 Đại Kim, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Căn góc X2 Đại Kim tầng 25, view hồ Định Công, cực thoáng, 107m² 3 ngủ giá nhỉnh 8 tỷ

DT 107.2m²
3 phòng ngủ rộng rãi
Tầng cao, thoáng sáng cả ngày
Nhà mới hiện đại, vào ở luôn

Vị trí đẹp KĐT Đại Kim, di chuyển Giải Phóng - Vành đai 3 thuận tiện.

Tiện ích quanh nhà không thiếu gì: trường học, TTTM, công viên, bệnh viện

Mức giá rất tốt so với khu Thanh Xuân - Trung Hòa cùng phân khúc.

Sổ đỏ ...
(188)siêu phẩm chung cư x2 đại kim, 3 ngủ, lô góc, view cực thoáng, 107m², tiện ích, giá chỉ 7.9 tỷ
14
7.92 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

X2 Đại Kim, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Cần bán chung cư X2 Đại Kim tầng 23, lô góc, view cực thoáng, 107m² giá chỉ 7.9 tỷ

3 phòng ngủ rộng rãi, DT 107.3m²
Tầng cao view đẹp, thoáng sáng
Nhà mới, hạ tầng hiện đại, 4 thang máy chạy êm

Vị trí mặt phố Trần Hòa, kết nối Vành đai 2.5 - Vành đai 3 cực thuận tiện.

Tiện ích đầy đủ: trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, công viên

Giá cực mềm so với Thanh Xuân - Trung Hòa - Đống Đa ...
Bán chcc eco lake view 32 đại từ. dt 112m2 có 3pn 2wc căn góc cực đẹp view hồ linh đàm
7
8.86 tỷ 112 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eco Lake View, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Bán căn hộ được chủ nhà rất chăm chuốt từng cen ti mét, nhà rất có lộc do chuyển công tác nên cần bán gấp. Chủ đã mua được nhà bên Vincom Long Biên. Ban công view cực chill.
Căn hộ chung cư Eco Lake View, số 32 Đại Từ, Hoàng Mai.
Căn hộ diện tích 112m² có 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, gia đình để lại toàn bộ nội thất.
+ Nằm trên phố Đại Từ nối đường Giải phóng với khu đô thị Đại Kim, hồ Linh Đàm đường ...
Chính chủ bán căn hộ chung cư 103m2, tại phường định công, hà nội
10
7 tỷ 103 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Nghiêm Xuân Yêm, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Loimv (1 tin đăng)
Căn hộ chung cư Phường Định Công, Hà Nội, sở hữu không gian rộng rãi với diện tích 103m², được thiết kế thông minh và hiện đại.
+ Căn góc 2 ban công, cử chính hướng Đông Nam
+ 3 phòng ngủ rộng rãi, đầy đủ ánh sáng.
+ 2 phòng tắm tiện nghi, mang lại sự thoải mái cho gia đình.
+ Phòng khách rộng với ban công Đông Bắc nhìn ra trường Ngôi Sao Hoàng Mai thoáng vĩnh viễn, thích hợp cho việc tiếp khách ...
Bán căn góc 3pn + 1  ban công đông nam, sẵn sổ trao tay. giá 9 tỷ feliz homes
5
9 tỷ 118 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Feliz Homes, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Nhà mình cần bán căn hộ 3PN + 1, tòa Tropical.
- Căn góc 3PN + 1 thoáng, đẹp.
- Sẵn sổ đỏ trao tay.
- Nhà đã làm đầy đủ nội thất đẹp.
- Ban công hướng Đông Nam, view đẹp nhất của dự án.
Liên hệ xem nhà: .
Bán căn hộ 140m2, 4pn, 2wc tại ct4a1 bắc linh đàm nguyễn hữu thọ, 60 triệu / m2
4
7.56 tỷ 140 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Đường Nguyễn Hữu Thọ, P.Định Công, Q.Hoàng Mai, HN

Căn hộ chung cư CT4A1 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Định Công, Hà Nội (cũ: Quận Hoàng Mai, Hà Nội) với diện tích 140m², thiết kế 4 phòng ngủ và 2 phòng tắm, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Điểm đặc biệt của căn hộ này là thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, thích hợp cho ...
Chính chủ bán căn góc 3pn đẹp nhất tòa dv01 cc rose town, dt 105m2 hướng đông nam, tầng 19
5
8.5 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Rose Town, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Gia đình chuyển lên xuống nhà đấtnên cần bán căn hộ chung cư tại Rose Town 79 Ngọc Hồi
- Căn hộ tầng 19
- Diện tích sd: 105m²
- Thiết kế: 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công (loại căn 3 ngủ to đẹp Vip nhất)
- Nội thất cơ bản , gia chủ mới thoải mái setup theo sở thích
- Giá bán: 8.5 tỷ
Khách hàng có nhu cầu xem nhà trực tiếp xin gọi :
Gia đình cần tiền bán gấp căn hộ 3pn ,2wc căn sân vườn đẹp nhất dự án. giá chỉ 9.9 tỷ.
4
9.9 tỷ 114 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Feliz Homes, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Gia đình cần tiền vào hàng lên cần bán gấp căn hộ căn 3pn,2wc căn hộ sân vườn đẹp nhất dự án.

Căn hộ thuộc tầng trung view bể bơi siêu thoáng

Căn hộ có diện tích 115m thông thuỷ được thiết kế 3pn,2wc. Là căn 3pn có khoảng sân vườn đẹp nhất dự án.

Nhà đã làm đầy đủ nội thất. Như giường, tủ, bàn ăn, sofa, bàn trà, ti vi tủ lạnh, máy giặt, máy rửa bát,.... Tặng lại toàn bộ cho cô , dì chú, bác ...
Định cư sang úc nên tôi bán lại căn 4 phòng ngủ tòa park 7 giá cực mềm, sổ chính chủ, tầng 16
11
18.12 tỷ 143 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Times City - Park Hill, P.Mai Động, Q.Hoàng Mai, HN

Tôi là chính chủ căn hộ 4 phòng ngủ tòa Park 7 có nhu cầu chuyển nhượng.
Do gia đình chuyển nơi ở, sang định cư bên Úc, nên tôi để lại cho ai có nhu cầu mua.
Căn 4 phòng ngủ 3 vệ sinh, diện tích 143m², tầng 16, góc ban công Tây Nam, ở vừa mát vừa có view thành phố thoáng cực đẹp.
Nhà đã sửa full nội thất, về chỉ việc ở luôn.
Khu Park Hill đầy đủ tiện ích, Caliofornia, bể bơi ngoài trời + bể bơi ...