Bán căn hộ chung cư tại dự án An Bình Homeland, Quận Hà Đông

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn 3 ngủ dự án an bình home land
3
7.06 tỷ 92 m²
Nhà Chung Cư
3

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Anh Quan (1 tin đăng)
Tôi có căn An Bình Home Land 3 ngủ, 92,3m², trục 11 (căn góc, cửa tây, ban công đông nam), tầng 16 + , tòa C3, vào tên hợp đồng luôn. Giá 7,06 tỷ (76tr/m²). Liên hệ (chính chủ).
Bán duplex vip, diện tích 137m2 3 ngủ 2 vs, view panorama toàn thành phố, giá ngang căn 3 ngủ
5
10.4 tỷ 137 m²
Nhà Chung Cư
3 3

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Duy nhất 1 căn duplex thiết kế 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh view cực thoáng, toàn thành phố với mức giá chỉ ngang căn chung cư 3 phòng ngủ quanh khu vực đó.
Hướng ban công Tây Bắc, view về khu đô thị Smart City cực đẹp.
Tầng 1 bao gồm 1 phòng ngủ, 1 vệ sinh chung và phòng khách. Diện tích 75.6m².
Tầng 2 bao gồm 2 phòng ngủ master, 1 phòng làm việc riêng. Diện tích 63.4m².
Với một căn duplex, bàn giao ...
Cc bán căn chung cư an bình homeland, 5,3 tỷ  67,5m2(không chín tám một một không ba chín sáu ba)
3
5.27 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

C1-1813 tại An Bình Homeland, Phường Dương Nội, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ) đang chờ đón chủ mới.
Chỉ với 5,3 tỷ VND, sở hữu ngay căn hộ 67,5m² siêu xịn này.
Hướng ban công Đông Nam, đón gió mát cả ngày, không lo nóng.
Có 2PN và 2WC, không gian thoáng đãng, tiện nghi đầy đủ, chỉ cần xách vali vào ở.
Phong thủy tốt, cực kỳ hợp cho gia đình trẻ muốn an cư lạc nghiệp.
Cuộc sống thoải mái ...
Bên em đang có căn duplex ngoại giao hướng đn 131m2, cđt ký trực tiếp không chênh giá nhỉnh 8xtr/m2
5
Thỏa thuận 131 m²
Nhà Chung Cư
3 2

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Diện tích sử dụng: 131m² (thiết kế thông tầng đẳng cấp, không gian như biệt thự trên cao).
Nằm tại tầng 24 + 25 (tầng nóc) view ôm trọn thành phố, thoáng không bị chắn.

Điểm ăn tiền lớn nhất:
-Hướng Đông Nam đón gió và ánh sáng tự nhiên.
- Giá chỉ từ 10 tỷ ngang bằng căn 3PN một số dự án xung quanh nhưng bạn sở hữu duplex VIP không gian, đẳng cấp hoàn toàn khác biệt.
- Bàn giao cơ bản, nhận nhà ...
Gửi tới anh chị căn 3pn 93,5m giá ngon nhất tại an bình homeland, full giá chỉ 7,35 tỷ, tầng đẹp
5
7.35 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Nội đô tìm đâu ra chung cư 3pn 93,5m thông thuỷ mà giá chỉ 7,35 tỷ như ở AN BÌNH HOMELAND, đơn giá chỉ hơn 70tr/m2
+ Dự án ngay cạnh AEON MALL HÀ ĐÔNG, trong kdt GELEXIMCO khu C, cách Lê Trọng Tấn 500m
+ Bàn giao full nội thất liền tường.
+ Đóng tiến độ 7 đợt từ nay đến khi bàn giao Q4/2027

Chủ rất thiện chí bán để đổi sang thấp tầng
A/chị quan tâm gọi em ngay qua Hotline:
Bán căn hộ chung cư an bình homeland, 5,3 tỷ, 67,7 m2, p dương nội, q.hà đông, hà nội
3
5.3 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Ms. Minh (4 tin đăng)
Căn hộ chung cư An Bình Homeland tọa lạc tại An Bình Homeland, Phường Dương Nội, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội), một trong những khu vực phát triển sôi động của quận Hà Đông, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 67,7 m², thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, và đầy đủ nội thất, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho cư dân.

- Giá bán: 5,3 tỷ VND
- Diện tích: 67,7 m2
- 2 ...
Bán duplex góc 132m2 2 mặt thoáng full giá 10 tỷ. view toàn cảnh hà đông. full nội thất liền tường.
12
10.19 tỷ 132 m²
Nhà Chung Cư
3 3

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bá Căn hộ Duplex góc siêu VIP tại An Bình Homeland - Hà Đông. Diện tích 132m², thiết kế 2 mặt view thoáng 3PN, 3WC, full nội thất liền tường cao cấp. Phong thủy chuẩn, pháp lý đầy đủ. Tổng Giá bán 10,19 tỷ VND tốt nhất so với mặt bằng chung khu vực

Tiện ích Khu vực xung quanh
Cách Aeon Mall Hà Đông 0.5km, gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn, trường mầm non Froebel, bệnh viện Quốc tế, khu vui chơi ...
Bán cc an bình homeland giá 13,1 tỷ, 168,6m2, 4pn, 3wc tại dương nội, hà đông, hà nội
3
13.1 tỷ 168 m²
Nhà Chung Cư

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Ms. Minh (4 tin đăng)
Căn hộ chung cư An Bình Homeland tọa lạc tại An Bình Homeland, Phường Dương Nội, Hà Nội - Quận Hà Đông, Hà Nội cũ, với diện tích 168,6m², 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm. Căn hộ được thiết kế hiện đại, bàn giao hoàn thiện cơ bản với nhiều tiện ích đi kèm.

- Giá bán: 13,1 tỷ VND.
- Diện tích rộng rãi, thoáng đãng.
- Nội thất có sẵn: điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Tiện nghi đầy đủ với trung tâm thương ...
Bán căn duplex 3pn 132m2 tổng giá 10 tỷ đã full nội thất liền tường cao cấp.  0963 689 ***
7
10 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
4 3

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ Duplex cực VIP An Bình Homeland tọa lạc tại Phường Dương Nội - Hà Đông, Hà Nội.

Với diện tích 132.2m²,
Full giá chỉ 10,222 tỷ VND.
Căn hộ được thiết kế hiện đại với 4 tòa tháp cao 25 tầng,
3-5 tầng khối đế và 2 tầng hầm thông nhau.

---
Điểm nhấn:
+ Căn hộ bàn giao hoàn thiện full nội thất cơ bản, đầy đủ nội thất như hoàn thiện tường, trần, sàn, full thiết bị bếp và vệ sinh, giúp tiết ...
Hàng vip, quỹ căn duplex dự án an bình homeland vị trí góc đẹp giá chỉ từ 10 tỷ.  0963 689 ***
5
10 tỷ 140 m²
Nhà Chung Cư
3 3

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Hàng giới hạn, trục duplex góc chung cư An Bình Homeland ký trực tiếp cđt.
Giá chỉ từ 10 tỷ 1 căn.
Bàn giao nội thất cơ bản.
Liên hệ em Hiền:
Độc quyền  căn duplex 4 ngủ duy nhất tại an bình homeland
3
13.1 tỷ 170 m²
Nhà Chung Cư
4 3

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

DUPLEX AN BÌNH HOMELAND KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP DÀNH CHO GIỚI THÀNH ĐẠT

- Bạn đang tìm kiếm một căn hộ không chỉ để ở mà còn thể hiện vị thế và phong cách sống?

- Duplex tại An Bình Homeland chính là lựa chọn khác biệt dành cho những gia đình muốn:
+ Không gian rộng như nhà phố
+ Riêng tư tuyệt đối
+ Thiết kế hiện đại chuẩn thượng lưu
+Sở hữu pháp lý an toàn, lâu dài

THIẾT KẾ 2 TẦNG ĐẲNG ...
Duy nhất căn 09 toà c2 tầng 11 chung cư an bình homeland. giá chỉ 5.297 tỷ. ký hdmb trực tiếp cđt
20
5.3 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Hàng hiếm căn 2PN quỹ NG vào tên trực tiếp CĐT chung cư An Bình Homeland.
Căn số 09 toà C2, tầng 11, diện tích 67.2m thông thủy, thiết kế 2pn, 2wc view sân vận động Mỹ Đình rất đẹp.
Giá bán full vat chỉ 5.297 tỷ, đóng 30% ký hợp đồng trực tiếp CĐT - Tập đoàn Geleximco.
Các đợt thanh toán sau có hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất ưu đãi, ân hạn gốc 36 tháng.
Liên hệ em để nhận thông tin chi tiết ạ.
Duy nhất căn góc 2pn hướng đn tầng trung đẹp nhất chung cư an bình homeland. ký trực tiếp cđt
17
5.48 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Em có duy nhất căn góc 67.7m² thiết kế 2PN 2WC tầng trung số đẹp, thuộc toà C4 chung cư An Bình Homeland ngay cạnh Aeon Mall Hà Đông - Chủ đầu tư Geleximco.
Hàng hiếm căn NG vào tên trực tiếp chủ đầu tư Geleximco. Căn góc hướng Đông Nam view thành phố. Khách thanh toán 30% ký hợp đồng mua bán luôn. Có hỗ trợ vay lãi suất ưu đãi, hồ sơ thẩm định nhanh, thế chấp bằng hợp đồng mua bán.
Giá bán full ...
Bán căn duplex, 168.3m2 chung cư an bình homeland tại lê trọng tấn, 77 triệu/m2.  0378 920 ***
7
12.96 tỷ 168 m²
Nhà Chung Cư
4 4

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Liên hệ: .
Chung cư An Bình Homeland tọa lạc tại đường Lê Trọng Tấn, An Bình Homeland, Phường Dương Nội, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ rộng 168.3m², thiết kế thông minh với 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian thoải mái.

- Giá chỉ 77 triệu/m², một cơ ...
Chính chủ cần bán suất ngoại giao chung cư an bình homeland khu c gleximco mr duy 0986 819 ***
6
Thỏa thuận 68 m²
Nhà Chung Cư

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Anh Duy (2 tin đăng)
Chính chủ cần bán Suất Ngoại Giao chung cư Cao cấp An Bình HomeLand Dự Án Khu C Gleximco Lê Trọng Tấn , Hà Đông
Diện tích : 67m² thiết kế 02 phòng ngủ , 02 wc
Diện tích : 73m² thiết kế 02 phòng ngủ + 1 , 02 WC
Diện tích : 86m² thiết kế 03 phòng ngủ , 02 wc
Diện tích : 93m² ( căn góc ) thiết kế 03 phòng ngủ , 02 wc
Dự án được phát triển bởi chủ đầu tư Lớn Uy tín Thương Hiệu , căn hộ được trong ...
Quỹ căn an bình homeland giá chỉ từ 72.3tr/m2,  0922 106 ***
4
5.34 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

QUỸ CĂN AN BÌNH HOMELAND GIÁ TỐT HIỆN TẠI

C1 2007 67.1m² 78.xtr/m² sang tên

C1 1101 67.7m² 79tr/m² sang tên

C2 0309 67.2m² 2PN 74.2tr/m² bao phí Tổng 4 tỷ 990

C2 0407 73.9m² 2PN+1 72.5tr/m² bao phí Tổng 5 tỷ 357

C2 1007 73.9m² 78tr/m² vào tên trực tiếp

C2 2211 92.3m² 3PN 75.xtr/m² vào tên trực tiếp 6 tỷ 99x

C2 2002 92.3m² 79.5tr/m² vào tên trực tiếp

C3 ...
Bán chung cư an bình homeland  geleximco  lê trọng tấn ( 0962 991 ***)
7
Thỏa thuận 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán chung cư An Bình Homeland.
Vị trí: 4 mặt tiền tại Khu C - KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, Dương Nội, HN.
Tổng diện tích: 18.702m².
Chủ đầu tư: Công ty CP Ngôi Sao An Bình, Tập đoàn Geleximco.
Tư vấn giám sát: Coninco.
Tư vấn thiết kế: CONSTECH Việt Nam.
Thời gian khởi công: Quý III/2025.
Bàn giao dự kiến Quý IV/ 2027.
Quy Mô: 4 Tòa tháp cao tầng A1 - A4.
Thiết kế: Cao 25 tầng nổi, 2 tầng hầm, 2 - ...
Bán căn an bình homeland bao thuế phí đã vào 30%
3
5.46 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

An Bình Homeland Hà Đông
Căn ABH4 2004
Toà C4 tầng 20 căn 04
Diện tích thông thuỷ: 66.8m2
Loại căn: 2N2VS
Ban công: Hướng Đông Nam
Giá giao dịch 5.463 tỷ, đã vào 30% là 1.529 tỷ, chênh 400tr
Suất ngoại giao chung cư an bình homeland khách chọn căn tầng thoải mái giá rẻ nhất,  0904 588 ***
9
4.77 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Siêu phẩm lên sóng An Bình Homeland.

Em có căn ngoại giao dự án An Bình.
Dự án siêu hot hit mọi người đang mong chờ.

Sẵn sàng hỗ trợ tìm sản phẩm phù hợp theo nhu cầu khách.
Giá bán: 70tr/ m².

Cọc thưởng phạt luôn.
Alo em Thịnh Chùm Ngoại Giao: .
Để chọn căn đẹp nhé!

Thông tin dự án.

Sản phẩm được chờ đợi suốt bao năm của CĐT Geleximco.
Tên thương mại: An Bình Homeland.
Vị trí: Khu C - KĐT ...
Chính chủ bán căn góc an bình homeland view phố dt 67,7m2 giá hơn 5 tỷ .
3
Thỏa thuận 67 m²
Nhà Chung Cư

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ bán Căn Góc An Bình Homeland View Phố dt 67,7m² Giá Hơn 5 tỷ .

Căn Hộ Với Diện tích: 67,7m²
Thiết kế: Căn góc tối ưu ánh sáng & thông gió tự nhiên

View: View phố thoáng, không bị chắn
Điểm cộng của khu An Bình Homeland:

Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, cộng đồng cư dân trẻ, hiện đại

Nội khu đầy đủ: khu vui chơi trẻ em, đường dạo bộ, cây xanh

Gần các trục đường lớn, kết nối thuận ...
Từ 0 tới 20 của 56

Xem quy hoạch tại Q. Hà Đông, Hà Nội

Mua Bán căn hộ chung cư dự án An Bình Homeland tháng 5/2026

 

Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư dự án An Bình Homeland tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau:

 

  • Cơ sở hạ tầng đồng bộ: hầu hết căn hộ chưng cư dự án An Bình Homeland có quy mô lớn được đồng bộ hóa với các cơ sở hạ tầng khác như siêu thị, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, bệnh viện, trường học… đem đến sự thuận tiện và nhiều tiện ích hơn trong cuộc sống cho mọi gia đình
  • An ninh tốt: Dù là căn hộ chung cư giá rẻ hay cao cấp thì an ninh vẫn luôn được thắt chặt và đảm bảo. Các căn hộ chung cư luôn có đội bảo vệ thường xuyên 24/24 giờ để đảo bảo cho sự an toàn.