Bán căn hộ chung cư tại Huyện Đông Anh, Hà Nội diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn chung cư 85m toà river 3 phòng ngủ ,có sẵn sổ giá4,8tỷ
4
4.76 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ chung cư 3PN, 2WC nằm ở Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Anh, Hà Nội - Huyện Đông Anh, Hà Nội cũ, với diện tích 85m², là một lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại. Căn hộ được thiết kế cao cấp với hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc, mang lại không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.

- Giá: 56 triệu / m2
- Diện tích: 85m2
- Số phòng ngủ: 3PN
- Số toilet: 2WC
- Hướng ...
Bán căn hộ 3 phòng ngủ 98,6m toà river có sẵn sổ giá 5,8tỷ
7
5.78 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ chung cư Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Anh, Hà Nội (Huyện Đông Anh, Hà Nội cũ) với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có 3 phòng ngủ + 2WC, diện tích 96.4m², giá 60 triệu / m², rất thích hợp cho gia đình. Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ...

Điểm đặc sắc:
Căn hộ hướng Đông Bắc với ban công Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. Pháp lý ...
Bán căn hộ 3pn, 2wc, 72,9m2 tại eurowindow river park, 4,35 tỷ, đông anh, hà nội
11
5.1 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tuyệt đẹp tại Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Anh, Hà Nội (cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội). Căn hộ nằm trong khu đô thị Eurowindow River Park với đầy đủ nội thất, thiết kế hiện đại, hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.

+ Diện tích: 72,9m²
+ Số phòng ngủ: 3PN
+ Số phòng tắm: 2WC
+ Hướng cửa chính: Tây Nam
+ Hướng ban công: Đông Bắc
+ ...
Chỉ từ 2,x tỷ sở hữu căn hộ thương mại tại kim chung đông anh  đón sóng hạ tầng phía bắc hà nội
3
2.58 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Kim Chung, X.Kim Chung, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Ngô Vĩ (7 tin đăng)
Anh/chị đang tìm căn hộ vừa ở tốt vừa có tiềm năng tăng giá tại khu vực Đông Anh?
Căn hộ thương mại tại Khu đô thị Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội đang được nhiều khách hàng săn tìm nhờ:
Giá còn thấp hơn nhiều dự án nội đô
Gần KCN Bắc Thăng Long nhu cầu thuê cực lớn
Kết nối nhanh Võ Nguyên Giáp cầu Thăng Long sân bay Nội Bài
Đông Anh đang bứt phá mạnh về hạ tầng và quy hoạch
Diện tích đa dạng: 58 ...
Bán căn 2pn masteri grand vuenue cổ loa, dt 52,6m2, giá chỉ hơn 5.x tỷ, view sông hồng.
6
Thỏa thuận 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Avenue, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

* Bán căn hộ 2PN Masteri Grand Avenue Cổ Loa, giá chỉ từ 96 triệu/m².

* Căn hộ A2 - 30 - 11 thiết kế 2 phòng ngủ cực đẹp.

* Thông tin chi tiết:
- Diện tích tim tường: 57,4m², diện tích thông thủy: 52,6m².
- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC tối ưu công năng.
- Căn tầng trung, tầm nhìn thoáng, ban công View sông Hồng cực mát.
- Ban công rộng, đón ánh sáng và gió tự nhiên.
- Thiết kế hiện đại chuẩn ...
Hot  hàng ngoại giao, chiết khấu cao căn 3 tỷ sở hữu ngay căn góc 3pn tại đông anh
10
Thỏa thuận 63 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thăng Long Green City, X.Kim Chung, H.Đông Anh, HN

** Với chỉ khoảng 3 tỷ, bạn đã có thể bước vào một không gian sống đúng nghĩa tại CT3 Kim Chung Đông Anh.

** CĂN GÓC HIẾM GIÁ CỰC TỐT
- Diện tích 63m thiết kế 3PN 2WC
- 2 mặt thoáng đón gió & ánh sáng tự nhiên
- Giá chỉ từ ~3 tỷ/căn
- Sổ đỏ lâu dài tài sản giữ giá bền vững
- Nhận nhà Quý IV/2026

*** VỊ TRÍ ĐI TRƯỚC GIÁ TRỊ MUA HÔM NAY, LỢI NGÀY MAI
- Trung tâm hành chính mới Đông ...
Độc quyền giá tốt 150 căn lumiere essence peak từ studio đến 4pn thang máy riêng  view hồ 32ha
9
8.5 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Quỹ căn VIP 2 toà mặt hồ Vin Cổ Loa trực diện trung tâm triển lãm chiết khấu cực khủng 18%, hỗ trợ vay miễn lãi 41 tháng. Hotline tư vấn call/zalo :

- Căn Studio - Giá từ 4.47 tỷ.
- Căn 1PN - Giá từ 4.6 tỷ.
- Căn 2PN - Giá từ 7.1 tỷ.
- Căn 3PN - Giá từ 11 tỷ.
- Đặc biệt căn 3PN - 4PN LIFT ( VVIP có thang máy riêng )

*Thanh toán theo tiến độ: Chỉ 10%/quý.
- Thanh toán sớm chiết khấu 18%.
- ...
Bán căn tổng thống 3pn 2vs 93m2 sd, thang máy riêng vip tổng thống, full nội thất cơ bản ký cđt
9
14.5 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Bán căn hộ chung cư hạng sang 3pn 2vs thang máy riêng, view sông Hồng, Hồ Tây. Căn Vip tổng thống Tầng 10 Lumiere Essence Peak. Tại Vinhomes Global Gate, đường Cổ Loa, Xã Đông Anh, Hà Nội (Huyện Đông Anh, Hà Nội cũ), đối diện trung Tâm Triển lãm VN, mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Thang máy riêng căn tổng thống vip nhất toà trục căn số 15.

Căn hộ có:
+ 3 ...
Cần bán căn 2pn góc giá tốt toà the cosmopolitan m của cđt mik cổ loa
6
7.9 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư

Imperia Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Em Thảo chuyên nhượng mua bán, ký gửi dự án Vinhomes Cổ Loa:
- Cần bán căn 2PN góc, Diện tích 72.6m², giá hợp đồng 7,92tỷ có chênh nhẹ so với loại căn góc.
Anh chị quan tâm liên hệ em tư vấn :
Bán căn hộ 2 phòng ngủ view sông hồng dự án lumiere prime hill.  0837 111 ***
3
8.43 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lumière Prime Hills, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Diện tích thông thủy 64,5m².
Hướng ban công Tây Nam view Sông Hồng cực đẹp.
Giá Hợp đồng 8 tỷ 434
Liên hệ em Khánh Vinhomes:
Độc quyền! 8 căn hộ dulkey dt 139260m2 eurowindow river park giá 40tr/m2 đối diện vinhomes cổ loa
7
10.4 tỷ 260 m²
Nhà Chung Cư

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

ĐỘC QUYỀN! 8 CĂN HỘ DULKEY HOT VIEW ĐẸP - GIÁ TỐT NHẤT TẠI EUROWINDOW RIVER PARK, ĐÔNG ANH

- Căn hộ 260m²
- Giá : 10,4 tỷ
- Vốn ban đầu: 3,5 tỷ còn lại ngân hàng giải ngân 70% ân hạn gốc lãi 24 tháng
- View biệt thự cực đẹp

Liên hệ ngay Em Thái để nhận full thông tin
Biệt thự vip trên không 3pn rộng nhất tầng trung  view hồ điều hoà, công viên lumiere essence peak
6
13.5 tỷ 112 m²
Nhà Chung Cư
3 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Thu Hà (4 tin đăng)
Hoa hậu của hoa hậu - Biệt thự đẹp giữa tầng mây.
3PN rộng nhất chuẩn sống đỉnh cao đây.
Em Hà xin giới thiệu:
LUMIÈRE Essence Peak Cổ Loa.

1. Thông tin căn hộ.
- Loại căn: 3PN + 2WC.
- Diện tích: 112 m².
- Hướng: Đông Bắc.
- View: Hồ Thiên Nga, công viên và sân bay Nội Bài.

2. Thiết kế tối ưu:
- Phòng khách rộng vô cùng sang trọng.
- Bếp chữ L thênh thang set up được quầy bar.
- Ban công kính ...
Masteri grand avenue căn hộ 2 phòng ngủ thanh toán tiến độ rẻ nhất chỉ gần 5,8 tỷ
10
5.79 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Avenue, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn 2 ngủ Vinhomes Cổ Loa dưới 6 tỷ tốt nhất thị trường, quý 3/2027 nhận nhà.
------------------------------------------

- 52,6m² 2 ngủ 2 vệ sinh, toà A2 Masteri Grand Avenue.
- Hướng Tây Bắc view cầu Nhật Tân, tầng cao, dưới 40.
- Giá tiến độ 5,79 tỷ, bao phí sang tên, làm sổ và VAT.
- Đóng tiến độ 10% 3 tháng.
- Nhận nhà đóng 25% còn lại và phí bảo trì.
---------------------
Địa chỉ: Vinhomes ...
Mở bán tòa duy nhất độc bản view hồ thang máy riêng  0986 338 ***
4
9.28 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

* Mở bán tòa cuối cùng view đẹp nhất tại dự án Vinhome Global Gate.
- Dự án Lumiere Essence Peak.
- Mức giá dự kiến từ 170 - 200 triệu.
* Quy mô dự án:
- Dự án Lumiere Essence Peak với thiết kế 45 tầng.
- Có tới 12 loại hình căn hộ: Studio, 1PN, 1PN +, 2PN, 2PN +, 3PN, 3PNLift, 4PN, 4PNLift, Penhouse, Duplex, Penthouse Duplex.
* Chính sách bán hàng vô cùng hấp dẫn:
+ Qùa tặng cư dân 1%, miễn phí ...
Bán căn 82m2 3pn2vs full đồ, view pháo hoa, trung tâm triển lãm. giá nhỉnh 5 tỷ ( có thương lượng )
5
5.1 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Bán Căn 82m² 3PN2VS #

- Thiết kế #3PN2VS
- Sẵn Sổ
- Full Đồ
- View Pháo Hoa , Trung Tâm Triển Lãm
Giá : 5.1 tỷ, Bao Phí ( có thương lượng )

Liên hệ (call/zalo) em hỗ trợ xem nhà)
3 ngủ thang máy riêng 94m2 view trọn hồ, triển lãm, hồ tây, sông hồng, đỉnh khác biệt  0946 455 ***
9
14.99 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
3 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

ĐẲNG CẤP RIÊNG BIỆT NÂNG TẦM CHỦ NHÂN ĐÓ LÀ CĂN HỘ THANG MÁY RIÊNG "PRIVATE LIFT", CẢ thế giới trong tầm mắt với view trọn Panorama ngay tại GLOBAL GATE Cổ Loa.

Em xin giới thiệu Căn hộ Private Lift Y2-20
Mang cả thế giới cùng chất gu riêng về gia đình bạn.
Quý anh chị đã từng thấy được sự nhộn nhịp, đông đúc và náo nhiệt của triển lam Cổ Loa, Nếu chúng ta đã mệt mỏi với cảnh chen chúc xem bắn ...
Chính chủ gửi căn góc 82,2m2 chung cư eurowindow river park. nội thất đầy đủ, giá mềm.
6
5.1 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ gửi Căn góc: 82,2m² Chung cư Eurowindow River Park, nội thất đầy đủ, tiện ích đầy đủ không thiếu gì.

- Căn hộ số: CT2. 12A02 - tầng 12A/33 tầng + 3 tầng hầm.
- Hướng Tây Nam.
- 03 ngủ, 02 vệ sinh, 01 p.khách, 01 Bếp, 01 lô gia.
- Ngay sát Vinhome Cổ Loa, Trung tâm Truyển Lãm Quốc Gia, Chân cầu Đồng Trù. Đường dẫn lên cầu Tứ Liên sang thẳng Tây Hồ...tiện ích xung quanh quá đầy đủ chẳng ...
Suất mua ưu tiên  4pn peak 2 cổ loa  tầng trung đẹp
6
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Chung Cư
4 4

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

KHÔNG PHẢI AI CŨNG MUA ĐƯỢC CĂN NÀY 4PN PEAK 2 CỔ LOA

Bạn đang tìm một căn hộ Đủ rộng cho cả gia đình nhiều thế hệ Đủ đẳng cấp để tiếp khách khẳng định vị thế Và đủ hiếm để giữ tiền & tăng giá

Thì đây chính là lựa chọn: 4PN PEAK 2 (Lumiere Cổ Loa)

Vì sao căn này đáng xuống tiền NGAY?

Diện tích gần 200m rộng như biệt thự trên cao 4 phòng ngủ riêng tư tuyệt đối cho cả gia đình Phòng ...
Bán căn hộ góc a. 3x03 căn góc diện tích 72,3m2 dự án mik cổ loa, mua trực tiếp cđt, giá từ 82tr/m2
4
5.94 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán căn hộ tầng cao view công viên, view Grand Expo và sông Hồng, Hồ Tây, Cầu Tứ Liên.
- Thông tin căn hộ:
- Mã căn: A. 3x - 03 (Y4. 3x - 03).
- Diện tích: 72,3m².
- Căn góc 2 mặt thoáng.
- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 lô gia.
- Tầm view tuyệt đỉnh có 1 0 2 sinh khí vượng lộc.
- Gía bán:
+ Thanh toán tiến độ: 6.457 tỷ ~ 89 triệu/m².
+ Vay ngân hàng: 6.725 tỷ ~ 93 triệu/m² (ưu ...
Bán giá bằng hợp đồng _ Thiên Nga 6 nằm giữa 2 vườn hoa !
2
21.2 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư

X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chủ cần tiền , đẩy bán nhanh căn Thiên Nga 6 - 63m bằng giá hợp đồng !
- Vị trí đẹp , nằm giữa 2 vườn hoa , gần hồ , mơ ước sống của bao người !
- Nhà đã bàn giao , khách mua tự hoàn thiện như ý muốn , xây 5 tầng , mặt tiền 4,5m !
- Liên hệ Lan Anh _ Vinhome để trực tiếp xem căn !
Từ 60 tới 80 của 146

Xem quy hoạch tại H. Đông Anh, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm