Bán căn hộ chung cư tại Huyện Đan Phượng, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hoàn thiện hồ sơ mua noxh dự án tân lập mở bán tháng 5/2026 giá đẹp
4
Thỏa thuận 65 m²
Nhà Chung Cư

Tân Lập Cienco 5, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Khu nhà ở xã hội Tân Lập.
Tổng quan NOXH Đan Phượng.
Tên dự án: Nhà ở xã hội Tân Lập.
Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư phát triển Ngôi Sao Châu Á.
Vị trí: QL32, thành phố Hà Nội.
Quy mô: Diện tích đất quy hoạch 4932m².
Mật độ xây dựng 40%.
Sản phẩm: 459 căn hộ chung cư nhà ở xã hội.
Quy mô: 21 tầng nổi + 2 tầng hầm.
Sản phẩm:
Căn hộ 1 PN:
Căn hộ 2 PN:
Căn hộ 3 PN:
Giá bán: Dự kiến 29.000.000/m².
Sở ...
Cắt lỗ cần bán lại căn 3 ngủ, toà sky tower a, hướng đẹp. chung cư masterise đan phượng
6
7.19 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Masteri Sky Quarter, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Em là Tú Anh - Chính chủ của em cần bán gấp - Để mua liền kề.
Chỉnh chủ trên hợp đồng, không qua trung gian.
Em là chủ căn - không phải Slae.

Căn 3 vị trí siêu đẹp - rất hiếm.
- Diện tích tim tường: 93.5 m².
- Điện tích thông thuỷ: 86.9 m².
===
- Căn góc tầng 14 - cả tầng 14 thì chỉ có căn hộ 6 căn duplex + 2 căn PN 3.
- Miễn gốc lãi 24 tháng đến hết 31/8/2028 Mới phải trả gốc + lãi.
- Toà nhà ...
Bán nhanh căn hộ 2pn full nội thất kđt tân tây đô
3
Thỏa thuận 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Bán căn cc toà CT1, KDT Tân Tây Đô, Ô Diên, Hà Nội ( tân lập - đan phượng )
- Diện tích 80m2
- Thiết kế 2N 2wc
- Nhà đẹp, hướng mát, ban công ĐN
- Sẵn sổ đỏ, giao dịch ngay
Tiện ích nội khu đầu đủ: ngân hàng, siêu thị, sân chơi. Vườn hoa, nhà trẻ, gym, sân bóng..
- Bám mặt đường QL32, gần chợ, trường học,
Giá chỉ 4,x tỷ
- LH xem nhà: (call/Zalo)
Căn tân tây đô 79.3m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh. lô góc. tặng full nội thất. giá 4 tỷ hơn.  0989 388 ***
5
4.68 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Căn hộ chung cư cách trung tâm Cầu Giấy 10km. Tòa nhà mới, có không gian cho cư dân.
Diện tích 79.3m², 3 ngủ, 2 vệ sinh. Lô góc. Tầng đẹp. Phòng nào cũng có ánh sáng.
Chủ trang bị full nội thất xịn sò.
Sổ sẵn giao dịch. LH .
Suất ngoại giao căn duplex, diện tích 162m2/3pn, giá 9 tỷ. chung cư masterise đan phượng
4
9 tỷ 162 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Hải (9 tin đăng)
Khách ngoại giao cần ra hàng căn Duplex thông tầng - Chung cư Masterise Đan Phượng.
*Ký trực tiếp CĐT
- Diện tích: 162m2
- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh
- Hướng: Tây tứ trạch
- Nội thất bàn giao tiêu chuẩn Masterise Collection
- Giá bán: 9 tỷ
*Liên hệ: - Có xe đưa đón và hỗ trợ Khách Hàng vào tham quan dự án
Còn 1 căn duy nhất diện tích 169.1m2 giá 60 tr/m2 masteri sky quarter tiện ích đẳng cấp
8
10.11 tỷ 169 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Masteri Sky Quarter, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Bán căn duplex 3 phòng ngủ Masteri Sky Quarter Vinhomes Wonder City Đan Phượng.

Giá bán: ~10.111tỷ (60 triệu/m²) giá tốt hiếm trong phân khu.
Diện tích: 169,1m².
Loại hình: Căn hộ Triplex 3 tầng tầng thấp.
Hướng view: Nội khu xanh & hồ cảnh quan.
Phù hợp: Gia đình 3 thế hệ ở lâu dài.

Thông tin căn hộ.

Thiết kế Duplex tầng, trần cao, không gian rộng và thoáng.

Bố trí 3 phòng ngủ + phòng sinh ...
Siêu phẩm cao tầng số lượng hữu hạn  masteri sky tower tòa b  wonder city đan phượng
10
4.95 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Masteri Sky Quarter, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Toạ lạc tại trái tim của Wonder City, dự án đẳng cấp đáng sống nhất phía Tây Hà Nội với hệ tiện ích all in one chuẩn thượng lưu.
Kết nối trung tâm Tây Hồ chỉ 15 phút lái xe.
Chỉ 2 toà căn hộ hiếm hoi tại siêu đô thị lớn nhất phía Tây.
Loại hình căn hộ đa dạng: Studio, 1PN + , 2PN, 2PN + , 3PN, Duplex/penhouse.
Tiêu chuẩn Masteri Collection.
Pháp lý sở hữu lâu dài.
Mua nhà 2025.
Hạ tầng Tây Thăng ...
Hiếm triplex 5pn 250,1m2 60 tr/m2 masteri sky quarter tiện ích đẳng cấp cho 3 thế hệ
14
15.01 tỷ 250 m²
Nhà Chung Cư
5

Masteri Sky Quarter, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Bán căn duplex 5 phòng ngủ Masteri Sky Quarter Vinhomes Wonder City Đan Phượng.

Giá bán: ~15.2 tỷ (60 triệu/m²) giá tốt hiếm trong phân khu.
Diện tích: 250,1m².
Loại hình: Căn hộ Triplex 3 tầng tầng thấp.
Hướng view: Nội khu xanh & hồ cảnh quan.
Phù hợp: Gia đình 3 thế hệ ở lâu dài.

Thông tin căn hộ.

Thiết kế Triplex 3 tầng, trần cao, không gian rộng và thoáng.

Bố trí 5 phòng ngủ + phòng sinh ...
Cần tiền nên cn căn chung cư masteri sky quarter, ô diên, hà nội, 4.7 tỷ, 61.4m2
6
4.7 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Sky Quarter, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

CĂN 2PN TÒA A MASTERISE SKY TÂY THĂNG LONG

Hàng đẹp quỹ căn hiếm môi trường sống chuẩn Masterise

Hiện em Ngọc đang còn căn 2PN tại tòa A Masterise Sky Tower A, thiết kế tối ưu công năng, diện tích hợp lý, phù hợp gia đình trẻ và khách mua ở thực cần không gian sống chất lượng, tiện ích đầy đủ và cộng đồng cư dân văn minh.

Cơ cấu & loại hình căn hộ

Studio: 31.7 m²

1PN+: 48 m²

2PN / ...
Từ 40 tới 49 của 49

Xem quy hoạch tại H. Đan Phượng, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm