Bán căn hộ chung cư tại Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Gia đình thay đổi kế hoạch nên bán lại căn hộ 2pn giá cđt
3
7 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chung cư tọa lạc tại Jade Square, đường Nguyễn Đình Tứ, Phường Xuân Đỉnh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội) với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có 2PN + 2WC/PT + bếp, diện tích 81,2m², hướng cửa chính Bắc, ban công Nam.
Giá bán 7 tỷ VND. Điểm nổi bật của căn hộ là không gian sống thoáng đãng, phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện đa khoa Phương ...
Hàng ngoại giao căn hộ cao cấp jade square tại tây hồ tây giá cực hấp dẫn
3
6.8 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Jade Square tổ hợp căn hộ hạng A mới ra mắt tháng 6/2025.
Vị trí trung tâm Phạm Văn Đồng Tây Hồ Tây, cách Vành Đai 3 chỉ 200m, kết nối nhanh sân bay Nội Bài & Ba Đình Hoàn Kiếm qua đường Âu Cơ, Mỹ Đình, Cầu Giấy qua Vành Đai 3.

Căn hộ 2PN, diện tích 70m² thiết kế tối ưu, bàn giao cao cấp.
Giá chỉ hơn 6 tỷ.
Vào hợp đồng chỉ từ 600 triệu.
Hỗ trợ lãi suất 0% tới khi nhận nhà.
Chiết khấu TTS lên đến ...
Tôi cần bán căn hộ chung cư Thái Hà Contrexim đường Phạm Văn Đồng -  74m2
1
6 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư

Nhà ở cho CBCS Bộ Công an, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Thông tin mô tả.
Tôi cần bán căn hộ chung cư Thái Hà Contrexim đường Phạm Văn Đồng.
Diện tích 74m2 với 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công thoáng.
Nội thất đầy đủ, tặng lại cho chủ mới.
Sổ đỏ lâu dài. Giá bán nhanh chỉ 6 tỷ.
Liên hệ xem nhà: 0978 837 1190978 837 xxx em Kiên.
Hơn 5 tỷ. bán chung cư xuân đỉnh  ngoại giao đoàn. 2 phòng ngủ 2 wc. đang mở đường, tăng giá mạnh
4
5.95 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán chung cư Ngoại Giao Đoàn.
Vị trí đắc địa, tiện ích không thiếu gì.
Hướng cửa Đông Nam - BC Tây.
Diện tích sổ đỏ 62m².
Số PN/ WC: 2PN + 2WC.
Nội thất: Full đồ.
Hiện trạng: Sổ cầm tay.
Giá bán: 5,x tỷ bao thuế phí.
Liên hệ .
Chung cư c1, xuân đỉnh,ngoại giao đoàn, bắc từ liêm, 2 ngủ 2 vs full nội thất. giá hơn 5 tỷ
3
5.6 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Xuân Đỉnh, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chung cư C1, Xuân Đỉnh,Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, 2 NGỦ 2 VS - FULL nội thất
Mô tả:
Thiết kế 2 ngủ , 2 vệ sinh, trong đó có 1 phòng khép kín. 1 Ban Công, Bếp không bị mùi ra phòng khác, phòng khách rộng rãi.
Full nội thất : 3 điều hoà Daikin, Quạt trần, Bếp, giường tủ..
Liên hệ
Bán căn hộ cc view đẹp tại khu ngoại giao đoàn glemximco có 5,2 tỷ, 66m2, lô góc
5
5.2 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Hà Nội (cũ: Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội). Căn hộ có diện tích 66m², thiết kế hiện đại với 2PN, 2WC, rất phù hợp cho cuộc sống gia đình thoải mái. Giá bán chỉ 5,2 tỷ VND.

- *Điểm nhấn*.
+ Hướng ban công Đông Nam đón nắng và gió tự nhiên.
+ Pháp lý đầy đủ.

* Khu vực xung quanh*.
+ Bệnh viện Mặt Trời - Sun ...
T5/2026 chính thức mở bán tòa ct1 chung cư cao cấp tmc smart home, chiết khấu lên tới 12.5%
15
7 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

TMC Smart Home, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chủ đầu tư thông báo chính thức ra mắt căn hộ chung cư TMC Smart Home tại dự án nằm ngay gần Ngoại Giao Đoàn giá cực tốt, nằm trong siêu quần thể biệt thự liền kề và chung cư cao cấp Jade Square Đông Ngạc.
- Chỉ 15% ký hợp đồng mua bán (căn 2 ngủ chỉ bỏ 1 tỷ) nếu khách vay ngân hàng đến 24 tháng sau khách mới phải nhận đóng lãi.
- Vị trí: Mặt đường Nguyễn Đình Tứ gần công viên Hòa Bình (Ngoại ...
Bán cc tmc smart home, 70m2, tôi để lại toà ct2 rẻ hơn 3% so với cđt
4
7 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư

TMC Smart Home, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán căn hộ chung cư TMC Smart Home với diện tích 70m² cực kỳ thoáng đãng và hiện đại. Căn hộ này nằm tại đường Nguyễn Đình Tứ, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội, hứa hẹn sẽ là nơi lý tưởng cho cuộc sống thoải mái và tiện nghi.

Điểm nổi bật của căn hộ này là giá chỉ 7 tỷ VND, một mức giá khá hợp lý cho một không gian sống chất lượng cao. Căn hộ có phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và ...
Căn hộ 2pn ngoại giao đoàn 69m2, nội thất mới thiện chí bán, giá thương lượng lên
5
6.56 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tại Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Hà Nội 2 phòng ngủ 69m², mới sửa chữa và làm lại nội thất.

+ 2 phòng ngủ rộng rãi, đầy đủ ánh sáng tự nhiên.
+ 2 phòng tắm tiện nghi, hiện đại.
+ Hướng cửa chính Nam, ban công Bắc, đón gió và ánh sáng.
+ Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống.

Điểm đặc sắc: Căn hộ không chỉ sở hữu thiết kế hiện đại mà còn nằm trong khu ...
Bán căn hộ chung cư c1  c2 xuân đỉnh 60,5m2 2pn 2vs, 5,5 tỷ full đồ đẹp.  0978 258 ***
5
5.5 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

C1 C2 Xuân Đỉnh, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: A. Sơn (3 tin đăng)
Tôi cần bán nhanh căn hộ C1 C2 Xuân Đỉnh mới ngõ 323 đi vào.
Diện tích 60,5m² thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh.
Nội thất full đồ đẹp.
Giá 5,5 tỷ.
Cửa Đông, ban công Tây view nhìn xuống đường dân cư.
Sổ đỏ sẵn giao dịch.

Liên hệ Zalo .
Bán căn 2pn, 68m2 chung cư n04 khu ngoại giao đoàn, tầng trung, ban công nam, giá 7tỷ
6
7 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

- Diện tích: 68m2
- Thiết kế: 2PN, 2WC
- Nội thất: Đầy đủ tiện nghi
- Tầng trung, Ban công hướng Nam, view thông thoáng
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn giao dịch
- Giá bán: Nhỉnh 7tỷ
- Liên hệ Mr Hạnh
Chính chủ bán căn hộ 2pn 2wc dt 72m2 tại cc jade square, tây hồ tây, hn
9
6.19 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chào bạn, tôi là Bùi Ngọc - chính chủ căn hộ chung cư 2PN 2WC ở Jade Square Tây Hồ Tây, đường Nguyễn Đình Tứ, phường Đông Ngạc, Hà Nội (trước đây là quận Bắc Từ Liêm).
- Diện tích 72m² với, mới toanh chưa làm nội thất, Bạn là chủ nhân mới sẽ được tự do sáng tạo không gian sống theo ý muốn để tạo dấu ấn riêng cho chính ngôi nhà của bạn.
- Ban công Đông Bắc, sau 13h là nắng chiều sẽ tắt hẳn, sẽ tạo ...
Căn góc tầng trung 2n2wc tmc smart home 74m² chỉ 6tỷ941 full nt, miễn 24th quản lý vận hành
8
6.94 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

TMC Smart Home, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn 2PN2WC góc ban công hướng Bắc, phòng ngủ hướng Đông.
Giá sau chiết khấu TTS còn 6tỷ941.

Nội thất bàn giao.
- Full điều hòa âm trần.
- Bếp & thiết bị cao cấp Đức Nhật Mỹ.
- Vật liệu cao cấp, đồng bộ smarthome.
- Tiết kiệm chi phí setup khai thác cho thuê ngay.

Lợi thế căn.
Hướng Bắc mát phong thủy tốt giữ giá tốt.
Tổng giá tốt trong phân khúc Tây Hồ Tây.

Rẻ hơn đáng kể so với:
Ngoại Giao ...
Chỉ 6,65  7,3 tỷ sở hữu căn 2pn,2vs chung cư 789 xuân đỉnh, ngoại giao đoàn.  0989 123 ***
8
6.65 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư 789 Xuân Đỉnh, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chỉ 6,65 - 7,3 tỷ sở hữu căn 2pn,2vs chung cư 789 Xuân Đỉnh, Ngoại Giao Đoàn. LH: .

Do chuyển đổi chủ nhà muốn bán căn 2pn, 2vs nhà đã làm nội thất đẹp tiện nghi nhà đẹp hướng mát ánh sáng chan hòa.

Căn 2pn, 2vs với một số lựa chọn về căn tầng, view và nội thất giá bán tùy từng căn.

Anh chị tìm mua nhà 789 Xuân Đỉnh, anh chị liên hệ xem nhà: .

Xin cảm ơn anh chị đã xem tin (miễn môi giới).
Mới ra  cần tiền cứu công ty  bán gấp  5.5 tỷ  61m2   0978 025 ***
4
5.5 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2

Chung cư 789 Xuân Đỉnh, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Mới ra.
Chủ nhà cần tiền gấp trả nợ cuối năm.
Bán nhanh căn 2 phòng ngủ rẻ nhất 789.
61m².
Giá 5,5 tỷ (vào việc nhanh trong tuần).
Lh: .
Bán gấp, ch c2 xuân đỉnh , 62m2 chỉ 6.x tỷ , tầng cao, view thoáng, lô góc , full nội thất, sổ sẵn
4
6.38 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Xuân Đỉnh, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

- Chú em mua nhà mặt đất gửi bán lại căn hộ toà C2 Xuân Đỉnh cực hiếm và đẹp.

- Căn hộ nguyên bản mới đẹp long lanh, gia chủ ở giữ gìn với 2 phòng ngủ thoáng sáng, thiết kế tối ưu công năng sử dụng. Nội thất cao cấp chủ để lại toàn bộ cho khách mua thiện chí chỉ việc xách vali về ở ngay.

- Toạ lạc vị trí trung tâm Xuân Đỉnh, trên mặt phố sầm uất kết nối nhanh đến các nút giao thông Phạm Văn ...
Bán căn hộ chung cư tòa tc1 tmc smart home
6
6.8 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

TMC Smart Home, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

- Tường bao bê tông.
- Khi tươi cấp đến từng phòng.
- Nội thất liền tường.
- Trạm sạc xe điện.
- Chống động đất cấp 9, 10.
- Siêu thị, công viên, gym, bể bơi.
- Gần 11 bộ ban ngành khu vực Tây Hồ Tây.
Bán căn hộ chung cư tại jade square, 80 triệu/m2, 82m2. hướng nam  giai đoạn 1
5
6.56 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tại Jade Square, đường Nguyễn Đình Tứ, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội, sở hữu vị trí đắc địa với các tiện ích hiện đại và không gian sống thoải mái.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 80 triệu/m².
- Diện tích rộng rãi 82 m² mang lại không gian sống lý tưởng.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh.
- Căn hộ nằm trong khu đô thị phát triển, gần công viên Hòa Bình.
- Tiện ích nội khu ...
Bán chung cư 789 ngay ngoại giao đoàn giá chỉ 6,5 tỷ, bao phí
3
6.5 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư 789 Xuân Đỉnh, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Tôi có căn hộ.
2PN, DT 70m². 6,5 tỷ, bao phí.

Tại chung cư 789 ngay Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm.
Do không có nhu cầu sử dụng đến nên tôi muốn bán.

Là chung cư của Bộ Quốc Phòng nên an ninh đảm bảo tuyệt đối.
Khách hàng có nhu cầu thực sự xin liên hệ - .
3
7 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư

TMC Smart Home, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Từ 0 tới 20 của 21

Xem quy hoạch tại P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Mua Bán căn hộ chung cư Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm tháng 5/2026

 

Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau: