Bán căn hộ chung cư tại Quận Ba Đình, Hà Nội diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giám giá sốc bán căn hộ cao cấp 57 láng hạ dt 172m2 view hồ hoàng cầu giá 84tr/m2 4pn + 3wc
6
14.62 tỷ 174 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Giám giá sốc bán căn hộ cao cấp 57 Láng Hạ DT 172m² view hồ Hoàng Cầu giá 84tr/m² 4PN + 3WC.

+ Vị trí trung tâm mặt phố Láng Hạ quận Ba Đình, kết nối nhanh các tuyến huyết mạch như Thái Hà, Giảng Võ, Huỳnh Thúc Kháng, Hoàng Cầu, di chuyển thuận tiện lên Hồ Tây, Hoàn Kiếm, Lăng Bác, khu vực đầy đủ tiện ích cao cấp: Trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện, nhà hàng, khu dân trí cao, an sinh ...
(rẻ nhất toà) bán căn 4 phòng ngủ, đẹp nhất toà, 172m2 giá 14,6 tỷ, view đẹp, thành công tower
9
14.6 tỷ 173 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

+ Diện tích 173m² thiết kế 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng khách và bếp.
+ Các phòng đều thoáng sáng, rộng rãi.
+ Giá bán 14.6 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí.
+ Nội thất hoàn thiện, khách mua chỉ việc ở.
+ Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch.
+ Khu vực đầy đủ mọi tiện ích, một bước xuống phố phường nhộn nhịp.

Liên hệ trực tiếp xem nhà: Mr Huy Hoàng .
Chuyên Nhà đẹp tại Hà Nội. Nhận ký gửi ...
Người đăng: A Tuan (1 tin đăng)
Bán căn hộ tòa Hà Đô 186 Hoàng Sâm, Cầu Giấy.

Căn hộ 80m², 2PN, 2WC, P Khách bếp rộng rãi ban công thoáng mát View đẹp.

Sổ đỏ cc, full nội thất đẹp. Giá 6,5 tỷ.

Lh Chủ nhà a Tuan để xem nhà trực tiếp số Zalo điện thoại: 0982; 642; 377.
Chính chủ cần bán chcc 671 hoàng hoa thám, ba đình, 170m2, 3pn rộng, giá siêu tốt.  0983 951 ***
5
Thỏa thuận 170 m²
Nhà Chung Cư
3 3

671 Hoàng Hoa Thám, P.Liễu Giai, Q.Ba Đình, HN

Chính chủ nhờ bán căn hộ chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Hoàng Hoa Thám, Liễu Giai, Ba Đình :
* Diện tích 170m² thiết kế 3 phòng ngủ, bếp, phòng khách rộng, ban công Đông Nam
* Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch
* Nội thất để lại cơ bản
* Gía bán thỏa thuận
Liên hệ : (zalo ) Đức Nam để xem nhà
MTG
Nhượng căn 2 phòng ngủ nguyên bản cđt bàn giao, giá 14 tỷ
3
16 triệu 87 m²
Nhà Chung Cư
2

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Cần nhượng 2 phòng ngủ.
Giá 14 tỷ.
Xem nhà liên hệ mr Tuân.
Chính chủ bán căn hoa hậu view hồ tầng 19 3pn tại ngọc khánh plaza số 1 phạm huy thông ba đình
23
Thỏa thuận 161 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ngọc Khánh Plaza, P.Ngọc Khánh, Q.Ba Đình, HN

Tôi chính chủ cần bán căn hộ 1902 tầng 19 (tầng trung hiếm, đẹp nhất tòa) ban công rộng, hướng view hồ cực đẹp, không bị chắn tại số 1 Phạm Huy Thông, phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình.

Mô tả.
- Diện tích sử dụng: 161m².
- Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.
- Ban công rộng, thoáng mát.
- Hướng view hồ cực đẹp, không bị chắn, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
- Không gian sống yên tĩnh, dân trí cao, ...
Quỹ căn cần bán gấp vinhomes metropolis 1pn, 2pn, 3pn, 4pn, giá tốt, xem nhà 24/7,  0987 709 ***
6
34 tỷ 146 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, P.Ngọc Khánh, Q.Ba Đình, HN

Người đăng: Mr Hùng (4 tin đăng)
https://nhachungcu-hanoi.com/can-ho-metropolis-lieugiai-ban/
LH: 0987/709 818 Mr Hùng xem nhà 24/7.

- Giá cam kết rẻ nhất thị trường.
- Tư vấn nhiệt tình chính xác nhất.
- Hỗ trợ tư vấn về pháp lý và thủ tục trong suốt thời gian mua bán nhà.

+ Quỹ căn 1 phòng ngủ bán - Hãy gọi để có thêm thông tin quỹ căn bán giá tốt.
M1 căn 03 tầng 15, DT 55m², 1PN, ban công Đông Nam, view nội khu: Giá bán ...
Bán rẻ hơn căn cùng trục 2 tỷ tại vinhomes metropolis, dt 75m view thoáng mát, giá 16 tỷ
3
16 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Bán rẻ hơn căn cùng trục 2 tỷ tại Vinhomes Metropolis, diện tích 75m view thoáng mát, giá 16 tỷ

Xem nhà 24/7 - Zalo/SĐT:

- Diện tích 75m2

- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 wc

- Nội thất đầy đủ gồm: sofa, giường, tủ áo, tủ bếp, bếp từ, điều hoà, máy giặt, ti vi, tủ lạnh, lò vi sóng...

- Ban công view thoáng mát.

- Nhà giữ gìn và còn rất mới, chỉ việc xách vali về ở.

Giá 16 tỷ ( có gia lộc)

Còn ...
Tổng hợp nhiều căn 2n 2vs chính chủ gửi bán được cập nhập trong năm 2026  em thương 0972 416 ***
3
17 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Metropolis.
Vị thế khẳng định đẳng cấp, đẳng cấp khẳng định giá trị.
Vinhomes Metropolis Liễu Giai là khu phức hợp văn phòng, trung tâm thương mại và chung cư cao cấp do thương hiệu bất động sản số 1 Việt Nam Vinhomes làm chủ đầu tư. Tọa lạc tại vị trí đắc địa bậc nhất thủ đô Hà Nội, tại vị trí giao nhau giữa 3 quận: Ba Đình, Cầu Giấy và Đống Đa, Vinhomes Metropolis sẽ mang lại cho cư ...
Bán chcc lancaster 20 núi trúc, ba đình, 139m2, 3pn, tầng cao full đồ.  0814 332 ***
4
Thỏa thuận 139 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Lancaster Hà Nội, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, HN

Người đăng: Minh (16 tin đăng)
Bán căn hộ chung cư cao cấp Lancaster Núi Trúc, Kim Mã, Ba Đình:
* Diện tích 139m² thiết kế 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, ban công rộng.
* Nội thất đầy đủ.
* Gía bán thỏa thuận
Liên hệ: (zalo) Minh để xem nhà.
Bán cc 57 láng hạ, dt 172m2, hướng mát, giá tốt. tell 0934 288 ***
3
14.62 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Thành Công Tower 57 Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Bán CC 57 Láng Hạ, DT 172m², hướng mát, giá tôt. Tell .
Gồm 03 PN, 02WC. Nhà hướng mát. Sổ đỏ chính chủ. Căn hộ có slot oto dưới hầm.
Cửa hướng Tây Nam, ban công Đông Bắc.
Giá bán 85tr/m² có thương lượng.
Liên hệ xem nhà .
Siêu phẩm penthouse 280m², nhận nhà ở ngay, giá gốc cđt, trung tâm ba đình, the nelson private
15
65.53 tỷ 280 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Bán siêu phẩm Penthouse 280m² giá gốc CĐT vị trí trung tâm Ba Đình, The Nelson Private, 29 Láng Hạ

Căn hộ đẳng cấp với diện tích 280/297m².
Thiết kế 4PN, 4WC.
Vị trí độc tôn dành cho chủ nhân xứng tầm.
Nhận nhà ngay. Căn hộ nguyên bản, chủ nhân về thoải mái lên thiết kế và làm nội thất theo nhu cầu sở thích.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho chủ sở hữu.

Chính sách bán hàng vô cùng hấp ...
Bán chung cư cao cấp the golden armor  b6 giảng võ, dt 105m2 3 ngủ giá 15 tỷ.  0945 894 ***
6
15 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Golden Armor, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, HN

Chủ nhà gửi bán căn hộ cao cấp The Golden Armor - B6 Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội.

Diện tích: 105m² - 03 phòng ngủ - 02 vệ sinh - 01 phòng khách - 01 phòng bếp. Căn hộ tầng cao các phòng đều thoáng, ban công rộng nhìn hồ Tây lộng gió.
Căn hộ đã được trang bị đầy đủ nội thất bao gồm: Điều hòa âm trần 2 chiều, hệ thống tủ bếp, bếp từ cao cấp, sàn gỗ tự nhiên, trần thạch cao, hệ thống đèn điện, các ...
Người đăng: A Nguyen (1 tin đăng)
Bán căn hộ tháp đôi 30T Cầu Giấy. Gần Công Viên Cầu Giấy, trường Nguyễn Siêu, Kiểm Toán Nhà Nước...

Căn hộ 55m², 2 ngủ, 1 vs, P Khách bếp rộng rãi ban công thoáng mát View đẹp.

Sổ đỏ cc, full nội thất mới đẹp. Giá 4,65 tỷ.

Lh Chủ nhà a Nguyen để xem nhà trực tiếp số Zalo điện thoại 0982; 642; 377.
Bán căn hộ tại vinhomes metropolis diện tích 120m2 3 ngủ giá 31,5 tỷ full nội thất cao cấp tầng cao
4
31.5 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Người đăng: Vân Ly (8 tin đăng)
Bán căn hộ cao cấp tại Vinhomes Metropolis 120m², 3PN, tầng cao, full nội thất sang trọng giá 31,5 tỷ.

1. Thông tin chi tiết căn hộ.
Diện tích sử dụng: 120m² tối ưu không gian, bố trí cực kỳ hợp lý.
Thiết kế: 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 phòng vệ sinh.
Phòng khách + bếp: Không gian mở, thoáng đãng, phù hợp sinh hoạt gia đình và tiếp khách.
Ban công rộng, view thoáng, tầng cao nên rất yên tĩnh, ít bụi ...
Bán căn hộ chung cư số 6 đội nhân diện tích 94m2, 3 ngủ giá 8 tỷ 9 full đồ tầng cao view thoáng
4
8.9 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
3 2

6 Đội Nhân, P.Vĩnh Phúc, Q.Ba Đình, HN

Người đăng: Vân Ly (8 tin đăng)
Bán căn hộ tại chung cư số 6 Đội Nhân, diện tích 94m²,3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất đẹp giá 8,9 tỷ

Thông tin căn hộ:
Dự án: Chung cư số 6 Đội Nhân, Ba Đình
Diện tích: 94m²
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 phòng tắm
Tình trạng: Full nội thất, vào ở ngay
Tầng: Tầng cao
View: Thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên
Giá bán: 8,9 tỷ (có thương lượng)

Tiện tích nội khu:

Thang máy tốc độ cao, vận hành ...
Bán căn hộ chung cư tại the golden armor, 11 tỷ, 75 m2
4
11 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Golden Armor, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, HN

Căn hộ nằm tại The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Hà Nội (Quận Ba Đình, Hà Nội cũ) với diện tích 75m², 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ. Căn hộ có hướng cửa chính Đông Nam và hướng ban công Tây Bắc, tạo không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Giá bán 11 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho một căn hộ cao cấp.
- Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh và nhiều ...
Bán căn hộ 3pn, 130m2 tại chung cư 15  17 ngọc khánh, 115 triệu/m2
7
14.95 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
3 2

15-17 Ngọc Khánh, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại chung cư 15 - 17 Ngọc Khánh, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Hà Nội (Quận Ba Đình, Hà Nội cũ). Căn hộ 3PN, 130m² với giá bán 115 triệu/m², được trang bị nội thất cơ bản, rất phù hợp cho gia đình.

- Diện tích rộng rãi, thoáng mát, thích hợp cho sinh hoạt gia đình.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, view hồ Giảng Võ, mang lại không khí trong lành.
+ ...
Bán căn penthouse siêu vip, siêu đẹp tại trung tâm hà nội vị trí đắt giá view hồ tây, sông hồng
6
Thỏa thuận 500 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Hà Nội Aqua Central, P.Trúc Bạch, Q.Ba Đình, HN

Bán căn penthouse siêu vip, siêu đẹp tại trung tâm hà nội.

Vị trí vàng đắt giá: View Sông Hồng & Hồ Tây.

Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn penthouse đẳng cấp tại Hà Nội, với tầm nhìn toàn cảnh ra Sông Hồng và Hồ Tây thơ mộng. Vị trí đẹp toàn cảnh thành phố, căn penthouse mang đến không gian sống thượng lưu, sang trọng và cực kỳ riêng tư, kết hợp cùng thiết kế tinh tế, hiện đại.

Thông tin ...
Chuyển nhượng căn hộ chung cư aqua central 44 yên phụ giá siêu tốt.
8
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hà Nội Aqua Central, P.Trúc Bạch, Q.Ba Đình, HN

Chính chủ cần chuyển nhượng căn hộ chung cư Aqua Central 44 Yên Phụ.

Vị trí trung tâm phố cổ, 5 phút ra Hồ Tây lộng gió, gần chùa Trấn Quốc, Đền Quán Thánh,..
Tầng cao thoáng mát, view sông Hồng.
Căn hộ thiết kế thông thoáng giữa phòng khách và phòng bếp tạo không gian mở, có sự liên kết giữa các thành viên khi sinh hoạt trong gia đình.
Thiết kế 3 ngủ - 2 vệ sinh chủ thiết kế để ở rất tâm ...
Từ 160 tới 180 của 241

Xem quy hoạch tại Q. Ba Đình, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm