Bán căn hộ chung cư tại Tp. Thuận An, Bình Dương giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán căn 2pn eco xuân giá tốt hơn thị trường 150 triệu, tổng giá 2,250 tỷ, nhà có nội thất
7
2.25 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2

Eco Xuân, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: Khải (5 tin đăng)
Cần bán căn 2 phòng ngủ 67m², dự án căn hộ Eco Xuân, nhà có sẵn một số nội thất như: Bếp, giường, tủ, rèm,...
Có thể ở hoặc cho thuê ngay.
Sổ hồng sẵn công chứng ngay.
Anh Chị gọi Khải xem nhà 24/24.
Giỏ hàng độc quyền giá siêu tốt từ 1pn 2pn  3pn đa dạng khoảng tầng và tầm view
5
5 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
3 2

A&T Saigon Riverside, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Tổng quan dự án:
A&T gồm 2 tòa tháp A và B, cao 40 tầng (khối đế 3 tầng, khối tháp 37 tầng) và 2 tầng hầm.
Tổng cộng 992 căn gồm:
35 căn studio.
205 căn 1PN.
627 căn 2PN.
102 căn 3PN.
10 căn shophouse.
9 căn penthouse.
- Tình trạng bàn giao:
Thiết kế thông thoáng với trần cao 3.3m - 3.6m.
Ngoại thất full kính Low - E, 2 lớp cao cấp giúp cách âm & cách nhiệt tốt.
Bàn giao full nội thất cao cấp đến ...
THE EMERALD BOULEVARD - CĂN HỘ CAO CẤP MẶT TIỀN QL13
Không đơn thuần là một dự án để ở, Emerald Boulevard là sản phẩm được “chọn mặt gửi vàng” từ chủ đầu tư đến từng đối tác phát triển, tạo nên một chuẩn sống khác biệt ngay trục QL13.

* Chủ đầu tư Lê Phong
- Uy tín – pháp lý rõ ràng
- Tiến độ đảm bảo qua nhiều dự án thực tế

* Hệ Sinh Thái Đối Tác Hàng Đầu
- Thiết kế kiến trúc: CUBIC
- Cảnh ...
Hot! căn hộ 3pn2wc 85m2 tầng trung, view đẹp giá 2tỷ650  giá cực tốt  opal skyline
7
2.65 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Opal Skyline, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD

Bán căn hộ Opal Skyline 3PN 2WC.

Diện tích: 85m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 WC rộng rãi, phù hợp gia đình đông người.

Giá bán: 2 tỷ 650.
Sang tên nhanh chóng.

Ưu điểm nổi bật:
Không gian thoáng, bố trí hợp lý.
Phòng khách rộng, đón ánh sáng tự nhiên.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.

Tiện ích nội khu: Hồ bơi, gym, công viên, khu vui chơi trẻ em, an ninh 24/7.

Vị trí: Nguyễn Văn Tiết, ...
Bán căn hộ cao cấp 5 sao the emerald 68, cách bv quốc tế hạnh phúc 2p cách thủ đức 5p
6
3.63 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Emerald 68, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Cần bán căn hộ The Emerald 68 cao cấp chuẩn 5 sao.
DT: 66m² (2PN, 2wc).
Giá bán 55 tr/m² (bao gồm VAT + nhưng chưa bao gồm chi phí sang tên).
Một căn hộ 5 sao hội tụ đầy đủ chất lượng cao cấp, tiện ích full cao cấp chuẩn thương gia cho gia chủ xứng tầm.
Tiện ích nội khu: Hồ bơi nhiệt đới cảm biến ấm dần vào sáng sớm và trời tối, hồ sục thư giãn, khu BBQ, sân bóng rổ, khu vui chơi trẻ em, trường ...
Booking đợt 1 dành quyền ưu tiên chọn căn đẹp giá tốt dự án the emerald boulevard mặt tiền ql13
12
3.9 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Emerald Boulevard, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

THE EMERALD BOULEVARD TÂM ĐIỂM SỐNG XANH, GIÁ TRỊ VƯƠN TẦM
Giữa nhịp sống đô thị ngày càng hối hả, bạn có từng mong muốn một nơi vừa đủ yên tĩnh để trở về, vừa đủ sôi động để phát triển tương lai? The Emerald Boulevard chính là câu trả lời.
Quy mô 1ha gồm 2 block cao 40 tầng, 4 tầng thương mại liên hoàn, 3 tầng hầm, mật độ căn hộ hợp lý.
Sản phẩm: căn hộ 1-2-3PN, duplex, shophouse.
Diện tích: ...
Bán căn 1pn 1wc khải hoàn imperial giá chỉ 1.890 tỷ, cao cấp full kính đối diện aeon
7
1.89 tỷ 38 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Khải Hoàn Imperial, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Bán căn 1PN 1WC Khải Hoàn Imperial.
Ngay Aeon Mall Bình Dương Kề Metro Số 2 tương lai.
Giá chỉ 1.890 tỷ hiếm trong phân khúc căn hộ hạng sang khu vực Quốc lộ 13.

- Vị trí đắc địa.
+ Đối diện Aeon Mall Bình Dương.
+ Kề tuyến Metro Số 2 tương lai.
+ Kết nối nhanh TP. HCM Thủ Đức Thuận An.
+ Nằm trên trục huyết mạch Quốc lộ 13.

- Giá chỉ: 1.890 tỷ.
Mức giá rất tốt cho dòng căn hộ hạng sang khu vực ...
Căn hộ cao cấp the emerald boulevard ql13 giáp ranh saigon chuẩn bị booking đợt 1 giá tốt nhất