Bán căn hộ chung cư tại Tp. Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh căn 3pn rộng 103m² vũng tàu centre point giá chỉ hơn 5 tỷ
5
5.45 tỷ 103 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vung Tau Centre Point, P.Nguyễn An Ninh, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Diện tích: 103m² không gian rộng rãi, dễ bố trí nội thất.
Kết cấu: 3PN 2WC có phòng giặt riêng, phòng khách & bếp cực thoáng.

Điểm đáng giá khi ở:
Phòng khách rộng, phù hợp sinh hoạt gia đình, tiếp khách thoải mái.
3 phòng ngủ tách biệt, đảm bảo riêng tư cho từng thành viên.
Có khu giặt phơi riêng, không ảnh hưởng không gian sống.

Căn mới bàn giao có thể dọn vào ở ngay, không cần chờ đợi.

Giá: ...
Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 3pn, vtcp tầng cao view đẹp. nhanh tay chốt ngay 0909 271 ***
4
5.8 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường 2/9, P.Rạch Dừa, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Căn hộ chung cư 3PN, 2WC tại Đường 2/9, Phường Rạch Dừa, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu) với diện tích 106m², giá chỉ 5,799 tỷ.
+ Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho cuộc sống mới.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, đón ánh sáng tự nhiên.
+ Hiện trạng căn hộ thoáng mát chỉ cần trang bị Nội Thất theo thiết kế riêng
Tầng cao view đẹp có 1 không 2 nhanh tay ...
Bán căn góc goldsea 100m2,3pn,2wc giá 6tỷ.call 0989 116 *** mr hà.
8
6 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vũng Tàu Gold Sea, P.2, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Gia đình cần bán căn góc tầng 10+ view biển tuyệt đẹp chung cư Goldsea 172 hoàng hoa thám,vị trí toà nhà đi bộ ra biển chỉ 70m thích hợp ở lâu dài hoặc nghỉ dưỡng...
Hiện trạng nhà full nội thất đẹp thiết kế 3pn,2wc đặc biệt nhà có 2 ban công thoáng mát loya phơi đồ riêng biệt.
DT:100m²,3pn,2wc
Giá bán: 6tỷ bao hết thuế phí.
Pháp lý: HĐMB cuối năm nay sẽ ra sổ Hồng riêng sở hữu lâu dài.
Liên hệ: ...
Bán căn hộ góc 103m², 3pn, centre point, tầng cao, căn góc 103m², view đẹp
7
5.7 tỷ 103 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vung Tau Centre Point, P.Nguyễn An Ninh, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Cần bán căn hộ Vũng Tàu Centre Point (VTCP), căn góc diện tích lớn, tầng cao, không gian sống thoáng mát, phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
Diện tích: 103m²
Loại căn: Căn góc
Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 WC
Có 2 ban công, ban công phòng khách và phòng ngủ master

Phòng giặt sấy riêng, thiết kế tách biệt
Hướng cửa: Đông Bắc
Ban công: Tây Nam
Tầng cao, view thoáng rộng, giá trị sử dụng và ...
Bán gấp 2pn beacon tower view trực diện sunworld săn pháo hoa, tầng cao
5
6.7 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Beacon Tower, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

CƠ HỘI HIẾM CÓ - KHÔNG THỂ BỎ LỠ

Sở hữu ngay căn hộ E32703A, căn VVip quỹ thưởng siêu hiếm từ CĐT với giá HẤP DẪN

Diện tích: 82.9m² (2 phòng ngủ +1) tương đương căn 3PN
Giá theo phương án thanh toán vay: 8.2 tỷ (98tr/m²)
Giá thanh toán sớm 95%: 6,7 tỷ (80 tr/m²)

Sở hữu căn hộ E32703A không chỉ sở hữu một căn hộ cao cấp, mà còn sở hữu những đặc quyền giá trị:

Tính khan hiếm độc bản: căn ...
Căn góc 3 pn 2 wc  vung tau centre point  lầu cao  102m2  giá 5,7 tỷ
5
5.8 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vung Tau Centre Point, P.Nguyễn An Ninh, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Căn hộ 3 PN Centre Point - Lầu cao
Giá chỉ: 5,8 tỷ (bao thuế phí, KPBT, VAT).
Block A

Diện tích: 102 m² - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - Căn góc.
Thanh toán 95%, nhận nhà vào ở ngay.
LH xem nhà: .
Bán gấp căn 3 phòng 108m2 chung cư vũng tàu melody, full nội thất, tầng cao.  e yến 0792 366 ***
13
5.5 tỷ 108 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vũng Tàu Melody, P.Thắng Tam, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán căn hộ cao cấp Vũng Tàu Melody view đẹp, tầng cao.

Vị trí: Chung cư Vũng Tàu Melody trung tâm TP. Vũng Tàu.
Diện tích: 108m².
Kết cấu: 3 phòng ngủ 2 WC.
Tầng: Cao, view đẹp, thoáng mát.
Nội thất: Full nội thất cao cấp, chỉ xách vali vào ở.

Ưu điểm nổi bật:

Căn góc rộng rãi, bố trí hợp lý.

View đẹp, đón gió biển mát mẻ.

Nội thất xịn sò, thiết kế hiện đại.

Khu dân cư an ninh, thang máy, ...
Bán căn hộ 3 phòng ngủ 2 ban công ,2 wc vũng tàu centre point ,tầng cao view nhìn biển đảo long sơn
5
5.5 tỷ 102 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vung Tau Centre Point, P.Nguyễn An Ninh, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Cơ hội sở hữu căn hộ diện tích lớn tại dự án Vung Tau Centre Point, vị trí trung tâm thành phố biển, tiện ích đồng bộ, phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư.
Căn hộ diện tích 102 m² : 3 phòng ngủ, 2 ban công, không gian thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên

View hướng Đông Bắc, mát mẻ, tầm nhìn đẹp

Tầng cao, yên tĩnh, riêng tư

Giá bán: 5,5 tỷ (thương lượng thiện chí)

Pháp lý rõ ràng, hỗ trợ thủ tục ...
Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ tòa CSJ Tower, mặt tiền đường Thùy Vân, bước chân sang đường là tới biển.
- Cách Tháp Tam Thắng chỉ 300m.
- Cách Lotte Mart 300m.
Ngay trung tâm TP Vũng Tàu, tòa nhà với lượng căn hộ ít nên an ninh và yên tĩnh.
Rất thuận tiện cho nghỉ dưỡng và sinh sống lâu dài.
Căn hộ đang cho thuê giá cao, mua là có lợi nhuận ngay.

Giá bán: 6.33 tỷ Lh: để xem nhà.
Cần bán 1 căn góc tầng cao 3 phòng ngủ 2 view trực diện biển hướng đông nam tại gold sea vt full nt
7
6 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vũng Tàu Gold Sea, P.2, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Cần bán gấp 1 căn góc duy nhất hướng đông nam view trực diện biển Bãi Sau tầng cao tại chung cư Gold Sea cách biển 100m chưa đầy 3 phút đi bộ. Hot nhất Vũng Tàu.
- Diện tích: 101 m², 3PN 2WC view nhìn trực diện biển biển Bãi Sau và view hồ sen , mặt tiền Hoàng Hoa Thám cực thoáng và mát mẻ cả ngày.
- Nhà được trang bị đầy đủ nội thất và tiện nghi (như hình) quý khách chỉ việc vào ở ngay.
- ...
Căn hộ biển sở hũu lâu dài dự án blanca
3
6.65 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Tâng đẹp căn đẹp view cv nước Sun World lộc phát thịnh vượng
Đó E3_08 căn hộ 2PN+ với Diện tich 86m²
sở hũu lâu dài
Tại Blanca Sun Group Vũng Tàu
Ôm trọn tầm view khẳng định vị thế Độc Tôn của gia chủ
Buổi sáng đón bình minh .buổi tối cũng gd ngồi trong nhà ngắm pháo hoa
Tổng giá niêm yết 6ty 655tr
Khách hàng giao dịch trong thời điểm này sẽ dc hưởng chính sách tốt nhất từ chủ đầu tư
Lh
Căn thưởng sàn, 1 căn 3pn (101m2) căn góc mã e5xx19 giá rẻ nhất toàn dự án
8
6.2 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Beacon Tower, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Căn thưởng sàn duy nhất loại căn 3PN (góc mã E5XX19) có giá rẻ nhất, độc quyền. Ban công hướng Đông Nam, view biển trực diện & view trung tâm công viên Sun World. Bán giá gốc không chênh, thưởng thêm 3 chỉ vàng. Liên hệ đặt cọc ngay. Mr Hải: .
Căn góc lầu cao view biển 3pn  centre point
3
5.7 tỷ 103 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Vung Tau Centre Point, P.Nguyễn An Ninh, Tp.Vũng Tàu, BRVT

CĂN HỘ CENTRE POINT:
- 103m² gồm 3PN, 3WC.
- Căn góc lầu cao.
- View biển và view thành phố.
Giá bán: 5,7 tỷ
Bán căn hộ 3pn vung tau centre point, cách biển chỉ 1km, nhận nhà trực tiếp từ cđt ở luôn
3
5.2 tỷ 103 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vung Tau Centre Point, P.Nguyễn An Ninh, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán căn hộ Vung Tau Centre Point nằm ở đường 2 Tháng 9, Phường Tam Thắng, TP. Hồ Chí Minh với giá chỉ bán 5.2tỷ.

Bố trí thông minh: 3PN, 2WC, 2 ban công thoáng + 1 phòng giặt phơi riêng biệt.
Diện tích rộng rãi: 103.6m².
Giá bán: 5.2 tỷ.
Miến phí Phí quản lý vận hành tòa 24 tháng.
Căn góc vip, view biển Đông Nam & Đông Bắc, mát mẻ quanh năm vị trí đẹp nhất dự án.
Cách biển chỉ 1km, gần công ...
Cần bán cc vũng tàu melody 3pn, full nội thất  giá 5.05 tỷ full nt 0933 902 ***
9
5.05 tỷ 108 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vũng Tàu Melody, P.Thắng Tam, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Cần bán căn hộ 3pn2vs tầng cao chung cư Melody
Nhà mới full nội thất như hình
Giá : 5050 thuế bên nào bên đó chịu
Bán căn hộ biển 3 phòng ngủ sở hữu lâu dài duy nhất tại tphcm
5
6.82 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Beacon Tower, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán căn hộ 3PN + (105 m²) tại đại đô thị lớn nhất TP. HCM tầng đẹp.
Từ đây đến 31/05/2028 nhận nhà, thanh toán tổng cộng 70% còn lại 30% thanh toán giãn đến 2030.
Ưu đãi đặc biệt:
3% Early Bird.
5%thanh toán tiến độ.
12% chiết khấu thanh toán nhanh không vay.
Miễn lãi + ân hạn gốc 30 tháng.
Ưu điểm căn hộ khó thay thế:
Tầng cao view trực diện biển Vũng Tàu & Sun World.
Thiết kế tối ưu đón nắng, ...
Bán căn 3pn giá gốc cđt vung tau centre point, 2 ban công, phòng giặt riêng
5
5.2 tỷ 103 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vung Tau Centre Point, P.Nguyễn An Ninh, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán căn 3PN giá gốc CĐT Vung Tau Centre Point, 2 ban công, phòng giặt riêng.

Diện tích: ~103m².
Bố trí: 3 phòng ngủ 2 WC 2 ban công 1 phòng giặt phơi riêng.
Hướng cửa chính: Đông Bắc.
Nội thất: Cơ bản, bàn giao ở ngay.
Giá bán: 5.2 tỷ (giá gốc chủ đầu tư, mua trực tiếp chưa qua tay).

Ưu điểm nổi bật:

Nhà thoáng mát quanh năm, bố trí hợp lý, có phòng giặt phơi riêng rất tiện lợi.

2 ban công ...
Căn góc 2pn giá siêu mềm ngắm hoàng hôn + núi lớn, núi nhỏ cực đẹp. view ôm trọn vũng tàu
5
5.51 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Beacon Tower, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Căn E505 căn góc 2pn diện tích 80m2
Hướng TÂY NAM
- View hồ bơi tầng trệt và hồ bơi tầng 3. Giá thấp hơn 15-20% so với các căn khác cùng diện tích
- Diện tích 80 m² , bàn giao cuối nội thất cao cấp
- Pháp lý sở hữu lâu dài - đủ tiêu chuẩn đăng ký khai thác cho thuê theo ngày theo luật mới quy định
+ Giá bán niêm yết : 5 tỷ (bao gồm VAT) & chưa bao gồm chính sách bán hàng

+ Giá bán thanh ...
View sun world, trực diện biển, ngắm pháo hoa trọn view, tầng thấp dễ đi, mát mẻ
3
5.2 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Diện tích tim tường: 81m² (2 phòng ngủ +1)
Giá theo phương án thanh toán vay: 5,2 tỷ (64tr/m²)
Giá thanh toán sớm 95%: 4,25 tỷ (52,5tr/m²)

RẺ HƠN TỚI 40% (TIẾT KIỆM ĐẾN 3,2 TỶ) so với cùng căn hộ ở tầng cao

Tầm view đắt giá: ngoài view biển và công viên sun world thì căn E503A18 sở hữu tầm view công viên cảnh quan như Resort ngay trước mắt (điều mà các căn tầng cao không có được)

Căn hộ ...
Bán căn hộ 3pn/103.6m2 vung tau centre point giá 5.2 tỷ nhận nhà mới ở ngay.  0919 733 ***
7
5.2 tỷ 103 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vung Tau Centre Point, P.Nguyễn An Ninh, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán căn hộ Vung Tau Centre Point nằm ở đường 2 Tháng 9, Phường Tam Thắng, TP. Hồ Chí Minh với giá chỉ bán 5,2 tỷ.

Diện tích rộng rãi: 103.6m².
Giá bán: 5.2 tỷ.
Miến phí phí quản lý vận hành tòa nhà đến ngày 31/08/2027.
Cách biển chỉ ...
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại Tp. Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

Mua Bán căn hộ chung cư Tp. Vũng Tàu tháng 5/2026

 

Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư Tp. Vũng Tàu tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau:

 

  • Cơ sở hạ tầng đồng bộ: hầu hết căn hộ chưng cư Tp. Vũng Tàu có quy mô lớn được đồng bộ hóa với các cơ sở hạ tầng khác như siêu thị, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, bệnh viện, trường học… đem đến sự thuận tiện và nhiều tiện ích hơn trong cuộc sống cho mọi gia đình