Thuê Văn PhòngToàn Quốc
Cho thuê Văn Phòng tại Việt Nam giá lớn hơn 100 triệu diện tích 150 đến 200 m²
Đường Võ Nguyên Giáp, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Diện tích
Có tầng trệt 287m² thích hợp cho showroom, công ty tư vấn,...
Có thể ngăn nhỏ
Sẵn nội thất cơ bản
Giá thuê từ 50tr/tháng
Liên hệ: (Tấn)
Golden Land, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN
- Địa chỉ: 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.
- Diện tích cho thuê còn trống 200m² chia nhỏ theo nhu cầu khách hàng.
- Liên hệ BQL Mr. Chiến để được tư vấn hỗ trợ, xem văn phòng miễn phí.
Thông tin tòa nhà:
- Gold Tower được thiết kế cao 33 tầng nổi và 03 tầng hầm rộng rãi.
- Tòa nhà được thiết kế hiện đại với công nghệ xây dựng ...
Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN
- Diện tích: 200m².
- Giá thuê: Chỉ 350.000 đ/m/tháng.
Liên hệ ngay để nhận giá ưu đãi: (Mr. Xuân Phương).
Vị trí:
- Tòa nhà Century Tower nằm ngay trong khu đô thị Time City tại 458 Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội, một trong những vị trí đắc địa của cửa ngõ phía Đông Nam Thủ đô Hà Nội.
- Vị trí tập trung nhiều tòa cao ốc văn phòng, khu dân cư, ...
Mitec Tower, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN
Diện tích trống: 180m².
Giá thuê: Chỉ 200.000đ/m²/tháng (mức giá rất tốt khu vực Cầu Giấy).
Thông tin văn phòng:
Sàn văn phòng rộng, vuông vắn, nhiều ánh sáng tự nhiên.
Layout dễ bố trí, có thể ngăn chia phòng ban linh hoạt.
Hệ thống điều hòa trung tâm, trần ...
Nam Cường Building, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN
- Diện tích cho thuê: 1.074m² (có thể chia nhỏ 100m² - 200m² - 500m²... ) theo nhu cầu khách thuê.
+ Các diện tích trong tòa nhà bàn giao từ cơ bản - sẵn nội thất, vách ngăn (đa dạng).
+ Tòa nhà có chiều cao 27 tầng nổi và 1 tầng hầm.
+ Tòa nhà có 8 thang máy tiêu chuẩn quốc tế, tốc độ 2m/s.
+ Khu để xe dưới ...
CIC Tower, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN
Diện tích: 200m², sàn vuông vắn, chia sẵn các phòng ban, vào làm ngay.
PCCC chuẩn, trần cao thoáng sáng, thang máy, lễ tân, bảo vệ 24/7.
Chỗ để xe rộng, thuận tiện giao thông.
Ngoài ra còn nhiều diện tích khác.
Giá thuê chỉ 200.000đ/m²/tháng cơ hội hiếm tại Trung Kính!
Liên hệ: (Mr. Tập) để xem sàn thực tế và nhận ưu đãi tốt nhất.
16 Liễu Giai, P.Liễu Giai, Q.Ba Đình, HN
+ Diện tích rộng rãi, phù hợp cho nhiều loại hình công việc.
+ Vị trí đắc ...
Đường Thụy Khuê, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN
* HCMCC Tower có quy mô cao 22 tầng & 1 tầng hầm để xe rộng rãi. Trong đó tầng 1 làm siêu thị. Từ tầng 2 đến tầng 22 là tầng căn hộ để ở và cho thuê làm văn phòng.