Mua bán nhà đất tại Vĩnh Phúc giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt villa 3 mặt thoáng view hồ thiên yến 303m² sổ đỏ lâu dài, giá 21,5 tỷ (rẻ hơn mua đất không)
13
21.5 tỷ 303 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Flamingo Resort, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Bán biệt thự nghỉ dưỡng vị trí đẹp tại Flamingo Đại Lải Resort, căn góc 3 mặt thoáng hiếm, view hồ cực đẹp.

Thông tin căn biệt thự:
Diện tích đất: 303m² sổ đỏ lâu dài
Căn góc 3 mặt thoáng: 2 mặt đường chính + 1 mặt view hồ
Sân vườn mở rộng khoảng 150m²
Tổng diện tích sử dụng thực tế gần 500m²

Thiết kế:
Biệt thự 2 tầng
4 phòng ngủ khép kín, view nhìn ra hồ
2 phòng khách, bếp ăn rộng rãi
Bể bơi ...
Hiếm! biệt thư  villa tại vĩnh phúc cũ, dt 520 m2, 1 bể bơi ngoài trời
13
35 tỷ 520 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

+ Bán Biệt thự - Villa siêu đẹp, đẳng cấp Resort 6 sao tại Vĩnh Phúc cũ ( Phú Thọ mới ), HN. Vị trí đắc địa thoáng đãng riêng tư yên bình & nên thơ Hoà mình trong khu nghỉ dưỡng sang trọng đẳng cấp 6 sao của quần thể khu Resort Flamingo Đại Lải & cảnh sắc nên thơ là 1 căn Villa siêu đẹp với lối kiến trúc hiện đại giữa chốn ngoại ô TP thanh bình và không gian rộng mở. Căn BT - Villa có nhiều ...
Bán đất tại tổ dân phố 1 tt tam đảo, 70 triệu/m², 290m2, giá ưu đãi
3
20.3 tỷ 290 m²
Đất Riêng

Tt.Tam Đảo, H.Tam Đảo, VP

Người đăng: Hieu (1 tin đăng)
Nằm tại Tổ dân phố 1 TT Tam Đảo, Xã Tam Đảo, Phú Thọ (địa chỉ cũ: Huyện Tam Đảo, Vĩnh Phúc), mảnh đất lý tưởng này có diện tích 290m², hướng Tây, phù hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư.
Giá bán là 70 triệu VND/m², pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
Mặt tiền rộng 14m, đường vào rộng 7m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ...
Bán ô đất 3100m2 mặt đường lam sơn tp vĩnh yên, vĩnh phúc, sẵn sổ công chứng  0975 676 ***
3
45 tỷ 3100 m²
Đất Riêng

Đường Lam Sơn, P.Đồng Tâm, Tp.Vĩnh Yên, VP

Cần bán gấp ô đất siêu to khổng lồ cho anh chị khách vip có nhu cầu làm showroom, siêu biệt thự, nhà hàng ăn uống..
Diện tích: 1635m² có 400m² thổ cư, còn 1500m² lưu không có thể gộp sổ (tổng thực 3100m²).
Giá bán: 45 tỷ.
Vị trí đẹp ngay mặt đường Lam Sơn, 3 mặt thoáng view toàn bộ là hồ và công viên cây xanh của thành phố.
Cam kết sổ 1 chưa sang tay, sẵn công chứng.
Đất siêu đẹp anh chị cần xem ...
Bán villa nghỉ dưỡng vip sân golf tam đảo giá đầu tư
4
29 tỷ 983 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Quốc lộ 2B, X.Hợp Châu, H.Tam Đảo, VP

Người đăng: Trang (1 tin đăng)
Chính chủ cần bán villa trong sân golf Tam Đảo dưới chân núi.
DT 983m².
Gồm 4 phòng ngủ lớn, bể bơi riêng, sân vườn rộng, phong cách hiện đại.
Sổ đỏ full thổ cư, pháp lý rõ ràng.
Căn villa thác nước được yêu thích, chia sẻ nhiều trên các group/trang web du lịch, nhà đẹp...
Giá 29 tỷ.
Dòng tiền cho thuê tốt, tỷ lệ lấp đầy hàng đầu trong khu vực.
Bán ngoại giao căn hoa hậu biệt thự đơn lập 372m2 valley park cạnh country club, nhận nhà luôn
6
29 tỷ 372 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Thanh Xuân Valley, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Độc quyền ngoại giao căn biệt thự đơn lập taị dự án Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc.

Anh chị đang tìm kiếm ngôi nhà thứ 2 không thể bỏ qua căn Biệt Thự đơn lập 372m² nằm giữa 80ha rừng thông 50 năm tuổi.
Biệt thự ven đô cách Hà Nội chỉ 45p di chuyển, cách sân Golf Đại Lải, Hồ Đại Lải chỉ 5p di chuyển, cách sân bay Quốc Tế Nội Bài chỉ 15p di chuyển.

Thông tin biệt thự:
- Mã căn: BT06.02
- Diện tích: ...
Biệt thự 3 tầng giáp tay chạm mặt hồ view sân golf đầm vạc
4
26.1 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Times Garden Vĩnh Yên, P.Khai Quang, Tp.Vĩnh Yên, VP

Người đăng: Dũng Vp (3 tin đăng)
300m² biệt thự (bàn giao nhà thô).
View hồ trực tiếp tay chạm nước. Không gian còn đất lưu rộng thoáng. Vị trí đắc địa duy nhất.
Giá đã bao gồm nhà thô.
Cần bán gấp lô đất 451m2 x 21m mặt tiền, giá cực rẻ chỉ 27 tỷ, tại thị trấn tam đảo, vĩnh phúc
5
27 tỷ 451 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 2B, Tt.Tam Đảo, H.Tam Đảo, VP

Nhanh tay sở hữu lô đất rộng cực vip Quốc lộ 2B, trung tâm thị trấn Tam Đảo, Vĩnh Phúc.
Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư KD hoặc xây Biệt thự nghỉ dưỡng.

- Điểm nổi bật:
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
+ Mặt tiền rộng 21m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà mặt phố.
+ Ngõ vào rộng 13,5m, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển.
+ ...
Bán đất nghỉ dưỡng 623m2 x 28m mặt tiền, thị trấn tam đảo, vĩnh phúc, giá 36,5 tỷ
4
36.5 tỷ 623 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Tam Đảo, H.Tam Đảo, VP

Tam Đảo, Vĩnh Phúc đang là điểm đến lý tưởng cho những ai muốn sở hữu một mảnh đất tiềm năng. Bất động sản này có diện tích 623m² với mặt tiền rộng 28m, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

+ Diện tích: 623m² tmdv.
+ Giá: 36.5 tỷ VND.
+ Mặt tiền rộng 28m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho các giao dịch.

Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng, thuận ...
Độc quyền căn đơn lập cuối cùng của phân khu valley park, giá 22 tỷ
9
22 tỷ 245 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Thanh Xuân Valley, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Còn 1 căn đơn lập khách chuyển nhượng lại có nhu cầu bán.
245.150m², giá 22 tỷ.
Tháng 10/2025 nhận nhà.
Liên hệ nhận thông tin .
Tôi cần bán biệt thự 500m2 mặt hồ đại lải đất sát mép hồ
4
25 tỷ 500 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Flamingo Resort, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Tôi cần bán biệt thự 500m² đất sát mép hồ diện tích 500m²
Full nội thất cao cấp
thiết kế 4PN hướng hồ thoáng mát
xung quanh trồng cây hoa xanh mát
bể bơi rộng 50m2
có thể thiết kế bến du thuyển trước nhà
= cho thuê 10-15tr/đêm
Giá bán 23 tỷ có ra lộc cho khách thiện chí mua sớm
LH:
Tôi cần bán nhanh căn biệt thự 500m2 mặt hồ đại lải ( full nội thất cao cấp) giá 23 tỷ
4
23 tỷ 500 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Flamingo Resort, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Chính chủ cần bán Biệt thự Flamingo Đại Lải diện tích 500m2
- vị trí : khu biệt thự vip flamingo
- thiết kế xây dựng 3 tầng
- có 4 phòng ngủ
- có bể bơi rộng
- view hồ panorama
- doanh thu cho thuê mùa đông 150tr/tháng - mùa hè 250tr-300tr/tháng
Tôi có việc cần bán gấp anh chị quan tâm liên hệ tôi gửi thông tin
LH:
Cần bán nhanh biệt thự 800m2 phân khu biệt thự đảo flamingo đại lải
7
28 tỷ 800 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Flamingo Resort, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Cần bán Căn biệt thự cao cấp nằm tại phân khu Skylake bán đảo đẹp nhất Flamingo Đại Lải, sở hữu view hồ trực diện, khoảng cách sát nước cực hiếm, phù hợp nghỉ dưỡng đẳng cấp & khai thác cho thuê.

Thông tin chi tiết:

Diện tích sổ đỏ: 360m² (lâu dài)
Sân vườn mở rộng: 450m²
Tổng diện tích sử dụng thực tế: ~810m²
05 phòng ngủ
Phòng khách + bếp ăn rộng rãi (202m²)
Bể bơi riêng + phòng xông hơi (bể ...
Bán đất nghỉ dưỡng tam đảo, 623m2, 37 tỷ, pháp lý đầy đủ, giá hợp lý
5
37 tỷ 623 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 2B, Tt.Tam Đảo, H.Tam Đảo, VP

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại trung tâm thị trấn Tam Đảo, Tam Đảo, Vĩnh Phúc.
- Diện tích lớn 623m², thích hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Mặt tiền rộng trên 25m, 2 đầu đường.
- Giá chỉ 37 tỷ VND, cạnh tranh trong khu vực.
- Mặt tiền rộng 25.1m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Bình Trọng - .
Đất biệt thự lô góc 431m2 tại kđt sông hồng, vĩnh yên, vĩnh phúc, 21 tỷ
4
21 tỷ 431 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Bắc Đầm Vạc, P.Đống Đa, Tp.Vĩnh Yên, VP

ĐẤT BIỆT THỰ LÔ GÓC 431M KĐT SÔNG HỒNG THỦ ĐÔ VỊ TRÍ ĐẸP

Sở hữu lô đất diện tích lớn ngay trong Khu đô thị Sông Hồng Thủ Đô khu đô thị quy hoạch đồng bộ, không gian sống chất lượng tại TP. Vĩnh Yên.

Thông tin lô đất
Diện tích: 431m²
Phù hợp: Xây biệt thự nghỉ dưỡng / villa cao cấp
Đường trước đất: 22,5m
Ngõ vào: 15m ô tô di chuyển dễ dàng
Lợi thế nổi bật KĐT Sông Hồng Thủ Đô
Khu đô thị ...
Hot cắt lỗ biệt thự đơn lập đẹp nhất nhì tại khu valley park
4
29.6 tỷ 424 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thanh Xuân Valley, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Người đăng: Chi (6 tin đăng)
Dành cho anh, chị đã tìm hiểu dự án và yêu thích phâm khu Valley Park:
Căn đơn lập dãy BT16. khu Valley Park, view xuống công viên, phía trước nhà cũng là công viên, view hồ thiều quang, country club do nằm trên cao độ gần nhất của đỉnh đồi.
Diện tích 424m², hiếm có trong các căn đơn lập thường, view đẹp mà giá chỉ có 70tr/m2
Anh, chị quan tâm liên hệ:
Bán một số nền đất 1000m2 tại sân golf tam đảo  vĩnh phúc
3
40 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 2B, X.Hợp Châu, H.Tam Đảo, VP

Đất nền sân golf Tam Đảo - Vĩnh Phúc có vị trí đắc địa tại Quốc lộ 2B, Xã Hợp Châu, Tam Đảo, Vĩnh Phúc.
Diện tích rộng 1000m² Full thổ cư, lý tưởng cho mọi nhu cầu đầu tư hoặc xây dựng.
An ninh bảo vệ đầy đủ.
Giá chỉ 40 triệu / m², phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng.
Đường quy hoạch rộng 13.5m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
Mặt tiền 20m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Pháp ...
Biệt thự view hồ lớn 4,5ha  cạnh công viên. duy nhất 2 căn giá 89triệu/m2
8
43.16 tỷ 485 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Thanh Xuân Valley, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Bán biệt thự đơn lập Lakeside Thanh Xuân Valley - view hồ sau rừng thông.

Loại hình: Biệt thự đơn lập.
Diện tích: 300 - 560m².
Xây dựng: 3 tầng, thiết kế 4PN.
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài.

Vị trí & điểm nổi bật:
- Cách Hà Nội ~40 phút di chuyển.
- Trực diện hồ, phía sau là rừng thông tự nhiên 50 năm.
- Thuộc quần thể 80ha rừng thông, 8 hồ và suối tự nhiên.
- Không gian riêng tư 4 mặt, phù hợp nghỉ ...
Chủ nhà thoát hàng bán căn bt rẻ hơn thị trường 20% tại thanh xuân valley
6
22.61 tỷ 323 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Thanh Xuân Valley, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Dự án Thanh Xuan Valley - CDT Bim Group - Intercontinentaal.
Vị trí: Hồ Đại Lải, Vĩnh Phúc (cũ) nay thuộc tỉnh Phú Thọ.
Quy mô: 166,7ha, gồm 1.079 sản phẩm.
9 phân khu: Orchard Residence, Spring Residence, Intercontinental TXV Resisence, Valley Park Residence, Valley town, Hill top Residence, Hillside Residence, Lakeside Residence, Quỹ đất dự phòng.

Căn BT Đơn lập góc diện tích 323m².
Chủ nhà ...
Mở bán kcn sông lô 2 huyện sông lô vĩnh phúc. diện tích 2ha. giá chỉ 2,355 triệu/m2
6
47.1 tỷ 20000 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Đồng Thịnh, H.Sông Lô, VP

Mở bán KCN Sông Lô 2 - Huyện Sông Lô - Vĩnh Phúc. Diện tích 2ha. Giá chỉ 2,355 triệu/m².
LH: Phòng KD: .
Thông tư dự án: KCN Sông Lô II được đầu tư xây dựng trên địa bàn hai xã Đồng Thịnh và Yên Thạch, huyện Sông Lô, tỉnh Vĩnh Phúc. Cùng với vị trí địa lí đắc địa, giá thuê ưu đãi, hạ tầng kỹ thuật hiện đại, đồng bộ, KCN Sông Lô II là điểm dừng chân lý tưởng của Nhà đầu tư thông thái đến từ các ...
Từ 20 tới 40 của 46

Xem quy hoạch tại Vĩnh Phúc