Mua bán nhà đất tại Tp. Phúc Yên, Vĩnh Phúc diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh biệt thự 800m2 phân khu biệt thự đảo flamingo đại lải
7
28 tỷ 800 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Flamingo Resort, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Cần bán Căn biệt thự cao cấp nằm tại phân khu Skylake bán đảo đẹp nhất Flamingo Đại Lải, sở hữu view hồ trực diện, khoảng cách sát nước cực hiếm, phù hợp nghỉ dưỡng đẳng cấp & khai thác cho thuê.

Thông tin chi tiết:

Diện tích sổ đỏ: 360m² (lâu dài)
Sân vườn mở rộng: 450m²
Tổng diện tích sử dụng thực tế: ~810m²
05 phòng ngủ
Phòng khách + bếp ăn rộng rãi (202m²)
Bể bơi riêng + phòng xông hơi (bể ...
0908 764 *** cc bán gấp phân khu camelia intercontinal, căn cr18, view thung lũng, dt 160m2, giá 15tỷ
7
16 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Thanh Xuân Valley, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Tôi là Long chính chủ cuối năm cần tiền đầu tư sản xuất nên muốn bán gấp căn liền kề biệt thự CAMELIA dự án THANH XUÂN VALLEY , Đại Lải, Vĩnh Phúc.
- Căn BT CR18 . DT 160m², vị trí đắc địa view thung lũng hoa Intercontinal, mặt tiền 8m, hai mặt thoáng trước sau nhà, nhiều không gian sống trồng hoa.....................
Tôi mua xác định là để ở nên chọn căn đẹp ưng ý, nay do cần tiền mở rộng sản ...
Hot cắt lỗ biệt thự đơn lập đẹp nhất nhì tại khu valley park
4
29.6 tỷ 424 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thanh Xuân Valley, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Người đăng: Chi (6 tin đăng)
Dành cho anh, chị đã tìm hiểu dự án và yêu thích phâm khu Valley Park:
Căn đơn lập dãy BT16. khu Valley Park, view xuống công viên, phía trước nhà cũng là công viên, view hồ thiều quang, country club do nằm trên cao độ gần nhất của đỉnh đồi.
Diện tích 424m², hiếm có trong các căn đơn lập thường, view đẹp mà giá chỉ có 70tr/m2
Anh, chị quan tâm liên hệ:
Hot duy nhất charm villa sử dụng 350m2 giá 13,5 tỉ, có thể cải tạo 04 phòng ngủ
5
13.5 tỷ 242 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
2 3

Flamingo Resort, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Người đăng: Chi (6 tin đăng)
Bán duy nhất biệt thự Charm Villa, 242m² sổ đỏ lâu dài, sân vườn tặng thêm hơn 100m² rộng rãi.
Phòng khách, bếp rộng rãi, bể bơi, sân vườn xanh mát, nội thất được chăm sóc, duy trì tốt.
Vị trí căn cạnh toà Forest sky, trung tâm tiện ích: nhà hàng, bể bơi chung, spa, casino mới khai trương,
Giá bán: 13,5 tỉ
Hiện trạng căn đang là 02 phòng ngủ, có thể sửa lại thành 04 phòng ngủ như các nhà khác để ...
Chính chủ bán lô đất thôn đồng đầm phường xuân hòa tỉnh phú thọ gần hồ đại lải
3
Thỏa thuận 1565 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 301, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Người đăng: Mr Hà (7 tin đăng)
Chính chủ bán lô đất diện tích 1565m thôn Đồng Đầm phường Xuân Hòa tỉnh Phú Thọ
Diện tích 1656m cạnh nhà văn hóa ngay cạnh hồ đồng câu Ngọc Thanh
Vị trí trung tâm gần hồ Đại Lải tiện đi sân bay KCN Bá Thiện
Phù hợp phân lô nhà vườn.
Lh
Chính chủ cần cắt lỗ căn song lập khu spring residences giá 16 tỷ
6
16 tỷ 196 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Thanh Xuân Valley, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Chính chủ tôi cần cắt lỗ căn song lập 196.19m² phân khu Spring Residences.
Giá 16 tỷ có thương lượng.
Nhà vị trí trung tâm đằng sau là công viên.
Bán gấp! đất dịch vụ xuân mai giáp noxh kim hoa  110m2  mặt tiền 5m  giá chỉ hơn 30tr/m2
3
3.8 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phúc Thắng, Tp.Phúc Yên, VP

Chính chủ cần tiền giải quyết công việc, nhờ thanh khoản gấp lô đất dịch vụ vị trí "kim cương" tại khu vực Xuân Mai - Kim Hoa. Đây là cơ hội bắt đáy cho nhà đầu tư thông thái.

Thông tin sản phẩm:

Diện tích: 110m² (vuông vắn).

Mặt tiền: 5m (Rộng rãi, lý tưởng để kinh doanh hoặc xây biệt thự mini).

Pháp lý: Đất dịch vụ, pháp lý rõ ràng, sang tên trong nốt nhạc.

Giá bán: Chỉ hơn 30 triệu/m² ...
Chủ đầu tư kđt mới xuân hoà mở bán lô đất, liền kề  giá 26,5tr/m2, đóng tiến độ 08 tháng
6
3.17 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị mới Xuân Hòa, P.Xuân Hòa, Tp.Phúc Yên, VP

Chủ đầu tư KĐT mới xuân hoà mở bán đất nền, liền kề - giá 23.5tr/m², đóng theo tiến độ 08 tháng

- CĐT Công ty cổ phần lắp máy điện nước và xây dựng mở bán đất nền, nhà liền kề giai đoạn cuối tại KĐT mới Xuân Hoà, phường Xuân Hoà, Tp Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc.

- Vị trí: Lk1 và Lk3 giáp với mặt đường 30m mới đang làm, gần khu biệt thự VIP của dự án, QH trường chất lượng cao công lập.

- Khách hàng ...
Bán 1000m đất nền full thổ cư biệt thự nghỉ dưỡng tại Đại Lải, Ngọc Thanh, Xuân Hòa.
LH E .
Lô đất hot nhất khu Chợ Tình - P. Xuân Hoà - Phú Thọ.

Diện tích 160.2m² mặt tiền 5m nở hậu đất sổ đỏ đất ở đô thị.

Vị trí đắc địa nằm trung tâm KDL hồ Đại Lải phường Xuân Hoà.

Chỉ 200m ra hồ Đại Lải.

Sát khu công viện quy hoạch của khu đấu giá Chợ Tình.

Đối diện bên kia đường là trường học và Nhà Văn Hoá quy hoạch Chợ Tình.

100m ra khu chợ đang kinh doanh buôn bán sầm uất.

100m ra trục ...
Bán nhanh 142m2 ngay chân dốc dự án 0982 478 ***  thung lũng thanh xuân  ngọc thanh
4
2.13 tỷ 142 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Cừ, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Chính chủ cắt lỗ cực sâu lô đất DT: 142m² - 50m² thổ cư, giá mặt bằng đang dao động 14tr/m².
Giá đầu tư chỉ 15tr/m² đất vuông vắn.
Ngay trung tâm UBND xã Ngọc Thanh.
Sát đường Nguyễn Văn Cừ chạy Sóc Sơn - Đại Lải.
Liên hệ: .
Villa 250m2 venus flamingo  cầu thang xoắn ốc độc lạ, sân vườn mái kính view hồ thanh cao, tam đảo
15
12.8 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3

Flamingo Resort, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Cần bán căn villa nghỉ dưỡng đẳng cấp tại Venus - Flamingo Đại Lải vị trí đẹp, view hiếm, thiết kế ấn tượng, phù hợp vừa nghỉ dưỡng vừa khai thác cho thuê.

Diện tích đất sử dụng lâu dài: 250m²
Loại hình: Villa đơn lập 2,5 tầng
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch

Điểm nổi bật:

Thiết kế Indochina hiện đại mát mẻ mùa hè, ấm áp mùa đông
View trực diện hồ Thanh Cao, ngắm trọn dãy Tam ...
Biệt thự view hồ lớn 4,5ha  cạnh công viên. duy nhất 2 căn giá 89triệu/m2
8
43.16 tỷ 485 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Thanh Xuân Valley, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Bán biệt thự đơn lập Lakeside Thanh Xuân Valley - view hồ sau rừng thông.

Loại hình: Biệt thự đơn lập.
Diện tích: 300 - 560m².
Xây dựng: 3 tầng, thiết kế 4PN.
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài.

Vị trí & điểm nổi bật:
- Cách Hà Nội ~40 phút di chuyển.
- Trực diện hồ, phía sau là rừng thông tự nhiên 50 năm.
- Thuộc quần thể 80ha rừng thông, 8 hồ và suối tự nhiên.
- Không gian riêng tư 4 mặt, phù hợp nghỉ ...
Cần chuyển nhượng villa 3 pn đã hoàn thiện full nội thất giá 7,5 tỷ
9
7.5 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Flamingo Resort, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Chuyển nhượng căn villa đã hoàn thiện nội thất, 3PN, bể bơi, nằm cạnh ngay dự án do InterContinental vận hành.
Diện tích 180m2
Giá bán 7,5 tỷ
Chủ nhà thoát hàng bán căn bt rẻ hơn thị trường 20% tại thanh xuân valley
6
22.61 tỷ 323 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Thanh Xuân Valley, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Dự án Thanh Xuan Valley - CDT Bim Group - Intercontinentaal.
Vị trí: Hồ Đại Lải, Vĩnh Phúc (cũ) nay thuộc tỉnh Phú Thọ.
Quy mô: 166,7ha, gồm 1.079 sản phẩm.
9 phân khu: Orchard Residence, Spring Residence, Intercontinental TXV Resisence, Valley Park Residence, Valley town, Hill top Residence, Hillside Residence, Lakeside Residence, Quỹ đất dự phòng.

Căn BT Đơn lập góc diện tích 323m².
Chủ nhà ...
Chính chủ bán lại căn liền kề cuối cùng vốn nhỏ tại dự án
5
Thỏa thuận 110 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Thanh Xuân Valley, X.Ngọc Thanh, Tp.Phúc Yên, VP

Chill một căn biệt thự 4 tầng cực chất ở Thanh Xuân Valley. Nơi đây không chỉ có không gian rộng rãi 110m², mà còn cực kỳ thoáng đãng với mặt tiền 6.5m, thích hợp cho những ai yêu thích sự riêng tư và thoải mái.