Mua bán nhà đất tại Quảng Nam giá 1 tỷ đến 2 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 1 tỷ 150tr - có ngay 126m² đất full thổ cư ven biển.
Sát vách Đà Nẵng - Ngay chợ Viêm Đông.
Diện tích: 126m² (Ngang 9m - Vuông như A4).
Cách biển Viêm Đông chỉ 800m. View lúa thoáng mát, đường 3.5m. Chỉ sau nhà mặt tiền 1 cái nhà.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, công chứng ngay. Không chơi hàng hồ sơ ba lá!
Alo em Thiết xem đất: .
Bán đất trung tâm hành chính thăng bình giá chỉ 8,xxtr/m2 đường nhựa 7.5m
3
1.52 tỷ 190 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Bình Phục, H.Thăng Bình, QN

Cần bán lô đất ngay trung tâm hành chính Thăng Bình - chỉ từ 8tr/m² đường 17.5m.
- Gần Quốc Lộ 1A. Ngay khu trung tâm hành chính Huyện sát bên cạnh trục 27m thông biển.
- Đường quy hoạch 17.5m, sổ đầy đủ, Hỗ trợ vay tài chính 1 tỷ sở hữu.
- Giao thông thuận lợi, khu dân cư đông đúc.
- Diện tích: 190m², ngang 7m mặt tiền rộng rãi.
- LH thông tin chi tiết.
Bán lô đất chợ, dân cư đông đúc, vừa ở vừa cho thuê
3
1.69 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Quế Xuân 1, H.Quế Sơn, QN

Đất chợ, sạch đẹp, dân cư đông đúc
Vừa ở, vừa kinh doanh, cho thuê..khu chợ lớn nhất khu vực.
- Nhiều giá trị khai thác nhưng giá chỉ có 1.6x tỷ. Diện tích 100m, đường quy hoạch chuẩn 11.5m, vỉa hè, cống thoát nước, điện đèn đầy đủ...
- Sổ sẵn, xây nhà ở ngay,
- Khu vực nhiều tiềm năng quy hoạch các khu đô thị, khu công nghiệp công nghệ cao Nam Thăng Bình, Sân Bay Chu Lai, Bến Cảng, du lịch ...
Sở hữu đất nền nam đà nẵng view sông  kết nối hội an
3
1.65 tỷ 150 m²
Đất Riêng

X.Duy Phước, H.Duy Xuyên, QN

Người đăng: Võ Gia (1 tin đăng)
Sở hữu đất nền Nam Đà Nẵng mặt tiền view sông - kết nối Hội An.

Cực hiếm với lô đất nền view trực diện sông Thu Bồn hiền hòa tại xã Nam Phước - Tp Đà Nẵng.
Vị trí kết nối phố cổ Hội An chỉ 10p qua Cầu Bà Ngân (Duy Phước).
Tiềm năng đặc biệt lớn khi cầu mới sắp triển khai thi công.
Diện tích: 150m² giá 1tỷ650 (view trực diện sông) Ngang 6m vuông vức. TC 100m².

Bán kính 1km tiện ích đa dạng từ ...
Lô đất biển diện tích lớn giá siêu tốt  213m2  1 tỷ 190
5
1.19 tỷ 213 m²
Đất Riêng

Đường Thanh Niên, X.Tam Tiến, H.Núi Thành, QN

Cần bán lô đất gần biển, vị trí đẹp không gian thoáng mát, cực kỳ phù hợp đầu tư hoặc xây dựng nghỉ dưỡng.

Diện tích: 213m²
Đường: bê tông 5m (ô tô vào tận nơi)

Ưu điểm nổi bật:
Diện tích rộng dễ thiết kế nhà nghỉ, homestay
Gần biển không khí trong lành, tiềm năng khai thác du lịch
Khu vực yên tĩnh, thích hợp nghỉ dưỡng
Giá cực tốt trong phân khúc đất biển

Giá bán: 1 tỷ 190 (thương ...
Chính chủ cần gửi bán đất 150m2 đường 10m5 dự án cầu hưng lai nghi giai đoạn 2 giá chỉ 1,7 tỷ
6
1.7 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần bán đất dự án Riviera Hội An Complex - Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2 đường 10m5 view đồng lúa cực đỉnh.
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Hạ Tầng đẹp nhất Hội An, Cách Phố Cổ chỉ 4km. Cách Chợ Lai Nghi 300m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.7 tỷ (11.3tr/m²). Liên hệ chính chủ đi ...
Chính chủ bán đất nền b3.21 đường 7m5 hướng đông dự án riveria hội an complex giá 1.9 tỷ dt 150m2
5
1.9 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền bán đất nền dự án Riviera Complex Hội An - Dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2.
- Block B3.21.
- Đường 7m5 hướng Đông lề 5m.
- Diện tích 150m² ngang 6m dài 25m.
- Lô đất vị trí đẹp tiếp giáp giai đoạn 1.
- Hạ tầng đẹp 100%, quy hoạch bài bản, dự án đẹp nhất Hội An.
- Giá bán nhanh chỉ 1.9 tỷ (12.7tr/m²).
- Liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Bán đất nền dự án chợ lai nghi hội an block b3.27 view lúa dt 150m2 đường 10m5 giá 1.85 tỷ
6
1.85 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ gửi bán dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 12.3tr/m².
- Block B3.27 Hướng Tây Nam.
- Đường 10m5 lề 5m thông dài Điện Biên Phủ.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View đồng lúa mát mẻ đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 300m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.85 tỷ (12.3tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm ...
Vịnh an hoà  đối diện công viên, sân bóng chỉ 1,55 tỷ/156m2   0905 009 ***
5
1.55 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Chủ cắt lỗ sâu lô đối diện công viên, sân bóng chỉ hơn 1,5 tỷ
Diện tích : Ngang 6 dài 26m
Đường 7m5 - Vỉa hè 4m
Cách biển chỉ vài bước chân
Vị trí đắc địa, có thể ở hoặc kinh doanh ngay
Cam kết giá tốt nhất dự án
Kh thiện chí LH: để xem sổ và được tư vấn tốt nhất
Cơ hội hiếm sở hữu lô đất vị trí vàng Gần chợ Điện Nam Trung khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất khu vực Điện Bàn.( Thuộc Đà Nẵng mới) Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời lâu dài.
- Thông tin chi tiết:
Vị trí: Gần chợ Điện Nam Trung, Điện Bàn, Quảng Nam cũ.
Diện tích: 90m² ngang 5m
Đường: Quy hoạch rộng 15m (trục chính, lưu lượng cao)
Khu vực: Đông dân cư, buôn bán nhộn nhịp
Pháp ...
Chính chủ bán đất đường 10m5 dự án chợ lai nghi gd2 giá 11.5tr/m2 hướng nam diện tích 126m2
6
1.45 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ bán gấp đất nền dự án cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 đường 10m5.
- Block B3.07 lô kề gốc rất đẹp.
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 rộng rãi.
- Diện tích 126m² ngang 6m.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.45 tỷ Chỉ cần thanh toán 980 tr là sang tên ngay. Giữ lại 470tr đóng cho chủ đầu tư theo tiến độ. T6/2025 nhận sổ.
- Chính chủ cần bán. Giấy tờ đầy đủ.
Liên hệ .
Chính chủ bán đất dự án the riviera hội an complex  lai nghi b3.21 hướng đông 150m2 giá 12.67tr/m2
7
1.9 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Tôi Chính Chủ Dự Án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 12.67tr/m².
- Block B3.21 Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 5m.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View công viên, đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 400m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.9 tỷ (12.67tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Bán đất b3.07 dự án riviera hội an complex b3.07 đường 7m5 dt 131m2 hướng nam giá 1.5 tỷ
8
1.5 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ bán gấp đất nền dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 - Riviera Hội An Complex đường 10m5.
- Block B3.07.
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 rộng rãi lề 5m.
- Cách Chợ Lai Nghi 400m, Cách Phố Cổ 4,5km, Cách Biển 5km.
- Diện tích 131m² ngang 6m nở hậu 6.8m, dài 21m.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.5 tỷ Chỉ cần thanh toán 1,057 tỷ là ký hợp đồng ngay Giữ lại 393tr ...
Chính chủ cần bán đất nền new city hội an, dt 126m2 đường 7m5 giá rẻ 1.6 tỷ
6
1.6 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Tôi cần bán đất nền chính chủ dự án New City Hội An
- Block B3.30 Hướng Bắc view công viên
- Đường 7m5 lề 3m.
- Hạ tầng đã hoàn thiện 100% điện nước đầy đủ.
- Lô đất đẹp đường thông cách chợ đúng 400m, cách biển 5km, cách phố cổ 4km.
- Giá bán 1.6 tỷ (12,7tr/m²) cam kết tốt nhất dự án.
- Vui lòng gọi chính chủ để biết thêm chi tiết.
Chính chủ bán đất nền dự án riviera hội an complex diện tích 150m2 đường 7m5 giá 12.5tr/m2
4
1.88 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính Chủ cần tiền cần bán gấp đất nền dự án Cầu Hưng Lai Nghi Hội An - Hội An Green Village.

- Block B3.06.

- Diện tích 150m² (6m*25m).

- Hướng Tây.

- Đường 7m5 thông dài.

- Hạ tầng hoàng thiện, quy hoạch bài bản.

- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.

- Dự án quy mô lớn nhiều tiện ích, quy hoạch bài bản, là khu đô thị đẹp nhất Hội An.

- Nay cần tiền tôi bán nhanh giá 1.875 tỷ ...
Chính chủ bán đất nền the riviera hội an complex dt 126m2 view công viên đường 7m5 giá 1.55 tỷ
4
1.55 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ bán gấp đất nền dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 - The Riviera Hội An Complex - Đà Nẵng.
- Block B3.30.
- Hướng Bắc.
- Đường 7m5 rộng rãi view công viên rất đẹp.
- Diện tích 126m² ngang 6m.
- Dự án quy hoạch đẹp nhất thị trường Đà Nẵng - Điện Bàn Đông - Hội An. Hạ tầng hoàn thiện 100%.
- Cách Phố Cổ Hội An 4km, cách chợ 300m, đầy đủ tiện ích.
- Giá bán 1.55 tỷ.
- Mua bán sang tên hợp ...
Chính chủ bán nền đường 10m5 dự án cầu hưng lai nghi, diện tích 126m2/lô, giá 1,85 tỷ/lô
5
1.85 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền bán nền đường 10m5 dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2, Điện Nam Đông, Điện Bàn.
- Block B3.30.
- Hướng Nam.
- Diện tích 126m²/lô ngang 6m.
- Đường 10m5.
- Đất đẹp quy hoạch bài bản, giá rẻ đầu tư chắc chắn sinh lời.
- Giá bán chỉ 1.85 tỷ/lô.