Mua bán nhà đất tại Quảng Nam giá 1 tỷ đến 2 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Sụp hầm 1 lô duy nhất hiện tại hướng vịnh giá lỗ 600 triệu
8
1.6 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Sup hầm 1 lô duy nhất hiện tại hướng Vịnh giá lỗ 600 triệu.
- Sổ đỏ sẵn.
- Diện tích 156m².
- Gần ngay công viên trung tâm, hồ bơi, trường học.
- Cam kết giá rẻ nhất hiện tại.
Liên hệ ngay để xem sổ và xem thực tế.
Vịnh an hòa  chính chủ sụp hầm lô ống giá đầu tư chỉ 1,57 tỷ
3
1.57 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Vịnh An Hòa - Lô góc ngã tư hướng Vịnh trục lê thanh nghị giá rẻ nhất thị trường giá chỉ 1,57 tỷ
- KDT sinh thái cao cấp Vịnh An Hòa City Xã Núi Thành, Tp Đà Nẵng.
- Chính chủ ra hàng sập hầm lô ống rẻ tiềm năng nhất dự án.
- Vị trí: Trung tâm dự án Vịnh An Hòa city.
- Hướng: Tây Nam
- Diện tích:156m2
- Giá: Chỉ 1,57 tỷ
- Liên hệ ngay SĐT/Zalo: Công Sơn
111m2 ngang 5m nở hậu 5.8m. view đồng mát mẻ. gần kdl làng mộc kim bồng
4
1.45 tỷ 111 m²
Đất Riêng

X.Cẩm Kim, Tp.Hội An, QN

111m² ngang 5m nở hậu 5.8m.
View đồng mát mẻ.
Giá 1tỷ450.
Gần KDL làng mộc Kim Bồng.
https://maps.app.goo.gl/FgkdkUatpZWUknBS7
Anh chị quan tâm liên hệ E Minh.
Chuyên nhà đất Cẩm Kim, Hội An.
Bán lô đất đẹp đường quốc lộ 14h trục chính cầu bà ngân (duy phước)  xã nam phước  tp đà nẵng
8
1.55 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Sa, X.Duy Phước, H.Duy Xuyên, QN

Bán lô đất đẹp đường Quốc lộ 14H Cầu Bà Ngân (Duy Phước) - Xã Nam Phước - TP Đà Nẵng.

- Diện tích: 118m² (6x20m), đường rộng 7m. Hướng Tây.

- Vị trí đẹp tuyến đường huyết mạch DH 14 sau khi thông cầu mở rộng sẽ là 1 vị trí có thể kinh doanh tốt về nhiều ngành nghề, lượng xe và dân cư đi lại rất đông đúc. Thông ra cầu mới Cẩm Kim về Đà Nẵng.
- Giá bán 1,55 tỷ.
Liên hệ Mr Long.
Vịnh an hoà  trục lê thanh nghị sát biển chỉ 1,67 tỷ/156m2   0905 009 ***
6
1.67 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

SỤP HẦM LÔ ĐẤT VỊNH AN HOÀ GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC
Trục Lê Thanh Nghị song song tuyến đường biển 129
Chỉ vài bước chân ra biển vị trí hiếm còn sót lại
Nằm giữa 2 trục đường 10m5 thông thẳng từ QL1A ra biển
Khu dân cư hiện hữu, đông đúc vào ở hoặc kinh doanh ngay
Thế đất đẹp cực kỳ phù hợp đầu tư lẫn an cư
Diện tích: 6m x 26m (156m²)
Giá đang sụp hầm cơ hội cho người nhanh tay
Khách ...
Bán lô đất bê tông oto thông ngay cầu cao lâu  300m2 chỉ hơn 1 ty
3
1.55 tỷ 300 m²
Đất Riêng

X.Điện Phương, H.Điện Bàn, QN

Bán lô đất điện phương ngay cạnh cầu cao lâu - đất đẹp vuông vắn bê tông 5m
Diện tích : 305m² - ngang 8m
View lúa rất đẹp
Giá : 1ty hơn
Giá :
Vịnh an hoà  cặp liền kề ngay trung tâm vịnh chỉ hơn 1,7 tỷ/ nền   0905 009 ***
6
1.7 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Nằm ngay trục Lê Thanh Nghị, trung tâm dự án
Giáp công viên , hồ bơi, sân tennis..
Đối diện là chợ mới, 2 toà chung cư 528 căn
Giá bao rẻ dự án
Kh thiện chí lh: để xem sổ và được tư vấn tốt nhất
Đất phường điện bàn bắc gần khu công nghiệp trảng nhật  chợ la thọ
4
1.25 tỷ 150 m²
Đất Riêng

X.Điện Hòa, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền gấp bán lô ngay trung tâm hành chính phường Điện Bàn Bắc - gần UBND phường- Gần chợ chính Điện Bàn Bắc

- Diện tích: 150m² ( 100m² đất trong sổ tặng thêm 50m² đất ngoài sổ)

- Ngay nhà văn hoá La Thọ 2 - đối diện sân banh- cách trục chính chỉ 50m

- Đường thông oto tận nơi, đất cao ráo, sạch sẽ

-Cách chợ La Thọ chỉ 2p đi xe, gần trường học các cấp, Khu CN Trảng Nhật

- Giá: ...
Vịnh an hoà  2 suất ngoại giao hướng đông nam cạnh biển chỉ 1,53 tỷ   0919 832 ***
8
1.53 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Vịnh An Hoà - 2 suất ngoại giao hướng Đông Nam cạnh biển chỉ 1,53 tỷ - Lh: .
Dự án KĐT Vịnh An Hòa, đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam.
- Cần tiền chính chủ bán 2 lô Vịnh An Hoà hướng Đông Nam, sạch đẹp.
- Diện tích: 162m² (ngang 6m).
- Đường 17m5.
- Hướng Đông Nam.
- Không cống trụ.
- Cạnh block mặt biển. Sau lưng trường học.
- Giá rẻ so với thị trường.
- Lh: để xem vị trí.
Bán đất tại thanh niên, tam thanh, tam kỳ, quảng nam, 1,3 tỷ, 200m2 giá ưu đãi
12
1.3 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Thanh Niên, X.Tam Thanh, Tp.Tam Kỳ, QN

Bỏ phố về biển một mảnh đất để an yên lâu dài.

Ở tuổi cần sự bình yên, không gì bằng mỗi sáng đi bộ ra biển, chiều nghe sóng và gió mát quanh năm.
Lô đất biển Nam Hội An này dành cho anh/chị đang tìm một nơi nghỉ hưu đúng nghĩa.

Làng chài tam tiến - phía nam Đà Nẵng khu dân cư hiện hữu, sạch đẹp.
200m² full thổ cư, đất vuông vắn xây nhà vườn rất đẹp.
Cách biển 150m, cách chợ cá 500m.
Gần khu ...
Chính chủ cần bán đất sát đường trần phú  điện bàn 150m2 giá 1 tỷ 590   0938 155 ***
3
1.59 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, X.Điện Thắng Trung, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần bán đất Điện Bàn - Gần trạm thu phí 3km - Cách Đường Trần Phú (đường 33m) chỉ 50m.
DT 150m² ngang 5m.
Đường bê tông oto tận nơi, đất ở hoàn toàn.
Tặng kèm thiết kế nhà 2 tầng.
Vị trí đẹp, dân cư đông đúc, tiện ích gần chợ, trường học..
Giá bán 1 tỷ 590 tl.

Liên hệ xem đất.
Bê tông chính điện bàn đông, đường rộng đến 7,5m sát đường chính, giá rẻhướng nam mát mẽ
3
1.77 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thủ Độ, P.Điện Nam Trung, H.Điện Bàn, QN

Bê tông Chính Điện Bàn Đông - Đường trước nhà cực rộng - Sát đường chính Trần Thủ Độ.
- DT 112m².
- Đường bê tông chính rộng, ô tô vi vu và quay đầu thoải mái. Trước nhà rộng hơn 7m.
- Sát đường chính Trần Thủ Độ.
- Dân cư hiện hữu sầm uất - Văn minh.
- Tiện ích sống vượt trội.
- Vị trí cực đẹp để đầu tư - an cư - xây trọ.
Giá cực tốt, chỉ 1 tỷ 770.
Chỉ 1 tỷ 150tr - có ngay 126m² đất full thổ cư ven biển.
Sát vách Đà Nẵng - Ngay chợ Viêm Đông.
Diện tích: 126m² (Ngang 9m - Vuông như A4).
Cách biển Viêm Đông chỉ 800m. View lúa thoáng mát, đường 3.5m. Chỉ sau nhà mặt tiền 1 cái nhà.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, công chứng ngay. Không chơi hàng hồ sơ ba lá!
Alo em Thiết xem đất: .
Bán đất trung tâm hành chính thăng bình giá chỉ 8,xxtr/m2 đường nhựa 7.5m
3
1.52 tỷ 190 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Bình Phục, H.Thăng Bình, QN

Cần bán lô đất ngay trung tâm hành chính Thăng Bình - chỉ từ 8tr/m² đường 17.5m.
- Gần Quốc Lộ 1A. Ngay khu trung tâm hành chính Huyện sát bên cạnh trục 27m thông biển.
- Đường quy hoạch 17.5m, sổ đầy đủ, Hỗ trợ vay tài chính 1 tỷ sở hữu.
- Giao thông thuận lợi, khu dân cư đông đúc.
- Diện tích: 190m², ngang 7m mặt tiền rộng rãi.
- LH thông tin chi tiết.
Sở hữu đất nền nam đà nẵng view sông  kết nối hội an
3
1.65 tỷ 150 m²
Đất Riêng

X.Duy Phước, H.Duy Xuyên, QN

Người đăng: Võ Gia (1 tin đăng)
Sở hữu đất nền Nam Đà Nẵng mặt tiền view sông - kết nối Hội An.

Cực hiếm với lô đất nền view trực diện sông Thu Bồn hiền hòa tại xã Nam Phước - Tp Đà Nẵng.
Vị trí kết nối phố cổ Hội An chỉ 10p qua Cầu Bà Ngân (Duy Phước).
Tiềm năng đặc biệt lớn khi cầu mới sắp triển khai thi công.
Diện tích: 150m² giá 1tỷ650 (view trực diện sông) Ngang 6m vuông vức. TC 100m².

Bán kính 1km tiện ích đa dạng từ ...
Lô đất biển diện tích lớn giá siêu tốt  213m2  1 tỷ 190
5
1.19 tỷ 213 m²
Đất Riêng

Đường Thanh Niên, X.Tam Tiến, H.Núi Thành, QN

Cần bán lô đất gần biển, vị trí đẹp không gian thoáng mát, cực kỳ phù hợp đầu tư hoặc xây dựng nghỉ dưỡng.

Diện tích: 213m²
Đường: bê tông 5m (ô tô vào tận nơi)

Ưu điểm nổi bật:
Diện tích rộng dễ thiết kế nhà nghỉ, homestay
Gần biển không khí trong lành, tiềm năng khai thác du lịch
Khu vực yên tĩnh, thích hợp nghỉ dưỡng
Giá cực tốt trong phân khúc đất biển

Giá bán: 1 tỷ 190 (thương ...
Chính chủ cần gửi bán đất 150m2 đường 10m5 dự án cầu hưng lai nghi giai đoạn 2 giá chỉ 1,7 tỷ
6
1.7 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần bán đất dự án Riviera Hội An Complex - Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2 đường 10m5 view đồng lúa cực đỉnh.
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Hạ Tầng đẹp nhất Hội An, Cách Phố Cổ chỉ 4km. Cách Chợ Lai Nghi 300m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.7 tỷ (11.3tr/m²). Liên hệ chính chủ đi ...
Chính chủ bán đất nền b3.21 đường 7m5 hướng đông dự án riveria hội an complex giá 1.9 tỷ dt 150m2
5
1.9 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền bán đất nền dự án Riviera Complex Hội An - Dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2.
- Block B3.21.
- Đường 7m5 hướng Đông lề 5m.
- Diện tích 150m² ngang 6m dài 25m.
- Lô đất vị trí đẹp tiếp giáp giai đoạn 1.
- Hạ tầng đẹp 100%, quy hoạch bài bản, dự án đẹp nhất Hội An.
- Giá bán nhanh chỉ 1.9 tỷ (12.7tr/m²).
- Liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Bán đất nền dự án chợ lai nghi hội an block b3.27 view lúa dt 150m2 đường 10m5 giá 1.85 tỷ
6
1.85 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ gửi bán dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 12.3tr/m².
- Block B3.27 Hướng Tây Nam.
- Đường 10m5 lề 5m thông dài Điện Biên Phủ.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View đồng lúa mát mẻ đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 300m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.85 tỷ (12.3tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm ...
Vịnh an hoà  đối diện công viên, sân bóng chỉ 1,55 tỷ/156m2   0905 009 ***
5
1.55 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Chủ cắt lỗ sâu lô đối diện công viên, sân bóng chỉ hơn 1,5 tỷ
Diện tích : Ngang 6 dài 26m
Đường 7m5 - Vỉa hè 4m
Cách biển chỉ vài bước chân
Vị trí đắc địa, có thể ở hoặc kinh doanh ngay
Cam kết giá tốt nhất dự án
Kh thiện chí LH: để xem sổ và được tư vấn tốt nhất
Từ 60 tới 80 của 101

Xem quy hoạch tại Quảng Nam