Mua bán nhà đất tại Khánh Hòa giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán căn góc thương mại ssh08 chung cư hà quang ( sổ hồng )  mới 100%
8
3.5 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường 14, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán căn GÓC thương mại SSH08- chung cư Hà Quang ( SỔ HỒNG ) - mới 100%
_Diện tích 62,1m2
_02 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
_Ban công hướng Đông Nam nhìn sang VinPearl, cửa sổ 2 phòng ngù hướng nam, thoáng mát cả ngày
_Căn hộ đầy đủ nội thất đẹp

Giá: 3 tỷ 500 triệu
LH : Thắng
Bán lô đất hẻm ô tô đường mai xuân thưởng, vĩnh hoà  93m2 ngang 4,76m  giá 5 tỷ
7
5 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Mai Xuân Thưởng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT HẺM Ô TÔ ĐƯỜNG MAI XUÂN THƯỞNG, VĨNH HOÀ - 93M2 NGANG 4,76M - GIÁ 5TỶ

Đường Mai Xuân Thưởng Vĩnh Hòa, Nha Trang
Diện tích: 93m (ngang 4,76m)
Hướng: Tây
Hẻm ô tô 4m, xe ra vào thoải mái
Cách đường Mai Xuân Thưởng 150m
Cách biển chỉ 700m

Khu dân cư hiện hữu
Gần trường học, chợ, siêu thị, nhà hàng, đầy đủ tiện ích
Phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài

Giá bán: 5 tỷ (thương ...
Duy nhất lô góc giá rẻ nhất thị trường.
+ Bán gấp lô góc TDC Xóm Quán thôn Xuân Mỹ - xã Bắc Ninh Hoà Khánh Hoà.
- Diện tích 218.35m². 100% thổ cư (9x25).
- 2 Mặt tiền đường nhựa hiện trạng rộng 20m.
- View đầm, biển trực diện, công viên, cảng Hòn Khói.
- Pháp lí chuẩn, QH An toàn.
- Giá bán: 20tr/m² cho vị trí mặt biển (còn thương lượng).
- Liên hệ: Em Mốt.
Bán gấp lô đất xã sông cầu, tại thôn đông, khánh vĩnh
3
4.3 tỷ 3319 m²
Đất Riêng

X.Sông Cầu, H.Khánh Vĩnh, KH

Bán gấp Lô đất Xã Sông Cầu, tại Thôn Đông, Khánh Vĩnh
Chủ cần tiền bán lô đất cách DT2 chỉ 200m
DT 3.319 m² , đường hiện trạng 4m, sát bờ Sông Cái
Khu vực gần dân cư , Tiện ích xung quanh đầy đủ, thích hợp làm vườn, làm trang trại
Giá mong muốn bán là 4.3 Tỷ (1.3 Triệu/m²)
Liên hệ trực tiếp: Ms Như Ý
Bán đất full thổ hẻm trần quang diệu, cạnh chung cư hoàng quân
3
3.75 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quang Diệu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Nhơn (3 tin đăng)
Giá tốt đầu tư mở bán lô hẻm ô tô nhỏ đường Trần Quang Diệu, cạnh chung cư Hoàng Quân - Vĩnh Hoà.
Vị trí: Hẻm hiện trạng rộng 3,5m, cách đường Trần Quang Diệu 100m, cách đường 2,4 tầm 300m, di chuyển xuống biển chưa đầy 3 phút.
Thông tin lô đất.
Lô: Diện tích: 101,6m², ngang 4,17m, giá chỉ: 3,752 tỷ.

Bán kính 500 đầy đủ các tiện ích xã hội: Trường học, y tế, chợ, UB...
Pháp lý: Sổ hồng (Đất ở ...
Bán lô đất đẹp kđt nam vĩnh hải 103,8m2 ngang 5m  giá 38,5 triệu/m2
7
4 tỷ 103 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp KĐT Nam Vĩnh Hải 103,8m² ngang 5m giá 38,5 triệu/m².

Vị trí: Khu Đô Thị Nam Vĩnh Hải Phường Vĩnh Hải TP. Nha Trang.
(Lô LK11).

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 103,8m².
Ngang: 5m.
Hướng: Tây.
Đường nhựa rộng 11m ô tô tránh nhau thoải mái.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán chuyển nhượng.

Lợi thế nổi bật:

Thuộc khu đô thị quy hoạch đồng bộ, dân cư văn minh.
Hạ tầng hoàn thiện, điện âm ...
[ nhà 2 tầng ngô đến  gần chợ sơn thủy ] * hẻm ô tô thông 5m * giá 3,920 tỷ
7
3.92 tỷ 56 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Ngô Đến, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

[ Nhà 2 tầng Ngô Đến _ Gần Chợ Sơn Thủy ] * Hẻm ô tô thông 5m *

Giá: 3,920 tỷ
_____

+ Nhà 2 tầng / 3pn / 2wc / khách / bếp / sân để xe và Nội Thất

+ Vị trí: hẻm Ngô Đến, P Vĩnh Phước, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 56,2m (ODT).

+ Ngang: hơn 6m (hướng Tây Nam).

+ Bê tông ô tô: rộng 5m

+ Cách Biển Hòn Chồng: 900m / sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán đất tại phú xương, bắc nha trang, khánh hoà ngang 6m
5
4.75 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Phú Xương, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất thổ cư tại đường Phú Xương, phường Bắc Nha Trang, Khánh Hoà
(Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa cũ) với diện tích 93,6 m², giá 4,75 tỷ VND.
Đất có mặt tiền 6m, ngõ vào rộng 6m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Siêu thị Bách Hóa Xanh
- Công viên biển Hòn Chồng
- Trường đại học Thông tin Liên lạc

Liên hệ để ...
Căn hộ maple gần biển và quảng trường nha trang
4
4.5 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Maple Nha Trang, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn hộ biển Maple tầng 10 sát biển và quảng trường biển Nha Trang
- Diện tích: 59,7m² gồm 1 phòng ngủ 1 toilét, bếp khách.
- Full nội thất đẹp
- Giá bán : 4,5 tỷ. Bao thuế phí.
- Sổ Hồng lâu dài.
Liên hệ e Giang :
Bán đất hẻm ô tô trần quang diệu  phường bắc nha trang
6
3.75 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quang Diệu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất ngay trung tâm Bắc Nha Trang.

- Vị trí: Đất hẻm Đường Trần Quang Diệu, phường Bắc Nha Trang (ô tô nhỏ tận nơi).

+ Lô: 101,6m² (ngang 4,17m nở hậu) 3 tỷ 752 triệu.

- Sổ hồng 100% đất ở.

- Đường bê tông 2,4 - 4m - Cách biển chỉ 3 phút.

- Tiện ích: Bán kính 500m đầy đủ: Chợ Vĩnh Hải, bến xe Phía Bắc, trường Cao Đẳng Du Lịch Nha Trang, THCS Lý Thái Tổ, trường cấp 1,2,3 Herman...

Phù hợp ...
Bán nhanh căn hộ ct1 phước hải  diện tích 72 m², có 2 pn, 1 wc đầy đủ nội thất cơ bản
4
3.1 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Chung cư CT1 VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chủ bán nhanh căn hộ CT1 Phước Hải đầy đủ nội thất cơ bản.
- Diện tích: 72 m².
- Có 2 phòng ngủ, 1 WC.
Pháp lý Sổ hồng.
Giá bán nhanh: 3 tỷ 100 thuế phí 2 bên.
Liên hệ: .
Cần bán căn góc thương mại chung cư ssh08 view biển!
24
3.68 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán căn góc thương mại chung cư SSH08 view biển!
- Dt: 62m².
- 2phòng ngủ, 2wc, phòng khách view biển thoáng mát, ngắm pháo hoa...
- Căn góc: Cửa hướng Tây Bắc, ban công hướng Đông Bắc.
- Căn hộ thiết kế theo phong cách hiện đại sang trọng, full nội thất mới 100% vô ở liền.
- Giá bán: 3,68 tỷ (bao thuế phí).
- Sổ hồng sang tên ngay.
Liên hệ: .
Căn hộ d qua nha trang giá cực tốt đã có sổ đỏ, 70m có 2pn , 2wc giá 4,8 tỷ.
9
4.8 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Nha Trang City Central, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Căn hộ cao cấp D Qua Nha Trang Nội Thất Sịn Cực Tốt.

Diện tích: 70m 2PN 2WC
Full nội thất xách vali vào ở ngay
Thiết kế xinh xắn, thoáng, ở cực thích

Vị trí trung tâm:
57 phút ra biển
Gần chợ, trường học, iSchool Nha Trang

Giá: 4 tỷ 8
Sổ đỏ sang tên nhanh
Thuế phí bên nào bên đó chịu

Liên hệ: Ms Châu.
Bán nhà 2 tầng kiên cố gần biển full nội thất mới đẹp trung tâm Phước Hải Nha Trang giá chỉ 3,69 tỷ.
- Diện tích: 63,7m² ngang 4,2x15m.
- Hướng: Đông.
- Đường hiện trạng rộng 2,5m.
- Nhà thiết kế kết cấu 2 tầng công năng gồm 3 phòng ngủ, 3wc, phòng khách, bếp, phòng thờ, giặt phơi, sân để xe.
- Tiện ích: Xung quanh đầy đủ gần chợ, trường học, siêu thị Coopmart, gần trung tâm, đi tắm biển chỉ vài ...
Bán nhà đẹp 2 mặt tiền, 1 trệt 2 lầu lô góc tại vĩnh ngọc, phường tây nha trang
9
4.9 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Xuân Lạc, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM nhà đẹp 2 mặt tiền tại Vĩnh Ngọc

Vị trí đắc địa: Nằm ngay khu Vĩnh Ngọc gần bờ kè Liên Hoa, khu dân cư an ninh, thoáng mát, di chuyển thuận tiện

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 120m² | Diện tích xây dựng: 224.6m²
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu xây dựng kiên cố, chắc chắn
Lô góc 2 mặt tiền xe hơi vào tận nơi

Phong cách thiết kế:
Kết hợp cổ điển & hiện đại sang trọng
Sân vườn xanh mát ban công ...
Bán lô đất đẹp mặt tiền đường ngô văn sở gần biển, cạnh bến du thuyền nha trang giá tốt chỉ 72tr/m2
6
4.79 tỷ 66 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Văn Sở, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp mặt tiền đường Ngô Văn Sở gần biển, cạnh bến du thuyền Nha Trang giá tốt.
- Diện tích: 66,58m² (4x17m vuông vức).
- Hướng: Tây Nam.
- Đường Ngô Văn Sở rộng 16m giao thông thuận tiện.

Vị trí tiện ích vượt trội:
- Chỉ 800m ra biển và đến Bến du thuyền Quốc tế Ana Marina.
- Kề bên siêu dự án Libera Nhà hát Đó Vega City Vịnh Cô Tiên.
- Gần chợ trường học khu ACC Quân đội, khu dân cư ...
Bán đất 5ha3 đường beton dài giá chỉ 60k/m, huyện khánh vĩnh, khánh hoà  0788 558 ***
4
3.2 tỷ 53000 m²
Đất Riêng

Đường 2, X.Liên Sang, H.Khánh Vĩnh, KH

Bán đất rộng mặt tiền betong dài, gần Quốc Lộ 27C Khánh Vĩnh, Khánh Hoà.

+ Diện tích 5,3 hecta (53.000m²)... Giáp đường betong 200m.

+ Đất hơi mô nhẹ... Có nguồn nước suối nhỏ giáp đất.

+ Thuộc xã Liên Sang, huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hoà... Gần Quốc Lộ 27C.

Thích hợp làm nhà vườn, trang trại mặt tiền rộng giá rẻ.

Giá bán 60k/m² (tổng 3 tỷ 200 triệu).

Liên hệ xem BĐS.
.
Cường.
Bán lô đất tđc hòn xện đường số 03  p. vĩnh hòa  đường rộng 7m 62.3m2
3
3.65 tỷ 62 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất TĐC Hòn Xện đường số 03 - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang
=========================
- Diện tích: 62,3m² ngang 4m
- Hướng đông bắc
- Đường bê tông rộng 7m
- Vị trí đẹp, cao ráo, khu dân cư ở kín, gần biển, gần chợ, gần trường học, thích hợp an cư lập nghiệp
- Pháp lý: Sổ hồng TĐC xây dựng tự do

- Giá bán: 3,65tỷ có tl
LH
Bán lô đất mặt tiền ngô đến gần tháp bà ponagar