Mua bán nhà đất tại Khánh Hòa giá 1 tỷ đến 2 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng Hiếm .. Diên An. Diên Khánh .
Cạnh KĐT Phú Ân Nam. Lô Góc Mặt tiền đường Lỗ Đế rộng 4.5m và 3m.
Khu dân cư an ninh. Gần tiện ích chợ trường học. Cách biển trần phú , tháp trầm hương 15km.

DT: 75,5m². Full thổ cư
Hướng Đông Nam mát mẻ
Giá bán 1 tỷ 680 triệu

Kim Ngân : n
Bán gấp lô phường tây nha trang giá rẻ
4
1.48 tỷ 71 m²
Đất Riêng

Đường Phú Trung, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Bán gấp lô đất thổ cư phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa.

Giá tốt sổ mới 2025 hẻm rộng 3m dân cư hiện hữu.

Diện tích: 71,4m².
Loại đất: Đất ở tại nông thôn (ONT) Thổ cư 100%.
Sử dụng lâu dài.
Hệ số sử dụng: 7 Mật độ xây dựng: 60%.
Được xây tối đa: 7 tầng.

Vị trí: Thôn Phú Bình, phường Tây Nha Trang, TP. Nha Trang.
Gần khu dân cư hiện hữu.
Giao thông kết nối thuận tiện.
Lối đi chung rộng 3m, di ...
- Cần Bán Lô Đất Phù Sa Vĩnh Ngọc (Qua Cầu Gỗ)
- Diện tích : 100m ngang 5,5m
- Hướng : Bắc
- Giá bán nhanh : 18tr/m²
- Đường oto 4m
- Xây dựng tự do đất thổ cư 100%
- Phù hợp xây dựng nhà khu dân cư
- Ngoài ra em còn các sản phẩm khác
- A/C quan tâm
Liên hệ : xem đất ngay ạ
Chính chủ gửi bán lô đất 1 tỷ 6 đẹp tại diên lạc  diên khánh
4
1.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Giữa, X.Diên Lạc, H.Diên Khánh, KH

Người đăng: Sang (3 tin đăng)
Cần nhượng lại lô đất vị trí cực đẹp, vuông vức, hạ tầng hoàn thiện tại khu vực tiềm năng Diên Lạc.
Vị trí: Thôn Thành Minh 3, xã Diên Lạc, huyện Diên Khánh, Khánh Hòa.
Diện tích: 100,5 m² (Thổ cư 100% xây nhà ).
Kích thước vàng: Ngang 5m Dài 20,1m (Sổ vuông như tờ giấy A4, cực dễ thiết kế nhà).
Giao thông: Đường bê tông hiện hữu rộng 5m - 7,5m, ô tô né nhau thoải mái.
TIỆN ÍCH XUNG ...
212.7m2 đất ở cạnh đường liên xã, diên sơn giá chỉ 1.35 tỷ
3
1.35 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Diên Sơn, H.Diên Khánh, KH

Lô đất 212.7m² có 70m² thổ cư, đường hiện trạng 4m xe ô tô vào tận đất, ngang 6m, phù hợp xây nhà vườn, an cư.
Bán đất gần cụm công nghiệp sông cầu, 3 triệu/ m2, 500.8m2, giá ưu đãi đẹp
8
1.5 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 27C, X.Sông Cầu, H.Khánh Vĩnh, KH

Nhanh tay sở hữu lô đất diện tích 500.8m² gần Cụm công nghiệp Sông Cầu, Quốc lộ 27C, Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa. Đất có mặt tiền 10m, đường vào rộng 5m, rất thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, giá chỉ 3 triệu / m².

- Mặt tiền rộng, gần kề bên cụm khu công nghiệp, hàng xóm đông người.
- Đường vào rộng rãi, dễ dàng di chuyển.
- Có ngân hàng hỗ trợ vay.
Địa điểm tiện ...
Sót 1 lô đất diên an cạnh chợ giá chỉ 1,550 tỷ
8
1.55 tỷ 72 m²
Đất Riêng

X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Lô đất 72,5m² ngang 5m, diện tích phù hợp xây nhà, khu vực đông dân cư, ngay cạnh chợ Diên An, giữa trục 23/10 và đại lộ Võ Nguyên Giáp, thuận tiện di chuyển.
Cách trung tâm Nha Trang 7km, giá phù hợp cho mọi nhu cầu.
https://maps.app.goo.gl/7Wr8uba8ZtnbXfh88?g_st=ipc
Bán nhà cấp 4 cạnh đường lạc bình, diên khánh giá tốt để đầu tư sinh lời hoặc an cư
12
1.55 tỷ 95 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Lạc Bình, X.Diên Lạc, H.Diên Khánh, KH

Nhà cấp 4 diện tích 95m² thổ cư 100%, mặt tiền đường nhựa 6m 2 ô tô tránh nhau, QH mở rộng 10m.
- Vị trí nằm trên đường Đập Đá, cạnh đường Lạc Bình đang thi công mở rộng 26m.
- Kết nối đường Tỉnh Lộ 2 và QL27C thuận tiện.
- Ngay trung tâm Diên Khánh mới, giáp ranh khu đô thị hành chính VCN Diên Khánh đang triển khai.
- Ngay khu dân cư đông đúc, tiện ích trường, trạm, chợ, ngân hàng,... Đầy đủ.
- ...
Chỉ 1,9tỷ sở hữu lô đất diên thạnh gần ngã tư đà lạt, tiềm năng tăng giá cao
8
1.9 tỷ 92 m²
Đất Riêng

X.Diên Thạnh, H.Diên Khánh, KH

Lô đất diện tích 92m², vuông vắn, ngang 5m.
Vị trí:
- Nằm gần QL27C, gần ngã tư Nha Trang - Đà Lạt, gần bến xe Nha Trang.
- Cạnh khu đô thị VCN Diên Khánh, đối diện khu đô thị ga đường sắt cao tốc Bắc Nam.
- Cách biển và quảng trường 2/4 Nha Trang chỉ hơn 10km.
- Xung quanh dân cư lâu đời, tiện ích đầy đủ.
https://maps.app.goo.gl/mH3ihvMxE2RU3Ucw9
Thửa 323 Tờ 27
Bán đất Thôn Hải Triều- Vạn Long Vạn Ninh
Dt: 118.5m² Ngang 7m
Có 60m² thổ cư còn lại 58.5 CLN
Hướng Tây Nam. Đường đất hiện trạng 3m 4m
Nằm trong cư dân cư
Giá: 1 tỷ 955tr thương lượng( chỉ 16.5tr/m)
Lh Thuận
Sở hữu lô đất vàng dễ dàng, hỗ trợ vay  vị trí đối diện cụm ga cao tốc cơ hội sinh lời cao
10
1.58 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Cao Bá Quát - Cầu Lùng, X.Diên Thạnh, H.Diên Khánh, KH

Lô đất đối diện ga hành khách và khu đô thị đường sắt cao tốc Bắc Nam đoạn Nha Trang - Sài Gòn.

+ Diện tích: 126m².
+ Cạnh QL 27C kết nối Nha Trang - Đà Lạt, gần nút giao cao tốc Bắc Nam (nút giao Diên Thọ, Diên Khánh).
+ Đối diện khu đô thị ga hành khách đường sắt cao tốc Bắc Nam đoạn Nha Trang - Sài Gòn).
+ Giáp khu đô thị hành chính VCN Diên Khánh đang triển khai.
+ Cách trung tâm Nha Trang ...
Đất cam hiệp nam, mt 6m, thổ cư 110m gía 1.250tr, đã có quy hoạch 1/500 an toàn
3
1.25 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lập Định - Suối Môn, X.Cam Hiệp Nam, H.Cam Lâm, KH

Vị trí: Ô bàn cờ Cam Hiệp Nam Khu dân cư ở hiện hữu đã có quy hoạch 1/500
Diện tích: 199m² ( 6x33) Lô đất vuông vắn, cực kỳ đẹp.
Đường hiện trạng 5-7m, quy hoạch mở rộng 13m, 2 oto tránh nhau thoải mái. Gần các vị trí trung tâm
Ưu điểm nổi bật:
- Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ công chứng ngay.
- Mặt tiền rộng 6m, xây nhà rất đẹp.
- Đất nằm trong vùng quy hoạch giữ lại của dự án Vin Cam Lâm.
- Hệ thống ...
Bán đất diên phú thôn 2  miên hoa, diên khánh full thổ cư giá chỉ 8,3tr/m2
5
1.25 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Miên Hoa, X.Diên Phú, H.Diên Khánh, KH

Bán đất Diên Phú Thôn 2 - Miên Hoa, Diên Khánh.
- 150m² ngang 5m đất thổ cư sạch đẹp.
- Đường ô tô vào tận nơi.
- Xung quanh dân cư đông đúc, cách Hương Lộ 45 chỉ 300m.
- Tiện ích chợ, trường học, ủy ban trong bán kính 500m.
- Phù hợp khách xây nhà an cư...
- Pháp lý sổ hồng chuẩn chỉnh.
- Giá bán: 1 tỷ 250 (còn thương lượng khách thiện chí).

Liên Hệ: Em Thành Xem Đất.
1 tỷ 439 đã có thể sở hữu đất 100m2 full thổ cư đường ô tô phía bắc nha trang
6
1.44 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Khu vực: Bắc Nha Trang (Thôn Trung - Vĩnh Phương)
Diện tích : 100,1m2
Ngang: 5,03M Sâu: 19,88
Hướng : Tây Bắc
Thiết kế: Đất trống
Đường rộng: 3-6m
Tiện ích bán kính 2km: đầy đủ, dân cư đông đúc, đường thông, cách biển Nha Trang 8km
Giá bán: 1 tỷ 439 triệu
Pháp lý: sổ hồng full thổ cư
Bán đất xã diên an, diên khánh, đường lầu ông huyện cạnh 23/10 chỉ 50m giá 1 tỷ 700 triệu
7
1.7 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Lầu Ông Huyện, X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Bán đất xã Diên An - Diên Khánh, đường Lầu Ông Huyện cạnh 23/10 chỉ 50m.

- Diện tích: 73,8m² ngang 5m đất thổ cư 100%.
- Ngang 5m, đường ô tô vào tận nơi, đi ra 23/10 chỉ 50m.
- View thoáng mát sạch đẹp phù hợp khách xây nhà an cư...
- Tiện ích, chợ, trường học, ủy ban, bệnh viện chỉ 500m.
- Pháp lý chuẩn chỉnh sổ hồng bao sang tên.
- Giá bán: 1 tỷ 700 triệu (còn bớt cho khách thiện chí).

Liên ...
Bán lô đất full thổ mặt đường bưu điện và đường mương tháo  diên phú diên khánh giá 1 tỷ 110
6
1.11 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Bưu Điện, X.Diên Phú, H.Diên Khánh, KH

Bán lô đất full thổ mặt đường Bưu Điện và đường Mương Tháo Diên Phú Diên Khánh giá 1 tỷ 110

- Diện tích 69.4m² full ONT
- Đường bê tông rộng 5-7m
- Vị trí đẹp, ngay khu dân cư đông và đường Liên Vùng
- Ngay trường học, cạnh chợ, gần khu công nghiệp
- Di chuyển về trung tâm thành phố chỉ 15 phút
- Sổ riêng từng lô công chứng ngay
Giá bán từ: 1 Tỷ 110
Liên hệ: gặp Thế Hiển
Đất vườn diên hòa cách ql 27c chỉ 700m đường ôtô tận nơi, bank cho vay 70%
6
1.99 tỷ 1196 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 27C, X.Diên Hòa, H.Diên Khánh, KH

- Đất cây lâu năm.
- Ngang 10m, diện tích 1196m².
- Đường 6m xem ôtô vào Tận nơi.
- Hệ thống điện 3 pha, internet tận nơi.
- Đã trồng cây dừa xiêm trên đất.
Ngân hàng cho vay 1 tỷ/ lô.
View đồi cực đẹp.
Đất nền 100% full thổ cư  giá siêu đầu tư tại xã cam hiệp nam, cam lâm, khánh hòa
7
1.15 tỷ 135 m²
Đất Riêng

X.Cam Hiệp Nam, H.Cam Lâm, KH

ĐẤT NỀN 100% FULL THỔ CƯ - GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ TẠI xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa
- Diện tích 135m, mặt tiền 5m - 6,85m
- Hiện tại đang mở bán với mức giá 8,5tr/m2
- Đã có sổ đỏ Hạ tầng và pháp lý đã xong***349.76không.288
- Mặt đường nhựa 13m ( lòng đường 7m, vỉa hè mỗi bên 3m )
- Quanh đất quy hoạch 3 công viên, trường học, chợ, y tế đầy đủ
- Cách phân khu ngôi sao của Vin 300m, 25 phút ra sân ...
Chính chủ  bán nhanh mảnh vườn sầu riêng tâm huyết xã ba cùm bắc  khánh sơn
4
1.6 tỷ 10000 m²
Đất Trang Trại

X.Ba Cụm Bắc, H.Khánh Sơn, KH

- Vườn sầu riêng 150 cây 2 năm tuổi.
- Chủ ở xa không tiện chăm sóc.
- Vườn ôm suối, có hồ chứa, quanh năm không lo thiếu nước.
- Đường vào thuận tiện, xe ô tô đến nơi.
- Thế đất bằng liền đồi.
- Hệ thống tưới, ống, pet, máy bơm hỏa tiễn.
- Giá bán nhanh - chính chủ.
Vĩnh ngọc, nha trang, lô đất phù hợp xây nhà định cư
6
1.85 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Liên Hoa, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất Xuân Lạc - Liên Hoa - Vĩnh Ngọc, Phường Tây Nha Trang.
Diện tích: 85,9m² full thổ cư(ngang hơn 6m), hướng Đông Bắc. Đường rộng 3m, có chỗ đậu ô tô gần đất.
Giá bán: 1tỷ850triệu.
Liên hệ: (chốt nhanh).
https://maps.app.goo.gl/S6c8u6tWKqFWJ3Hd7?g_st=ic
Từ 200 tới 220 của 362

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm