Mua bán nhà đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất trung tâm vị trí đắc địa dt 120m2 mt 6,5m, kdc hiện hữu, giá trị tăng bền vững, 19,8 tỷ
4
19.8 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Văn Thụ, P.Vạn Thắng, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất trung tâm vị trí đắc địa Nha Trang.

Hoàng Văn Thụ P. Vạn Thắng TP. Nha Trang.
Khu vực lõi trung tâm, kinh doanh sầm uất, giá trị tăng bền vững.

Diện tích: 120m² - Mặt tiền: 6,5m.
Đất ở đô thị sổ hồng lâu dài.
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
Phù hợp: Xây nhà ở, căn hộ dịch vụ, văn phòng, đầu tư giữ tài sản.

Giá bán: 165 triệu/m².
Tổng tiền: 19,8 tỷ.
Giá trị xứng tầm vị trí hiếm ...
Bán nhà 3 tầng xây thô đối diện công viên đường a3 vcn phước long 2.dt 109m ngang 5m,giá 11 tỷ 732.
8
11.73 tỷ 109 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà 3 Tầng xây thô đường A2 VCN Phước Long 2 - Nha Trang.

- Diện tích 109m ngang 5m
- Giá 13 tỷ 422 giảm tổng còn 11 tỷ 732 ( Xuống đủ tiền sau 3 ngày cọc)
- Hướng tây
- Vị trí đẹp kết nối giao thông thuận tiện
- Gần trục đường số 28 và đường Võ Văn Kiêt
- Đối diện công viên và cạnh Chung Cư XH1 VCN Phước Long.
- Giá chỉ còn 11 Tỷ 732.

Liên hệ: Ms Châu.
Bán nhà 3 tầng 142m2, mặt tiền đường huỳnh thúc kháng bàn cờ nha trang, thuận tiện kinh doanh
3
20 tỷ 142 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Huỳnh Thúc Kháng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (20 tin đăng)
Bán nhà 3 tầng mặt tiền đường Huỳnh Thúc Kháng bàn cờ Nha Trang
- Diện tích: 142m² ngang 5,11m
- Vị trí khu bàn cờ TTTP Nha Trang thuận tiện kinh doanh buôn bán cách biển 900m
- Giá bán 20 tỷ ~ 140tr/m² thương lượng
Liên hệ: Thanh
Bán căn hộ 2 phòng ngủ luxury 148m2 the costa nha trang, view biển, full nội thất, giá 17 tỷ đồng
24
17 tỷ 148 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Costa Nha Trang, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ view trực diện biển, tầng cao, thoáng, rộng rãi:
- Diện tích: 148m² thông thuỷ.
- View biển Đông Bắc.
- 2 ban công rộng rãi, thoáng mát.
- Gồm: Phòng khách & bếp rộng rãi, tiện nghi, 2 phòng ngủ, 2 WC, Phòng giặt.
- Trang thiết bị, nội thất đầy đủ, tiêu chuẩn cao cấp: Các thương hiệu Bosch, Kohler, Grohe, Daikin, Ariston.
- Giá bán: 17 tỷ đồng.

Toạ lạc tại trung tâm ...
Nhà 2 mặt tiền  hẻm ô tô nguyễn khắc viện * cách biển 300m
4
10.5 tỷ 135 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Nguyễn Khắc Viện, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Nhà 2 mặt tiền - hẻm ô tô Nguyễn Khắc Viện * Cách biển 300m.
------

* Hiện trạng.

Nhà 3 tầng khá new (ở bao mê).

3 tầng (5pn - 5wc).

Cách đường chính Điện Biên Phủ: 120m.

Thuộc phía bắc tttp Nha Trang, nên full tiện ích: Gần khu đô thị, bệnh viện, trường học, siêu thị, khu vui chơi giải trí, hotel...

Khu dân cư văn minh thiện và an ninh.

Khu vực đông đúc và sầm uất bậc nhất phía Bắc tttp ...
Bán nhà 3 tầng mặt tiền đường huỳnh thúc kháng bàn cờ nha trang, giá 140tr/m2
3
20 tỷ 142 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Huỳnh Thúc Kháng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Stt195
- Diện tích: 142m² ngang 5,11m
- Giá bán 20 tỷ ~ 140tr/m² thương lượng

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Mặt tiền điện biên phủ  sát bến xe phía bắc * cách biển ba làng  1,3km. giá 10,6 tỷ
3
10.6 tỷ 146 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Điện Biên Phủ _ sát bến xe Phía Bắc * Cách biển Ba Làng : 1,3Km.

Giá: 10,6 tỷ
_____

+ Vị trí: Điện Biên Phủ, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 146m² (ODT).

+ Ngang: 4,5m, nở hậu / hướng Nam.

+ Ô tô vi vu: Nhựa rộng 20m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 35Km.
Nhà phố ngang 7,5m đối diện villa ven sông giá chỉ bằng căn ngang 5m!
4
12.43 tỷ 112 m²
Nhà Mặt Tiền

Khu đô thị hỗn hợp TP Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

SỞ HỮU TOWNHOUSE ĐẲNG CẤP ĐỐI DIỆN BIỆT THỰ VEN SÔNG TẠI CHARMORA CITY NHA TRANG

Không chỉ là một căn nhà phố đây là vị thế sống dành cho những chủ nhân muốn ở sang kinh doanh đẹp tài sản tăng giá bền vững.

Căn D257 Townhouse 3 tầng mặt ngang hiếm 7,5m
Đối diện trực diện khu villa ven sông cao cấp, không gian cực kỳ thoáng và riêng tư.

Diện tích đất: 112,5m²
Tổng diện tích sàn: ...
Cần bán lô đất mặt tiền đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải nha trang giá 125 triệu/m2.
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất nền mặt tiền đường Thích Quảng Đức Khu Đô Thị VCN Phước Hải Nha Trang.

- Diện tích: 132m² (6x22).
- Đường Thích Quảng Đức lộ giới 22.5m, xây dựng 5 tầng, phù hợp mọi loại hình kinh doanh ạ. Trục đường chính kết nối các khu đô thị phía nam Nha Trang, nhộn nhịp cả ngày và đêm.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, chủ đầu tư VCN uy tín, xây nhà cấp sổ.
- Giá bán: 125 triệu/m². (Có thương ...
Sở hữu nhà phố tại charmora city giá tốt nhất giỏ hàng, mặt tiền 7,5m. giá chỉ 12,09 tỷ
10
12.09 tỷ 112 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Sở Hữu Nhà Phố Townhouse Charmora City Lựa Chọn Hoàn Hảo Để An Cư Và Đầu Tư Sinh Lời

Nếu anh chị đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp hoặc một cơ hội đầu tư bứt phá tại dự án Charmora City, thì căn nhà phố chính là câu trả lời lý tưởng nhất. Đây được xem là căn nhà phố 3 tầng có mức giá tốt nhất trong giỏ hàng hiện tại, sở hữu những ưu điểm vượt trội về thiết kế và vị trí.

- Thiết kế tối ...
Bán nhà đẹp mới xây 2 mặt tiền có thang máy tại khu đô thị lê hồng phong 2, phường nam nha trang
24
13.5 tỷ 114 m²
Nhà Mặt Tiền
4 6

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN NHÀ MỚI XÂY CÓ THANG MÁY 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU, KĐT HÀ QUANG 2, PHƯỜNG NAM NHA TRANG
DT: 114m² ngang 5m. Hướng Nam
CÓ THANG MÁY
Xây full chiều cao gồm 3 tầng 1 tum gồm có:
Tầng trệt: mặt bằng trống 2 mặt tiền trước & sau, 2 wc riêng biệt
Tầng 2 + 3: mỗi tầng thiết kế như nhau đều có 2 phòng ngủ, 2 wc và bếp ăn riêng (thiết kế dạng không gian gia đình cho từng tầng)
Nhà đẹp mới xây xong, ...
Em nguyệt nha trang cần bán siêu phẩm lô góc kđt mipecco trung tâm nam nha trang, giảm còn 95tr/m2
4
12.79 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Chủ hạ giá tử 97,5tr/m² xuống còn 95tr/m2
Em Nguyệt Nha Trang cần bán siêu phẩm lô góc KĐT Mipecco- Trung Tâm Nam Nha Trang.
Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp hiếm còn sót lại tại khu đô thị đồng bộ, dân cư hiện hữu, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km

Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha ...
Sở hữu biệt thự biển nha trang  bàn giao full nội thất tiêu chuẩn 5 sao tại la tiên villa
8
14 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

La Tiên Villas, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

La Tiên Villa - biển Nha Trang.
Bàn giao full nội thất cao cấp.
Pháp lý rõ ràng minh bạch (sổ hồng).
100% villa 2 mặt thoáng, hồ bơi riêng.

Nature Villa ~ 14 tỷ (hồ bơi riêng).

Năm 2026, bến du thuyền quốc tế, đại lộ ven biển, quảng trường biển hoàn thiện dự kiến giá trị biệt thự khu vực tăng 40 - 60%.

Thanh toán chỉ 5% ký HĐMB, giãn tiến độ nhẹ cực dễ tiếp cận vốn.
Đặc biệt: Người nước ngoài ...
Bán toà nhà căn hộ 6 tầng hẻm hoàng diệu gần biển nha trang giá 16,5 tỷ , dt 114,2m có 9 pn.
8
16.5 tỷ 114 m²
Nhà Riêng
9 10

Đường Hoàng Diệu, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán Căn Hộ 6 Tầng Hẻm Hoàng Diệu Gần Biển Nha Trang Giá 16,5 Tỷ

Diện tích: 114,2m Ngang 4,65m-DTSD: 608m
-Kết cấu: Nhà 6 tầng kiên cố - Sổ Hoàn Công
-Công năng: 9P. Ngủ - 10Wc - Có Phòng Tầng Trệt
-Nội thất: Trang bị đầy đủ, đầu đủ giấy tờ PCCC

- Chỉ cách biển Nha Trang 500m, Cách Đường Hoàng Diệu 20m

- Vị Trí Đẹp Xung quanh đầy đủ tiện ích: nhà hàng, quán café, chợ, trường học, khu du ...
Bán nhà mặt tiền đường đoàn thị điểm sát biển, nha trang 126m² ngang 9,6m nở hậu nhẹ sổ đẹp
9
17.5 tỷ 126 m²
Nhà Mặt Tiền
6 4

Đường Đoàn Thị Điểm, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (20 tin đăng)
Bán nhà đường Đoàn Thị Điểm bề ngang 9,6 mét - TP. Nha Trang cách biển 400m
- Diện tích: 126m² ngang 9,6m nở hậu nhẹ sổ đẹp.
- Vị trí đẹp sát vào KĐT Cồn Tân Lập, cách biển chỉ 400m.
- Nhà 1 trệt 1 lửng gồm 6PN, 4 WC.
- Giá bán: 17,5 tỷ.
Liên hệ: Thanh.
Bán căn nhà kẹt bank, 4 tầng mặt tiền đường dã tượng gần chợ bình tân chỉ 15 tỷ
9
15 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền
6 7

Đường Dã Tượng, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn nhà kẹt bank, 4 tầng mặt tiền đường Dã Tượng gần chợ Bình Tân chỉ 15 tỷ
- Diện tích : 102.7m², ngang 5m
- Nhà 4 tầng, có 5 phòng, 6 toalet, sân thượng...
- Gần chợ Bình Tân, bệnh viện Tâm Trí, cách biển tầm 900m ( sổ hồng hoàn công )
. Giá bán chỉ 15 tỷ
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Bán biệt thự biển nha trang. cách biển hơn 100m. nghỉ dưỡng hoặc cho thuê dòng tiền
11
12.4 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Libera Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán biệt thự biển Nha Trang. Cách biển hơn 100m. Nghỉ dưỡng hoặc cho thuê dòng tiền.

La Tiên Villa là phân khu biệt thự cao cấp nằm trong quần thể Libera Nha Trang do KDI Holdings hợp tác phát triển cùng Masterise Homes, tọa lạc tại Bãi Tiên Đại lộ Phạm Văn Đồng, phường Vĩnh Hòa, Nha Trang.

Thông tin dự án.

Vị trí: Đường Phạm Văn Đồng, Bãi Tiên, phường Vĩnh Hòa, TP. Nha Trang vị trí tựa sơn ...
Bán lô đất hiếm sạch đẹp mặt đường số 22 (b5) kđt vcn phước long 1 gần đường thích quảng đức
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đầu tư cực tốt - Đường số 22 (B5) rộng 35m Khu đô thị VCN Phước Long 1 P. Nam Nha Trang. Kết nối trực tiếp với Đảo 1 khu đô thị Sun Group, và mở rộng ra thẳng biển Trần Phú. Tiềm năng đầu tư cực kì tốt.
Diện tích: 110m² (ngang 5m dài 22m).
Lô đẹp hướng Bắc, rất gần đường Thích Quảng Đức (không sợ vướng gầm cầu nếu làm cầu vượt)
Giá chỉ: 115 triệu/m2
Lô đất vị trí đầu tư cực tốt ...
Bán nhà 2 mặt tiền đường lạc thiện phường bắc nha trang. ngay khu đại học nha trang. giá 12 tỷ 500
7
12.5 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền
3 4

Đường Lạc Thiện, P.Vĩnh Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: thuan (4 tin đăng)
Bán Nhà 2 Mặt Tiền Đường Lạc Thiện Phường Bắc Nha Trang. Ngay khu Đại Học Nha Trang. Giá 12 tỷ 500
Ưu điểm : Lô 2 mặt tiền đường Oto trước sau, phù hợp xây căn hộ, hoặc tách làm 2 lô. Đang cho thuê 20tr/ tháng
- Diện tích : 102,5m² ( ngang 5,17m )
- Kết cấu: Nhà 3pn, 4wc
- Hướng Tây Bắc - Đông Nam
Giá: 12 tỷ 500
Liên hệ :
Nhận kí gửi mua bán nhà đất
Bom tấn chiết khấu 18.5% sở hữu nhà liền kề charmora city trong tầm tay 7.5 x 15
3
14.9 tỷ 112 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Cơ hội "có một không hai" để gia nhập cộng đồng thượng lưu tại Charmora City Khu đô thị ven sông đáng sống nhất khu vực với ưu đãi tài chính chưa từng có!
VỊ THẾ ĐẲNG CẤP TẦM VÓC QUỐC TẾ
Địa thế vượng phong thủy: Tọa lạc bên dòng sông hiền hòa, mang đến không gian sống xanh, sạch và tách biệt khỏi ồn ào khói bụi.
Diện tích vàng 7.5x15m: Mặt tiền rộng thoáng, lý tưởng để thiết kế không gian ...
Từ 0 tới 20 của 183

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Mua Bán Bất Động Sản Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Tp. Nha Trang ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Tp. Nha Trang.