Mua bán nhà đất tại Hòa Bình giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Utopia hoà bình 34tr/m2, độc quyền quỹ căn đẹp nhất dự án
3
4.5 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Utopia Villas & Resort, X.Phú Thành, H.Lạc Thủy, HB

Những con số ấn tượng tại Utopia Villas & Resort.

120ha mặt hồ đá bạc ôm trọn Utopia Villas & Resort kiến tạo nên không gian sơn thuỷ hữu tình - nơi mỗi sớm mai là một bản hòa ca tĩnh tại giữa thiên nhiên nguyên sơ.

07 phân khu 07 phong vị thưởng lãm xứng tầm kiệt tác, được kiến tạo như những chương nghệ thuật đa tầng cảm xúc, dẫn dắt hành trình tận hưởng đặc quyền giữa miền Địa đàng nở ...
Chỉ 3.1 tỷ sở hữu nhà 2 tầng + 8 phòng trọ dòng tiền nằm trên trục chính đường Cù Chính Lan Lương Sơn (HB cũ).
140m² full thổ cư.
Nhà 2 tầng sẵn 8 phòng trọ cho thuê.
Có cửa hàng tiện ích phía trước.
Mặt tiền 5m, trục chính Cù Chính Lan.
Vừa ở vừa có thu nhập hàng tháng.
Gần ngay khu công nghiệp Lương Sơn, xung quanh nhiều tiện ích, di chuyển về trung tâm Hà Nội chỉ mất vài chục phút mở.
Sở hữu lô góc liền kề 136,5m2 chỉ hơn 4 tỷ sẵn sổ, kèm tặng 1 chỉ vàng, hàng hiếm có
7
4.3 tỷ 136 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

9 DownTown Lương Sơn, Tt.Lương Sơn, H.Lương Sơn, HB

Căn góc LK07.02.
Ở thật tiện - Kinh doanh được - Sinh lời bền vững.

Diện tích 136,5m² căn góc 2 mặt tiền.
Nằm trên trục đường chính 16m, giao thông thông thoáng.
Giá 4,3 tỷ - mức giá rất tốt cho căn đẹp, vị trí nổi bật trong dự án.
Hướng Đông & Đông Bắc - thoáng mát, dễ bố trí không gian ở và kinh doanh.

Gần Quốc lộ 6A, UBND huyện, chợ, trung tâm hành chính - khu vực có mật độ dân cư cao.
Bao ...
Bán đất tại khu biệt thự mountain villas, 4 tỷ, 126m2, view đẹp
5
4 tỷ 126 m²
Đất Riêng

HUD Lương Sơn, Tt.Lương Sơn, H.Lương Sơn, HB

Người đăng: Sơn Lê (2 tin đăng)
Đất nền ở Khu biệt thự Mountain Villas, Xã Liên Sơn, Phú Thọ (Huyện Lương Sơn, Hòa Bình cũ) đang chờ chủ mới! Diện tích 126m², giá chỉ 4 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 10m, cực kỳ thuận tiện cho việc xây dựng hoặc kinh doanh. Đặc biệt, vị trí hướng Đông Nam mang lại không khí thoáng đãng, dễ chịu cho cuộc sống hằng ngày. Nội thất chưa có, nhưng dễ dàng thiết kế ...
Vip rẻ cho nhà đầu tư ! lô góc 148.5m2 3 mặt thoáng sdcc
5
3.18 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centre Ville Lương Sơn Hòa Bình, X.Tân Vinh, H.Lương Sơn, HB

Cực VIP ! Bán lô liền kề Centre Ville Lương Sơn lô VIP top đầu dự án

Lô góc 2 mặt đường lớn đều rộng 15.5m, vỉa hè rộng 4m.

Hướng cả Đông tứ trạch và Tây tứ trạch.

Lô góc, sau nhà là vườn hoa rộng thênh thang, đẳng cấp hơn cả biệt thự.

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sử dụng lâu dài ổn định.

Giá chuyển nhượng chỉ 21.4 tr/m², bao thuế phí chuyển nhượng.

LH - Ngọc Tuyền - https://TranNgocTuyen.Com ...
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền dt 136,5m2 giá đầu tư đối diện khu chợ lương sơn, sẵn sổ đỏ sang tên (bp)
8
4.3 tỷ 136 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

9 DownTown Lương Sơn, Tt.Lương Sơn, H.Lương Sơn, HB

Bán nhanh lô góc đẹp 2 mặt tiền đối diện khu chợ Lương Sơn.
- Diện tích: 136.5m², 2 mặt tiền rộng, đất vuông vắn dễ xây dựng.
- Nằm trong khuôn viên hạ tầng đồng bộ, trục đường nội khu 12m, 16m.
- Khu dân cư đông đúc, văn minh tiềm năng tăng giá mạnh.
- Phù hợp: Xây nhà ở, kinh doanh nhỏ, đầu tư giữ tiền lâu dài.
- Sổ đỏ chính chủ pháp lý rõ ràng.
Liên hệ em Linh: .
Từ 0 tới 6 của 6

Xem quy hoạch tại Hòa Bình

Mua Bán Bất Động Sản Hòa Bình Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Hòa Bình ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Hòa Bình.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Hòa Bình chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Hòa Bình tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Hòa Bình trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây: