Nhà Đất BánHải PhòngQ. Lê Chân
Mua bán nhà đất tại Quận Lê Chân, Hải Phòng diện tích 80 đến 100 m²
Đường Quán Nam, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP
-Điểm Đẹp Nhất Phố.
-Diện tích: 88m. Mặt Tiền 4,4m vuông vắn đầu cuối. Vỉa hè rộng tận 5m.
Hiện tại đang cho thuê .dòng tiền đều hàng tháng sinh lời
Giá : 15ty200 - SĐT ;
Phố Đồng Thiện, P.Niệm Nghĩa, Q.Lê Chân, HP
DT : 96.27m²-Ngang 5,56m
Nhà 4 tầng thang máy
Thiết kế hiện đại trẻ trung ,
Kinh doanh đa nghành nghề, kinh doanh spa,nail,
Giá 11ty - SĐT :
ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP
- Thông số : 84,4m² - Ngang 5m - Hai mặt thoáng trước sau - Đường nội bộ rộng 12m.
- Giá: 9,6 tỷ có thoả thuận nhanh gọn.
- Sản phẩm hứa hẹn sẽ giao dịch cực nhanh chóng trong thời gian tới.
Quý anh chị quan tâm về ICC Quán Mau vui lòng liên hệ :
Đường Quán Nam, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP
Nhà nằm tại vị trí cực đẹp trên mặt đường Quán Nam, tuyến phố sầm uất, kinh doanh đông đúc ngày đêm.
Diện tích: 90m² x 4 tầng
Mặt tiền: 4,4m vuông đẹp
Vỉa hè rộng tới 5m để xe, kinh doanh cực thuận tiện
Nhà xây 4 tầng kiên cố, công năng đầy đủ, phù hợp:
Kinh doanh mọi ngành nghề
Mở showroom, spa, văn phòng
Vừa ở vừa khai thác dòng ...
Đường Tô Hiệu, P.Hồ Nam, Q.Lê Chân, HP
Nhà 4 tầng, có sẵn hđ thuê 30tr/tháng.
Vị trí trung tâm dễ nhận diện, dân cư đông đúc, phù hợp kinh doanh các loại mặt hàng..
Ngay gần TĐC Hoàng Huy nên còn nhiều sức bật..
Chủ cực thiện chí, bìa cất két, sẵn sàng giao dịch
Giá 22 tỷ , vẫn còn thương lượng
The Minato Residence, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
Liên hệ xem nhà: - Ms. Ngọc (Zalo, SMS).
Thông tin chi tiết về căn hộ:
- Giá bán: 3 tỷ 6 (full nội thất + bao phí công chứng).
- Diện tích: 82 m².
- Hướng view ban công: Đông Nam - Đông Bắc.
- Hướng view cửa chính: Tây Bắc.
- Số phòng ngủ: 2.
- Số phòng tắm: 2.
- ...
Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
Thiết kế full nội thất kiểu Châu Âu ( như trong hình)
Công năng chi tiết :
- Tầng 1 : Khách + bếp
- Tầng 2 : 2 phòng ngủ vệ sinh khép kín
- Tầng 3 : 2 phòng ngủ nhỏ, vệ sinh chung
- Tầng 4 : phòng thể thao, Phòng giặt + sân phơi.
Giá chào bán : 13,8 tỷ ( giá có thương lượng)
Liên hệ xem nhà : ( Hoàng Anh)
Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
- Diện tích: 98m² ngang 7m, lô góc, gần chợ, phù hợp mở phòng khám , cơ sở làm đẹp , siêu thị ...
- Giá bán : 9,8 tỷ
Quý khách có nhu cầu mua và bán xin liên hệ:
- Em Hiếu Nhà Phố - Công ty TNHH Giao Dịch Bất Động Sản Diễm Châu Land.
- Chuyên tư vấn - hỗ trợ - dịch vụ pháp lý - đầu tư - ký gửi - ...
The Minato Residence, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
Liên hệ xem nhà: - Ms. Ngọc (Zalo, SMS).
Thông tin chi tiết về căn hộ:
- Giá bán: 3 tỷ 5 (full nội thất + bao phí công chứng).
- Diện tích: 84m².
- Hướng view ban công: Tây Nam.
- Hướng view cửa chính: Đông Bắc.
- Số phòng ngủ: 2.
- Số phòng tắm: 2.
- Ban công rộng rãi ...
The Minato Residence, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
Liên hệ xem nhà: - Ms. Ngọc (Zalo, SMS).
Thông tin chi tiết về căn hộ:
- Giá bán: 3 tỷ 8 (full nội thất + bao phí công chứng).
- Có sẵn hợp đồng thuê 1 năm Giá 14 triệu/tháng (Chuyên gia Hàn Quốc).
- Diện tích: 86 m².
- Hướng view ban công: Đông Bắc - View Công viên trung tâm và ...
Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
- Căn nhà nằm vị trí đẹp rẻ nhất dự án, gần công viên, chủ nhà rất thiện chí bán.
- Diện tích 90m², các phòng đều có cửa sổ ban công cực thoáng.
- Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.
Liên hệ: .
Đường Thiên Lôi, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP
Diện tích: 100m² ngang 4,3m.
Vị trí: Cách mặt đường Thiên Lôi 30m, đường vào 2 ô tô tránh nhau thoải mái, đi bộ ra Aeon Mall, UBND phường An Biên, trường cấp 1 - 2 Vĩnh Niệm, cấp 3 Lê Chân, chợ Thiên Lôi, bến xe Vĩnh Niệm, bệnh viện Y Hoc Biển, Vinmec.
Bìa đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Giá bá: 4,95 tỷ (thỏa thuận). ...
Đường Tô Hiệu, P.Hồ Nam, Q.Lê Chân, HP
DT : 90m x nhiều tầng cũ
MT : 4,5m - bìa đỏ
hè rộng kinh doanh sầm uất
Giá 24 tỷ có tt
LH :
Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
Đất khu 4 Vĩnh Niệm ngay đầu trước Vin Cầu Rào.
Đường 12m rộng rãi.
Cấp phép cao tầng.
Giá : 79tr/m² có thỏa thuận
Lh: .
Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
DT: 87,4m² ngang 4,6m đường to.
Lưu ko 2m tổng 96m².
Không quy hoạch.
Cấp phép cao tầng.
Ngay sát trục cafe 12h.
Cách Aeon Mall vài bước chân.
Giá: 137tr/m² ~ 11,97 tỷ có tt.
Lh: .
Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
- Diện tích: 90m2
- Xây 4 tầng, kiến cố chắc chắn
- Full Nội thất tuyệt đẹp, có thang máy, khách mua chỉ việc xách vali về ở luôn.
- GIÁ CHỈ 14.5 TỶ ( CÓ THOẢ THUẬN )
- LH: Hưng Villas -
Phố Trần Nguyên Hãn, P.Trần Nguyên Hãn, Q.Lê Chân, HP
- Diện tích 85,5m2
- Bìa đỏ chính chủ
- Lô góc mặt tiền rộng - khe thoáng rộng phía sau
- Hướng Tây tứ trạch
- Vị trí trung tâm, gần trường học, chợ, khu dân cư, nhà hàng dịch vụ...
- Giá bán 280 tr/m² CTT
--------------------------------------------
- LH Minh Quyết (Phone/Zalo).
- Công ty Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên ...
+ Diện tích 90m², thiết kế thông minh, 4 tầng, không gian sống thoải mái.
+ Gồm 3PN, 4WC, phòng thờ, gara , sân phơi...
+ Mặt tiền rộng 4.5m.
+ Ngõ vào rộng 15m.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
Giá bán: 15 tỷ VND.
Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: , người liên hệ: Trần Phương.
The Minato Residence, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
Liên hệ xem nhà: - Ms. Ngọc (Viber, Zalo,... ).
Thông tin chi tiết về căn hộ:
- Giá bán: 4 tỷ 550 (bao phí công chứng).
- Diện tích: 89 m².
- Số phòng ngủ: 2.
- Số phòng tắm: 2.
- Ban công rộng rãi thoáng mát.
- Hướng view ban công: Tây Nam - Tây Bắc.
- Hướng view cửa chính: Đông Nam.
- Đã có sổ hồng.
* Ưu ...
Đường Hồ Sen, P.Dư Hàng Kênh, Q.Lê Chân, HP
- Diện tích: 81,6m² - mặt tiền 16,45m, cân đối, vỉa hè rộng
- Đang cho thuê, có dòng tiền ổn định
- Vị trí siêu đẹp, tuyến đường huyết mạch, kinh doanh buôn bán mọi thứ đều tốt