Mua bán nhà đất tại Quận Lê Chân, Hải Phòng diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 64m2 khu tái định cư khu 5 vĩnh niệm, phường an biên, hải phòng.
6
8.64 tỷ 64 m²
Đất Riêng

P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Thông tin chi tiết:

- Diện tích: 64m² (4m x 14m)
- Hướng: Tây bắc
- Sổ hồng chính chủ

- Lô đất tái định cư vuông vắn, nằm trên trục đường rộng 12m cả vỉa hè ô tô đi lại thoải mái, đằng sau đất có khe kỹ thuật rộng 1,5m, vị trí đẹp ngay cạnh Aeon Mall Hải Phòng và trung tâm tổ chức sự kiện Pandora Hải Phòng, gần đường Võ Nguyên Giáp, tiện ích xung quanh đầy đủ, khu dân cư văn minh.

- Giá bán: ...
Nhà mặt đường bùi viện gần bến xe vĩnh niệm
4
6.5 tỷ 63 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Nhà mặt đường Bùi Viện gần bến xe Vĩnh Niệm.

- Diện tích: 63m² - ngang 4.2m
- Hướng: Nam mát mẻ
- Pháp lý: Sổ hồng sẵn sàng giao dịch
- Thuộc tuyến 1 nhà mặt đường, có nhà xây mới 1.5 tầng trên đất, sạch sẽ về ở được luôn.
- Hè đường 5m, lòng đường xe container đỗ cửa
- Phù hợp kinh doanh chuyển phát nhanh, mở văn phòng đại diện, nhà xe, mở showroom, vật liệu xây dựng,
- Phù hợp mua để cho thuê ...
Chỉ 2,8 tỷ mua được căn góc 2,5pn tại sentosa sky park đã có bìa
4
2.7 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sentosa Sky Park Hải Phòng, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Rẻ nhất thị trường! Chỉ 2,8 tỷ mua được căn góc 2,5PN Sentosa
Căn hộ 2,5PN siêu rộng thiết kế có thể chia ra làm 2 căn tách biệt, vừa ở vừa cho thuê được.
- Diện tích: 66m².
- Căn góc 2 mặt thoáng đường Võ Nguyên Giáp và Hoàng Huy Commerce.
- Tầng 2x đẹp (toàn dự án chỉ có 24 căn dualkey - CĐT cháy hàng).
- Giá: 2.8 tỷ (Đã có bìa).
Liên hệ tư vấn: em Linh.
Đất mặt đường trại lẻ 75.2m2 ngang 5,4m vỉa hè gần 6m 10.5 tỷ
5
10.5 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Trại Lẻ, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Hàng hiếm đầu tư - đất mặt đường Trại Lẻ lô góc 75.2m² khu Kênh Dương - Quán Nam.

Ngang 5,4m siêu đẹp nở hậu.
Vỉa hè gần 6m, 2 bên rộng rãi.
Có sẵn nhà 1,5 tầng về ở được ngay.
Giá 10.5 tỷ.
LH: .
Bán căn 12a đông nam 2pn sentosa sky park đẹp nhất dự án.0784 158 ***
4
3.3 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sentosa Sky Park Hải Phòng, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán căn 2PN ĐÔNG NAM SENTOSA SKY PARK mã 12A đẹp nhất dự án
- Diện tích: 73,8m² (to nhất trong các căn 2PN)
- Mã 12A DUY NHẤT trong trục căn đông nam không bị chắn view
- Tầng x
- Thiết kế tách biệt, hai bên hông nhà không tiếp giáp với bất kì căn hộ nào, đảm bảo yên tĩnh tuyệt đối.
- Giá: 3,3 tỷ (giá 100%)
Liên hệ:
Bán căn 2pn đông nam đẹp nhất sentosa sky park.0784 158 ***
6
3.3 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sentosa Sky Park Hải Phòng, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán căn CH12A ĐÔNG NAM SENTOSA SKY PARK đẹp nhất dự án
- Diện tích: 73,8m² (to nhất trong các căn 2PN)
- Tầng X
- Giá: 3,3 tỷ (giá 100%)
Liên hệ:
Nhà 5 Tầng thang máy ngõ Hồ Sen - Lê Chân - Hải Phòng $7.4 tỷ
6
7.4 tỷ 57 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Hồ Sen, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Nhà 5 Tầng thang máy ngõ Hồ Sen - Lê Chân
Nhà mặt ngõ nông cách mặt đường hồ sen 30m ô tô đỗ trong nhà dt 57m Công năng: gồm tầng 1 ga ra và phòng khách tầng 2 bếp tầng 3 và 4 gồm 4 ...
Bán nhà 7 tầng khu phân lô tđc tam kỳ dt 60m2 ngang 4,3m full đồ
11
9.8 tỷ 60 m²
Nhà Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán nhà 7 tầng khu phân lô Tđc Tam Kỳ gần chi cục thuế ngay đối diện Vin Cầu Rào
Khu phân lô đường to ở Thiên Lôi

DT : 60m² ngang 4,3m vuông vắn
Hướng chính Nam
Full nội thất các phòng : Luxury hiện đại
2 phòng siêu siêu rộng

Giá : 9,8 tỷ có thoả thuận
Lh :
Bán căn 2pn mã 12a tầng 1x đẹp nhất sentosa skypark hải phòng giá tốt. 0364 826 *** em bích
6
Thỏa thuận 74 m²
Nhà Chung Cư

Sentosa Sky Park Hải Phòng, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán siêu phẩm 2PN đông nam mã 12A đẹp nhất SENTOSA SKY PARK tầng trung đẹp

- Diện tích: 73,8m² (to nhất trong các căn 2PN)

- Tầng 1x

- Giá: 3,3 tỷ (giá 100%)

Liên hệ để xem nhà thực tế: em Ngọc Bích
Nhà mới hiện tại siêu đẹp tại thiên lôi, ngay gần aeon mall, giá hấp dẫn.  0962 697 ***
17
6.8 tỷ 70 m²
Nhà Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Kính mời các bác đầu tư và tiêu dùng, mua sớm để dọn về nhà mới ạ.

Diện tích: 70m² x 4 tầng thang máy cao cấp. Nhà xây Độc Lập, sau 1 nhà mặt đường Thiên Lôi. Ô tô vào nhà..
Đầy đủ công năng, giếng trời hút gió,...

Giá: 6,8 tỷ.

Vị trí: Phố Thiên Lôi, ngay gần Hoàng Huy Mall, Aeon Mall, căn hộ cao cấp Sentosa Võ Nguyên Giáp, Hoàng Huy Commerce...
Đi học - đi làm đều thuận tiện.
Nhiều sân ...
Bán nhà riêng tại thiên lôi, 8,7 tỷ, 56 m2, giá tốt
7
8.7 tỷ 56 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Thiên Lôi, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Nhanh tay sở hữu nhà riêng tại Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Quận Lê Chân, Hải Phòng) với thiết kế hiện đại. 4PN + 4WC/PT + bếp, pháp lý đầy đủ. Giá bán: 8,7 tỷ VND. Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang lại cuộc sống tiện nghi cho gia đình. Ngõ vào rộng 3m, phù hợp cho xe hơi, mặt tiền 3m lý tưởng cho việc kinh doanh.

Ưu điểm: Không gian thoáng đãng, ...
Nhà 2 tầng diện tích sàn 70m2, ngõ 2 chợ hàng
8
3.34 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Chợ Hàng, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Nhà 2 tầng, diện tích sàn tầng 1 69.8m², ở trong ngõ 2 chợ Hàng, phường Lê Chân, thành phố Hải Phòng (phường Đông Hải, quận Lê Chân cũ). Sổ đỏ chính chủ.

Vị trí cách nhà hát lớn Trung tâm TP Hải Phòng 2.2 km, cách chợ 500m, gần các trường học.

Nằm trong quy hoạch 1:2000. Quy hoạch từ 2013. Nếu quy hoạch được thực hiện, có khả năng thành mặt đường. Tuy nhiên,  không biết khi nào sẽ làm quy ...
NHÀ XÂY MỚI NGÕ 212 VŨ CHÍ THẮNG - LÊ CHÂN
7
4350 tỷ 59 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Vũ Chí Thắng, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

NHÀ XÂY MỚI NGÕ 212 VŨ CHÍ THẮNG - LÊ CHÂN
->☎️: 0949.851.0950949.851.xxx ( Zalo)
- S : 59M X 4 TẦNG ( NGANG 4M ) VUÔNG VẮN
🎄GỒM : 4 P NGỦ , 3 WC , SÂN PHƠI , SÂN ĐỂ XE
1 RẼ TỚI NHÀ , 2 MẶT NGÕ THOÁNG MÁT
- SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ , HƯỚNG ĐÔNG TỨ TRẠCH
- GIÁ : 4 TỶ 350 TRIỆU ( THỎA THUẬN )
Pkd the minato chào bán căn hộ rẻ nhất thị trường, đang có hợp đồng thuê 12 tr 2 ngủ, giá 3,4x tỷ
6
3.35 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Minato Residence, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Phòng kinh doanh chuyển nhượng căn hộ Minato Residence giá tốt nhất thị trường.

Khách cần tiền cho con đi học nước ngoài cần bán gấp:

- Vị trí dự án: Nằm trong tổ hợp công trình Waterfront City mặt đường Võ Nguyên Giáp - Q. Lê Chân - TP. Hải Phòng.

- Căn hộ 2 phòng ngủ, diện tích 65m², hoàn thiện nội thất. Giá bán 3,4x tỷ.

Liên hệ phòng kinh doanh để được tư vấn tốt nhất.
Ms Hằng Mia: .

Đại ...
Căn hộ 2n~66m2 giá tốt nhất thị trường hải phòng
9
2.8 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sentosa Sky Park Hải Phòng, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Người đăng: Thu Hà (2 tin đăng)
Chiết khấu ngay 9% cho khách hàng sở hữu căn hộ Sentosa Sky Park.

Em đi bán hàng nhiều rồi nhưng mà hiếm lắm mới gặp dự án vừa đẹp vừa rẻ vừa nhận nhà ngay như Sentosa Sky Park!

Quỹ căn đẹp giá tốt nhất thị trường.
Giá chỉ từ 2.8 tỷ/căn.
Nhận nhà ngay tháng 12/2025.
Sổ hồng trao tay đầu năm 2026.
Chiết khấu khủng 9% cho khách xuống tiền trong tháng này.

Sentosa Sky Park đang là lựa chọn của ...
Gia đình cần bán đất tặng nhà cấp 4 trần nguyên hãn. sẵn 2 gian trọ đang cho thuê. diện tích 72m2
6
3.74 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
2 2

Phố Trần Nguyên Hãn, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tặng nhà cấp 4 Trần Nguyên Hãn.

- Diện tích: 72m².

- Hướng: Tây Bắc.

- Bìa đỏ chính chủ.

- Giá chào: 52 triệu/m² (có thỏa thuận).

- Mặt tiền 4.46m nở hậu 4,58m.

- Tiện ích: Gần chợ, trường học các cấp, ngõ thông rộng rãi, buôn bánh kinh doanh được.

Liên hệ: Em Phong để đi xem nhà và làm giá tốt nhất ạ!
Bán đất đẹp tại tái định cư a51, 105 triệu / m2, 54 m2, mặt tiền 4.5m
4
5.67 tỷ 54 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vĩnh Tiến 1, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Đất nền siêu đẹp tại Tái Định cư A51, Đường Vĩnh Tiến 1, Phường Lê Chân, Hải Phòng, trước đây Quận Lê Chân, Hải Phòng đang chờ đón chủ mới với diện tích 54m².
Giá chỉ 105 triệu / m², quá hời cho một vị trí như thế này.
Mặt tiền 4.5m cực kỳ thoáng đãng, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Đường vào rộng 12m, xe cộ ra vào thoải mái, không lo tắc đường.
Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng ...
Nhà mặt ngõ phố tô hiệu  sân cổng riêng, full nội thất
6
5.79 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Tô Hiệu, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Nhà dân xây mặt ngõ phố Tô Hiệu - Lê Chân - Hải Phòng

Diện tích 72m x 4 tầng độc lập, sân cổng để 5-6 xe máy thoải mái

Ngõ trước nhà rộng 3m - Cách mặt đường 10 bước chân

Nhà sân cổng riêng, sân tiểu cảnh sau, phòng khách, bếp, 4 ngủ, 3 wc, phòng thờ, sân phơi trước sau

Full nội thất cho khách hàng

Giá : 5 tỷ 790 còn thoả thuận
For Home :

#ForHome #nhapho #batdongsan #haiphong
Cần bán căn nhà mặt phố đình đông  lê chân  hải phòng
8
16.8 tỷ 75 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Đình Đông, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

- Tổng DTMB : 75m² , BĐCC, nhà hướng Đông Bắc , nhà xây độc lập móng khoan cọc nhồi , có GPXD , 5 tầng .
- Điểm KD buôn bán sầm uất , cách khoảng 200m ra ngã tư Lạch tray .
- Mở vp đại diện , spa, tóc , nail , kh tổng hợp đều đc .
- Nhà gần trường, gần chợ , gt đi lại thuận tiện , nhiều tiện ích .
- Vỉa hè rộng 4m, ô tô con để trong nhà , p khach, có thang máy , 5 ngủ , 5 WC , p thờ , sân phơi ...
Cần bán dãy nhà trong ngõ đường chợ hàng cũ  lê chân  hp
8
6.1 tỷ 55 m²
Nhà Riêng

Đường Chợ Hàng cũ, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Tổng DT : 55m², BĐCC , hướng chính nam . Nhà xây tường riêng biệt , móng khoan cọc nhồi, 4 tầng.
Trang thiết bị cao cấp chính hãng đồng bộ .