Mua bán nhà đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất khu tái định cư sở tư pháp, hải an, hải phòng
4
7.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG SỐ 1 KHU TÁI ĐỊNH CƯ SỞ TƯ PHÁP, HẢI AN, HẢI PHÒNG

Vị trí đẹp tại đầu khu tái định cư Sở Tư pháp, nằm trên mặt đường rộng 12m (bao gồm vỉa hè), ô tô đỗ tận cửa. Nằm trên trục đường thẳng từ Lê Hồng Phong đi vào, kết nối trực tiếp với các tuyến chính như: Trần Hoàn, Bùi Viện, Lê Hồng Phong. Khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn thiện, phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài. Quỹ đất khu ...
82m2 đất mặt phố tô vũ tuyến 2 văn cao  đường 15m  tây nam
4
8.5 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất phố Tô Vũ tuyến 2 Văn Cao
- Diện tích: 82m² ngang 4m dài 20.5m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Đường thực tế rộng 15m cả vỉa hè
- Vị trí đắc địa cách mặt đường Văn Cao vài bước chân thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, xây khách sạn, căn hộ dịch vụ
- Giá: 8.5 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
90m2 đất lô 17 lê hồng phong  ngang 4.6m  đường 12m
4
7.38 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- 90m² đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 90m² ngang 4.6m dài 19.5m.
- Đường phân lô rộng 12m cả vỉa hè.
- Thuận tiện di chuyển ra Lê Hồng Phong, Trung Lực, Tây Trung Hành, Ngô Gia Tự, Văn Cao.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 82triệu/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Spcc, không lỗi lầm đất tái định cư đằng lâm 2 hải an (e111)  0917 696 ***
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

SPCC, không lỗi lầm đất tái định cư Đằng Lâm 2 Hải An (E111) LH

D.tích: 89,8m² (ngang 4,8 x 19) - Hướng: Bắc

- Vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển, có khe kỹ thuật phía sau
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ dân sinh, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 90 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 8 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DL289)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê ...
Bán đất tđc sở tư pháp , không lỗi , siêu đẹp
4
7.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI TĐC SỞ TƯ PHÁP ĐẰNG HẢI HẢI AN HẢI PHÒNG

+Diện tích: 100m
+Mặt tiền: 5m
+Hướng: Tây Nam
+Pháp lý: Sổ hồng chính chủ

+Vị trí đẹp hạ tầng đồng bộ:

* Nằm trong khu quy hoạch hiện đại
* Đường rộng 12m, vỉa hè mỗi bên 3m
* Có khe kỹ thuật phía sau rộng 1m thoáng mát

Tiện ích xung quanh đầy đủ:

* Tuyến 2 đường Đằng Hải, thông Chợ Lũng Đông
* Gần UBND và Công an ...
Bán lô đất đẹp  an cư lý tưởng tại tđc đằng lâm 2
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Diện tích: 89,8 m² vừa vặn, dễ thiết kế nhà ống hiện đại
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng tây bắc đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài(s amT/H)

Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)

Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Chủ gửi bán lô đất áp góc đẹp tại Sở Tư Pháp - Hải An - Hải Phòng SDM072
Diện tích : 100m² ( 5x20)
Hướng : Tây Nam
Đường trước mặt 12m, cạnh trục đường 15m, tiện ích xung quanh đầy đủ , gần chợ, trường, CAP, UBND. Giao thông thuận tiện, đường thông các ngả.
Giá : 78tr/m² ( có thoả thuận)
đt quyền bds
Nhà 4 tầng khu phân lô 193 văn cao  90m2 ngang 4.5m  đường 12m
5
7.99 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Nhà 4 tầng khu phân lô 193 Văn Cao.
- Diện tích: 90m² ngang 4.5m dài 20m.
- Công năng sử dụng: 4 ngủ 4 wc, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Vị trí cách mặt đường Văn Cao ~ 300m, thuận tiện di chuyển ra Lê Hồng Phong, Ngô Gia Tự, Trung Lực.
- Giá: 7.99 tỷ.

100m2 đất mặt đường trung lực  ngang 5m  điểm đẹp kinh doanh tốt
5
9.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Trung Lực
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Vị trí đoạn đầu ngay gần Lê Hồng Phong đi vào, nằm ngay nút giao giữa Trung Lực, LHP và Bến Láng
- Giao thông qua lại sầm uất thích hợp kinh doanh mọi loại hình
- Giá: 9.5 tỷ - 95tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Nhà 4 tầng dân xây phân lô lê hồng phong  81m2 ngang 4.5m  hướng nam
6
8.99 tỷ 81 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Nhà 4 tầng dân xây tuyến 3 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 81m² ngang 4.5m
- Công năng sử dụng: 4 ngủ 4 wc, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi
- Đường rộng 12m cả vỉa hè
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Giá: 8.99 tỷ

Nhà 4 tầng thang máy tđc tuyến 3 lê hồng phong  81m2 ngang 4.5m  hướng nam
8
8.8 tỷ 81 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Nhà 4 tầng thang máy TĐC Tuyến 3 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 81m² ngang 4.5m dài 18m.
- Công năng sử dụng: 3 ngủ khép kín, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Tặng full nội thất.
- Hướng Nam.
- Giá: 8.8 tỷ.

Căn góc nhà 1,5 tầng tại Trung Thư, văn cao hải an hải phòng

Đường rộng ô bàn cờ. Ô tô đỗ trong nhà.

Nhà 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp 2 nhà WC, sân phơi. Chỗ đỗ xe riêng.

DT: 4,5x20=90m².

Giá:85tr/m².Đang cho thuê 10tr/ tháng.Hợp đồng lâu dài.

LH Em Phương: .
Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng.
Chuyển nhượng lô đất 89,8m2 tdc đằng lâm 2, hải an
3
7.9 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng lô đất 89,8m² TDC Đằng Lâm 2, Hải An.
Vị trí đẹp trong khu phân lô thông Ngô Gia Tự và Bùi Viện. Khu dân cư văn minh, gần chợ, trường các cấp.
Diện tích: 89,8m² (4,8m x 18,7m).
Hướng: Bắc.
Có khe kĩ thuật sau đất 1,5m.

Giá: 88 tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Hàng hiếm đất tái định cư sở tư pháp, đằng hải tuyến 3 lê hồng phong (e233)  0917 696 ***
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Hàng hiếm đất tái định cư Sở Tư Pháp, Đằng Hải (E233) LH .

D. Tích: 100m² (ngang 5 x 20) - Hướng: Tây Bắc.

- Chỉ 1 lô duy nhất bán lúc này, khu trung tâm, cơ sở hạ tầng đồng bộ, dân cư đông.
- Bán kính 200m full tiện ích, trường học các cấp, chợ Lũng Đông, UB hành chính, bệnh viện...

Giá: 75 tr/m².
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP100).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư ...
81m2 đất mặt đường tây trung hành  ngang 4.5m  hướng nam  đường 12m
4
7.78 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành.
- Diện tích: 81m² ngang 4.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng chính Nam.
- Giá: 96tr/m2

Bán đất tặng nhà cũ mặt phố tô vũ 193 văn cao  80m2  đường 15m
3
8.6 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất tặng nhà mặt đường Tô Vũ - 193 Văn Cao
- Diện tích: 83m² ngang 4m dài 20.75m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Thẳng từ Cafe Ông Bầu vào là đến
- Trên đất hiện đang có nhà cũ có thể cho thuê
- Giá: 8.6 tỷ

Bán lô đất đẹp  an cư lý tưởng tại tđc đằng lâm 2
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Diện tích: 89,8 m² vừa vặn, dễ thiết kế nhà ống hiện đại
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng Đông Nam đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài
Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)
Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
86.8m2 đất phân lô 333 văn cao  ngang 4.34m  đường 10m
4
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô.
- Đường rộng 10m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m.
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ.
- Giá: 88triệu/m² ~ 7.63 tỷ / lô.

100m2 đất mặt đường đôi 30m khu phân lô 193 văn cao  ngang 5m  tây tứ trạch
4
7.4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m khu 193 Văn Cao.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng 30m (Vỉa hè rộng 7m).
- Hướng Tây.
- Thuận tiện di chuyển ra Trung Lực, Ngô Gia Tự, Lê Hồng Phong.
- Giá: 80triệu/m²

Hạ giá 11 giá 2 lô đất liền kề khu phân lô 333 văn cao  hải  an  hp
3
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- HẠ SỐC 11 giá từ 99 tr/m² giờ còn 88tr/m2
- Bán đất khu phân lô Văn Cao
- 2 LÔ LIỀN KỀ (Bán lẻ hoặc bán cả)
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô
- Đường rộng 10m cả vỉa hè
- Hướng Đông
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ
- Giá: 88 triệu/m² ~ 7.63 tỷ / LÔ

Liên hệ:
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Mua Bán Bất Động Sản Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận Hải An ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận Hải An.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận Hải An chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận Hải An tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Quận Hải An trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Quận Hải An: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Quận Hải An: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.

✅ Vị trí và các yếu tố phong thủy: Vị trí là một trong nhưng yếu tố hàng đầu quyết định giá nhà hiện tại và giá nhà trong tương lai tại Quận Hải An. Những vị trí thuận lợi về mặt giao thông, gần nhiều tiện ích và dịch vụ thiết yếu như: chợ, trường học, trung tâm thương mại, bệnh viện, công viên, nhà văn hóa… Phong thủy cũng là yếu tố quan trọng góp phần mang vận may cũng như sức khỏe, tiền tài của người trong gia đình