Mua bán nhà đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm mặt đường thành tô (ngay sân bay) hải an  hải phòng. dt 166m2 ngang 6m. giá 26.5tr/m2
6
4.4 tỷ 166 m²
Nhà Mặt Tiền
7 7

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Siêu phẩm mặt đường Thành Tô (ngay sân bay) - Hải An - Hải Phòng.
Diện tích 166m² ngang 6m DT thực tế 188m². Tặng nguyên 7 căn nhà trọ trên đất đang cho thuê ổn định 12tr - 15 /tháng.
Bán kính 200m xung quanh ngay gần chợ cá Nam Hải. Gần đường Ngô Gia Tự, mặt đường rộng 6m, có vỉa hè 1m. Tiện ích miên man...
Giá: 26.5tr/m² gia lộc.
Hỗ trợ bank tối đa lên đến 3.5 tỷ.
Liên hệ: H1.
BĐS BeeHLand.
Bán đất 69,3m2 mặt ngõ ô tô đậu cửa 417 đằng hải  hải an
4
3.12 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Tể (3 tin đăng)
Bán đất 69,3m² mặt ngõ ô tô đậu cửa 417 Đằng Hải - Hải An.
- Hướng Tây TT, cách mặt đường chính 300m, khu dân cư sầm uất...
Giá 45tr/m² TT nhẹ.
Cần bán lô đất tái định cư đường dứa, đường rộng 30m
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Diện tích: 100m²
Mặt tiền: 4,5m
Đường trước mặt: rộng 30m, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 4,8 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ:
Phạm Thêm Hải An (gi ap)
Bán nhà 3 tầng độc lập trung hành đằng lâm hải an hải phòng, oto vào nhà, kinh doanh ok giá 3.39 tỷ
12
3.39 tỷ 144 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Bán Nhà 3 Tầng độc lập Trung hành Đằng lâm hải An Hải Phòng, oto vào nhà, kinh doanh buôn bán, giá 3.39 tỷ.
-Vị trí: Thuận tiện đi ra các tuyến đường: Trung Hành, Trung Lực, Lực Hành, Ngô Gia tự, Lê Hồng Phong, Đằng Hải, World Bank, Cát Bi, Thư Trung, Văn Cao Lạch Tray, Cầu Rào, Thiên Lôi, Bệnh Viện, UBND, gần chợ, trường các cấp: Mẫu giáo, 1, 2, 3, Chuyên Trần Phú, full tiện ích.
-Diện tích: ...
Spcc, siêu hiếm mặt tiền 5,5m view công viên vườn hoa đất quân khu 3 (e344)  0917 696 ***
3
4.02 tỷ 93 m²
Đất Mặt Tiền

P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, Siêu hiếm mặt tiền 5,5m view công viên vườn hoa Đất Quân Khu 3 (E344) LH

D.tích: 93,5m (ngang 5,5 x 17) - Hướng: Đông Bắc

- Tuyến 2 đường 25m nhìn vào công viên vườn hoa, ô tô dừng đỗ vỉa hè đối diện thoải mái, không có nhà chắn mặt
- Mặt tiền siêu rộng, dãy chỉ có mấy lô, tiềm năng sinh lời tốt, gần dự án Aurora, Vin, Hải An center ...

Gi.á: 43 tr/m
============================
+ Phạm ...
Bán đất tái định cư tràng cát, phường hải an
4
3.85 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư Tràng Cát P. Hải An.

Vị trí: TĐC Tràng Cát, quận Hải An Hải Phòng.
Diện tích: 70m².
Mặt tiền: 5m.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá bán: 55 triệu/m² (có thương lượng).

Ưu điểm nổi bật.
Mặt đường rộng 12m, có vỉa hè 2 bên.
Khu dân cư đông đúc, văn minh.
Không gian thoáng, hạ tầng đồng bộ.

Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Gần trường học, khu ăn uống ...
Đất tái định cư tràng cát 75m2 , đường rộng 12m khu đông dân
3
3.68 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT TĐC TRÀNG CÁT HẢI AN HẢI PHÒNG

Diện tích: 75m (5m x 15m)
Hướng: Đông Bắc
Mặt tiền rộng 5m vuông vắn đẹp

Vị trí tiềm năng:

* Khu dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đồng bộ
* Gần NOXH Vin, Ecopark, đường Vành đai 2
* Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá và sinh lời cao

Phù hợp xây ở, đầu tư hoặc kinh doanh lâu dài.
Giao thông thuận tiện kết nối các khu ...
Bán đất khu tdc tasa bình kiều  đông hải  hải phòng dt 102m 1 lô ngang 5,1m hướng tây nam
4
3.67 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Bình Kiều 1, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

bán đất khu tdc tasa bình kiều - đông hải - hải phòng
dt 102m 1 lô ngang 5,1m QSD063
hướng tây nam
vị trí gần đình vũ . nguyễn bỉnh khiêm . phủ thượng đoạn . đông hải . làm kho hàng các thứ tuyệt luôn
giá 36tr/m có tt
đt quyền bds
Mặt đường 15m đất tái định cư gốc lim, đằng hải (e164)  0917 696 ***
3
4.16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 15m đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (E164) LH

D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam

- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...

Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
Còn duy nhất 01 căn 2pn2wc nhỉnh hơn 3 tỷ  view vũ yên  bàn giao nội thất xịn sò  0978 802 ***
7
3.76 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Golden Crown Hai Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Diện tích: 63,2m² 2PN2WC - View Vũ Yên.

Chính sách giá linh hoạt:
- Thanh toán sớm 95%: 3,758 tỷ.
- Thanh toán tiến độ: 4,082 tỷ.
- Thanh toán tiến độ giãn(1%/tháng): 4,221 tỷ.
- Vay ngân hàng, ân hạn 40 tháng: 4,592 tỷ.

Lợi thế nổi bật:
- Siêu hiếm: Chỉ 2 căn/tầng.
- Thiết kế tối ưu, dễ cho thuê.
- Vốn thấp sinh lời cao.

Tiện ích 5 sao:
Robot vận hành công nghệ API.
Sảnh vàng 5m chuẩn khách ...
BÁN NHÀ 4 TẦNG NGÔ GIA TỰ, HẢI AN - 66M2, 4PN, HƯỚNG NAM MÁT MẺ - CHỈ 4.3 TỶ
10
4.3 tỷ 66 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

* Thông tin mô tả
• Vị trí: Ngõ 639 đường Ngô Gia Tự, phường Đằng Lâm, quận Hải An, Hải Phòng.
• Diện tích: 66 m² (Mặt tiền: 3.8m).
• Thiết kế: Nhà xây 4 tầng kiên cố, hiện đại.
• Công năng: 4 Phòng ngủ, 3 Nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, sân phơi, ban công.
• Hướng nhà: Chính Nam (Đón gió mát, tài lộc).
• Hướng ban công: ...
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG HÀNG TỔNG – HẢI AN – DIỆN TÍCH 169M² – GIÁ 4,5 TỶ
5
4.5 tỷ 159 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Hàng Tổng – tuyến kết nối Đằng Hải, Mai Trung Thứ, Đông Hải. Khu vực dân cư đông, kinh doanh ổn định. Phù hợp mở cửa hàng, văn phòng, kho dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.
Vị trí di chuyển nhanh ra cảng, khu công nghiệp và các trục chính thành phố. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 169m²

Mặt tiền: 4m, ...
Tổng hợp quỹ căn mở bán golden crown hải phòng cập nhật bảng giá mới nhất tháng 5/2026
16
4.9 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Golden Crown Hai Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+ 2N : 77.5m - Đông Nam giá 4 tỷ 9

Hotline: (Tư vấn, phân phối trực tiếp dự án).
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÌNH VŨ – HẢI AN – MẶT TIỀN 8M – GIÁ 4X TR/M²
4
4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hạ Đoạn, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Đình Vũ – tuyến giao thương chiến lược kết nối cảng, KCN và trung tâm Hải An. Phù hợp xây văn phòng, showroom, kho xưởng hoặc đầu tư trung – dài hạn.
Khu vực lưu lượng xe container lớn, hạ tầng hoàn chỉnh, hưởng lợi trực tiếp từ phát triển logistics và cảng biển. Tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Thông tin chính:

Diện tích: 100m²

Mặt tiền: 8m (rộng, dễ khai thác)

Đất ...
Cơ hội để sở hữu căn hộ đẹp nhất hải phòng tại vị trí trung tâm giá chỉ từ 45tr/m2 kèm quà tặng
14
4 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Golden Crown Hai Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

1. Dự án: Chung cư Golden Crown Hai Phong.
2. Vị trí: Ngã tư Lê Hồng Phong, Trung tâm TP Hải Phòng.
3. Sản phẩm: 1pn, 2pn, 3pn, Penhouse, Sky Villa, Duplex,
Shop office.
- Loại 1: Căn hộ cho khách muốn mua giá rẻ nhất không quan tâm hướng và khoảng tầng - rộng từ 88m² - giá từ 4 tỷ.
- Loại 2: Căn hộ cho khách thích mua giá tốt nhưng vị trí hợp lý 1 chút và có view ổn - rộng từ 88m² - giá từ 4.6 ...
Bán căn hộ doji diamond crown và golden crown giá tốt nhất ưu đãi đến hết tháng 5/2026
15
3.4 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Golden Crown Hai Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

1) Doji Golden Crown
- 2 ngủ 77m² gốc 4,9 tỷ giảm còn 4,1 tỷ
- 2,5 ngủ 87m² gốc 5,4 tỷ giảm còn 4,4 tỷ
- 3 ngủ 109m² gốc 8 tỷ giảm còn 6,8 tỷ
2) Doji Diamond Crown
- Studio 37m² gốc 2,2 tỷ giảm còn 2,050 tỷ
- 1,5 ngủ 56m² gốc 3,2 tỷ giảm còn 2,700 tỷ
- 2 ngủ 72m² gốc 4 tỷ giảm còn 3,4 tỷ
- 3 ngủ 104m² gốc 6,6 tỷ giảm còn 6,2 tỷ
Liên hệ tư vấn 24/7: để được tư vấn căn hộ ưng ý.
Pháp lý: Sổ hồng ...
Spcc, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư điểm 4 đằng hải (e282)  0917 696 ***
3
4.35 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư Điểm 4 Đằng Hải (E282) LH .

D. Tích: 69m² (ngang 4,2 x 16) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường 12m vỉa hè 2 bên, vị trí đẹp không lỗi lầm, dân đã xây dựng nhiều.
- Gần công viên vườn hoa, bán kính 1km full tiện ích: Trường học, chợ Lũng Đông, bệnh viện...

Giá: 63 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,3 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, D469).
+ ...
Nhà độc lập xây mới tại phương lưu  đông hải  kinh doanh được loại hình dịch vụ hoặc mở vp
20
4.65 tỷ 73 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Phương Lưu 2, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Hàng nóng hổi vừa thổi vừa xem ngay!
Chính chủ gửi bán căn nhà xây mới vừa hoàn thiện tại Phương Lưu - Đông Hải
Vị trí: vài bước chân ra trục đường chính, ôtô đỗ vào sân nhà, tiện ích xung quanh: trường , chợ , ra đường Đà Nẵng, Lê Hồng Phong, sang Vũ Yên vài phút
S 73.8 MV x 4 tầng có sân cổng, khe thoáng
Công năng : 1 phòng khách, bếp, 3 vệ sinh, 4 ngủ, 1 thờ, 1 kho, sân trước sau
Hướng: ...
2 lô liền kề gần tòa gtic đất tái định cư tasa, đông hải (e261)  0917 696 ***
3
3.62 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

2 lô liền kề gần tòa Gtic Đất tái định cư Tasa, Đông Hải (E261) LH

D.tích: 102m (ngang 5,1 x 20) - Hướng: Tây Nam

- Giá siêu tốt, gần đường Nguyễn Bỉnh Khiêm giao thông thuận tiện
- Phù hợp đầu tư giữ tiền, xây ở, làm kho xưởng ...

Gi.á: 35,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 3,6 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, TS102)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, ...
Chào bán lô đất tđc sân bay tràng cát. vị trí đẹp. đường rộng 12m
3
3.62 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chào bán lô đất TĐC sân bay Tràng Cát. Vị trí đẹp. Đường Rộng 12m
- Diện tích: 67,1m², mặt tiền 4m
- Đường trước đất 12m (lòng đường 6m, vỉa hè mỗi bên 3m)
- Vị trí sát lô góc, không lỗi phong thủy, khu đất đẹp và thoáng
- Trước mặt là khu công cộng, đỗ được nhiều ô tô, thuận tiện kinh doanh hoặc ở
- Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt
- Giá chào: 54 triệu/m² (có thương lượng cho khách thiện ...
Từ 0 tới 20 của 37

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Mua Bán Bất Động Sản Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận Hải An ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận Hải An.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận Hải An chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận Hải An tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Quận Hải An trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Quận Hải An: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Quận Hải An: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.

✅ Vị trí và các yếu tố phong thủy: Vị trí là một trong nhưng yếu tố hàng đầu quyết định giá nhà hiện tại và giá nhà trong tương lai tại Quận Hải An. Những vị trí thuận lợi về mặt giao thông, gần nhiều tiện ích và dịch vụ thiết yếu như: chợ, trường học, trung tâm thương mại, bệnh viện, công viên, nhà văn hóa… Phong thủy cũng là yếu tố quan trọng góp phần mang vận may cũng như sức khỏe, tiền tài của người trong gia đình