Mua bán nhà đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán liền kề vinhomes tràng cát chỉ 284 căn giới hạn, kề cận phục vụ trực tiếp 27 tòa chung cư noxh
5
6 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Happy Home Tràng Cát, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Nhà phố 'hàng hiếm' giữa khu đô thị vạn dân: Lợi thế độc tôn của Boutique Home Tràng Cát.
Giá chỉ từ 6tỷ đồng
-Với số lượng cực kỳ hữu hạn trong khi nhu cầu thương mại, dịch vụ của cộng đồng cư dân nội khu là rất lớn, Boutique Home trở thành nguồn cung vô cùng khan hiếm và mang giá trị kinh doanh đặc biệt
Mỗi căn nhà phố tại đây đều được thiết kế đa công năng, linh hoạt cho nhiều mục đích:
- ...
Hàng hiếm chốt nhanh lô đất 63m2 mặt đường bùi viện, tđc 9,2ha hải an
5
5.23 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Hàng hiếm chốt nhanh lô đất mặt đường Bùi Viện, tđc 9,2ha Hải An.

Vị trí vàng kinh doanh gì cũng ra tiền.
Mặt đường Bùi Viện trục chính cực kỳ sầm uất.
Cực hợp mở công ty, văn phòng, kho vận, logistics.

Diện tích: 63m² (ngang 5,3m cực đẹp xây dựng tối ưu).
Hướng Nam phong thủy hút tài lộc.

Xung quanh full tiện ích: Trường Cát Bi Lê Quý Đôn FPT, Chợ Cát Bi, Khu dân cư đông đúc, lưu lượng người ...
BÁN NHÀ 4 TẦNG PHƯƠNG LƯU – ĐÔNG HẢI – LÔ GÓC 3 MẶT NGÕ – Ô TÔ ĐỖ CỬA – GIÁ 5,95 TỶ
5
5.95 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Phương Lưu, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Căn nhà nằm sau 1 nhà mặt đường Phương Lưu, khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn chỉnh. Phù hợp an cư lâu dài hoặc giữ tài sản khu lõi Hải An.
Kết nối nhanh Lê Hồng Phong – Văn Cao – Lạch Tray, di chuyển thuận tiện trung tâm. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 72m² × 4 tầng

Lô góc 3 mặt ngõ, sân cổng rộng

Ô tô đỗ tận cửa

Móng cọc khoan ...
Lô 60m2 tđc thành tô, hải an khu sống xanh, tiện ích đầy đủ
5
5.22 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Lô 60m² tđc Thành Tô, Hải An khu sống xanh, tiện ích đầy đủ.
Khu quy hoạch đồng bộ, đường rộng rãi, sạch đẹp.
Gần công viên lớn 8.000m không gian sống thoáng mát.
Có trung tâm văn hóa, sân Pickleball thể thao ngay trong khu phân lô.
Lợi thế sống:
Gần sông Lạch Tray không khí trong lành.
Khu dân cư văn minh, phù hợp gia đình trẻ.
Diện tích: 60m ngang 5m x dài 12m.
Đường: 13,5m ô tô đỗ thoải ...
BÁN NHÀ 4 TẦNG XÂY MỚI TRUNG HÀNH – ĐẰNG LÂM – ĐƯỜNG RỘNG 2 Ô TÔ TRÁNH – GIÁ 6,5 TỶ
3
6.5 tỷ 65 m²
Nhà Riêng
4 3

Phố Bắc Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Căn nhà xây mới độc lập tại Trung Hành – Đằng Lâm, khu dân cư phát triển ổn định. Phù hợp ở lâu dài, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản.
Vị trí kết nối nhanh Lê Hồng Phong – Ngô Gia Tự – trung tâm quận. Gần chợ, trường học, BigC, Parkson, sân bay Cát Bi, tiện ích đầy đủ.
Thông tin chính:

Diện tích: 64,39m² (SD thực tế ~70m²)

Hướng: Đông

Nhà 4 tầng xây mới, độc lập

Công năng: khách ...
Nhà 4 tầng dân xây tđc đằng hải view công viên  65m2  tây tứ trạch
5
6.3 tỷ 65 m²
Nhà Riêng
4 5

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Nhà 4 tầng dân xây TĐC Đằng Hải.
- Diện tích: 65m² ngang 4.5m. DTCN 46.1m2
- Công năng sử dụng: 4 ngủ khép kín, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 6.3 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bất đất tđc lô 9 lê hồng phong hải phòng
3
6.75 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Hạ Lũng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Thắng (1 tin đăng)
__ Bán đất TĐC Lô 9_ Đằng Hải_ P . Hải An !
Diện tích : 67,5m². Ngang : 4,5m.
Có khe thoáng đằng sau và vỉa hè rộng
Đường 15m gần trường chợ .
. Bìa đỏ chính chủ
__ Giá 100tr/m² ( có thoả thuận )
Hướng : Đông Nam
Liên hệ :
Spcc, trục chính đường to đất tái định cư 9,2ha thành tô (e128)  0917 696 ***
3
5.61 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

SPCC, trục chính đường to đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E128) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12m) - Hướng: Tây Bắc

- Hàng siêu hiếm, 1 lô duy nhất mặt trục chính chữ Y, không chút lỗi lầm
- Khu đẹp nhất Hải An với công viên lớn, khu liên hiệp thể thao, bể bơi 4 mùa, nhà trẻ ...

Giá: 93,5 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 92HA60)
+ Chuyên BĐS ...
Lô góc xẻ khe tuyến 2 đồng xá đất tái định cư 9,2ha thành tô (e176)  0917 696 ***
3
5.67 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Lô góc xẻ khe tuyến 2 Đồng Xá đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E176) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12m) - Hướng: Tây Nam

- Đường 13,5m ô tô dừng đỗ thoải mái, gần công viên, nhà trẻ, lô góc thoáng mát
- Khu phố trung tâm, gần trường học các cấp, chợ Cát Bi, đường Lạch Tray...

Giá: 94,5 tr/m2
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 92HA60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô ...
72m2 đất tđc đồng giáp  đông nam  đường 12m
3
5.04 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đồng Giáp
- Diện tích: 72m² ngang 4m dài 18m
- Đường 12m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 2 của đường 40m
- Giá: 70 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán lô 60m2 đường trục chính 15m. tđc 9,2ha thành tô, hải an (hàng hiếm)
5
5.64 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán lô 60m² đường trục chính 15m. TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An (hàng hiếm).

Diện tích: 5m x 12m = 60m².
Hướng: Tây Bắc..
Vị trí mặt đường trục chính 15m, trung tâm của dự án. Thuận tiện di chuyển, vừa để ở hoặc làm văn phòng công ty, kinh doanh.
Tiện ích: Gần trường cấp 1 2 Cát Bi, Lê Lợi, Lê Quý Đôn (FPT), Chợ Cát Bi, Siêu thị, hàng quán!

Giá: 94 triệu/m² (thoả thuận)
Tùng Anh Land: .
- Số 26 ...
60m2 đất mặt đường tây trung hành lô 17 lê hồng phong  đường 12m  đông tứ trạch
4
6.36 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành - Lô 17 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Đường 12m cả vỉa hè
- Nằm trên mặt đường Tây Trung Hành kết nối thẳng Trung Lực với Lê Hồng Phong
- Giá: 6.36 tỷ

Bán lô góc mặt đường đôi 30m, lô 9 lê hồng phong, hải phòng
4
6.9 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc cực đẹp hiếm gặp.
Mặt đường đôi 30m Lô 9 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
+ Diện tích đất: 51m² | Mặt tiền 4.4m | Nở hậu đẹp.
+ Diện tích sử dụng: Gần 70m² tối ưu công năng, phù hợp xây mô hình kinh doanh.
+ Vị trí: Lô góc mặt đường đôi 30m cực hiếm, phù hợp xây văn phòng, cửa hàng, cho thuê sinh lời.
+ Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ giao dịch nhanh.

+ Giá bán: 6.9 tỷ (có thoả thuận).

Chuyên BĐS ...
Nhà 4 tầng thang máy ô tô vào phố phương lưu
13
6.5 tỷ 66 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Phương Lưu, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Siêu phẩm thang máy gara ô tô Phương Lưu.

Diện tích 66,6m² x 4 tầng xây độc lập.

Ngõ rộng 4m ô tô vào nhà, kinh doanh tốt.

Công năng: Gara, phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ khép kín, phòng thờ, sân phơi.

Thang máy hiện đại tặng full nội thất theo ý khách.

Hướng Tây Tứ Trạch.

Bảo hành nhà 3 năm thiết bị lỗi đổi mới tháng đầu.

Giá: 6 tỷ 500 (có thoả thuận).
For Home: .
60m2 đất lô 15 lê hồng phong  đường 15m  tây tứ trạch
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND phường Hải An.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 115triệu/m².

Chào bán nhà f0 80m x 4,5 tầng tại đằng hải, hải an, hải phòng
16
5.5 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
12 11

Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Em Lợi (2 tin đăng)
Chào bán căn F0 tại Đằng Hải.
Lô góc thoáng, bìa vuông như bánh chưng
Đang kinh doanh cho thuê , doanh thu 25-30tr/ tháng.
Vị trí đẹp nhất Đằng Hải, gần trường, chợ Lũng Đông, bệnh viện, công an, an ninh cực kì tốt,
Đang làm hầm chui Bùi Viện, sau khi hầm chui xong tiềm năng tăng giá quanh khu vực cực kì cao.

Mua để đầu tư và giữ dòng tiền hàng tháng cực hợp lý.
Diện tích 80m x 4,5 tầng
Công ...
Căn liền kề biệt thự vip tại tp hải phòng, giá chỉ 5,5 tỷ cho lô liền kề sẵn sổ 65m2
3
5.4 tỷ 65 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Thông tin chi tiết liền kề Nam Hải Central Park:
Quy mô: 26 căn liền kề, cao 4 tầng, thiết kế hiện đại.
Vị trí: Ngã tư Bù, Nam Hải, Hải An, Hải Phòng.
Tiện ích: Liền kề công viên xanh rộng 3.000m², đường nội khu rộng rãi 13 - 15m.
Tình trạng: Đã hoàn thiện mặt ngoài, sẵn sàng bàn giao.
Hàng đẹp tuyến 2 đường 40m đất tái định cư Đồng Giáp, Hải An (E163) LH: .

D. Tích: 72m² (ngang 4 x 18) - Hướng: Đông Nam.

- Vị trí đẹp, không lỗi, giá tốt cho đầu tư, xây nhà thang máy, sân cổng.
- Gần trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go hơn 2km.

Giá: 70 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DG72).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân ...
Spcc, sau sở tài chính đất lô 15 tuyến 2 lê hồng phong (c617)  0917 696 ***
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

SPCC, Sau sở tài chính Đất lô 15 tuyến 2 Lê Hồng Phong (C617) LH: .

D. Tích: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 15m vỉa hè 2 bên, thông ra đường Ngô Gia Tự.
- Sau Sở Tài Chính, đối diện UB hành chính quận Hải An.
- Xung quanh full tiện ích, phù hợp để ở, làm trụ sở công ty...

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 6,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1560).
+ ...
Liền kề biệt thự vip tại tp hải phòng, giá chỉ từ 5,4 tỷ cho lô liền kề sẵn sổ 65m2
3
5.4 tỷ 65 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Aurora Harbour Nam Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Nam Hải Central Park Hải Phòng là dự án gồm 26 căn liền kề (4 tầng) và 24 căn Shop Villas (3 tầng), nằm ngay ngã tư Bù, Hải An. Dự án đã hoàn thiện mặt ngoài, đường nội khu 13 - 15m, cạnh công viên 3.000m².
Facebook.
Facebook.
Thông tin chi tiết liền kề Nam Hải Central Park:
Quy mô: 26 căn liền kề, cao 4 tầng, thiết kế hiện đại.
Vị trí: Ngã tư Bù, Nam Hải, Hải An, Hải Phòng.
Tiện ích: Liền kề ...
Từ 0 tới 20 của 32

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Mua Bán Bất Động Sản Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận Hải An ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận Hải An.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận Hải An chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận Hải An tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.