Mua bán nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán tòa nhà lô góc mặt phố lạc long quân, q.tây hồ. dt sổ 450m2 x 12t, mt 15m. vị trí cực đẹp
4
300 tỷ 450 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Gia Đình Cần Bán Tòa Nhà Căn Góc Mặt Phố Lạc Long Quân, Quận Tây Hồ - TP Hà Nội.
- DT sổ 450m² x 12T, 2 hầm MT 15m. (Vuông vắn đẹp).
- Nhà Nằm vị trí đoạn đẹp nhất Mặt Phố Lạc Long Quân, vỉa hè rộng. Đường Ôtô 2 chiều giao thông thuận tiện đi lại và Ôtô đỗ dừng thoải mái.
- Mặt Phố Lạc Long Quân Kinh Doanh hay làm Văn Phòng rất nhộn nhịp và Sầm Uất.
- Nhà lô góc 1 mặt phố và 1 mặt ngõ hông ...
Penthouse celestine westlake biểu tượng sống thượng lưu bên hồ tây
5
Thỏa thuận 370 m²
Nhà Chung Cư
6

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

PENTHOUSE CELESTINE WESTLAKE BIỂU TƯỢNG SỐNG THƯỢNG LƯU BÊN HỒ TÂY

Giữa quỹ đất ven Hồ Tây ngày càng khan hiếm, Penthouse tại Celestine Westlake xuất hiện như một tuyệt tác dành riêng cho những chủ nhân tinh hoa nơi bất động sản không chỉ để sở hữu, mà còn là dấu ấn khẳng định vị thế và gu sống khác biệt.

Tọa lạc tại khu Vườn Đào một trong những vị trí đắt giá bậc nhất Tây Hồ, những căn ...
Bán shophouse dòng tiền cực đỉnh udic westlake võ chí công, đối diện lotte mall sở hữu lâu dài
11
36.5 tỷ 384 m²
ShopHouse

Udic Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

BÁN SHOPHOUSE 3 TẦNG 384.2m² MẶT ĐƯỜNG VÕ CHÍ CÔNG, HIẾM CÓ
Bán gấp shophouse Udic Westlake 3 tầng, 384.2m², 95tr/m², đối diện Lotte Mall
Cần bán nhanh shophouse khối đế dự án Udic Westlake mặt đường Võ Chí Công, KĐT Nam Thăng Long, Hà Nội
Thông tin căn:
- Diện tích: 301m²
- Xây dựng: 3 tầng
- Mặt tiền: 10m
- Hướng Đông Nam
Pháp lý: HĐMB, sở hữu lâu dài
Giá bán: 95 triệu/m² = 36,5 tỷ
Vị trí:
Mặt ...
Sky villa sân vườn bể bơi riêng view trọn sông hồng noble tây hồ vận hành 5* bởi worldhotels
10
58 tỷ 316 m²
Nhà Chung Cư
4 5

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ Sky Villa đẳng cấp và tiện nghi nhất Noble Crystal Tây Hồ.
- Diện tích tim tường 316m², diện tích thông thuỷ: 288m (2 tầng).
- Tầng 1: 177m² (bao gồm cả sân vườn & bể bơi riêng rộng 70m²).
- Tầng 2: 111m².
- Thiết kế 4PN - 5WC.
- Hướng view trọn sông Hồng, trục cảnh quan, công viên BRG, cầu Nhật Tân...
- Bàn giao nội thất cao cấp: Sàn đá tự nhiên phòng khách, bếp - hút mùi De Dietrich, ...
Bán biệt thự K6 Ciputra - nội khu yên tĩnh- view hồ, công viên 65ha - 400m2 xây thô - giá 550tr/m2
7
220 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự K6 Ciputra Tây Hồ - nội khu yên tĩnh - view hồ 65ha - 403m² - khu vip Nhất Ciputra.

- Vị trí: Nhà thuộc khu K6 Ciputra. Nội khu cực kỳ yên tĩnh. Khu VIP hàng xóm toàn lãnh đạo, doanh nghiệp lớn.

Diện tích: 403m² xây 4 tầng, mặt tiền 12m. Hiện trạng nhà xây thô, hoàn thiện mặt ngoài. Cho khách hàng về tự tay hoàn thiện theo mong muốn.

Phù hợp cho các bác ở thích yên tĩnh, riêng tư. ...
Bán toà nhà apartment tây hồ dt 330m2x9t, view hồ tây, có hầm, giá 83 tỷ, 30 căn hộ cho thuê
12
83 tỷ 330 m²
Nhà Riêng
30 30

đường Tây Hồ, P.Bưởi, Q.Tây Hồ, HN

(Siêu phẩm dòng tiền) apartment view Hồ Tây 330m², 9 tầng có hầm doanh thu 6 tỷ/năm, 83 tỷ.
Vị trí "Kim cương" Tây Hồ: Tọa lạc tại khu phố Võng Thị sầm uất, chỉ 50m ra sát mặt Hồ Tây lộng gió. Vị trí đắc địa, ngõ ô tô tránh, di chuyển cực kỳ thuận tiện, là nơi tập trung cộng đồng người nước ngoài và giới thượng lưu sinh sống.

- Tầm nhìn & Không gian đẳng cấp: Tòa nhà sở hữu View trực diện Hồ ...
Shophouse udic westlake võ chí công, đã có sổ, sở hữu lâu dài, giá đầu tư
7
Thỏa thuận 384 m²
ShopHouse

Udic Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

SUẤT NGOẠI GIAO SHOPHOUSE UDIC WESTLAKE MẶT VÕ CHÍ CÔNG | SỔ HỒNG LÂU DÀI | GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC, HOTLINE

Vị trí kim cương trung tâm Tây Hồ

Dự án Udic Westlake, mặt đường Võ Chí Công, trục huyết mạch kết nối sân bay Nội Bài trung tâm Hà Nội
Thuộc khu đô thị Nam Thăng Long Ciputra, khu vực tập trung cộng đồng doanh nghiệp, chuyên gia quốc tế
Đối diện tổ hợp Lotte Mall Tây Hồ trung tâm ...
Cần bán gấp đơn lập góc k7 starlake! kđt tây hồ tây  starlake, giá cực chất 800 triệu / m2, 331 m2
4
264.8 tỷ 331 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Biệt thự tại KĐT Tây Hồ Tây - Starlake, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội với diện tích 331m².
- Giá cực tốt 800 triệu / m², cơ hội đầu tư hấp dẫn.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
- Khu vực phong thủy tốt, thuận lợi cho cuộc sống.

Khu vực xung quanh
+ Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Thu Cúc và bệnh viện tim Hà Nội - cơ sở 2.
+ Công viên Starlake Tây Hồ, không gian xanh lý tưởng cho cả ...
Tòa nhà khách sạn 10 tầng. 40 căn hộ. mặt phố víp view 2 hồ. chủ cần bán gấp
3
500 tỷ 310 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Xuân Diệu, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Xuân Diệu 310m². 10 tầng. Giá 500 tỷ Tây Hồ.

Toà khách sạn căn hộ mặt phố VIP view 2 hồ - vị trí tuyệt đỉnh - đẳng cấp số 1 hồ Tây.

Toà nhà đang đi vào hoàn thiện, được xây dựng 8 tầng + 2 hầm. Thiết kế không gian mở với 10 tầng tổng gần 40 căn hộ cao cấp cho thuê - tương lai dòng tiền rất cao.

Sổ đẹp nở hậu không lỗi - Quy hoạch trước nhà đã ổn định - phía sau dự án Hồ Tứ Liên triển khai vườn ...
Vip ! toà nhà mặt phố phú thượng 360m2 , mt 15m , 9 tầng , 2 mặt tiền  245 tỷ
4
245 tỷ 360 m²
Nhà Mặt Tiền
9 9

Đường Phú Gia, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

TÒA NHÀ VĂN PHÒNG HẠNG A TRUNG TÂM PHÚ THƯỢNG, QUẬN TÂY HỒ- SIÊU VÍP - SIÊU ĐẸP CHO KHÁCH LÀM VĂN PHÒNG - MẶT TIỀN QUYỀN LỰC - HẦM CỰC KHỦNG ĐỂ ĐƯỢC GẦN 10 CÁI OTO : 360m² , MT 15m , 9 Tầng , 2 mặt tiền ( 1 mặt Phố + 1 mặt ngõ ô tô )

THÔNG TIN CHI TIẾT TÒA NHÀ
Diện tích đất: 350m², mặt tiền rộng 15m, thế đất vuông vắn.
Xây dựng: 1 hầm + 8.5 tầng nổi, thiết kế hiện đại, sàn thông suốt, công ...
Bán shophouse udic westlake mặt võ chí công  sổ hồng lâu dài 100 triệu/m 0906 995 ***
5
38.4 tỷ 384 m²
ShopHouse
6 3

Udic Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán SHOPHOUSE UDIC WESTLAKE MẶT VÕ CHÍ CÔNG | SỔ HỒNG LÂU DÀI | GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC,

HOTLINE

Vị trí kim cương trung tâm Tây Hồ

Đối diện tổ hợp Lotte Mall Tây Hồ trung tâm thương mại, khách ...
Bán căn hộ 493m56pn tại golden river thông tin đầy đủ, chính xác và cập nhật quỹ căn chi tiết.
13
60 tỷ 493 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Sunshine Golden River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Em Mai chuyên mua bán - chuyển nhượng và cho thuê căn hộ chung cư cao cấp tại toà Sunshine Golden River - khu đô thị Ciputra Tây Hồ

* Cam kết từ em Mai :
- Giá tốt nhất thị trường , minh bạch và cạnh tranh
- Tư vấn chuyên sâu ,chính xác và chuyên nghiệp
- Nhiệt tình ,hỗ trợ xem nhà 24/7
- Khách hàng được xem căn hộ thực tế và giao dịch trực tiếp với chính chủ .
- Hỗ trợ hoàn toàn về pháp lý, ...
Siêu vip view thung lũng hoa view hồ tây, diện tích 388m2 x 6 tầng cần bán gấp
4
154 tỷ 388 m²
Nhà Mặt Tiền
9 9

Đường Âu Cơ, P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

Bán nhà đường Âu Cơ diện tích 388m² - Phường Nhật Tân - Quận Tây Hồ.
Diện tích: 180/358m² + lưu không 32m².
Mặt tiền: 16m.
Móng thiết kế 9 - 10 tầng.
Xây dựng 200m²/sàn x 6 tầng.
Hướng Đông Bắc + Tây Nam.
Ô tô để trong hầm, nhà được 10 chiếc.
Thiết kế tầng 1 + 2 làm kinh doanh cafe hay nhà hàng đều tốt.
Tầng 3, 4, 5 mỗi tầng 3 ngủ + 2 - 3 WC, tầng 6 tum.