Nhà Đất BánHà NộiH. Mê Linh
Mua bán nhà đất tại Huyện Mê Linh, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²
Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN
Diện tích: 147m, mặt tiền 6m.
Giá: 6,95 tỷ.
Đất nằm trên đường rộng 6m, có vỉa hè rộng 2m.
Cách 1km tiện ích bạt ngàn, có: Chợ, sân vận động, trường mầm non, trường học các cấp, trạm y tế, đồn công an, UBND thị trấn Chi Đông.
Cách khu công nghiệp Quang Minh 1,5km, phù hợp nhu cầu an cư của ...
Đường 35, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN
Diện tích đa dạng từ 99m , mặt tiền rộng 6.6m
Vị trí cạnh đại đô thị Sun Group, view sông thoáng vĩnh viễn
Hạ tầng đồng bộ, quy hoạch bài bản, đường rộng
Tiện ích đầy đủ, từ mầm non đến đại học chỉ 5 phút di chuyển
Gần KCN Quang Minh, sân bay Nội Bài, nhu cầu ở và đầu tư cao
Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh các trục lớn
Sản phẩm hiếm, quỹ ...
KĐT Quang Minh, Tt.Quang Minh, H.Mê Linh, HN
Chính chủ nhờ bán gấp căn biệt thự KĐT Quang Minh, Vina2.
Diện tích: 350m², mặt tiền lớn. Giá 5xtr/m² gia lộc.
- Vị trí: Đường rộng, tiện ích xung quanh đầy đủ như trường học, hồ bơi, công viên cây xanh, chỗ ở lý tưởng... Đi nội thành 10km, đi sân bay Nội Bài 2km, bán kính 1km siêu thị Mê Linh Plaza, điện máy xanh.
- Tiềm năng: Giá rẻ nhất khu đô thị, ...
KĐT Quang Minh, Tt.Quang Minh, H.Mê Linh, HN
Diện tích: 260m² xây dựng 3 tầng đã hoàn thiện cho thuê khoảng 20 - 30tr.
Chỉ vài bước chân trước mặt là ra tới công viên 6.500m.
Vườn tùng và trường mầm non nội khu.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ không thế chấp, giao dịch ngay.
* Ngoài ra dự án Long Việt còn rất nhiều BT đẹp ạ;
* Dự án Long Việt. (Hơn 30 biệt thự đẹp cho khách hàng ...
Khu đô thị Kim Hoa, X.Kim Hoa, H.Mê Linh, HN
- Diện tích: 300m².
- 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm.
- Hướng mang lại phong thủy tốt.
- Mặt tiền rộng 20m, thuận tiện cho việc kinh doanh.
- Đường vào rộng 30m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
Điểm nhấn: Biệt thự này không chỉ nổi bật với thiết kế hiện đại mà còn có không gian thoáng đãng, lý tưởng cho cuộc sống gia đình. Vị trí nằm trong khu ...
Khu đô thị Kim Hoa, X.Kim Hoa, H.Mê Linh, HN
Gần đường Vành Đai 4 đang làm sắp hoàn thiện. Cách 700m ra đường cao tốc.
* Chính chủ gửi bán nhà biệt thự, khu đô thị Kim Hoa, xã Kim Hoa, huyện Mê Linh, TP Hà Nội.
- Vị trí: Khu đô thị Kim Hoa, cách sân bay Nội Bài 7km, 5km Honda và Toyota, 4km KCN Quang Minh, 27 km trung tâm Hà Nội.
- Tiện ích: KĐT ...
HUD Me Linh Central, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN
- Vị trí: 800m ra KĐT HUD, 1.3km ra Đường Vành Đai 4. Cạnh khu công nghiệp Quang Minh.
- Ô tô vào tận đất.
- DT: 104 m² full thổ cư MT 6m, sẵn nhà 2 tầng mới keng có thể đến ở luôn.
Giá: 6 tỷ.
.
X.Tráng Việt, H.Mê Linh, HN
- Diện tích 100m², mặt tiền 5m.
Hạ tầng đồng bộ, vị trí vô cùng đắc địa.
- Cách chân cầu Thượng Cát 3km, Hồng Hà 5km.
- Cách UBND xã, đền thờ Hai Bà Trung chỉ 500m.
- Cách VĐ4 khoảng 3km...
Khu vực lý tưởng cho các NĐT tiềm năng.
Giá đầu tư F1 nóng hổi ạ.
- Liên hệ Em Bính , chuyên đất Mê ...
Đường Dân Sinh, X.Kim Hoa, H.Mê Linh, HN
Diện tích: 100m².
Giá: 2,6 tỷ.
Đất nằm trong ngõ rộng gần 3m, xe VF3 ngủ trong đất.
Cách đường Ngô Miễn 500m.
Cách đường vành đai 4 và công ty HonDa Vĩnh Phúc khoảng 1km.
Cách khu công nghiệp Quang Minh 5 phút lái xe.
Cách khu đô thị Kim Hoa và khu đất đấu giá ...
X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN
Vị trí: Thuộc xã Thanh Lâm, Đại Thịnh nay thuộc xã Quang Minh, Hà Nội. Nằm trên mặt đường Đại Thịnh rộng 48m, có dải phân cách, đối diện là dự án HUD Central, xung quanh là các dự án lớn sắp triển khai, phía sau là dự án Sun Group đã công bố. Vị trí vô cùng đắc địa và đất ổn định quy hoạch lâu dài, cách 500m là Vành ...
Minh Giang Đầm Và, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN
vị trí dự án thuộc xã mê Linh- Tp Hà Nội
dự án đang triển khai xong hạ tầng , tiền hành xây dựng chuẩn bị cất nóc
diện tích đất bán 113m mặt tiền 7m tiếp giáp đường trục chính dự án ,
vị trí dự án thuận lợi cách cầu thăng long 3km
cách sân bay nội bài 10km
cách khu công nghiệp quang minh 6km
Do không có nhu cầu sử ...
Minh Giang Đầm Và, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN
Diện tích 350m.
Hướng chính nam đường 24m.
Dự án đang triển khai hạ tầng, dự án hoàn thiện pháp lý vào 2025.
Vị trí dự án, thôn Yên Nhâ, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Thành Phố Hà Nội.
Đối diện nhà máy bia habeco quý khách quan tâm vui lòng liên hệ để được hỗ trợ.
Minh Giang Đầm Và, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN
Dự án Minh Giang 2, chủ đầu tư công ty TNHH Minh Giang.
Vị trí thuộc xã Tiền Phong Huyện Mê Linh Thành Phố Hà Nội.
Loại hình BDS liền kề biệt thự song lập.
Do không có nhu cầu sử dụng tôi cần bán gấp LH để nắm được thông tin chi tiết.
Minh Giang Đầm Và, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN
- KĐT Minh Giang Đầm và GĐI:
Biệt thự đơn lập MGK3 ô SL - X diện tích 250m², đường 13m HĐCC. Giá 4xtr/m(x tiểu học).
.Vị trí nằm giữa KĐT Mê Linh The Vista và nhà máy bia Hà Nội, Mê Linh New City (DA Minh Giang GĐ3), Mê Linh The Vista(DA Minh Đức) vị trí hót nhất huyện Mê Linh Hà ...
Minh Giang Đầm Và, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN
- Đất liền kề diện tích 110m² mặt tiền 7.1m Đường 10,5m pháp lý hợp đồng góp vốn giá 5xtr/m².- Nhà liền kề diện tíc
- Đã hoàn thiện hạ tầng cơ sở, đã bàn giao đất, bao tên ký với chủ đầu tư Cổ Phần Minh Giang, gần đường Quốc Lộ 23, đất đang xây thô tầng 1. Cách cầu Thăng Long 3km,pháp lý hoàn chỉnh
- Giá Bán: Thỏa ...
X.Hoàng Kim, H.Mê Linh, HN
Cơ hội không chờ đợi ai! Khi đợt 2 sắp lên sóng thì em vẫn còn một vài lô đẹp đợt 1 chủ gửi
Vị trí quá tiềm năng:
Cách chân cầu Hồng Hà chỉ hơn 1km
Gần trường học, chợ, tiện ích đầy đủ
Khu vực đang phát triển từng ngày, dân cư hiện hữu
Đặc biệt:
Chỉ duy nhất 1 lô trúng giá 46tr/m chênh nhẹ như bông
Mua là có thể đón sóng ...
Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN
I. Nền nhà vườn.
* 150m, MT 6m, vị trí đẹp, có nhiều nhà đang ở, giá 38 tr/m².
1. 160m², mặt tiền 8m, đường 24m, vị trí kinh doanh thoáng, sđo cc, giá 58tr/m.
2. DT 150m², mặt tiền 6m, SĐ, 39 tr/m².
3. DT 132m², MT 6m, view sông trực tiếp, vị trí thoáng đãng mát phong thủy, cả dự án có 1 lô bán, giá thỏa ...
X.Đại Thịnh, H.Mê Linh, HN
- DT 102m², MT 6m, đường 11,5m, nhà 4 tầng xây thô, giá 6.4 tỷ (Khu đối diện làng Thường Lệ).
* Vị trí: KĐT Tùng Phương nằm trên trục đường 23, gần ngay trung tâm hành chính huyện Mê Linh cũ.
Lh .
X.Hoàng Kim, H.Mê Linh, HN
Vị trí sát cầu Hồng Hà Vành đai 4.
LH e Giang: để đc tư vấn ạ
X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN
Diện tích 220m² mặt tiền 11 m.
Mặt đường 48m cạnh dự án Sun Group.
Giá bán 123tr/m².
LH .