Mua bán nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà phố ngọc thụy, gara 2 ô tô 7 chổ, lô góc, 52 m2, 7 tầng, thang máy, giá chỉ nhỉnh 17 tỷ.
7
17 tỷ 51 m²
Nhà Riêng
4 6

Đường Ngọc Thụy, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán căn nhà cực đẹp phố Ngọc thụy, diện tích 52 m², 7 tầng, thang máy, mặt tiền 6.1m, giá chỉ nhỉnh 17 tỷ (có thương lượng).
+ Vị trí mặt căn nhà rất đẹp, trung tâm phường Ngọc Thuỵ, ngay gần trường Việt Pháp, vài phút ra cầu Chương Dương, công viên Ngọc Thuỵ vv
+ Nhà xây dựng rất chắc chắn, thiết kế cực kỳ đẹp, Gara để được 2 ô tô 7 chổ, bố trí Full nội thất chất lượng, thang máy ...
Nhỉnh 10 tỷ có ngay 80m đất phố ngọc thuỵ  mặt tiền cực rộng  ngõ thoáng  giá tốt nhất khu vực
5
10.3 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngọc Thụy, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

10.x TỶ CÓ NGAY 80m ĐẤT NGỌC THUỴ - KINH DOANH ĐẦU TƯ PHÂN LÔ HÀNG HIẾM NGỌC THỤY

Vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá mạnh tại phố Ngọc Thụy khu vực phát triển đồng bộ, hạ tầng hiện đại bậc nhất Long Biên.

Gần cầu Long Biên, Chương Dương, chỉ vài phút di chuyển sang phố cổ
Thuận tiện đi sân bay Nội Bài khoảng 25 phút
Xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, chợ, siêu thị, công viên, khu ...
Nhà long biên lô góc 51m2 6 tầng thang máy gara ô tô, mặt tiền 6m hơn 10 tỏi
6
10.5 tỷ 51 m²
Nhà Riêng
3 6

P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

SIÊU PHẨM 6 TẦNG THANG MÁY FULL NỘI THẤT- 2 THOÁNG, Vị trí gần trường C3 thạch bàn, view thoáng sáng.
- Nhà mới full nội thất, Thiết Kế: 
- Tầng 1: Gara ô tô, vệ sinh
-Tầng 2: Phòng khách, bếp, vệ sinh.
-Tầng 3.4.5: Mỗi Tầng 1 ngủ rộng, vệ sinh.
-Tầng 6: phòng thờ, sân phơi
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
LH
Bán căn hộ 3pn chung cư mipec long biên view sông hồng đẹp nhất dự án.  0974 640 ***
8
12.5 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mipec Riverside, P.Ngọc Lâm, Q.Long Biên, HN

Người đăng: A Kim (2 tin đăng)
Căn hộ chung cư tại Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Bồ Đề, Hà Nội, mang đến một không gian sống lý tưởng với những đặc điểm nổi bật sau:

- Diện tích rộng rãi 120 m², 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn.
- Nội thất đầy đủ, gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, giúp tiết kiệm thời gian và chi phí cho việc trang trí.
- Hướng cửa chính Nam và ban công Đông Nam, mang lại ánh sáng ...
Bán nhà ngọc lâm 75m2 x 7 tầng, mt 5m, ô tô tránh
4
18.6 tỷ 75 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Ngọc Lâm, P.Ngọc Lâm, Q.Long Biên, HN

Cần bán nhà mặt ngõ Ngọc Lâm, Bồ Đề, Hà Nội:
- Mặt ngõ thông ô tô tránh ô tô 7 chỗ vào nhà
- Nhà 75m² x 7 tầng thang máy
- MT = Hậu 5m vuông vắn
- Full nội thất cao cấp
- Vị trí trung tâm, ra phố cổ sầm uất rất gần
- Pháp lý: SĐCC
- Giá bán 18.6 tỷ
- Liên hệ xem nhà: Mr Huấn, xin cảm ơn!
Bán đất việt hưng, 73.5m, mt 5m, đường nhựa 6m ô tô tránh, sđcc
3
11.3 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Phố Việt Hưng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Cần bán đất Việt Hưng, Long Biên:
- Đường trước đất rộng 6m trải nhựa ô tô tránh.
- Xe 7 chỗ đánh được vào trong đất.
- Khu phân lô dân trí cao, an ninh tốt.
- DT: 73.5m², MT = Hậu: 5m, đất vuông vắn, quá đẹp.
- Pháp lý: SĐCC riêng biệt, sẵn sàng, công chứng sang tên được ngay.
- Giá bán: 11 tỷ 300tr.
- Liên hệ xem đất: Mr Huấn (41 tuổi), xin cảm ơn!
20 tỷ liền kề 79m2, 400m² sàn, view chung cư bmg, full đồ 2 tỷ. chủ thiện chí bán 0968 096 ***
8
20 tỷ 79 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Bình Minh Garden, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

20 tỷ liền kề 79m², 400m² sàn, view chung cư BMG, Full đồ 2 tỷ. Chủ thiện chí bán
- Diện tích đất: 79m².
- Xây dựng 57m²/sàn. Mặt tiền 4.5 mét.
- Diện tích xây dựng: 400m².
- Hướng Tây Nam.
- Mặt đường 9 mét. Vỉa hè 15 mét.
- Full đồ 2 tỷ, thang máy, nhà vệ sinh, sàn tường Trần thạch cao.
- Sẵn sổ đỏ sang tên.
- Đơn giá đất chỉ 195 triệu/m² (đất).
- Giá tính trên tổng diện tích sử dụng giống ...
Siêu hiếm  nhà phố lệ mật  ô tô tránh  xe 7 chỗ ngủ trong nhà  59m2  5 tầng  12 tỷ
6
12 tỷ 59 m²
Nhà Riêng
6

Phố Lệ Mật, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

* Vị trí siêu đẹp, trung tâm tiện ích:
- Ngay cạnh BigC Long Biên, bệnh viện, chợ, trường học, siêu thị... Trong vòng một bước chân.
- Khu vực phát triển đồng đều, dân trí cao, giá trị BĐS tăng mạnh.
Thiết kế 5 tầng, cực kỳ tiện nghi:
- Tầng 1: Gara ô tô, phòng khách, bếp.
- Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, WC.
- Tầng 5: Phòng thờ, khu phơi giặt, trồng cây.
* Ưu điểm nổi bật:
- Ngõ ô tô tải ...
Bán gấp  nhà mới siêu đẹp ngô gia tự  trung tâm việt hưng  hn  6 tầng thang máy  full nội thất
20
18.2 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Ngô Gia Tự, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Trung tâm Việt Hưng - Nhà xây độc lập 6 tầng thang máy - Ngõ thông - Ô tô tránh - Full nội thất - Gara 2 ô tô - Kinh doanh.

Vị trí đẹp nhà mặt ngõ rộng thoáng, gần phố Ngô Gia Tự, gần chợ trường học và siêu thị Big C Long Biên.

Thiết kế:
T1: Gara 2 ô tô.
T2,3,4: Ngủ master khép kín.
T5: Khách + bếp.
T6: Thờ + sân phơi.

- Sổ đỏ giấy tờ đầy đủ sẵn sàng giao dịch.

Cam kết thông tin hình ảnh thật.
Tuyệt phẩm ngô gia tự  gara chấp 2 xe 7 chỗ  6 tầng thang máy  nội thất đế vương  nhỉnh 14 tỷ
19
14.2 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
6

Đường Ngô Gia Tự, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Siêu phẩm hiếm có khó tìm tại Long Biên: Cần bán căn nhà tâm huyết, đẹp không tì vết ngay sau BIC Long Biên. Gia chủ xây dựng cực kỳ tỉ mỉ, thiết kế hiện đại, công năng hoàn hảo.
Thông số vàng:
Diện tích: 60m² x 6 tầng.
Mặt tiền: 5m bề thế.
Thang máy: Nhập khẩu, chạy êm ru.
Nội thất: Full đồ cao cấp, thiết kế đồng bộ, sang trọng từng chi tiết. Khách mua chỉ việc xách vali về ở.
Điểm nhấn đắt giá ...
Căn góc pen duplex 4pn, 4wc, 212m2 tại khai sơn city, 18,4 tỷ, ck10.5%, bank 0% 12th
13
18.4 tỷ 212 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Khai Sơn City, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Căn hộ chung cư tại Khai Sơn City, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 212m², căn hộ này có thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ.

+ 4 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình đông người.
+ 4 phòng tắm được trang bị đầy đủ tiện nghi.
+ Phòng khách thoáng đãng, tạo không gian sinh hoạt chung thoải mái.
+ Giá bán 18,4 tỷ VND, mang lại giá trị ...
Bán nhà riêng tại phường cự khối, long biên, hà nội, 230 triệu / m2, 66m2 giá cực chất
3
15.18 tỷ 66 m²
Nhà Riêng

P.Cự Khối, Q.Long Biên, HN

Ngôi nhà riêng này tọa lạc tại Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội, với diện tích 66m², đất sạch phong thuỷ, giá 230 triệu/m². Nhà có 6 tầng, thiết kế cơ bản, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. Đường vào rộng 4m, thuận tiện cho việc di chuyển, mặt tiền 4.5m, thích hợp cho kinh doanh. Đặc biệt là nằm ở vị trí cửa ngõ Cao tốc Hà Nội - Hải Phòng, Cao tốc Hà Nội - Lạng Sơn, Cao tốc Hà Nội - Thái ...
Siêu phẩm thạch bàn 6 tầng thang máy, gara ô tô, nhà 2 thoáng, gần hồ điều hòa, aeon mall long biên
7
12.5 tỷ 51 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

Nhà nằm trung tâm Thạch Bàn, ngõ thông xe 7 chỗ đỗ cửa vào nhà, chỉ khoảng 15m ra đường ô tô tránh.

Khu vực đang phát triển cực mạnh khi sắp có tuyến đường 13.5m kết nối từ QL5 Nguyễn Thời Trung sang Cổ Linh. Đặc biệt hồ điều hòa Cự Khối 24ha chỉ cách nhà vài bước chân, không gian sống cực thoáng và đáng tiền.

Tiện ích xung quanh đầy đủ:

Gần trường cấp 1,2,3 Thạch Bàn.
Chợ Đồng Dinh, chợ Thạch ...
Chị gái cần tiền bán gấp mảnh đất đẹp nằm tại trung tâm khu đấu giá Đồng Phan, Thạch Bàn, Long Biên
2
12.85 tỷ 79 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

+ Diện tích 79.5m2, mặt tiền mặt hậu rộng 5.3m
+ Đất tọa hướng Tây
+ Đường trước rộng 5m
+ Gía bán 12 Tỷ 850 Triệu (Có ra lộc thêm với người mua thiện chí)
+ Cần gấp một khoản vốn gia đình chị gái hạ giá bán nhanh mảnh đất đẹp nằm tại trung tâm khu đấu giá Đồng Phan rất thích hợp với nhà đầu tư giữ ...
Bán gấp mảnh đất ngay ngã tư thạch bàn cổ linh, đường oto tránh, giá đầu tư, 68m2.