Mua bán nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà thạch bàn 90m²  6 tầng thang máy  vỉa hè  kinh doanh văn phòng đỉnh  27.9 tỷ
6
27.9 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
7 6

P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

* BÁN NHÀ THẠCH BÀN 90m² 6 TẦNG THANG MÁY VỈA HÈ KINH DOANH ĐẸP

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đẹp tại trung tâm Thạch Bàn Long Biên, khu vực hạ tầng phát triển mạnh, giao thông thuận tiện, phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh và tạo dòng tiền ổn định.

* THÔNG SỐ:

Diện tích: 90m²

Xây dựng: 6 tầng

Mặt tiền: 5.3m

Có thang máy, Vỉa hè rộng

Nhà dân tự xây chắc chắn

* CÔNG NĂNG KHAI ...
Hàng hiếm tại đàm quang trung, 22,5 tỷ, 105m2
3
22.5 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Đàm Quang Trung, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Đất nền bán tại Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội với diện tích 105m², Tách 2 sổ quá nét.
Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào rộng 3m, oto ra vào. Cách mặt phố 30m.
Vị trí thuận lợi, giúp dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
Giá bán là 22,5 tỷ VND (TL n).
Khu vực ngập tràn tiện ích;
Giao thông thuận lợi: Cầu Vĩnh Tuy, cầu Trần Hưng Đạo, hầm chui Aeon; Đàm quang Trung, Phố Trạm, Cổ ...
Chính chủ cần bán gấp liền kề nguyệt quế 90m2  vinhomes riverside long biên
3
38.9 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

NGUYỆT QUẾ VINHOMES RIVERSIDE LONG BIÊN BIỆT THỰ 90M 4 TẦNG 2 THOÁNG TRƯỚC SAU KHÔNG GIAN SỐNG ĐỈNH CAO
Căn biệt thự nằm tại khu Nguyệt Quế một trong những phân khu đáng sống bậc nhất Vinhomes Riverside, nổi bật với không gian xanh, yên tĩnh và cộng đồng cư dân thượng lưu.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 90m²
Xây dựng: 4 tầng kiên cố
Thiết kế 2 thoáng trước sau, đón gió và ánh sáng tự ...
Chính chủ gửi lô đất đấu giá kim quan thượng vị trí đẹp 83,4m giá 300 tr/m sổ đỏ sẵn giao dịch luôn
4
25.02 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Kim Quan Thượng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Anh T Chủ Mảnh Đất Gửi Em Sơn bán lô đất đấu giá Kim Quan Thượng - Việt Hưng gần công chứng Phương Loan diện tích 83,4m ( 5m x 16,68m ) tây nam vỉa hè ô tô tránh lòng đường 8m xây nhà quá đẹp giá 300tr/m có thương lượng cho khách thiện chí sổ đỏ sẵn giao dịch luôn Em Sơn ( Giang Biên )
Cần tbán gấp căn góc nhà phố khai sơn dt 85m2, mt 16m ô tô đỗ cửa nội thất cơ bản  0981 691 ***
5
33 tỷ 85 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Khai Sơn City, P.Gia Thụy, Q.Long Biên, HN

Bán căn nhà phố vừa ở vừa kinh doanh diện 85m², nội thất cơ bản đang cho thuê có dòng tiền anh chị quan tâm liên hệ ngay: (miễn môi giới).

Thông tin căn: DT 85m², MT 16m xây 5 tầng 1 tum hoàn thiện cơ bản đang cho thuê có dòng tiền tiềm năng tăng giá (đã có sổ đỏ).
Sky villas long biên 221m2 bể bơi + thang máy riêng từng căn ra hàng đợt 1
21
32.71 tỷ 221 m²
Nhà Chung Cư
3 4

Noble Crystal Long Biên, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Tên dự án: Noble Crystal Long Biên. Hotline: Ra hàng đợt 1 đơn giá 148tr/m².
Chủ đầu tư: SunshineGroup.
Đơn vị phát triển dự án: NOBLE Group.
Vị trí dự án: Đường Đào Đình Luyện, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, TP. Hà Nội.
Tổng thầu chính: Hoà Bình, Sunshine Construction.
Diện tích đất dự án: 28.060m².

Tiến độ thanh toán dự án Noble Crystal Long Biên - Hotline: .

Đặt cọc: 300.000.000 ...
Bán nhà việt hưng, 110m2 7t 21 tỷ. văn phòng, kinh doanh, 40tr/tháng
3
21 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
7 7

P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Siêu phẩm kinh doanh - lô góc - 3 ô tô tránh - khu vực trung tâm - mặt tiền siêu đẹp 11,6m.

Mô Tả: Toà Nhà nằm ở Phố Ngô Gia Tự, sát toà nhà chợ Việt Hưng, ô tô tránh các ngả, ở hay kinh doanh đều tốt. Hàng xóm TTTM BigC Long Biên, 10p di chuyển sang Trung tâm Hoàn Kiếm, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
Nhà dân xây chắc chắn, 7 tầng thang máy, hoa hậu khu vực.
Bố trí gồm:
- Tầng 1: ...
Bán căn liền kề dự án vinhomes harmony, 90m2 ngay sát hồ, hoàn thiện đẹp, có ô chờ làm thang máy
13
Thỏa thuận 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes The Harmony, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Tôi cần bán căn liền kề khu Nguyệt Quế dự án Vinhomes Harmony Long Biên.
Diện tích đất là 90m², đã hoàn thiện mới, có sửa chữa và đẩy vuông áp mái làm phòng thờ, mái kính sân phơi và kho nhỏ trong mái chéo. Nhà rất mới, gần như chưa sử dụng, tôi bán có thể để lại toàn bộ đồ trừ đồ cá nhân kỉ niệm theo thương lượng, khách mua chỉ việc vào ở.
Giá bán thương lượng.
Ai có nhu cầu xin liên hệ SĐT: . ...
Nhà phố mai phúc  trung tâm phúc đồng 83m2 mặt tiền 5m lô góc 3 mặt thoáng sát phố lớn nhỉnh 10tỷ
7
10.65 tỷ 83 m²
Nhà Riêng
4 4

Phố Mai Phúc, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

Nhà phố Mai Phúc - trung tâm Phúc Đồng - 83m² - mặt tiền 5m - lô góc 3 mặt thoáng - sát phố lớn - nhỉnh 10tỷ.

Nhà dân xây 4 tầng chắc chắn.
Diện tích 83m².
Mặt tiền 5m.
Nội thất đầy đủ đẹp xuất sắc.
Chỉ 10,x tỷ(x nhẹ nhàng).
Vị trí đắc địa: Trung tâm quận Long Biên.
Khu dân trí cao, an ninh tốt, tiện ích bủa vây: Đối diện sân Golf Long Biên, hàng xóm với Vinhomes Riverside, trường học, chợ, bệnh ...
Bán gấp đất mặt phố mai phúc diện tích lớn, mặt tiền lớn. quy hoạch phố 13,5m. 196 triệu/m2
4
39.5 tỷ 208 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Mai Phúc, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

Phường Phúc Lợi, Hà Nội, trước đây Quận Long Biên, Hà Nội là một mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Với diện tích 208m², đất thổ cư, mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 10m, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

- Giá: 39,5 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ.
- Mặt tiền rộng, thuận lợi cho kinh doan.
- Mặt phố rẻ nhất Long Biên. Giá đầu tư. Xây tòa văn phòng hoặc căn hộ ...
Bán bt long biên cuối cùng 150m2 54tỷ/lô 5 tầng vào 30% nh ls 0% nhận nhà ngay đã có sổ
8
54 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 8

Sunshine Green Iconic, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

Lô BT Long Biên cuối cùng 150m² từ 54 tỷ/lô 5 tầng vào 30% NH LS0% nhận nhà ngay đã có sổ.
.

- NH hỗ trợ tới 70% giá trị hưởng LS 0% 12 tháng kèm ân hạn nợ gốc.
- Tặng 3 năm phí dịch vụ (1,294 triệu / tháng).

Với tầm nhìn quy hoạch chiến lược, đẳng cấp, khu Biệt thự cao cấp nằm gọn trong quần thể khu "nhà giàu" của, đồng bộ, văn minh & hiện đại. Tọa độ 'liên kết không giới hạn".
Noble Crystal ...
Nhà đẹp thượng thanh long biên, 85m², gara ô tô, vỉa hè kinh doanh, full nội thất
8
17.5 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Thanh Am, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Căn nhà nằm tại khu phân lô cực đẹp, ô tô tránh, vỉa hè rộng, thông tứ phía. Phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng, showroom, spa hoặc kinh doanh mọi loại hình.

Vị trí trung tâm Long Biên, gần trường học các cấp, chợ dân sinh, khu tái định cư Xóm Lò, khu vực dân trí cao, an sinh cực tốt, giao thông thuận tiện.

Nhà xây 6 tầng thang máy hiện đại, gara ô tô rộng, thiết kế sang trọng:

Tầng 1: Gara ô ...
Bán đất cổ linh cực hiếm, vỉa hè, kinh doanh, ô tô tránh, 500 m2, mặt tiền 14 m, giá chỉ 123 tỷ.
4
123 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cổ Linh, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán lô đất Cổ Linh cực hiếm, vỉa hè, ô tô tránh, kinh doanh, diện tích 500 m², mặt tiền 14 m, giá chỉ 123 tỷ (có thương lượng).

+ Vị trí lô đất rất đẹp, trung tâm phường Long Biên, đường vỉa hè, ô tô tránh nhau thoải mái. Ngay gần cầu Trần Hưng Đạo đang triển khai thi công, tiềm năng tang giá, sang phố cũng rất tiện. Tiện tích bạt ngàn xung ngay gần Aeon, sân Golf Long BiênVV
+ Lô ...
Bán đất mặt phố hồng tiến cực hiếm, vỉa hè, kinh doanh, dt 510 m2, mặt tiền 12 m, giá chỉ 306 tỷ
3
306 tỷ 510 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Hồng Tiến, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán lô đất mặt phố Hồng Tiến cực hiếm, vỉa hè, kinh doanh, diện tích 510 m², mặt tiền 12 m, giá chỉ 306 tỷ (có thương lượng).

+ Vị trí lô đất rất đẹp, Khu víp phường Long Biên, Mặt phố đường vỉa hè rộng thênh thang. Ngay gần cầu Trần Hưng Đạo đang triển khai thi công, tiềm năng tang giá, sang phố cũng rất tiện. Tiện tích bạt ngàn xung ngay gần Aeon, sân Golf Long Biên...
+ Lô đất Mặt ...
Bán bt vinhome riverside, 210m2, 5 tầng, giá đầu tư, 420tr/m2 full nội thất gỗ thịt sân vườn ở ngay
6
88 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

BÁN BIỆT THỰ Vinhome riverside, phân khu HOA SỮA 9 : 210M2 - 5TẦNG - 88TỶ.CTL. (420TR/M2) giá tốt nhất phân khu.
BIỆT THỰ SONG LẬP, 5 TẦNG, TRANG TRÍ NỘI THẤT ĐỒ GỖ CHẠM KHĂC TINH XẢO - TỶ MỈ TỪNG CHI TIẾT. NỘI THẤT BẾP VÀ WC ĐỀU DÙNG ĐỒ NHẬP KHẨU CỦA ĐỨC.
Về thiết Kế: 5 Tầng gồm 4 nổi 1 hầm.
- Tầng hầm chủ làm hầm rượu + phòng karaoke được trang bị máy chiếu, cách âm , loa, đài, bàn ghế theo ...
Bán đất khu việt hưng, quận long biên, dt 2400m2,  0965 190 ***
3
85 tỷ 2400 m²
Đất Riêng

Phố Lệ Mật, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Cần chuyển nhượng quyền sử dụng đất tại khu đô thị Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội. Diện tích: 2400m². Đất thương mại dịch vụ, nguồn gốc đất là đất đấu giá:
Phù hợp với những ai có ý định kinh doanh nhà hàng khách sạn, siêu thị hoặc kho xưởng, đường sá thuận lợi.
Vị trí: Đón đầu đường vào Lệ Mật (gần ủy ban nhân dân phường Việt Hưng), an ninh tốt.
Giá bán: 85 tỷ, sổ đỏ 50 năm đã trả tiền thuế QSDĐ ...
Bán bt hoa sữa, vinhome rivrside 220m2 5tầng, mt19m, lô góc view sông 3 mặt thoáng, full nội thất
7
143 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Hoa Sữa, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Bán biệt thự phân khu Hoa Sữa KĐT sinh thái Vinhomes Riverside: 220m² - 4tầng + 1 hầm - MT10m + 19m 1xxtỷ. CTL.
- Biệt thự toạ lạc tại khu Hoa Sữa (Hoa sữa 3), LÔ GÓC 3 mặt thoáng, vie sông, Full nội thất, thang máy, ở ngay!
- Nhà nhìn ra view hồ, mặt phố Đinh Đức Thiện.
- Trước nhà là ngã tư, quay đầu và đỗ được 6 xe, thoáng mát quanh năm.
Thửa đất.
- Diện tích: 220m².
- Mặt tiền: 10 + 19m (lô ...
Chính chủ gửi bán nhà phố trạm 89m2, 8 tầng, full nội thất, mặt ngõ kinh doanh, giá 32.5 tỷ
20
32.5 tỷ 89 m²
Nhà Riêng
4 6

Đường Phố Trạm, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Chính chủ gửi bán nhà mặt ngõ Trạm, nhà mới dân xây, ngõ thông ô tô tránh, vừa ở vừa kinh doanh.
Vị trí ngay sát cầu Vĩnh Tuy, Aeon Mall...
Sổ đỏ 89m² MT: 5,5m hậu 6m. 8 tầng (xây dựng 95m²).
Tầng 1: Gara 4 xe oto + P kho.
Tầng 2: P khách siêu rộng.
Tầng 3: 1 ngủ Master.
Tầng 4: 1 ngủ Master.
Tầng 5: 2 ngủ.
Tầng 6: Bếp siêu rộng.
Tầng 7: P thờ + sân phơi.
Tầng 8: Sân tập thể thao.
Cc bán đất tái định cư thanh am vỉa hè ô tô tránh kinh doanh 98m2 mt 4,5m hơn 16 tỷ thương lượng
6
16.5 tỷ 98 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thanh Am, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Bán đất tái định cư Thanh Am vị trí đẹp, kinh doanh đỉnh ô tô tránh giá tốt.
Vị trí: Khu tái định cư Thanh Am Long Biên, Hà Nội.
Diện tích: 98m².
Mặt tiền: 4,5m vuông vắn.
Đường trước nhà: Rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái.
Vỉa hè rộng: Kinh doanh cực tốt phù hợp mở quán ăn, cafe, salon, văn phòng.
Giá bán: 16,5 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).
Ưu điểm nổi bật:
Khu vực dân cư đông đúc, ...
Bán đất tặng nhà vỉa hè ô tô tránh kinh doanh ngô gia tự long biên 300m mặt tiền 12m 48 tỷ tl
5
48 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

CC GỬI BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP 300M, MẶT TIỀN 12M FULL THỔ CƯ. SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ VUÔNG ĐẸP GIAO DỊCH NGAY.
MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH NGÀY ĐÊM. WIEW THOÁNG VNHX VIỄN. PHÂN LÔ XÂY TÒA VĂN PHÒNG ..JKHACH SẠN.... HOẶC TÁCH SỔ QUÁ ĐẸP... GIÁ CHÀO CHỈ 160 TRIỆU /M CÓ THƯƠNG LƯỢNG...GIÁ ĐẦU TƯ RẺ NHẤT LONG BIÊN HIỆN NAY....
LÔ ĐÂT QUÁ ĐẸP. GIAO THÔNG THUẬN LỢI.... CÁCH BigC LONG BIÊN CHỈ 200M.....
MẶT PHỐ NGÔ ...
Từ 140 tới 160 của 1292

Xem quy hoạch tại Q. Long Biên, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm