Mua bán nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
35 tỷ liền kề nq 90m2 dự án vinhomes harmony, ngay gần hồ, hoàn thiện đẹp, có ô chờ làm thang máy
13
35 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes The Harmony, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Tôi cần bán căn liền kề khu Nguyệt Quế dự án Vinhomes Harmony Long Biên.
Diện tích đất là 90m², đã hoàn thiện mới, có sửa chữa và đẩy vuông áp mái làm phòng thờ, mái kính sân phơi và kho nhỏ trong mái chéo. Nhà rất mới, gần như chưa sử dụng, tôi bán có thể để lại toàn bộ đồ trừ đồ cá nhân kỉ niệm theo thương lượng, khách mua chỉ việc vào ở.
Giá bán là 35 tỷ.
Ai có nhu cầu xin liên hệ SĐT: . Xin ...
Chính chủ bán căn 82m2 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, tầng đẹp, sổ chính chủ
5
6.3 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Le Grand Jardin Sài Đồng, P.Sài Đồng, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Chien (16 tin đăng)
Tôi bán căn 82m² tim tường, 77m² thông thủy.
Thiết kế 2N 2VS đẹp.
Nội thất đẹp view đẹp tầng trung.
Sổ đỏ chính chủ đang cất kết.
Giá 6,3 tỷ.
LH .
Chính chủ bán căn hộ 3 phòng ngủ view hồ tòa le grand jardin diện tích 83,4m2 full đồ mới. giá 7 tỷ
9
7 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
3

Le Grand Jardin Sài Đồng, P.Sài Đồng, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Chien (16 tin đăng)
Chính chủ Tôi cần bán căn hộ view hồ tòa Le Grand Jardin gồm 3PN full đồ mới tinh tại Le Grand Jardin.
Tòa Le Grand Jardin thiết kế 3PN 83,4m² | Full nội thất.
Căn siêu đẹp có phòng master full kính vào ở ngay, ban công view trọn hồ công viên.
Giá siêu rẻ cho căn 3 phòng ngủ chỉ 7 tỷ! (có thương lượng mạnh cho khách thiện chí).
Lh: để hẹn xem nhà.
Đất ngọc thụy bồ đề hà nội chính chủ bán  0961 833 ***
5
Thỏa thuận 60 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Thụy, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

- Chính chủ đầu tư chia lô mở bán khu phân lô đất ở đô thị
- Đất phân lô tổ 20 cụm Ngọc Thụy phường Bồ Đề Hà nội.
- Diện tích đa dạng từ 60 m² đến 125 m² mặt tiền 4.5 m đến 8,6 m.
- Đường hiện tại rộng từ 4 đến 8 m
- Khu vực quy hoạch ổn định (không nằm trong quy hoạch đại lộ cảnh quan sông Hồng).
- Vị trí gần trường Pháp, cách cầu Chương Dương 2 Km, khu vực an ninh tốt dân trí cao, ở và cho ...
Chính chủ bán trong tháng  biệt thự liền kề bt05  khu đô thị việt hưng  200m2  4 tầng  mt 18m
4
56.5 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Bùi Thiện Ngộ, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Siêu biệt thự đẳng cấp BT05 KĐT Việt Hưng Phố Bùi Thiện Ngộ.
View vườn hoa quảng trường hàng cực hiếm chủ bán trong 3 tháng.

Diện tích 200m².
Mặt tiền 18m.
Nhà xây 4 tầng bề thế.

Biệt thự tọa lạc tại vị trí đẹp nhất KĐT Việt Hưng, phố Bùi Thiện Ngộ, view vườn hoa quảng trường, không gian thoáng rộng. Kết nối thuận tiện các tuyến phố Lưu Khánh Đàm, Nguyễn Văn Ninh, Ngô Huy Quỳnh, Vạn Hạnh, Đoàn ...
Siêu biệt thự đẳng cấp bt05  khu đô thị việt hưng 200m2 4 tầng  mặt tiền 11m  ở làm văn phòng
4
56.5 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Việt Hưng, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

SIÊU BIỆT THỰ ĐẲNG CẤP BT05 KHU ĐÔ THỊ VIỆT HƯNG, LONG BIÊN

Vị trí phố Bùi Thiện Ngộ, view vườn hoa, quảng trường, một trong những vị trí đẹp nhất khu đô thị.
Hàng hiếm, toàn khu gần như không có căn thứ hai đang bán.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 200m
Mặt tiền: 11m, cực rộng, hiếm trong phân khúc
Kết cấu: 4 tầng bề thế, tiêu chuẩn biệt thự cao cấp

Vị trí:
Trung tâm khu đô thị Việt ...
Chính chủ  cần bán gấp mảnh đất ngõ 466 ngô gia tự  việt hưng  105m2  mặt tiền 5.5m  ngõ thông
3
16 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Hàng đầu tư chủ hạ sốc 1 tỷ bán nhanh.
Chủ cần tiền gấp giá nào cũng ngồi lại.

Vị trí: Trung tâm Việt Hưng Long Biên.
Diện tích: 105m MT 5.5m vuông đẹp.
Giá: Nhỉnh 16 tỷ (đã giảm sâu 1 tỷ).

Ô tô tránh ngõ thông bàn cờ kinh doanh tốt.
Ô tô vào nhà, quay đầu thoải mái.

Hiện trạng:
Nhà cấp 4 xác định bán đất.
Có sân ô tô.
Phù hợp xây 67 tầng: Ở + kinh doanh + văn phòng.

Lợi thế:
Khu phân lô dân ...
Chính chủ sang nhượng lại hotel  phố trạm  cổ linh  106m2  mặt tiền 6m  dòng tiền 1 tỷ/năm
5
45.8 tỷ 106 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phố Trạm, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Gà đẻ trứng vàng dòng tiền ~1 tỷ/năm.

Hiếm khai thác kín mua là có dòng tiền ngay.

Diện tích: 106m² mặt tiền 6m vuông đẹp.
Kết cấu: 8 tầng, thang máy, 22 phòng full khách.

Vị trí: Ngõ 202 Cổ Linh, thông Phố Trạm.
Sát chân cầu Vĩnh Tuy.
Ô tô tránh, có vỉa hè, khu kinh doanh sầm uất.

Tiện ích:
Gần Aeon Mall Long Biên, nguồn khách ổn định.
Khu đông dân, nhu cầu thuê cao.

Dòng tiền khoảng 300 ...
Nguyễn sơn gia thuỵ | 60m2 5 tầng thang máy | giá nhỉnh chục tỷ
9
13.5 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
5

Đường Nguyễn Sơn, P.Gia Thụy, Q.Long Biên, HN

Căn nhà cô Lan xây tâm huyết cho con ở lâu dài, nhưng do công việc thay đổi nên nhượng lại.

5 phòng ngủ, 2 phòng khách, công năng đầy đủ.
Ngõ đẹp, thông thoáng, vài bước ra ô tô.
Khu dân trí cao, hàng xóm văn minh.

Mức giá nhỉnh chục tỷ đáng cân nhắc trong khu vực.

Một lựa chọn phù hợp với anh/chị ưu tiên sự ổn định và lâu dài.
Anh/chị quan tâm có thể trao đổi thêm cùng em.

Mr Đình BĐS Long ...
Mặt phố ngô gia tự 105m2  mặt tiền 6m  đoạn đẹp nhất phố  đường 40m vỉa hè 5m  kd  làm vp
3
31.8 tỷ 105 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Mặt phố Ngô Gia Tự vị trí đẹp nhất phố giá 3x tỷ.

Diện tích: 105m².
Mặt tiền: 6m.
Sổ đỏ vuông vắn, nở hậu pháp lý chuẩn.

Lợi thế:
Mặt phố Ngô Gia Tự tuyến huyết mạch kết nối Hà Nội với Bắc Ninh, Bắc Giang, Thái Nguyên.
Vỉa hè rộng, quy hoạch ổn định, hạ tầng đồng bộ.
Dân cư đông đúc, nhà cửa khang trang, kinh doanh sầm uất.

Hiện trạng: Nhà 2 tầng chắc chắn, phù hợp xây tòa văn phòng, showroom, ...
Nhà ngọc trì  long biên 55m2, 5 tầng thang máy, lô góc, gần ô tô, giá hơn 8 tỷ.
6
8.6 tỷ 55 m²
Nhà Riêng

P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

Sau đại lễ, chủ nhà điều chỉnh mạnh gần 1 tỷ
Giá hiện tại chỉ còn hơn 8 tỷ mức giá đáng chú ý trong khu

Thông tin chi tiết:
Căn nhà nằm tại Ngọc Trì, Long Biên, vị trí lô góc thoáng, ngõ thông, chỉ vài bước ra ô tô. Diện tích 55m, mặt tiền 4.1m nở hậu, thiết kế 5 tầng có thang máy, phù hợp nhu cầu ở lâu dài.

Bố trí gồm 3 phòng ngủ master, không gian thoáng sáng, công năng sử dụng đầy đủ. Nhà ...
Khu phân lô tái định cư hồ đắp nếp phố tư đình  ngay chợ hoa cổ linh 140m2 mặt tiền 7m  5 tầng
7
32.85 tỷ 140 m²
Nhà Riêng

Đường Tư Đình, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

DUY NHẤT NHÀ DÂN XÂY 5 TẦNG CÓ THANG MÁY
TĐC HỒ ĐẮP NẾP PHỐ TƯ ĐÌNH LONG BIÊN

Diện tích: 140m
Mặt tiền: 7m vuông vắn

Nhà 5 tầng kiên cố, có thang máy, dân tự xây tâm huyết, kết cấu chắc chắn.

Đường trước nhà rộng, ô tô tránh, khu tái định cư quy hoạch đồng bộ.
Nhà đối diện công viên, gần hồ điều hòa, không gian sống thoáng mát quanh năm.

Vị trí trung tâm Tư Đình:
Sát phố Trần Đăng Khoa
...
Hiếm! căn 88m, 3pn2wc tòa ct2 thạch bàn giá 5,950 tỷ.
3
5.95 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thạch Bàn, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

Tôi cần bán căn CT2 Thạch Bàn.

- Diện tích: 88m² - 3PN - 2WC.
- Tầng đẹp, view thoáng.
- Sẵn sổ, sang tên ngay.

Giá: 5,950 tỷ.
Đẹp! căn 85m2 2pn  2wc northern emerald tầng trung, view sông thoáng giá 7,55 tỷ
3
7.55 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Northern Emerald, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Tôi cần bán căn Northern Emerald.

- Diện tích 80m² thông thuỷ. (85m² tim tường).
- 2PN, 2WC.
- Nội thất cao cấp, full bếp, WC, ĐH 2 chiều, sàn gỗ, thạch cao, cửa, khoá...

Tầng trung cực đẹp view sông.

Giá 7,5 tỷ.

LH: .
Bán nhà phố bát khối, lô góc, ô tô, thang máy, kinh doanh, 81 m2, 5 tầng, giá chỉ 17.5 tỷ.
5
17.5 tỷ 81 m²
Nhà Riêng
4

Đường Bát Khối, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà cực đẹp ở phố Bát Khối, ô tô 7 chổ vào nhà, Lô góc, kinh doanh, diện tích 81m², 5 tầng, thàng máy, mặt tiền 5.1 m, giá chỉ 17.5 tỷ (có thương lượng).
+ Vị trí nhà rất đẹp, đường thông rộng thoáng ô tô tránh kinh doanh, ngay gần Cầu Vĩnh Tuy, Trung tâm thương mại Aeon. Tiện ích bạt ngàn xung quanh.
+ Đường trước nhà có quy hoạch mở rộng đường 13,5m, tiềm năng tăng giá ...
Hiếm! bán căn chuyển nhượng giá ngon view thoáng 84,6m2 2pn2wc northern emerald.
3
Thỏa thuận 84 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Northern Emerald, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Tôi cần bán căn Northern Emerald.

- Diện tích: Tim tường: 84,6m² - Thông thủy 80m².
- 2PN-2WC.
-View thoáng sông Hồng.
- Tầng trung cực đẹp.

Giá: 7,x tỷ.

LH:
Bán căn chung cư việt hưng 3pn  2wc  75m2 cực đẹp
3
5 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
3 2

P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Tôi cần bán căn:

- 3PN - 2WC chung cư Việt Hưng.
- Diện tích 75m².

Giá: 5 tỷ.

LH: .
Chuyển công tác cần bán tòa nhà 7 tầng mặt phố cổ linh, dt 160m2, mt 5,8m, nở hậu, giá 55 tỷ
5
55 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
7 7

Đường Cổ Linh, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Toà Nhà 7 tầng thang máy mặt phố Cổ Linh Quận Long Biên, Mt = 5,8m, nở hậu, DT = 160m², lô góc, 2 mặt thoáng, có ngõ bên hông nhà, giá bán 55 tỷ, sổ đỏ chính chủ, Lh
Phúc lợi, 8.9 tỷ, 53m2, mt5.66m, nở hậu  đường ôtô  hướng đông nam
3
8.9 tỷ 53 m²
Đất Riêng

P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

- Phúc Lợi, 8.9 tỷ, 53m2
- mt 5.66m, nở hậu
- Đường ôtô
- Hướng Đông Nam
- Gần trường học cấp 123, chợ, siêu thị...
- Hàng xóm vinhomes, khu đô thị Việt Hưng
- Pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch
Siêu phẩm giang biên 73m2 đất vàng nhà dân xây tâm huyết giá chỉ 91tr/m2 (có ô tô)
6
6.64 tỷ 73 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Tình Quang, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

Siêu phẩm Giang Biên: 73m² đất vàng nhà dân xây tâm huyết giá chỉ 91 triệu/m² (có ô tô).
Bạn đang tìm một không gian sống thực sự rộng rãi cho gia đình đa thế hệ, thay vì những căn nhà ống chật hẹp 30 - 40m? Đây chính là câu trả lời hoàn hảo nhất tại Tình Quang, Giang Biên!

Tại sao bạn phải xem căn nhà này ngay?
1. Diện tích "Hiếm có khó tìm": Với 73m² full thổ cư, đây là thông số cực kỳ ấn ...
Từ 2080 tới 2100 của 2283

Xem quy hoạch tại Q. Long Biên, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm