Mua bán nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
BÁN CĂN GÓC NORTHERN DIAMOND – VIEW CẦU VĨNH TUY – FULL ĐỒ CAO CẤP
5
10.4 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Đàm Quang Trung, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

🔥 BÁN CĂN GÓC NORTHERN DIAMOND – VIEW CẦU VĨNH TUY – FULL ĐỒ CAO CẤP 🔥
📍 Phố Trạm – Long Biên, cạnh cầu Vĩnh Tuy & AEON Mall Long Biên, vị trí đẹp, kết nối trung tâm cực nhanh.
🏢 Thông tin căn hộ:

DT: 130m²
Tầng 18 – căn góc xẻ khe cực thoáng
3PN – 2VS
Ban công view cầu Vĩnh Tuy & AEON cực đẹp
✔ Full nội thất cao cấp – vào ở ngay
✔ Thiết kế thông thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên
✔ ...
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ PHỐ CỔ NGỌC LÂM LONG BIÊN 24 TỶ 130M2 MT 7M 4T Ô TÔ KINH DOANH NGÕ THÔNG.

+ Vị trí Đẹp, Nằm trên con ngõ đẹp Ngọc Lâm ô tô qua nhà vào nhà thoải mái thông 67 Nguyễn Văn Cừ ô tô chạy vòng quanh. Sát Mipec Long Biên, Cầu Chương Dương, Long Biên chỉ 5 phút sang Hồ Hoàn kiếm. Không khí thoáng đãng, nhu cầu thuê phòng cực cao luôn kín phòng.
+ Nhà xây đã lâu xác định bán đất tặng ...
(toà d)bán căn 3pn 108m2 sunshine green iconic (nguyên bản)giá chỉ 11tỷ5   em 0812 395 ***
8
11.5 tỷ 108 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

Bán căn hộ 3 phòng ngủ Sunshine Green Iconic Long Biên.
- Giá bán: 11tỷ5.
- Diện tích thông thuỷ: 108m²/116,1m²(tim tường).
- Thiết kế: 3PN; 2WC (Ban công sân vườn thông phòng).
- Tầng đẹp có tiện ích.
- Nội thất bàn giao: nguyên bản chù đầu tư bàn giao
- Hỗ trợ vay ngân hàng, thủ tục pháp lý từ A - Z.
- Sở hữu 2 slot oto định danh.
- Liên hệ em Hoàng để đi xem và chốt căn hộ 24/7.
Bán đất phân lô tư đình long biên 22 tỷ 135m mt 4.5m ô tô tránh kinh doanh gần sân golf him lam
3
22 tỷ 135 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tư Đình, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

BÁN ĐẤT PHÂN LÔ TƯ ĐÌNH LONG BIÊN 22 TỶ 135M MT 4.5M Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH GẦN SÂN GOLF HIM LAM
+  Diện tích 135m | Mặt tiền 4.5m
Lô đất phân lô quân đội vuông vắn, hạ tầng đồng bộ, đường nội khu rộng ô tô ra vào thoải mái.
Phù hợp xây nhà ở cao cấp, biệt thự mini, văn phòng công ty, hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài.
+ Vị trí & khu vực:
Nằm tại 163 Tư Đình - Long Biên, khu phân lô quân đội dân trí ...
Căn hộ chung cư khu đô thị việt hưng 113m2, 3 pn, chỉ nhỉnh 6 tỷ về ở luôn
8
6.45 tỷ 113 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Việt Hưng, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

- Trung tâm Việt Hưng - căn góc - CT18 cạnh trường Marie Curie - ví trí đắc địa.
+ Căn hộ bán thuộc sảnh chính của tòa nhà khu đô thị Việt Hưng, căn góc siêu hiếm, ban công hướng Đông Nam siêu đẹp. View sảnh chính cực thoáng mát và đẹp.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn đẹp, sẵn sàng giao dịch.
+ Chủ nhà làm ăn có lộc, bán để chuyển xuống nhà mặt đất.
- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 WC trong đó có 1 ...
Vị trí đẹp lõi bồ đề  nhà dân xây 5 tầng  gần cầu chương dương  ô tô 20m
11
18 tỷ 103 m²
Nhà Riêng
6 5

P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Nhà nằm ở trung tâm khu Bồ Đề, vị trí đẹp, dân trí cao, an ninh tốt. Khu vực phố xá sầm uất, giao thông thuận tiện, chỉ vài phút sang phố cổ.
Diện tích rộng, nhà dân tự xây chắc chắn 5 tầng, thiết kế hợp lý, công năng đầy đủ, phù hợp gia đình ở lâu dài.
Tiện ích xung quanh khỏi phải bàn: gần Bệnh viện Đa khoa Tâm Anh, trường học chỉ khoảng 100m, chợ dân sinh, siêu thị, quán xá đủ cả sống ở đây ...
Bán đất view công viên , ngõ 11 tại lâm hạ, bồ đề, long biên, hà nội, giá ưu đãi 41 tỷ, 115 m2
4
41 tỷ 114 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Lâm Hạ, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Nhà riêng 4PN + 3 WC/PT + bếp, diện tích 114m², giá 41 tỷ VND.

- Điểm đặc biệt:
+ Thiết kế hiện đại và hợp phong thủy, hướng Đông Nam.
+ Mặt tiền 7m, ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
+ Nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh, đầy đủ tiện nghi cho gia đình.

- Tiện ích xung quanh:
+ Gần siêu thị Intimex Nguyễn Văn Cừ, bệnh viện Đa khoa Quốc tế Bắc Hà và bệnh viện Đa khoa Tâm ...
Cần bán căn 115m 3 phòng ngủ tại mipec long biên tầng cao view sông hồng full nội thất giá 14.2 tỷ.
8
14 tỷ 115 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mipec Riverside, P.Ngọc Lâm, Q.Long Biên, HN

Gia đình cần bán chung cư Mipec Riverside đẹp lung linh 115m 3 ngủ tầng cao view Panorama sông Hồng độc nhất hiện tại.
Full nội thất gỗ xịn, có slot ô tô.
An ninh 24/24, tiện ích tttm, gym, nhà hàng, spa dưới chân.
Vị trí qua trung tâm cực tiện lợi.
Sổ lâu dài, sẵn sàng sang tên.
Giá 14.2 tỷ.
Lh: Em Thái.
Bán đất mặt phố tư đình 125m2, mt 7,5m vỉa hè ôtô tránh kinh doanh, giá chào 30,5 tỷ
8
30.5 tỷ 125 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tư Đình, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán gấp mảnh đất mặt phố tư đình diện tích 125m², MT 7,5m, đường ôtô tránh, vỉa hè kinh doanh.
Vị trí đẹp nhất mặt phố Tư Đình, xung quanh bạt ngàn tiện ích vây quanh, cạnh trường học cấp 2, chợ, khu đô thị Minh Tâm, Him Lam, trung tâm thương mại Aoen Mall, sân Golf, bệnh viện Tâm Anh, đường Cổ Linh Hồng Tiến, cầu Vĩnh Tuy, cầu Chương Dương và đón đầu cầu Trần Hưng đạo đang chuẩn bị ...
Bán nhà riêng tại vinhomes riverside, 63 tỷ, 133 m2, 4pn, 4wc, pháp lý đầy đủ
8
63 tỷ 133 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Nhà riêng tại Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Long Biên, Hà Nội) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng và tiện nghi. Với thiết kế hiện đại cùng nhiều tiện ích nổi bật, căn nhà này hứa hẹn mang lại cho gia đình một cuộc sống thoải mái và tiện lợi.

- Diện tích: 133m² +
- Số phòng ngủ: 4PN +
- Số phòng tắm: 4WC +
- Số tầng: ...
Bán nhà mặt phố tân thuỵ  view sân golf long biên  dòng tiền 80tr/tháng
3
45 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
13 14

Đường Tân Thụy, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Huy (3 tin đăng)
OK, mình sẽ cân đối lại: thêm icon để bài viết bắt mắt, sinh động hơn nhưng vẫn giữ phong cách gọn gàng, không bị "lố" như bản đầu nhé.

BÁN NHÀ MẶT PHỐ TÂN THUỴ - VIEW SÂN GOLF LONG BIÊN - DÒNG TIỀN 80TR/THÁNG
Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí hiếm có, hội tụ đủ các yếu tố: Kinh doanh, dòng tiền và không gian sống đẳng cấp.

Thông số chi tiết:

Diện tích: 120m² x 7 tầng.

Kích thước: Mặt tiền ...
Bán căn hộ 3pn, 2wc tại bình minh garden, 80 triệu / m2, 104.12m2, hàng hiếm tại giá tốt 0964 364 ***
3
8.33 tỷ 104 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Bình Minh Garden, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Căn hộ chung cư tại Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Việt Hưng, Hà Nội, trước đây Quận Long Biên, Hà Nội với diện tích 104.12m², gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. Căn hộ được thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình, với nội thất cơ bản đầy đủ.
- Giá bán: 80 triệu / m².
- Hướng cửa chính: Tây Nam, hướng ban công: Đông Bắc.
- Pháp lý đầy đủ.
- Nội thất bao gồm: điều hòa, giường, tủ ...
Bán đất phố tư đình, cổ linh, long biên, 124m2, giá 31.9 tỷ, ô tô tránh, kinh doanh, tiềm năng
3
31.9 tỷ 124 m²
Đất Riêng

Đường Tư Đình, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

- Vị trí đất bán nằm trên đường đẹp nhất Khu tập thể A38 Quân đội, phường Long Biên ngay chân cầu Trần Hưng Đạo, đường thông hè thoáng, dân trí cao, an sinh đỉnh. Khu vực càng ngày càng có giá khi Cầu Trần Hưng Đạo thi công và hoàn thành thì khu vực này giao thông đẹp nhất vì kẹp giữa Cầu Vĩnh Tuy và Trần Hưng Đạo, cạnh dự án Minh Tâm, biệt thự Him Lam Vĩnh Tuy đang vào giai đoạn bàn giao. Đường ...
Bán đất tđc ngọc thụy long biên 50 tỷ 150m2 mt 7m vỉa hè ô tô tránh kinh doanh phù hợp xây tòa nhà
4
50 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngọc Thụy, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

BÁN ĐẤT TĐC NGỌC THỤY LONG BIÊN 50 TỶ 150M2 MT 7M VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH PHÙ HỢP XÂY TÒA NHÀ VP

+ Vị trí đẹp. Nằm gần mặt trục chính khu Phân lô TĐC Ngọc Thuỵ. Gần nhà là trường cấp 1,2, trường mầm non Nguyệt Quế. Khu Đô Thị Khai Sơn, Khu Nhà ở Xã Hội Long Châu Thượng Thanh, Cách công viên to nhất Long Biên, chỉ 50m. Sau nhà có ngõ rộng 2m nữa nên cực thoáng.
+ Khu Vực hiếm đất bán, đất ...
Cần bán cắt lỗ gấp căn nhà phố khai sơn 123m2, tây nam, mặt đường 30m.  0985 575 ***
5
Thỏa thuận 123 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Khai Sơn City, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Cần bán cắt lỗ gấp căn nhà phố Khai Sơn 123m², Tây Nam, mặt đường 30m. LH: .

Tôi cần bán cắt lỗ gấp căn nhà phố Khai Sơn DT đất 123m², diện tích sàn xây dựng 500m², xây 5.5 tầng hoàn thiện mặt ngoài. Cửa hướng Đông Nam, đường trước mặt rộng 30m, mặt tiền rộng 7m, 6 phòng ngủ, 6WC. Vị trí đắc địa: Mặt đường lớn rộng 30m, cạnh hồ điều hòa rộng 22 héc ta, cạnh bệnh viện Đa khoa quốc tế, cạnh trường ...
102m2, mt 4.5m, 10.5 tỷ đất vàng phúc lợi, ôtô thông, 10m ra ôtô tránh
3
10.5 tỷ 102 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

102m², mặt tiền 4.5m, 10.5 tỷ.
Đất vàng Phúc Lợi, ôtô thông.
10m ra ôtô tránh.

- Trung tâm, bán kính 500m: Trường học cấp 123, chợ, siêu thị, hồ điều hòa, Him Lam - Phúc lợi.

- Hàng xóm Vinhomes Riverside.

- Phù hợp xây căn hộ dịch vụ.

- Pháp lý rõ ràng, sổ cất két, sẵn sàng giao dịch.
Bán cắt lỗ căn hộ chung cư khai sơn 120m2, 3pn, 3wc, 3bc, siêu đẹp.  0985 575 ***
7
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Khai Sơn City, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Bán cắt lỗ căn hộ chung cư Khai Sơn 120m², 3PN, 3wc, 3bc, siêu đẹp. LH: .
Tôi cần bán gấp căn hộ chung cư Khai Sơn, diện tích 120m², căn góc, gồm 3 phòng ngủ, 3WC, 3 logia, cửa hướng Đông Nam, logia (ban công) hướng Tây Bắc view hướng Cầu Đông Trù và Sông Đuống. Ai quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp với tôi theo SĐT (Miễn môi giới).
Tôi bán đất tđc ngọc thụy, lb lô góc dt 115m, mt 20m,đg17m view công viên, via hè to kdoanh 39,x tỷ
15
Thỏa thuận 115 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngọc Thụy, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Tôi bán đất khu tái định cư Đầm Nấm Ngọc Thụy Phường Bồ Đề hót nhất quận Long Biên.
DT: 115m², mặt tiền rộng 20m, lô góc 3 mặt thoáng, mặt đường 17m view công viên và 1 mặt đường 12m vỉa hè rộng đá bóng, view thoáng vĩnh viễn gần đường Hồng Tiến, trường học các cấp.
Vị trí đắc địa, gần trường Việt Pháp, thông ô bàn cờ, tiện ích ngập tràn, giao thông thuận lợi, sang trung tâm thủ đô mất 5 ...
Mảnh đất hiếm! bán đất bát khối  long biên, 121m2 mt7m 14,9 tỷ. view hồ, oto tránh
3
14.9 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Bát Khối, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

MẢNH ĐẤT HIẾM!
BÁN ĐẤT BÁT KHỐI - LONG BIÊN
- Diện tích: 121m² (full thổ cư)
- Mặt tiền 7M nở hậu
- View hồ, oto tránh, oto dừng đỗ ngày đêm thoải mái, cạnh nhà sân chơi rộng 300m.
- Giao thông kết nối Ecopark, Ocean-park, Cầu Vĩnh Tuy, Cầu Thanh Trì, Cầu Trần Hưng Đạo, Cầu Chương Dương...
- Sổ đổ chính chủ (sang tên trong ngày)
- Giá: 14,9 tỷ (chủ thiện chí thương lượng, cần bán gấp)
- Liên ...
Đất thanh am ngõ thông ô tô kinh doanh.... qh mở đường 8m trước nhà... giá đt chỉ 112 triệu/m tl
3
13.5 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Thanh Am, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

ngõ ngô tô giá ba gác... cơ hội đầu tư không thể bỏ qua.
phố thanh am và khu vực lân cận đang phát triển từng ngày....
tiện ích không thiếu gì, khu vực lõi long biên trong tương lai gần với nhiều hạng mục đang thi công....và hoàn thiện
sổ đó chính chủ nở hậu nhẹ lô góc ...cơ hội đầu tư hiếm có khi quỹ đất long biện đang ngày càng khan hiếm...
đặc biệt những lô đất đẹp ... quý khách nhanh tay sở ...
Từ 120 tới 140 của 352

Xem quy hoạch tại Q. Long Biên, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm