Mua bán nhà đất tại Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán biệt thự sài đồng long biên hà nội
5
43.5 tỷ 155 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Cần bán biệt thự Sài Đồng Long Biên Hà Nội.
+ Nhà 4 tầng căn góc 3 mặt thoáng.
+ Diện tích 155m² - MT 12m.
+ Nội thất đầy đủ.
+ Hướng Đông Bắc.
+ Đường trước nhà 7m - vỉa hè đường thông tứ ngả.
+ Tiện ích; nhà view vườn hoa công viên quanh năm thoáng mát - nhà lại gần trường các cấp - hàng xóm Vinhomes - và khu vực dân trí cao - chỉ mất 10 phút lái xe là sang tới trung tâm Hà Nội.
+ Liên hệ; - ...
Chuyển nhượng toà văn phòng vị trí kim cương quận long biên, toà nhà mới 100%. giá chào 400 tỷ
5
400 tỷ 3146 m²
Nhà Đất Khác

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Chuyển nhượng toà nhà văn phòng 83 Phúc Lợi - Long Biên.

Thông tin chi tiết:

- Vị trí: Dự án nằm ở Phúc Lợi sở hữu vị trí lô góc 2 mặt tiền cực đẹp.

- Pháp lý: Sổ đỏ 50 năm thời hạn đến năm 2066. Nhà nước cho thuê đất, trả tiền 1 lần, mục đích làm văn phòng, cơ sở dịch vụ thương mại, công trình công cộng.

- Toà nhà xây dựng 1 tầng hầm, 5 tầng nổi:
+ Tầng hầm: Diện tích xây dựng 2500m².
+ Các ...
Bán cặp song lập đập thông hoa sữa 204,05. 500m, view sông nội khu, view vườn hoa to trung tâm
9
Thỏa thuận 500 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Thông tin cặp song lập Hoa Sữa 2 - 04,05 Vinhomes Riverside.
- DT 500m². Xây dựng: 260m², 3 tầng nổi + 1 tầng hầm.
- Nhà hoàn thiện đẹp. Nội thất nhập khẩu, thiết kế thông sàn tầng 1, đầy đủ công năng.
- Mặt tiền 20m, vuông vắn. Sân vườn trươc và sau rộng, Sau nhà liền sông, view hàng xóm lân cận rất đẹp.
- Trước nhà có công viên, khu vui chơi. Thể thao. Bể bơi ngoài trời.
- Hướng nhà Tây Bắc.
- ...
Thiện chí bán biêt thự đơn lập đông nam mặt hồ 12,4ha vinhomes the harmony 315m2, tulip 1
9
142 tỷ 315 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Gia đình tôi chuyển sang khu bằng lăng, cần nhượng lại căn đơn lập khu Tulip 1
DT: 315m². Vị trí đắc địa, view trực diện đẹp nhất mặt hồ Harmony.
- nhà đã hoàn thiện full nội thất nhập khẩu có thể về ở ngay
- Trước mặt là khuôn viên, đường dạo bộ quanh hồ, trục đường chính.
- Hàng xóm lân cận đã hoàn thiện đẹp về ở hết.
- Giá bán: 142 tỷ
* Khách quan tâm nhà liên hệ em trai tôi:
Bán nhanh mảnh đất cực vip tại long biên, mặt tiền khủng 7.8m  đường 13m vỉa hè
5
15.5 tỷ 88 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Bán nhanh mảnh đất cực VIP tại Long Biên, mặt tiền khủng 7.8m - đường 13m vỉa hè.
Chủ thiện chí bán nhanh mảnh đất cực đẹp, vị trí trung tâm phường Phúc Lợi, hàng xóm Vinhoms Reverside.
Đường trước nhà 13m, vỉa hè 3m, 3 ô tô tránh nhau thoải mái.
Đất vuông vắn như tờ A4, mặt tiền rộng phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê.
Giá tốt nhất khu vực chỉ hơn 15 tỷ, còn thương lượng.
Liên hệ ngay e ...
Biệt thự kđt việt hưng 155m2 vị trí hiếm phù hợp ở và làm văn phòng  đường bùi thiện ngộ
6
44 tỷ 155 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Bùi Thiện Ngộ, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Chính chủ cần bán căn biệt thự khu đô thị Việt Hưng, phố Bùi Thiện Ngộ, phường Phúc Lợi, Hà Nội.

- Diện tích 155m² x 4 tầng giá 44 tỷ.

- Vị trí: Đắc địa, khu đô thị Việt Hưng nằm trung tâm Long Biên giao thông thuận tiện đến các phố Hồng Tiến, phố Cổ Linh, Nguyễn Văn Cừ, Trường Quốc tế Wellspring, Vinschool, Bệnh viện tâm Anh, trường học các cấp bán kính 300m, nằm phía đông Cầu vĩnh Tuy, Cầu ...
- Bán mảnh đất đẹp rộng rãi đường thông ô tô vào thoả mái tại ngay tổ hợp chung cư Ruby City Phúc Lợi.
- DT 140m² mặt tiền và hậu gần 7.5m.
- Sổ đỏ ký mua bán luôn, quy hoạch ổn định.
- Vị trí gần mặt phố Phúc Lợi - Cạnh Hồ Sen rất mát mẻ và tiện để xe.
- Đường thông thoáng ngõ nông ô tô ra vào rộng rãi, đi bộ vài bước chân là ra Hồ Sen.
- Khách mua xây nhà vườn ở, để giành - làm toà văn phòng ...
51 tỷ bt hoa phượng 151m2, hoàn thiện đẹp, đường thông thoáng, mặt công viên, view ngã ba sông rộng
10
51 tỷ 151 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Gia đình tôi cần bán căn biệt thự ở đường Hoa Phượng Vinhomes Riverside.
Diện tích đất là 151m², nhà đã hoàn thiện đẹp, trong nhà đầy đủ đồ hiện đang cho khách nước ngoài thuê, ai mua chỉ việc xách vali vào ở. Đường trước nhà là đường rộng, thông thoáng không phải quay đầu xe, trước mặt là công viên vườn hoa nhỏ, nhà view trực diện ngã ba sông rất rộng, vị trí rất gần trục chính đi lại rất thuận ...
Bán đất phúc lợi, 82m2 trục chính đường to kinh doanh vỉa hè
3
18.9 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

ĐẤT ĐẸP PHÚC LỢI VỈA HÈ RỘNG ĐƯỜNG 4 Ô TÔ TRÁNH

Diện tích: 82m2
Mặt tiền: 6.5m cực đẹp, dễ xây dựng

Đường rộng 4 ô tô tránh nhau, vỉa hè thoáng quá lý tưởng để ở & kinh doanh
Vị trí trung tâm Phúc Lợi gần chợ dân sinh, trường học các cấp

Khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao

Pháp lý rõ ràng

Giá bán: 18,9 tỷ (có thương lượng)

Liên hệ:
Bán đất phân lô phúc lợi 85m², mt 5,5m vỉa hè ôtô tránh giá 19,9 tỷ tl
6
19.9 tỷ 85 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Chính chủ cần bán lô đất khu phân lô Phúc Lợi DT 85m², MT 5,5m đường ôtô tránh vỉa hè kinh doanh sầm uất.
Vị trí khu trung Phúc Lợi bạt ngàn tiện ích vây quanh, gần chợ phúc lợi, trường học các cấp, khu đô thị Vinhomes Riverside, khu đô thị Sài Đồng, trung tâm thương mại Aoen Mall, đường Nguyễn Văn Linh, đường QL1A, đường Trần Danh Tuyên, Đường Phố Hội Xá, Cầu Vĩnh Tuy, Cầu Trần Hưng Đạo, Cầu ...
Bán đất phúc lợi, 82m2 giá cực tốt
3
7.2 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Bán đất Phúc Lợi vị trí đẹp, giá tốt.
Diện tích: 82m².
Mặt tiền: 5m.
Ngõ 2m, gần đường ô tô.

Khu trung tâm, tiện ích đầy đủ, ở hoặc đầu tư đều hợp lý.

Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 7,2 tỷ có thương lượng.

LH: .
Bán căn biệt thự trong vin homes long biên. bán căn bt hoa lan 235m2,mt9m
8
100 tỷ 235 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Bán BT Hoa Lan KĐT Vinhome Harmony hướng ĐN
Diện tích đất: 235m, DTXD: 400m. Mặt tiền: 9m giá: 100tỷ
Sân vườn rộng thoáng sáng, nhà 3,5 tầng phía sau mặt sông mát mẻ.
Đất sạch khu Lõi trung tâm của dự án, view trung tâm hội nghị ẩm thực Almal và khu vui chơi trẻ em, có an ninh tốt gần bế bơi ngoài trời , sông phía sau rộng đẹp nhìn sang vườn hoa đường dạo bộ Symphony.
LH: ( MIỄN TG VÀ MG)
Chủ nhà gửi bán biệt thự bằng lăng diện tích 600 m2  vinhomes riverside long biên hà nội
7
596 tỷ 600 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

- Mặt tiền 18 m khổ đất vuông diện tích đất 600m², biệt thự đã hoàn thiện có 3 tầng nổi 1 tầng hầm, 250m²/sàn xây dựng, không lỗi phong thủy.
- Biệt thự nằm trong lõi của dự án an ninh tuyệt đối 24/7, yên bình mật độ xây dựng rất thấp số lượng rất ít căn.
- Dòng sông dài và rộng, mặt nước trong xanh, đường rộng, cây xanh cổ thụ tâm view thoáng đẹp.
- Sổ đỏ không vay sẵn sàng giao dịch, nhà để ...
Bán biệt thự lô góc  vinhomes riverside  2 mặt tiền cực vip ngay trục chính vào kđt
6
54 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Biệt thự lô góc - Vinhomes Riverside - 2 mặt tiền - ngay trục chính vào KDT giao thông qua lại sầm uất - vừa ở vừa cho thuê cực xịn.

DTSD 180m² lô góc 2 mặt tiền - 4T thang máy.
Chủ thiện chí chào 54tỷ CTL.
Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch ngay.

LH E Hằng xem nhà chính chủ.
Bán gấp bt hoa phượng 04  22 hướng nam, 218.4m2 đất, xd 398m2 cạnh almax view sông rộng, giá 59tỷ
6
59 tỷ 218 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

- Thông tin lô biệt thự siêu đẹp khu Hoa Phượng 04 KĐT Vinhomes Riverside.
HP04 - 22 hướng chính Nam, diện tích đất 218.4m² diện tích xây dựng 398.1m diện tích XD mỗi sàn 115m², song lập xây thô 3 tầng nổi, 1 tầng hầm, đường rộng thoáng đẹp, phía sau nhà view sông rộng nhìn sang khu Hoa Sữa 1, khu có an ninh tốt cạnh TT hội nghị ẩm thực Almax gần bể bơi vô cực, trung tâm thương mại Vincom, công ...
Bán lô góc anh đào 0828, khu vip 456m2, đất vuông, hoàn thiện 155 tỷ, cạnh vườn hoa lớn sông rộng
6
155 tỷ 456 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Gia đình tôi định cư nước ngoài cần bán lại căn góc Anh Đào 08 - 28 dự án Vinhomes Riverside.
- Diện tích đất: 456m² hướng TB - TN.
- Mặt tiền 18m sâu 25.2m vuông vắn có hơi nở hậu 30cm.
- Tổng diên tích XD 692m diện tích mỗi sàn 186m² có thể cơi nói lên 220m/sàn.
- View thẳng vườn hoa lớn và khu vui chơi trẻ em.
- Hoàn thiện full nội thất cao cấp.
- Có thang máy.
- Có bể bơi ngoài trời.
- Thửa ...
Bán gấp bt bằng lăng 03  03 hướng đn, diện tích 250m2 xd 455m2 căn thô view hồ rộng, giá 81.5 tỷ
6
81.5 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

- Thông tin lô biệt thự siêu đẹp khu Bằng Lăng 03 KĐT sinh thái Vinhomes Riverside.
BL 03 - 03 hướng ĐN diện tích đất 250m², diện tích xây dựng 623.5m, xây thô 3 tầng nổi, 1 tầng hầm, diện tích XD mỗi sàn 130m view thoáng đẹp đất sạch, khu vip an ninh tốt phía sau view hồ rộng nhìn sang khu BL02 cạnh cafe Chewry và văn phòng tập đoàn. Hàng xóm vô cùng thân thiện, vị trí trung tâm nhất của dự án, ...
Bán biệt thự vinhomes riverside, long biên, 215m2, 4tầng, mt9m, 81.5 tỷ có thương lượng.
6
80 tỷ 215 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán căn nhà biệt thự phân lô, vỉa hè, ô tô tránh, khu đô thị Vinhomes Riverside Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội.
- DT215m² x 4 tầng x 9m: Giá chào 81.5 tỷ có thương lượng.
- Vị Trí đắc địa bậc nhất quận Long Biên, Trụ Sợ chính tập đoàn VinGroup, toàn doanh nhân, quan chức ở, xung quanh toàn dự án đô thị lớn, trường học quốc tế, tiện ích nhiều, Sân Golf, TTTM Aeon Mall đầy đủ tiện ích cao ...
Bán nhanh, đầu hồi hoa phượng, tn  đn, 342m2, 145 tỷ, sông thoáng, vinhomesriverside 0932 533 ***
3
145 tỷ 348 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Bán nhanh lô Hoa Phượng Vinhomes Riverside.

- Đầu hồi, 39m mặt tiền.
- Diện tích: 348m².
- Hướng Tây Nam, Đông Nam.
- Xây dựng: 150m²/sàn.
- View sông cực thoáng.
- Sát công viên.
- Để lại toàn bộ theo hiện tại.
- Giá bán nhanh 415tr/m², đã có sổ đỏ.
- Hấp dẫn nhất thị trường căn góc, có sông.
- Khách thực sự thiện chí liên hệ: cảm ơn.
Bán căn hộ ecohome phúc lợi, 78m2 3pn full đồ cực đẹp giá 5.25 tỷ
3
5.2 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ecohome Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Cần bán căn hộ Ecohome Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội.
Diện tích: 82m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh.
Căn hộ thoáng vĩnh viễn ban công Đông Nam quá mát mẻ, tầng đẹp.
Full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali về ở.
Nhà nội thất làm để ở như hình chỉ việc xách va ly vào ở ngay.
Vị trí vàng tại trung tâm Phúc Lợi tiện ích đầy đủ, dân trí cao.
Giá 5.2 tỷ.
LH .
Từ 80 tới 100 của 149

Xem quy hoạch tại P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm