Mua bán nhà đất tại Phường Bồ Đề, Quận Long Biên

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán gấp mảnh đất thổ cư đường thông ô tô thích hợp xây tòa nhà tại trung tâm phường Bồ Đề
4
40.5 tỷ 184 m²
Đất Riêng

Đường Bồ Đề, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

+ Diện tích 184m2, mặt tiền rộng 10m
+ Hướng Đông Nam
+ Đường trước rộng 4m
+ Gía bán 40.5 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Mảnh đất tọa lạc tại vị trí đắc địa đường thông ô tô tại trung tâm phường Bồ Đề rất thích hợp với người mua về xây biệt thự cũng như tòa nhà văn phòng hoặc chung cư ...
Chủ nợ bank nhà bồ đề  long biên 35m x 5t, ngõ nông  kinh doanh  full nội thất  giá nhỉnh 7 tỷ.
4
7 tỷ 35 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Bồ Đề, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

HIẾM - FULL NỘI THẤT - 5P RA CẦU CHƯƠNG DƯƠNG - CẦU TRẦN HƯNG ĐẠO - CÁCH 20M Ô TÔ - HỒ - SIÊU THỊ - CÔNG VIÊN - TRƯỜNG HỌC CÁC CẤP - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN.

* Vị trí thuộc phường Bồ Đề, giao thông thuận lợi, thoáng mát là trung tâm giao thoa các phố ( HỒNG TIẾN - LÂM DU - NGUYỄN VĂN CỪ - NGỌC LÂM - TƯ ĐÌNH - LÂM HẠ - NGUYỄN SƠN).

*Nhà thiết kế theo phong cách hiện đại, 5 tầng, mỗi tầng 1 phòng vệ ...
Bán căn shop toà n02 berriver long biên 103m2, sổ đỏ lâu dài
6
8 tỷ 103 m²
ShopHouse

Berriver Long Biên, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Bán căn Shop toà N02 Berriver Long Biên 103m², sổ đỏ lâu dài
* Thông tin chi tiết:
- Loại hình: Shop chân đế chung cư cao cấp
- Diện tích: 103,89m2
- Thiết kế: mặt bằng vuôn vắn, full kính tràn
- Vị trí: Toà N02, hướng sang 2 trường tiểu học và THCS Ngọc Lâm
- Pháp lý: Sổ đỏ sở hữu lâu dài

* Giá bán giật mình trong khu vực:
- Chỉ 80tr/m² rẻ hơn căn hộ đang bán rất nhiều mà tiềm năng cho thuê tốt ...
Đất thổ cư ngọc thụy bồ để  kinh doanh ô tô thông khai sơn  mt rộng .
3
12.8 tỷ 68 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngọc Thụy, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

ĐẤT THỔ CƯ NGỌC THỤY BỒ ĐỂ - KINH DOANH Ô TÔ THÔNG KHAI SƠN - MT RỘNG .
Đt : 68 m² * Mt 4,5 * hơn 10 tỷ thương lượng.
Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.
Mảnh đất đẹp chủ cần tiền bán gấp
Vị trí đắc địa mặt ngõ Ô TÔ vào nhà - kinh doanh đa dạng.
Vài bước ra trường Quốc tế Việt Pháp - Công viên.
Tiện ích ngập tràn.
Liên hệ Vân
Nhà Mặt Phố Nguyễn Văn Cừ 61m2 7T Full Nội Thất, Vỉa Hè Rộng, Kinh Doanh Bất Chấp 29.X Tỷ
7
29.7 tỷ 61 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Nguyễn Văn Cừ, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Lê Nam (6 tin đăng)
+ Vị trí đẹp, trung tâm phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, kết nối các tuyến phố Hồng Tiến, Nguyễn Sơn, Ngọc Lâm, Hoàng Như Tiếp... 1 phút lên cầu Chương Dương qua Hoàn kiếm.

+ Bạt ngàn tiện ích cao cấp, bệnh viện Tâm Anh, Bắc Hà, trường Wellspring, trường học các cấp, ngân hàng, TTTM, tòa nhà chung cư Beriver Jardin... cách nhà vài bước.

+ Thiết kế 7 tầng thang máy full nội thất, công năng đầy đủ, ...
Bán nhà mặt phố nguyễn sơn, dt 44m x 3 tầng, mặt tiền 5.2m, 27.3 tỷ
3
27.3 tỷ 44 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nguyễn Sơn, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Phố kinh doanh sầm uất, đoạn đẹp nhất phố, khu vực hiếm nhà bán
Nhà đang cho thuê kinh doanh
Sổ đỏ vuông đẹp. Hotline:
+ Oto tránh dừng đỗ, chạy vòng quanh, ngõ thẳng ra mặt phố, sổ vuông vắn
+ Không QH, không tranh chấp
+ Có thể xây Tòa Văn phòng, Chung cư Mini, Căn hộ dịch vụ rất phù hợp
+ Thoáng trước sau, trục thẳng ra phố, kết nối Ngọc Lâm, Lâm Hạ, cầu Chương Dương, Vĩnh Tuy
Hàng hiếm bồ đề, nhà đẹp gần hồ, ô tô vào nhà, 3 bước sang phố cổ, sân vườn cực chill
7
22 tỷ 99 m²
Nhà Riêng

Đường Bồ Đề, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Nhà 5 tầng dân tự xây cực kỳ chắc chắn, nội thất đẹp, khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay.

Vị trí đẹp gần hồ Bồ Đề, ngõ thông ô tô, kết nối nhanh sang Phố Cổ. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.

Tiện ích xung quanh đầy đủ trong bán kính 500m: trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện Tâm Anh, Bắc Hà, khu dân cư đông đúc, không gian sống thoáng và rất đáng ...
Sốc, hơn 18 tỷ bồ đề 125m2 phân lô, ô tô tránh, kinh doanh
3
18.5 tỷ 125 m²
Nhà Riêng
6 4

Đường Nguyễn Văn Cừ, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Hàng F0 Bồ Đề 125m² 4 tầng 6PN.

Phân lô - ô tô tránh - dân xây ô chờ thang máy.

View thoáng vĩnh viễn - quy hoạch ổn định.

Thiết kế thông sàn phù hợp khai thác vừa ở cho thuê văn phòng công ty (nhà đang sẵn cho cty thuê).

Sổ đỏ đẹp chính chủ.

LH Mrs Giang (Zalo): Để được tư vấn và hỗ trợ pháp lý.
Bán nhà Ngọc Lâm 80m 6 tầng MT4.8m thang máy gara ô tô kinh doanh hơn 20 tỷ
5
20 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
6 4

Đường 5A, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

- Cách cầu Chương Dương chỉ 4p di chuyển, giao thông thuận tiện, kinh doanh sầm uất, thuận tiện di chuyển sang phố, tiếp giao Hồng Tiến, Nguyễn Văn Cừ, Bồ Đề.
- Thiết kế 6 tầng thang máy, ban công rộng thoáng, tổng 6 ngủ đa công năng sử dụng, có thể kết hợp vừa ở vừa kinh doanh, nhà đang trong quá trình hoàn thiện, có thể tự thiết kế nội thất theo sở thích.
- Sổ vuông đẹp, sẵn sàng giao ...
Cần bán nhà bồ đề long biên hà nội
5
18.2 tỷ 58 m²
Nhà Riêng
4 4

Phố Hồng Tiến, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Cần bán nhà Bồ Đề Long Biên Hà Nội.
+ Nhà 6 tầng mới - thang máy nhập khẩu.
+ Diện tích; 58m² - MT 3,9m.
+ Nội thất cơ bản.
+ Hướng tây.
+ Đường trước nhà 3m - ngõ thông tứ ngả - ô tô vào nhà.
+ Tiện ích; nhà gần cạnh trường các cấp chợ - Bệnh viện Tâm Anh - cầu Trần Hưng Đạo - và khu vực dân trí cao - chỉ mất 10 phút lái xe là sang tới trung tâm hồ Hoàn Kiếm Hà Nội.
+ Liên hệ; - Em Thắng chuyên ...
Giá đầu tư cực hiếm nhà ngọc lâm 86m2 x 4 tầng  20m ra trường gia thiều, ô tô tránh, chỉ 13 tỷ
3
13 tỷ 86 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Ngọc Lâm, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

- Ngọc Lâm - Long Biên - thông số vàng, vị trí siêu đẹp - ngõ thông - chỉ 20m ra trường học cấp 3 gia thiều, ô tô tránh - gần 100m ra mặt phố nguyễn văn cừ - ngập tràn tiện ích - không thiếu thứ gì - 5p sang phố cổ.
- Vị trí đỉnh cao trung tâm Ngọc Lâm, Gần trường học các cấp 2.3 Gia thiều bệnh viện bắc Hà, nhiều tiện ích.
- Giá chỉ 13 tỷ.
- Nhà 4 tầng - mỗi tầng 2 phòng rộng rãi.
- Diện tích: 86 ...
Bán căn hộ 2pn, 2wc, 81,2m2 tại lý sơn, bồ đề, ngay ngọc thụy, nguyễn văn cừ, long biên, 4,85 tỷ
5
4.85 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Lý Sơn, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Căn hộ TT CC siêu đẹp tọa lạc tại Lý Sơn, p. Bồ Đề, Q. Long Biên, HN. Căn hộ này có diện tích 81,2m² (tim tường 75,8m²) với thiết kế 2PN và 2WC, rất phù hợp cho những ai thích không gian sống thoải mái. Giá chỉ 4,85 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.

Căn hộ này còn có nhiều điểm nổi bật như không gian thoáng đãng, tiện nghi đầy đủ, và thiết kế hiện đại. Mọi thứ đã sẵn sàng để đón chờ chủ mới.

Gần trường ...
Lô góc ô tô đỗ cửa, dt 80m2, mt 5,6m, ngõ nông, thông vòng quanh, chào 14 tỷ
6
14 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
4

Đường Bồ Đề, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Lô góc ô tô đỗ cửa, DT 80m², MT 5,6m, ngõ nông, thông vòng quanh, chào 14 tỷ.

- Nhà lô góc 3 thoáng, VF 3 đỗ cửa rất gần phố.
- Ngõ nông, thông vòng quanh, di chuyển thuận tiện.
- KV gần BV Tâm Anh, HC Golden, hồ Bồ Đề, trường học các cấp.
- Nhà 5 tầng 4 ngủ, dân xây tâm huyết, ở ngay hoặc cải tạo CCMN cực phù hợp.
Sổ đẹp chính chủ, giao dịch ngay.
LH: - Bích Ngọc.
Chào bán tòa căn hộ dịch vụ ngõ 66 ngọc lâm long biên
11
40 tỷ 144 m²
Nhà Riêng
23 23

Đường Ngọc Lâm, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Chào bán nhà phố Ngọc Lâm Long Biên, Hà Nội.
144 m², nhà 10 tầng thang máy, mặt tiền: 7.4 mét (mặt tiền siêu quyền lực).
Giá chào: 40 tỷ + thương lượng.
Thương lượng mạnh chủ thiện chí bán.
Tính giá chào: 277,7 triệu/1 m².
Siêu phẩm dòng tiền - vị trí đắc địa - mặt tiền khủng kinh doanh đẳng cấp - dòng tiền khủng - 5 phút sang phố cổ - tiện ích ngập tràn - giá đầu tư.
Vị trí nhà mặt ngõ 66 Ngọc ...
Cực hiếm  chỉ tầm 190tr/m  490m2 đất nguyễn văn cừ  full thổ cư  ô tô tránh.
4
93 tỷ 490 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Cừ, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Lô đất hiếm tại khu trung tâm Nguyễn Văn Cừ Long Biên, vị trí thuộc nhóm đẹp và ổn định nhất khu vực.
-- Diện tích: 490m², mặt tiền: 15m.
-- Đường trước đất: ngõ thông, ô tô tránh, vào đất dễ dàng.
-- Pháp lý: sổ đỏ chính chủ, full thổ cư

Vị trí kết nối thuận tiện:
Gần mặt phố Nguyễn Văn Cừ, kết nối nhanh Hoàng Như Tiếp Nguyễn Sơn.
-- Gần khu chung cư Berriver, bệnh viện Tâm Anh, trường học ...
Bán nhà ngọc thụy, 45m2, 6 tầng, ô tô vào nhà, thang máy, tặng nội thất, cách cầu long biên 1km
10
14.5 tỷ 46 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Ngọc Thụy, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Gần công viên Ngọc Thụy, Trường Việt Pháp
* Diện tích: 45m
* Xây dựng: 6 tầng chắc chắn, thiết kế hiện đại
* Thang máy êm ái di chuyển tiện lợi
* Ô tô vào tận nhà giá trị vượt trội
* Công năng đầy đủ, tối ưu không gian

Không gian sống đáng mơ ước:

* Phòng khách rộng, sang trọng
* Các phòng ngủ thoáng sáng, đón gió tự nhiên
* Bếp hiện đại, tiện nghi
* Phù hợp ở lâu dài hoặc khai thác cho ...
Bán biệt thự khu 319 bồ đề hc golden city hồng tiến lô góc dt161m2 mt 25m dòng tiền 70tr/th 77.5 tỷ
3
77.5 tỷ 161 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

HC Golden City, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

SIÊU HIẾM
- BIỆT THỰ LIỀN KỀ khu 319 Bồ Đề -HC GOLDEN city - HỒNG TIẾN- BỒ ĐỀ- KINH DOANH- DT 161m² - mt khủng 25m, lô góc - DÒNG TIỀN 70 TRIỆU/THÁNG. Chào 77.5 tỷ có tl.

+ Vị trí siêu đắc địa đẹp mê hồn , nằm giữa hai cây cầu lớn Trấn Hưng Đạo và Cầu Chương Dương - Khoảng Bầu Trời Xanh Tiện ích, khu VIP đáng sống nhất Của Tiểu Vương Quốc Long Biên, Cạnh vườn hoa, Công Viên, Bv Tâm Anh, Ngay ...