Mua bán nhà đất tại Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự kđt nam an khánh 62 tỷ, 455m2, 3 tầng, mt 15m  giá đầu tư (cách svđ mỹ đình 8km)
4
62 tỷ 455 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 9

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

BÁN BIỆT THỰ KHU ĐÔ THỊ NAM AN KHÁNH (SUDICO) - AN THƯỢNG - HOÀI ĐỨC - GIÁ ĐẦU TƯ (cách Sân Vận Động Mỹ Đình 10 phút di chuyển)

Diện tích 455m, 3 tầng, mặt tiền 15m
Giá 62 tỷ

Biệt thự thuộc Khu đô thị Nam An Khánh (Sudico) hạ tầng đồng bộ, dân cư ổn định và đầy đủ tiện ích sống, cạnh hồ điều hoà, không gian thoáng mát.

Kết nối xung quanh là các khu đô thị cao cấp và tuyến giao thông lớn.
...
Rẻ nhất  kiệt tác nghỉ dưỡng 5*  biệt thự view giũa hồ vinhomes thăng long, 260m2, chỉ 58 tỷ
10
58 tỷ 260 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Trong nhịp sống hối hả của Thủ đô, giữa một không gian sống xanh mát bậc nhất phía Tây Hà Nội, xin được giới thiệu một tuyệt phẩm bất động sản hiếm hoi - Biệt thự view hồ thẳng tắp tại Vinhomes Thăng Long. Đây không chỉ là một tổ ấm, mà là một bức tranh toàn cảnh về một đẳng cấp sống thượng lưu, nơi mỗi ngày trôi qua đều là một kỳ nghỉ dưỡng đích thực.

Thông tin chi tiết căn biệt thự:
Vị trí: ...
Chuyển nhượng biệt thự vista nam an khánh khu tt06  05 giá siêu tốt nhất thị trường
8
60.74 tỷ 506 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chuyển nhượng biệt thự Vista Nam An Khánh.
Căn TT6 - 05 diện tích 506.2m² hướng Tây Bắc.

1. Vị trí.
Thuộc phân khu TT6 Khu đô thị Vista Nam An Khánh, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.
Nằm trên trục kết nối chính, giao thông thuận tiện.
Liên kết nhanh tới Đại lộ Thăng Long, Vành đai 3.5, Vành đai 4 và tuyến Metro số 5 trong tương lai.
Kết nối trực tiếp hệ thống tiện ích cao cấp: Vinhomes Mega Mall, ...
Chuyển nhượng biệt thự vip tại vista nam an khánh căn tt6  07 dt 597.5m2 giá 135 tr/m2
8
80.66 tỷ 597 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chuyển nhượng biệt thự siêu rộng tại Vista Nam An Khánh.
Căn tt6 - 07 | diện tích 597.5m² | giá chào chỉ 135 triệu/m².

Cơ hội đầu tư vàng tại khu đô thị đáng sống phía Tây Hà Nội.

1. Thông tin tổng quan:

Vị trí: TT6 - 07, khu đô thị Vista Nam An Khánh, Xã An Khánh, H. Hoài Đức, Hà Nội.

Diện tích đất: 597.5 m².

Diện tích xây dựng: 243 m².

Kết cấu: Biệt thự 3 tầng, xây thô hoàn thiện mặt ...
Biệt thự full nội thất cao cấp  căn góc đơn lập 390m2 bt1a68 splendora  mailand hanoi city
13
125 tỷ 390 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Biệt thự góc đơn lập 390m² BT1 - A68 Mailand Hanoi City.
Tác phẩm sống giữa lòng Splendora Không gian dành cho giới thượng lưu.

Mailand Hanoi City (Splendora Bắc An Khánh) là biểu tượng của phong cách sống đẳng cấp phía Tây Thủ đô nơi quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hiện đại, cây xanh và mặt nước giao hòa, tạo nên môi trường sống trong lành hiếm có tại Hà Nội.
Dự án được mệnh danh là Thành phố trong ...
Giá sốc. bán biệt thự song lập dự án nam an khánh sudico, diện tích 416m2 125tr/m2 tốt nhất khu vực
7
52 tỷ 416 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán nhanh căn biệt thự song lập tại dãy TT10 khu đô thị Nam An Khánh Sudico. TT10 căn 10 nằm ngay khu hồ nhỏ dự án Nam An Khánh.
Diện tích 416m².
Xây thô 3,5 tầng.
Sổ đỏ đã đang nằm két.
Đường trước nhà 13m, kết nối giao thông thiện tiện, gần đường Liên Khu 8, Đại Lộ Thăng Long...
Theo các Chuyên gia bất động sản thì căn TT10.10 Nam An Khánh hiện tại đang có mức giá hấp dẫn nhất ...
Chính chủ gửi chuyển nhượng bt vista lago, view hồ 7ha vista nam an khánh giá tốt nhất thị trường
12
92.04 tỷ 497 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi chuyển nhượng biệt thự Vista Lago Vista Nam An Khánh.
Căn TT146 - 02 Diện tích 497,5m² phân khu siêu vip ven hồ.

Giá bán 185 triệu/m² có thương lượng trực tiếp.

1. Vị trí đắc địa trung tâm phân khu Vista Lago.

Vista Lago được ví như trái tim xanh của đại đô thị Vista Nam An Khánh, sở hữu vị trí ôm trọn hồ điều hòa 7 ha.

Căn biệt thự TT146 - 02 nằm tại tuyến đường nội khu rộng ...
Biệt thự song lập tt32 trục đường ẩm thực huyết mạch 40m vista nam an khánh hàng hiếm giá tốt
8
79.5 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Biệt thự song lập TT32 trục đường đôi huyết mạch 40m Vista Nam An Khánh.
Không gian sống sầm uất giá trị thực cho nhà đầu tư thực.
1. Thông tin tổng quan.
Phân khu: TT32 Khu đô thị Vista Nam An Khánh.
Vị trí: Xã An Khánh, huyện Hoài Đức, Hà Nội.
Diện tích: 300m².
Mặt tiền: 15m.
Hiện trạng: Nhà xây thô, hoàn thiện mặt ngoài.

Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, chính chủ.
Giá bán: 265tr/m² ~ 79.5 tỷ (thỏa ...
Giá sốc. bán căn góc biệt thự song lập dự án vista nam an khánh, diện tích 401m2 130tr/m2 tốt nhất
7
52.13 tỷ 401 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi cần bán nhanh căn biệt thự song lập tại dãy TT10 khu đô thị Nam An Khánh Sudico. TT10 căn 01 nằm ngay khu hồ nhỏ dự án Nam An Khánh.
Diện tích 401m².
Xây thô 3,5 tầng.
Sổ đỏ đã đang nằm két.
Theo các Chuyên gia bất động sản thì căn TT10.01 Nam An Khánh hiện tại đang có mức giá hấp dẫn nhất ...
Bán biệt thự mailand khu bt2  khoản đầu tư sinh lời dễ dàng, ở đẳng cấp
5
70.2 tỷ 270 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Khoản đầu tư dễ dàng sinh lời với những cơ hội trước mắt: dự án vành đai 3.5 thông xe, cầu vượt nút giao đại lộ Thăng Long - vành đai 3.5, vành đai 4, tuyến tàu điện Láng Hoà Lạc, khu đô thị hiện hữu với ngày càng nhiều đại đô thị lớn.

Nhà biệt thự tại Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống ...
Biệt thự đơn lập mặt hồ vinhomes thăng long
4
89.9 tỷ 285 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Hàng hiếm duy nhất 1 căn biệt thự đơn lập mặt hồ khu đô thị Vinhomes Thăng Long - không gian sống đẳng cấp giữa lòng Hà Nội.
Vị trí toạ lạc tại phía tây Hà Nội, kết nối thuận tiện tới trung tâm qua đại lộ Thăng Long.
Hưởng trọn hệ sinh thái Vinhomes: Hồ điều hoà, cây xanh, trường học, bể bơi, khu thể thao, an ninh 24/7...
Bất động sản phía tây Hà Nội đang tăng trưởng mạnh, tiềm năng cho thuê ...
Biệt thự mặt hồ vinhomes thăng long
5
55 tỷ 194 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

GÓC BÁN HỘ
Ngày đặc biệt thứ 3 ngày 3 tháng 3 năm 2023+3
1 siêu phẩm mặt hồ Vinhomes Thăng Long chính thức ra hàng
- Căn góc mặt hồ thoáng 3 mặt mát mẻ mùa hè, ấm áp mùa đông
- Nhà hoàn thiện full nội thất cao cấp
- Đường rộng đỗ được 4-5 oto
- Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch ngay
- Làm việc trực tiếp chủ nhà không qua môi giới
-Hưởng trọn hệ sinh thái Vinhomes (Hồ điều hoà, cây xanh, trường ...
Biệt thự đẹp nhất vinhomes thăng long
6
175 tỷ 433 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán căn biệt thự mặt hồ đẹp nhất Vinhomes Thăng Long
Căn biệt thự đơn lập mặt hồ với diện tích 433,9m² đã được hoàn thiện cực kỳ tâm huyết
Vị trí đắc địa mặt hồ điều hoà rộng 7,5ha
An ninh 3 lớp khép kín 24/7
Duy nhất 1 căn biệt thự đơn lập mặt hồ vinhomes thăng long giá rẻ nhất thị trường.
6
65 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán nhanh biệt thự đơn lập mặt hồ Vinhomes Thăng Long.

Diện tích đất 250m². Mặt tiền 9m.
Căn đơn lập duy nhất mặt hồ Vinhomes Thăng Long thời điểm hiện tại.

Vị trí lõi trung tâm dự án Vinhomes Thăng Long, view hồ siêu đỉnh.

Thiết kế hiện đại, tối ưu diện tích và công năng sử dụng, hạ tầng đồng bộ, cư dân văn minh, an ninh 3 lớp khép kín 24/7.

Tiện ích nội khu: Hồ điều hoà 7,5ha. Có đầy đủ ...
Bán bt mặt hồ lớn nam an khánh dt 250m2, giá đầu tư tốt nhất trong phân khúc
6
65 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ cần bán căn biệt thự đơn lập mặt hồ Nam An Khánh thuộc khu đô thị Vinhomes Thăng, không gian đẳng cấp.
Diện tích 250m², mặt trước view đường nội khu rộng 13.5m, mặt sau view trực diện hồ điều hòa lớn.
Nhà hoàn thiện đầy đủ full nội thất đẹp, sang trọng, không gian ánh sáng, gió, tràn ngập các phòng..
Khu đô thị khép kín tiện ích nội khu đầy đủ trường học, siêu thị, khu vui chơi, sân thể ...
Biệt thự song lập vista lago khép kín. hồ lớn sổ đỏ
4
75.62 tỷ 380 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Biệt thự song lập Vista Lago khép kín. Hồ lớn sổ đỏ
Căn biệt thự cổng chính Vista Lago
Diện tích 380m²
Nhà xây 4 tầng - hoàn thiện mặt ngoài
Giá bán 199tr/1m² . Sổ đỏ
Xem nhà LH
Biệt thự view hồ vip  vinhome thăng long, 80 tỷ, 300m2, nghỉ dưỡng 6 sao! đẳng cấp thượng lưu!
10
80 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Trong thế giới của những bất động sản cao cấp, thỉnh thoảng xuất hiện một cơ hội thực sự độc nhất - không chỉ vì vị trí, không chỉ vì diện tích, mà còn vì những giá trị đặc biệt khiến nó trở nên "có một không hai".

* Biệt thự view hồ VIP - Vinhomes Thăng Long.

Diện tích: 300m².
Gíá: 80 tỷ.
Điểm đặc biệt: Phòng xông hơi cao cấp tích hợp.

* Đẳng cấp thượng lưu - khác biệt từ từng chi tiết:

1. ...
[home&land] cam kết rẻ nhất thị trường! biệt thự mặt hồ vinhomes thăng long giá chỉ 240tr/m2
4
55.68 tỷ 232 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Cam kết rẻ nhất thị trường biệt thự mặt hồ Vinhomes Thăng Long chỉ 240tr/m2!

Siêu phẩm hiếm hoi biệt thự mặt hồ trung tâm Vinhomes Thăng Long vừa ở đẳng cấp, vừa đầu tư sinh lời vượt trội!

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 232m² mặt tiền 9m cực đẹp.
- Nhà hoàn thiện full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali về ở.
- View hồ trung tâm, phong thủy vượng tài, không gian sống trong lành, yên tĩnh.
- ...
Hot! căn mặt hồ vinhomes thăng long cần chuyển nhượng
5
55.75 tỷ 223 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Sống giữa thiên nhiên. Căn view hồ đắt giá tại Vinhomes Thăng Long.
Đặc quyền an cư bên hồ vị trí tinh hoa chuẩn sống thượng lưu.

+ Căn 1: Hoa hậu đơn lập 223 m² view hồ - giá 250 tr/m².

Khách quan tâm liên hệ em Minh Quân để tư vấn những căn đẹp nhất. SĐT/Zalo: .
Căn biệt thự phương viên giá cực tốt giá giật mình cần chuyển nhượng    0977 465 ***
6
63.75 tỷ 255 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

- Khu biệt thự Phương Viên nằm ở lõi của KĐT Mailand Hanoi City, có vị trí đắc địa và quần thể tiện ích siêu đẳng cấp view trọn hồ và sân golf, thuận tiện cho di chuyển cũng như tận hưởng bầu không khí trong lành và hệ thống tiện ích đa dạng.
Cập nhật bảng hàng biệt thự Phương Viên:
- Cặp biệt thự DT 255m², mặt đường rộng 42m, view sân golf, giá 250tr/m².

Đã sổ đỏ chính chủ, sang tên trong nốt ...
Từ 0 tới 20 của 41

Xem quy hoạch tại X. An Khánh, H. Hoài Đức, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.