Mua bán nhà đất tại Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức giá 3 tỷ đến 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giảm sâu 200 triệu giá cam kết rẻ nhất toà Gemek1.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ 2 ngủ 2VS - Gemek Tower mặt đường Lê Trọng Tấn.

Diện tích 60m² sử dụng.

Ban công Đông Nam thoáng mát.

Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh.

Full nội thất như hình mới đẹp.

Giá có thương lượng.

Liên hệ: .
Cần bán gấp giảm sâu căn góc 2pn toà 32t golden 66m2 giá cực tốt
8
3.95 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Golden An Khánh 32T, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán căn 2PN 2VS toà 32T golden An Khánh.

DT 66m² sử dụng, căn góc.

Full đầy đủ nội thất mới.

Bc view thoáng mát.

Nhà sẵn sổ hồng sang tên đc ngay.

Giá 3.x tỷ (giá có thương lượng sâu).

Liên hệ Phạm Thị Hương qua số điện thoại để biết thêm thông tin chi tiết.
Imperia sky park  hàng hot phía tây hà nội đang gây sốt thị trường, 2pn, 2wc, 55m2
6
4.4 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Đại lộ Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Nếu bạn đang tìm một căn hộ vừa ở vừa đầu tư tăng giá, thì đây là thời điểm không thể bỏ qua!
Imperia Sky Park dự án cao cấp của MIK Group
Vị trí vàng trên trục Đại lộ Thăng Long kết nối cực nhanh vào nội đô
Quy mô 6 tòa căn hộ hiện đại, hơn 3.000 căn, tiện ích chuẩn sống nghỉ dưỡng
CĂN HOT ĐANG ĐƯỢC SĂN ĐÓN
Diện tích: 55m²
Thiết kế: 2 phòng ngủ tối ưu công năng
Giá sau chiết khấu: chỉ ...
Nhà tôi cần tiền gấp giảm sâu bán căn hộ 69,9m2 tòa thăng long capital hướng đông
8
4 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thăng Long Capital, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán nhanh căn hộ 2PN 2VS toà Thăng Long Capital An Khánh.

DT: 69,9m² sử dụng. Ban công hướng Đông thoáng mát.

Nhà để lại full siêu mới xịn xò mới tinh.

Sẵn sổ đỏ sang tên.

Nhà đẹp, mát mẻ, có slot ô tô để hầm.

Đầy đủ tiện ích, phí dịch vụ 6k/m. Ngay cạnh chợ An Khánh, trường cấp 1,2 An Khánh.

Liên hệ: xem nhà 24/24.
Bán căn hộ 69m2 tòa t4 thăng long capital 2pn, 2vs full đồ chỉ việc ở, sổ đỏ 0901 720 ***
10
4.5 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thăng Long Capital, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Tôi cần bán gấp căn hộ 69m², 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh tòa nhà T4 Thăng Long Capital của CĐT Phúc Hà.
- Hiện trạng nhà mới bàn giao hơn 1 năm, còn nguyên mùi sơn mới. Full nội thất tâm huyết xịn.
- Nhà có 2 phòng ngủ đầy đủ đồ, phòng khách rộng, ban công hướng siêu mát (đông). Bếp đã dùng full đồ bếp, tủ gỗ Acrylic, tủ lạnh, bếp từ, hút mùi,...
- Nhà full 3 điều hòa.
- Nằm trong khu đô thị Nam An ...
Chung cư an khánh imperia skypark căn 2pn 57m2 thông thuỷ giá 4,75 tỷ tầng 19 view đẹp, ký cđt
5
4.75 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

- Bán căn chung cư 2pn 2vs, p khách bếp full nội thất liền tường cao cấp, CĐT MIK Group triển khai mở bán giá gốc.
- Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp, nhà để xe nổi 7 tầng, bể bơi 4 mùa trong nhà, phòng tập gym, yoga, thư viện, khu vui chơi trẻ em,
- Bàn giao tháng 9/2028 hiện thanh toán giãn đến lúc bàn giao, mỗi đợt 5%, hoặc vay 70% hỗ trợ gốc lãi 2,5 năm.
- Vị trí mặt đường Đại Lộ Thăng Long An ...
Căn hai ngủ dự án siêu hot imperia sky park  mik group
11
4.53 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Imperia Sky Park nằm tại vị trí trung tâm trục đường Đại Lộ Thăng Long Tp Hà Nội.
Tiềm năng sinh lời lên đến 20%/năm.
+ Vị trí "tọa độ vàng":
- Sát vách Vinhomes Smart City, hưởng trọn tiện ích Vincom lớn nhất miền Bắc.
- Sát ga Metro tương lai Bảo chứng cho tiềm năng tăng giá phi mã.
Pháp lý minh bạch sở hữu an cư lâu dài tiềm năng sinh lời bền vững.
Sở hữu khoảng xanh tầm cao 100% căn hộ đón ...
Nhà em cần bán căn 2 ngủ tầng 16 toà 18t2 golden an khánh
6
3.85 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Golden An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Căn hộ nhà em đã về ở từ 2019 em vẫn chăm chút từng góc nhỏ nên vẫn rất mới ạ.
DT sử dụng 66m², thiết kế 2 ngủ.
Cửa chính Tây Bắc - BC Đông Nam yên tĩnh, hút gió
Tầng 16/18, hành lang, lô gia, ban công em đã ốp đá sạch sẽ, cỏ cây xanh mát quanh năm ạ.
Nhà em sẽ để lại hết nội thất liền tường như ảnh.
Sổ nhà em cất két có thể giao dịch luôn được ạ
Các bác quan tâm LH: để xem nhà 24/24.
Chính chủ bán cc gemek tower, 4,35 tỷ, 69m2, 2pn, 2wc, pháp lý sổ đỏ cất két , tại hoài đức, hà nội
7
4.35 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Gemek Tower, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Tìm kiếm một căn hộ chất lượng tại Gemek Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hà Nội - Huyện Hoài Đức, Hà Nội cũ? Không thể bỏ lỡ Gemek Tower! Với diện tích 69m², căn hộ này có 2PN, 2WC, và nội thất đầy đủ, sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và thoải mái. Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, phong thủy tốt, không gian sống lý tưởng.

Giá chỉ 4,35 tỷ VND, pháp lý ...
Bán nhà 3.5 tầng đất thổ cư tại la phù xã an khánh hoài đức hà nội
3
4.5 tỷ 32 m²
Nhà Riêng
3 2

X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán nhà 3.5 tầng đất thổ cư tại la phù xã an khánh hoài đức hà nội cách đường lê trọng tấn hà đông 1.2km

Diện tích 32.4m²
Mặt tiền và hậu 3.78m
Ngõ 2.5m
Hướng đông

Giá 4.5tỷ có bớt và bao phí sang sổ
ACE quan tâm lh e
SDT :
Bán gấp căn góc 2pn2wc toà a 32t the golden an khánh chỉ 4.1 tỷ ( bao rẻ toàn thị trường)
6
4.1 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Golden An Khánh 32T, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Thiết kế 2PN 2WC -70m
Căn góc 2 mặt thoáng
Full nội thất
Sổ hồng cầm tay
Có hỗ trợ khách vay
Giá công khai 4.1 tỷ ( không co căn nào rẻ hơn)

LH
Cam kết rẻ nhất toà  căn góc 2n2vs 66m2 toà 32t golden bán nhanh giảm sâu
11
4 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Golden An Khánh 32T, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán căn 2PN2Vs toà 32T Golden An Khánh.

DT 66m² sử dụng, 2N2VS.

Căn góc thoáng mát phòng nào cũng có cửa sổ nhiều ánh sáng.

Full đầy đủ nội thất mới.

Ban công hướng Đông Nam siêu mát mẻ view thoáng.

Nhà sẵn sổ hồng sang tên đc ngay.

Có hỗ trợ khách vay ngân hàng.

Giá có thương lượng giảm sâu cho khách thiện chí.

Lh xem nhà 24/7: .
Đầu tư chung cư cho thuê lợi nhuận cao căn góc 2pn imperia sky park view metro  3.785 tỷ
3
3.88 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

CƠ HỘI ĐẦU TƯ CHUNG CƯ CHO THUÊ DÒNG TIỀN TỐT NHẤT KHU VỰC TÂY HÀ NỘI!
Chỉ 3.785 Tỷ (giá TTS) sở hữu ngay căn góc 2PN (52,98m²) tại Imperia Sky Park. Đây là mã căn sinh lời cực kỳ ổn định, nhắm thẳng vào tệp chuyên gia nước ngoài đang làm việc tại Vành Đai 3.5 và khu công nghệ cao Hòa Lạc.

TẠI SAO CĂN NÀY LẠI CHO THUÊ ĐƯỢC GIÁ CAO?
Giá vốn cực thấp: Căn góc rẻ nhất dự án, giúp tỷ suất lợi ...
Tìm chung cư có chỗ để xe ô tô? đổi ngay sang căn hộ imperia sky park  gần vinhomes smart city!
3
3.79 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

CHẤM DỨT NỖI ÁM ẢNH TÌM CHUNG CƯ CÓ CHỖ ĐỂ XE Ô TÔ TẠI HÀ NỘI!
Anh/chị đang mệt mỏi vì cảnh ở nhà cao cấp nhưng xế cưng phải dầm mưa dãi nắng? Hãy chuyển ngay sang căn hộ Imperia Sky Park với căn góc 2PN (52,98m²) siêu hiếm, giá TTS chỉ 3.785 Tỷ.

4 LÝ DO ANH/CHỊ SẼ MUỐN DỌN ĐẾN ĐÂY NGAY LẬP TỨC:
Chung cư có chỗ để xe ô tô: Đặc quyền nhà để xe nổi 7 tầng, 100% cư dân có chỗ đỗ an toàn.
Mật độ ...
Bán căn hộ 2pn tầng 9 toà t3 thăng long capital an khánh full nội thất. sẵn sổ giao dịch
4
4.7 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thăng Long Capital, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán căn hộ 2PN 69.2m² tòa T3 Thăng Long Capital, ban công Đông Nam.

Thông tin căn hộ:
Diện tích sử dụng: 69,2m².
Hướng cửa chính: Tây, ban công Đông Nam, đón gió mát, view trung tâm thành phố cực đẹp.
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
Nội thất full đồ cao cấp, đầy đủ như hình chỉ việc xách vali vào ở.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.

Giá bán: Thương lượng trực tiếp.
Liên hệ xem nhà ...
Cần thanh khoản gấp căn hộ 2pn toà gemek 2 an khánh full nội thất giá 4,4 tỷ. có thương lượng
6
4.3 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Gemek Premium, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ cần thanh khoản nhanh căn hộ 2PN toà Gemek 2 An Khánh, full nội thất đầy đủ như hình chỉ 4,4 tỷ.

Diện tích 66m² sử dụng, tim tường 72m².
Thiết kế 2PN 2WC.
Cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam view nội khu liền kề biệt thự Geleximco.
Nội thất full đầy đủ như hình.
Giá bán siêu hấp dẫn từ 4,4 tỷ.
Sổ hồng chính chủ cầm tay sẵn giao dịch.
LH mở cửa xem nhà 24/24: .
Danh sách giá các căn tốt nhất s1 s2 sky park tháng 4. ck 10% gói nt cao cấp châu âu.  0962 284 ***
8
4.69 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Top những căn giá tốt, trục đẹp giai đoạn 1 tại Sky Park tháng 4 này:

S1 trục 05A. DT: 57.1m². Giá: 4.692 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 09. DT: 53.52m². Giá: 4.177tỷ. 78tr/m².
S1 trục 11,10. DT: 57.51m². Giá: 4.735 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 16. DT: 55,56m². Giá. 4.600 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 08. DT: 69,35m². Giá. 5.727 tỷ. 83tr/m².
S2 trục 15A. DT: 57,55m². Giá: 4.439 tỷ. 77tr/m².
S2 trục 05,06. DT: 57.1m². Giá. ...
Tìm mua chung cư dưới 4 tỷ? sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ imperia sky park đại lộ thăng long
3
3.79 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

TÌM MUA CĂN HỘ CHUNG CƯ 2 PHÒNG NGỦ DƯỚI 4 TỶ - CHỌN NGAY CĂN GÓC SIÊU THOÁNG CHỈ 3.785 TỶ!
Em đang có căn góc 2 phòng ngủ (52.98m²) giá TTS chỉ 3.785 tỷ, tốt nhất dự án Imperia Sky Park Đại Lộ Thăng Long. Sự lựa chọn hoàn hảo để gia đình trẻ an cư.

CHẤT SỐNG VƯỢT TRỘI CHO CẢ GIA ĐÌNH:
Nhà ngập tràn sinh khí: Thiết kế căn góc 2 mặt thoáng, kính Low-E cách âm, cách nhiệt, chống tia UV bảo vệ ...
Cam kết rẻ nhất toà  căn góc 2n2vs 66m2 toà 32t golden bán nhanh giảm sâu chỉnh nhỉnh 4 tỷ
8
4 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Golden An Khánh 32T, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán căn 2PN2Vs toà 32T Golden An Khánh.

DT 66m² sử dụng, 2N2VS.

Căn GÓC Thoáng mát phòng nào cũng có cửa sổ nhiều ánh sáng.

Full đầy đủ nội thất mới.

Ban công hướng Đông Nam siêu mát mẻ view thoáng.

Nhà sẵn sổ hồng sang tên được ngay.

Có hỗ trợ khách vay ngân hàng.

Giá có thương lượng giảm sâu cho khách thiện chí.

Lh xem nhà 24/7: .
Bán nhà 4 tầng đất thổ cư cách đường oto chánh 10m đc Đông La, xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.
Nhà 4 ngủ, 1 thờ + sân phơi + 3 vs.

Diện tích 38m².
Mặt tiền 3.2m.
Ngõ thông 2.5m.
Hướng Đông Nam.

Giá 4xx tỷ bao phí sang tên.
ACE quan tâm lh e.
SDT: .
Từ 60 tới 80 của 146

Xem quy hoạch tại X. An Khánh, H. Hoài Đức, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm