Mua bán nhà đất tại Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự đơn lập 278m2 dự án phương viên nằm trong dự án mailand hanoi city. giá đầu tư
5
44.33 tỷ 286 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán biệt thự đơn lập 278m² dự án Phương Viên nằm trong dự án Mailand Hanoi City. Giá đầu tư.
Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.
Chính chủ gửi bán biệt thự tại dự án Phương Viên nằm tại vị trí đắc địa giữa lõi của đại đô thị cao cấp Mailand Hanoi City!
- Diện tích 286m².
- Diện tích sàn xây dựng 460m², xây 4 tầng.
- Nhà đẫ hoàn thiện cơ bản và sẵn ...
Chính chủ cần bán biệt thự đơn lập phương viên 317m2 căn góc siêu đẹp
5
45.96 tỷ 317 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ cần bán biệt thự đơn lập Phương Viên nằm ở trung tâm KĐT Mailand Hanoi City, vị trí đẹp, quy hoạch đồng bộ, môi trường sống trong lành và tiện ích cao cấp bao quanh.

Diện tích: 317m².

Loại hình: Biệt thự đơn lập, căn góc 3 siêu đẹp.

Giá bán: 145 triệu/m² giá tốt nhất khu vực.

Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên ngay.

Khu biệt thự sở hữu view hồ, sân golf, công viên và hệ thống tiện ...
5
44.33 tỷ 286 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

- Diện tích 286m².
- Diện tích sàn xây dựng 460m², xây 4 tầng.
- Nhà đẫ hoàn thiện cơ bản và sẵn ...
5
45.96 tỷ 317 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Diện tích: 317m2

Loại hình: Biệt thự đơn lập , căn góc 3 siêu đẹp

Giá bán: 145 triệu/m² giá tốt nhất khu vực.

Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên ngay.

Bán biệt thự đơn lập 278m2 dự án phương viên nằm trong dự án mailand hanoi city.
5
43.09 tỷ 278 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán biệt thự đơn lập 278m² dự án Phương Viên nằm trong dự án Mailand Hanoi City. Giá đầu tư
Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
- Diện tích 286m2
- Diện tích sàn xây dựng 460m, xây 4 tầng.
- Nhà đẫ hoàn thiện cơ bản và sẵn sàng ...
Biệt thự đơn lập góc duy nhất tại khu đô thị vinhomes thăng long
5
39.4 tỷ 198 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Duy nhất 1 căn biệt thự đơn lập góc khu đô thị Vinhomes Thăng Long - không gian sống đẳng cấp giữa lòng Hà Nội.
Vị trí toạ lạc tại phía tây Hà Nội, kết nối thuận tiện tới trung tâm qua đại lộ Thăng Long.
Hưởng trọn hệ sinh thái Vinhomes: Hồ điều hoà, cây xanh, trường học, bể bơi, khu thể thao, an ninh 24/7...
Bất động sản phía tây Hà Nội đang tăng trưởng mạnh, tiềm năng cho thuê và tăng giá cao ...
Bán nhanh hoa hậu liền kề căn góc khu đô thị vinhomes thăng long
4
25 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán nhanh căn góc sịn sò Vinhomes Thăng Long.
Vị trí trung tâm đắc địa, hiếm có, số 1 không 2.
DT 90m² - nhà xây 71m² 4 tầng.
Căn góc thoáng không khác gì song lập.
Giá bán chỉ hơn 2x tỷ.
.
Chính chủ bán biệt thự nhà vườn vista lago  nam an khánh, hoài đức  khu đô thị khép kín, an ninh
10
42 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

CHÍNH CHỦ BÁN BIỆT THỰ NHÀ VƯỜN VISTA LAGO NAM AN KHÁNH, HOÀI ĐỨC
* Cơ hội sở hữu biệt thự nhà vườn cao cấp trong khu đô thị khép kín, an ninh , không gian sống xanh Cộng đồng dân cư văn minh
- Thông tin chính:
Diện tích đất: 210m² (mặt tiền 7.5m, sâu 28m)
Xây dựng: 3 tầng, xây thô hoàn thiện mặt ngoài
Tổng sàn: 361m²
Hướng: Đông Nam
Sổ đỏ chính chủ, sở hữu lâu dài
- Ưu điểm nổi ...
Chính chủ bán nhanh lô góc btsl 183m2, full đồ rời giá 30 tỷ.  0973 931 ***  năng hải villas
8
30 tỷ 183 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán nhanh lô góc biệt thự song lập Vinhomes Thăng Long.
DT 183m².
Lô góc 2 mặt tiền view siêu thoáng, siêu đẹp.
Xây 4 tầng 300m² sàn. Full đồ rời.
Giá bán nhanh trong tháng này: 30 tỷ.
Liên hệ xem nhà: Năng Hải Villas.
Siêu đầu tưbán gấp biệt thự lõi bắc an khánh diện tích 255m2 giá 135tr/m2
3
34.42 tỷ 255 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Nằm trong quần thể Mailand Hà Nội City hiện đã có cộng đồng cư dân cao cấp và sắp sửa triển khai các phân khu mới với nền giá từ 300tr/m², thêm nữa là hạ tầng đang gấp rút hoàn thiện với vành đai 3.5, đường nội khu 40m... thì đây quả là suất đầu tư không thể chắc ăn hơn
Thông tin căn biệt thự Phương Viên:
Diện tích: 255.4
Hướng: Tây Bắc
Hiện trạng/nội thất: nhà xây thô
Giá: 135tr/m²
Pháp lý: ...
Bán gấp liền kề l4 bảo sơn, dt 131m2 ht, view vườn hoa trục thông vinsmart, giá chỉ 26.5 tỷ
5
26.5 tỷ 131 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Bảo Sơn Paradise, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán gấp lô liền kề Bảo Sơn, an khánh, hoài đức:
- diện tích: 131m², sđcc
- mặt tiền: 6.6m
- hiện trạng nhà xây 4 tầng, hoàn thiện đang cho thuê 30tr, có thể cơi nới thành 5 tầng, vị trí quá đẹp view vườn hoa, trục thông vinsmart buôn bán kinh doanh rất thuận tiện: trường mầm non, spa, phòng khám, TT tiếng anh, nhà hàng...
- chỉ thiện chí, giao dịch nhanh chóng
- giá bán: 26.5 tỷ
lh/
[quá đẹp] liền kề căn góc rộng 135m2, chỉ 27 tỷ rẻ nhất splendora  mailand hanoi city!
10
27 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

***** Căn LIỀN KỀ GÓC RỘNG RÃI 135m², 2 mặt thoáng có mức giá tốt nhất dự án Splendora Mailand 200 Triệu/m²- Cơ hội hiếm có để sở hữu chuẩn sống thượng lưu giữa lòng Hà Nội.

***** Đây là thời điểm vàng để sở hữu biệt thự Splendora Mailand với mức giá tốt nhất, khả năng thanh khoản cao và tiềm năng tăng giá 20 - 30% trong 2 năm tới khi các dự án mở mới của Đại đô thị Mailand Hanoi City dự kiến ...
Vista serena an khánh quỹ căn siêu hiếm đợt 1  giá cđt cực sốc nhiều ưu đãi
4
38.7 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

VISTA SERENA AN KHÁNH QUỸ CĂN SIÊU HIẾM ĐỢT 1 - GIÁ CĐT CỰC SỐC NHIỀU ƯU ĐÃI LH

Chỉ 26 căn liền kề & shophouse mở bán

Sản phẩm compound cao cấp khách VIP săn đón

Nhà vườn 210m²
Giá từ 38,7 tỷ/căn
Giá TTS chỉ ~167tr/m² đang ở vùng early

Liên hệ Minh Quân để biết thêm chi tiết.
Giá chạm đáy khu compound splendora bắc an khánh! lk áp góc mt 9m khủng chỉ 19xtr/m
6
25.5 tỷ 129 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Giá tốt vị trí đắc địa chủ thiện chí bán gấp!

- Thông tin nổi bật:
Diện tích: 129m².
Đường lớn trung tâm kết nối cực thuận tiện.
Kết cấu: 5 phòng ngủ, hoàn thiện nội thất cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên ngay.
Nhà đã hoàn thiện sẵn sàng bàn giao.
Giá bán: 19xtr/m², sẵn dòng tiền cho thuê.

- Lợi thế đầu tư:
Vị trí chiến lược cửa ngõ phía Tây Hà Nội.
Kết nối nhanh: Đại Lộ Thăng Long, Vành ...
Liền kề 126m2 hai mặt thoáng trước sau, đường rộng, đã sẵn sổ, cần bán
7
28.98 tỷ 126 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Giá tốt vị trí đắc địa chủ thiện chí bán gấp!
Thông tin nổi bật:
Diện tích: 126m² mặt tiền rộng 6m.
Đường lớn trung tâm kết nối cực thuận tiện.
Kết cấu: 5 phòng ngủ, hoàn thiện nội thất cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên ngay.
Nhà đã hoàn thiện sẵn sàng bàn giao.
Giá bán: Thỏa thuận có thương lượng sâu cho khách thiện chí!

Lợi thế đầu tư:
Vị trí chiến lược cửa ngõ phía Tây Hà Nội.
Kết nối ...
Bán nhà C4 mặt đường tỉnh 72, An Khánh, DT 238m2, đang cho bank thuê 400tr/ năm
3
37.9 tỷ 238 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 72, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán gấp nhà cấp 4 mặt đường tỉnh lộ 72, thôn Ngãi Câì, An Khánh, hoài đức:
- diện tích: 238m2, sđcc
- mặt tiền: 9.2m
- Đường tỉnh 72, thôn Ngãi Cầu cũ, giáp ranh Hà Đông và Hoài Đức, ngay gần Thiên đường Bảo Sơn, Aeon Hà Đông, gần rất nhiều dự án như Geleximco Lê Trọng Tấn, Louis City, FLC Garden City...chỉ mất 10p vào trung tâm thành phố
- Hiện trạng trên đất có nhà Cấp 4, đang cho Ngân hàng ...
5
45.97 tỷ 317 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Diện tích: 317m2

Loại hình: Biệt thự đơn lập , căn góc 3 siêu đẹp

Giá bán: 145 triệu/m² giá tốt nhất khu vực.

Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên ngay.

[cực hiếm] biệt thự song lập phương viên e11  giá sốc 32 tỷ  rẻ nhất mailand.
7
32.62 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

* Khu đô thị Phương Viên có không gian sống xanh lý tưởng: Cây xanh bao quanh, mật độ xây dựng thấp, thích hợp nghỉ dưỡng tại gia. Khu đô thị Phương Viên còn nằm trong khu đô thị quy hoạch đẳng cấp Mailand Hanoi City (Splendora): Đối diện sân golf 9 hố, gần công viên trung tâm, trường học quốc tế, trục chính giao thông nội khu.
Giao thông thuận tiện: Kết nối Đại lộ Thăng Long, Vành Đai 3.5, di ...
[quá đẹp] liền kề nhà vườn compound khép kín vista serena chỉ 180 tr/m2  rẻ nhất nam an khánh!
12
37.8 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

VISTA NAM AN KHÁNH - ĐIỂM ĐẾN CỦA GIỚI TINH HOA - TÂM ĐIỂM ĐẦU TƯ PHÍA TÂY HÀ NỘI!

***** Tọa độ vàng phía Tây Hà Nội:
Nằm ngay khu đô thị An Khánh tâm điểm phát triển mới của Thủ đô, kết nối nhanh tới Mỹ Đình và trung tâm.
4 tuyến hạ tầng lớn bao quanh đang tạo nên cú hích giá trị:
+ Đại Lộ Thăng Long
+ Tiếp giáp 2 Ga An Khánh 1&2 Metro số 5 Hòa Lạc - Văn Cao
+ Vành đai 3.5
+ Vành đai ...
[độc quyền] suất ngoại giao vista nam an khánh  giá tốt chỉ 200tr/m2 liền kề  shophouse
14
29 tỷ 145 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Vista Nam An Khánh - Thành phố Di sản nghệ thuật phía Tây Hà Nội...

Mở bán 2 phân khu đẹp nhất Dự Án Vista Nam An Khánh. Ngay chân toà tháp đôi Tài Chính 40 tầng, trước mặt 6 toà chung cư..

* Vista Serena và Vista Palma Nam An Khánh chuẩn sống xanh, kết nối hiện đại, tâm điểm tương lai, đón đầu hạ tầng đẳng cấp:
+ Bùng nổ dự án: Toà Tháp đôi tài chính cao 40 tầng, Khu cao tầng với hơn 20 toà ...
Từ 100 tới 120 của 145

Xem quy hoạch tại X. An Khánh, H. Hoài Đức, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm