Mua bán nhà đất tại Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
[ngộp bank] chủ nhà cần bán nhanh biệt thự phương viên 255m2, chỉ 130triệu/m2  rẻ nhất mailand
7
33.15 tỷ 255 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Hiếm có căn thứ 2 anh chị ạ, chủ nhà ngộp bank cần thanh khoản nhanh căn biệt thự song lập Phương Viên - rẻ đẹp nhất khu!
Vị trí siêu đẹp - trung tâm lõi của khu đô thị Mailand Hà Nội City. Cạnh Ga Metro số 5. Trước mặt là khuôn viên hồ 18ha cực xanh mát. Đại đô thị Mailand Hà Nội City đồng bộ hiện đại, là đô thị kiểu mẫu về tiêu chuẩn sống xanh an lành!

* Giá bán: 130tr/m² - Giá rẻ nhất cho 1 ...
Bán biệt thự đơn lập góc 317m2 dự án phương viên nằm trong dự án mailand hanoi city.
5
47.55 tỷ 317 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán biệt thự đơn lập Góc 317m² dự án Phương Viên nằm trong dự án Mailand Hanoi City. Giá đầu tư
Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
Chính chủ gửi bán biệt thự tại dự án Phương Viên nằm tại vị trí đắc địa giữa lõi của đại đô thị cao cấp Mailand Hanoi City!
- Diện tích 317m².
- Diện tích sàn xây dựng 520m², xây 4 tầng.
- Nhà thô
- Đã có sổ đỏ.
- Giá bán ...
Bán biệt thự vinhomes thăng long  căn 129 m²  giá 27 tỷ (thương lượng)
4
28 tỷ 129 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ cần bán biệt thự tại Vinhomes Thăng Long, vị trí đẹp, thiết kế hiện đại, tiện ích đẳng cấp.

Diện tích: 129 m²
Giá: 27 tỷ đồng (có thương lượng với khách thiện chí)
Sổ đỏ chính chủ
Tiện ích:
Trường học, khu vui chơi trẻ em
Gym, bể bơi, sân thể thao
Siêu thị, café, nhà hàng

Nằm trong khu đô thị Vinhomes Thăng Long khu vực phát triển nhanh, an ninh, đồng bộ tiện ích

Gần trường học quốc ...
Hot! bán căn biệt thự giá tốt nhất phương viên, khu lõi mailand, giá 140 tr/m2, đầu tư chắc thắng
9
40.04 tỷ 286 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán căn biệt thự tại khu Phương Viên, khu lõi của dự án Mailand Hà Nội City. Với đơn giá rẻ nhất dự án, chủ nhà thiện chí bán, đầu tư chắc thắng, cam kết ra hàng cho khách hàng với thông tin như sau:

+ Diện tích: 286m².
+ Pháp lý: Sẵn sổ đỏ công chứng.
+ Đường 12m.
+ Hướng Đông Nam, Tây Bắc.
+ Xây dựng 4 - 5 tầng.
+ Giá 140 tr/m² (giá cực rẻ đầu tư chắc thắng).
+ Liên hệ: Để được ...
Bán nhà liền kề khu a geleximco nhà mặt tiền 6m dt 120m2
6
29.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán nhà LK khu A Gleximco.
Nhà mặt tiền 6m DT 120m².
Mỗi tầng 2 phòng. 5 phụ.

Căn nhà sở hữu mặt tiền rộng 6m với tổng diện tích đất 120m². Công trình được xây dựng kiên cố trên diện tích 90m, quy mô 3,5 tầng theo phong cách hiện đại và sang trọng.
Một trong những ưu điểm nổi bật của căn nhà là khoảng vườn hoa phía trước, mang đến không gian xanh mát và thư thái. Đặc biệt, khu vực đường trước ...
Chính chủ gửi bán căn lk 103m2 duy nhất tại splendora an khánh  mailand hanoi city. giá 25 tỷ
9
25 tỷ 103 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chủ nhà gửi bán căn liền kề tại dự án Splendora An Khánh - Mailand Hanoi City, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.
- Diện tích 103m², mặt tiền 5.5m. Nằm trên trục đường chính đẹp
- Nhà Hướng Bắc và sau hướng Nam thoáng đẹp với khoảng vườn lưu không rộng nhật khu
- Nhà hoàn thiện nội thất cơ bản.
- Giá bán 25 tỷ. Sẵn nhà xem luôn
Quý khách hàng quan tâm xin vui lòng liên hệ em Lương theo số hỗ trợ tư vấn ...
Biệt thự đơn lập góc duy nhất tại khu đô thị vinhomes thăng long
5
39.4 tỷ 198 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Duy nhất 1 căn biệt thự đơn lập góc khu đô thị Vinhomes Thăng Long - không gian sống đẳng cấp giữa lòng Hà Nội.
Vị trí toạ lạc tại phía tây Hà Nội, kết nối thuận tiện tới trung tâm qua đại lộ Thăng Long.
Hưởng trọn hệ sinh thái Vinhomes: Hồ điều hoà, cây xanh, trường học, bể bơi, khu thể thao, an ninh 24/7...
Bất động sản phía tây Hà Nội đang tăng trưởng mạnh, tiềm năng cho thuê và tăng giá cao ...
Bán nhanh hoa hậu liền kề căn góc khu đô thị vinhomes thăng long
4
25 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán nhanh căn góc sịn sò Vinhomes Thăng Long.
Vị trí trung tâm đắc địa, hiếm có, số 1 không 2.
DT 90m² - nhà xây 71m² 4 tầng.
Căn góc thoáng không khác gì song lập.
Giá bán chỉ hơn 2x tỷ.
.
(độc quyền) bán nhanh biệt thự song lập
5
28.6 tỷ 122 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Hàng độc quyền trực tiếp từ cư dân khu đô thị cao cấp Vinhomes Thăng Long
Chủ nhà cần bán nhanh căn biệt thự song lập trục chính đường to. Lõi trung tâm khu đô thị, tiện ích ngập tràn
Chính chủ cần thanh khoản gấp  lô góc "hoa hậu" khu dịch vụ đồng mới, an khánh
7
22.48 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Láng Hòa Lạc, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ cần thanh khoản gấp - lô góc "hoa hậu" khu dịch vụ Đồng Mới, An Khánh.
Vị trí: Khu dịch vụ Đồng Mới - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội.
Diện tích: 89.9m² (Diện tích cực hiếm cho một lô đất dịch vụ).
Mặt tiền: 5m.
Hướng: Tây Nam.
2 mặt tiền thoáng, ô tô đỗ cửa, vỉa hè rộng rãi. Cực kỳ phù hợp để xây dựng tòa nhà 7 - 9 tầng làm văn phòng, chung cư mini, khách sạn hoặc mặt bằng kinh doanh sầm ...
Chính chủ gửi bán liền kề 130m2 khu đô thị mới bảo sơn giá 24 tỷ cả nhà
3
24 tỷ 130 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán Liền kề 130m² khu đô thị mới Bảo Sơn giá 24 tỷ cả nhà

Xây mới tinh 4 tầng, đã thay đổi thiết kế xây giống kiểu Shophouse , đẩy cầu thang về phía cuối nhà.

DT 130.8m², mặt tiền 6.6m, trần cao thoáng

Giáp Smart City, trường học Vin School và 3 tòa chung cư The Victoria full tiện ích, kinh doanh sầm uất

Sẵn sổ hồng thời hạn sở hữu lâu dài

Giá bán rẻ nhất thị trường: 24 tỷ ...
Cần tìm chủ nhân mới biệt thự song lập 210m2 khu hồ bảo sơn
19
38 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Bảo Sơn Paradise, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán nhanh căn biệt thự song lập 210m² khu hồ điều hòa Bảo Sơn

Mặt tiền vuông vức 10.8m, đường rộng thông thoáng, cách 2 dãy ra hồ Bảo Sơn, Gia chủ đã hoàn thiện full cả nhà, quý anh chị có thể về sử dụng ngay

Sẵn sổ hồng thời hạn sở hữu lâu dài

Giá bán nhỉnh 38 tỷ cả nhà

LH e Mai: , Tư vấn miễn phí, hỗ trợ khách hàng mọi thủ tuc giao dịch mua và bán, hoàn thiện hồ sơ pháp lý.

BDS An ...
Chính chủ gửi bán biệt thự 200m² khu đtm bảo sơn giá rẻ như nhà thô, cách 2 dãy ra hồ
7
37.6 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Bảo Sơn Paradise, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN BIỆT THỰ 200m² KHU ĐTM BẢO SƠN

Diện tích 200m² đất vuông vức đẹp, mặt tiền rộng 10m Vị trí đẹp, chỉ vài bước ra hồ điều hoà, không gian trong lành và yên tĩnh

Căn nhà được gia chủ đầu tư cực kỳ tâm huyết: Để lại toàn bộ nội thất liền tường Nội thất gỗ tự nhiên sang trọng, tinh tế Sân vườn tiểu cảnh hồ cá koi xanh mát, tiếng nước chảy tạo cảm giác thư thái mỗi ngày

Khu bếp ...
Bt lõi kđt bắc an khánh làn 2 rộng 13.5m mt 10.7m  255m2 gần hồ  sẵn dòng tiền đầu tư đỉnh
5
35.7 tỷ 255 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Ms Lan (14 tin đăng)
Biệt thự song lập 255m² Bắc An Khánh, gần GĐ2 Mailand, giá chỉ 140tr/m², có dòng tiền.

Biệt thự song lập tại KĐT Bắc An Khánh Mailand Hanoi City, vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá mạnh khi giai đoạn 2 chuẩn bị mở bán.

Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 255m².
* Số tầng: 4 tầng.
* Mặt tiền: Rộng, thoáng.
* Đường trước nhà: Làn 2 rộng 13.5m, cách mặt phố chỉ 30m.
* Hiện trạng: Nhà đang khai thác cho ...
Em cần bán siêu phẩm biệt thự song lập khu hồ bảo sơn giá chỉ 31,5 tỷ.
8
31.5 tỷ 190 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Bảo Sơn Paradise, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

EM CẦN BÁN SIÊU PHẨM BIỆT THỰ SONG LẬP KHU HỒ BẢO SƠN GIÁ CHỈ 31,5 TỶ.
Vị Trí: Giáp khu vui chơi giải trí Bảo Sơn, tiếp giáp khu A Gelexinco, đại đô thị Smart City.
Biệt thự Song Lập 190m² khu hồ Bảo Sơn.
Hiện Trạng: Nhà thô, được sửa sang thiết kế lại theo ý thích.
Pháp lý: Sẵn sổ Hồng thời hạn sở hữu lâu dài
Giá bán 31,5 tỷ cả nhà
Anh chị có nhu cầu liên hệ hãy inbox em ngay nhé!
Hotline: ...
Bán gấp biệt thự 130m2 Vinhomes Thăng Long, hoàn thiện đẹp, giá chỉ 28.x tỷ
5
28 tỷ 130 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán biệt thự Long phú, vinhomes thăng long:
- diện tích: 130m2, sđcc
- mặt tiền: 7m
- sàn: 70/260m2
- nhà thuộc tiểu khu Long Phú, nhà hoàn thiện ở được ngay
- chủ cần bán gấp, rất thiện chí
lh/ 09771644910977164xxx mr nam
Bán gấp nhà vườn 210m2 duy nhất kđt Vista Lago, Nam An Khánh, giá cực mềm
9
47 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán gấp lô nhà vườn Vistalago , Nam an khánh, hoài đức:
- diện tích: 210m2
-mặt tiền: 8m
- vị trí đắc địa, khu vip nhất Nam An Khánh, với quần thể tiện ích cực đa dạng: hồ điều hòa 8ha, đường dạo bộ thơ mộng, khu thể thao, khu shophouse với rất nhiều hàng quán, cafe... đặc biệt không khí mát mẻ quanh năm
- nhà thô 4 tầng, khách mua tự hoàn thiện theo sở thích
- 01 căn duy nhất giá ...
Bán gấp liền kề Bảo Sơn, DT 131m2, trục thông Vinsmart giá siêu rẻ chỉ 25.9 tỷ
3
25.9 tỷ 131 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Bảo Sơn Paradise, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán nhanh liền kề kdt Bảo sơn, An khánh, hà nội:
- diện tích: 131m2, sđcc
- mặt tiền: 6.6m
- vị trí siêu đẹp trục thông , sát cụm chung cư Victory của Vinsmart, kinh doanh đẳng cấp, tiềm năng lên giá cực cao
- hiện trạng thô 4 tầng , khách mua thỏa sức thiết kế theo sở thích, nâng thêm tầng thoải mái
- chủ thiện chí, cần bán gấp
lh/ 09771644910977164xxx mr nam
Vista palma nam an khánh | ck 13% vay 85% cạnh 2 tháp 40 tầng
5
33.6 tỷ 168 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

* Vista Palma Nam An Khánh nằm tại lõi phát triển phía Tây Hà Nội
* Kề cận 2 tháp văn phòng 40 tầng và 6 tòa căn hộ mới do SOM thiết kế dự kiến triển khai thời gian tới
* Kết nối thuận tiện Đại lộ Thăng Long, Vành đai 3.5 và tuyến Metro tương lai
* Khu thấp tầng phong cách Địa Trung Hải, quy hoạch đồng bộ trong trung tâm Nam An Khánh
* Chính sách hiện tại: chiết khấu tới 13%
* Hỗ trợ vay tới 85% ...
Bán biệt thự phương viên  mailand hanoi city, dt 255m2, giá rẻ nhất chủ 140tr/m2
11
35.7 tỷ 255 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chủ cần bán gấp lô biệt thự Phương Viên và Mailand Hanoi City, vị trí cực đẹp:
+ Diện tích: 255m², SĐCC.
+ Vị trí cực đẹp, hiện trạng xây thô 4 tầng.
+ Chủ vô cùng thiện chí, cần bán trước tết.
+ Giá bán: 140tr/m2
Cam kết:
+ Chính chủ.
+ Pháp lý sổ đỏ rõ ràng.
+ Hộ trợ thương lượng tối đa, vay bank.
Còn 1 số lô chủ rao bán kín, anh chị vui lòng liên hệ trực tiếp.
LH: - Mr Nam.
Từ 20 tới 40 của 117

Xem quy hoạch tại X. An Khánh, H. Hoài Đức, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm