Mua bán nhà đất tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội giá 7 tỷ đến 10 tỷ có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà chính chủ duy nhất còn sót lại ở khu vực đê trần khát chân
4
8.5 tỷ 35 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Đê Trần Khát Chân, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, HN

Người đăng: Mrs Vân (1 tin đăng)
Chính chủ bán nhà dân xây chắc chắn, gần trường học chợ bệnh viện chỉ vài bước chân. Nhà thoáng đẹp phù hợp gia đình 3 thế hệ sinh sống
Chính chủ bán căn hộ 2pn toà t9 times city dt 83m2  0947 189 *** xem nhà 24/7
13
10 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Người đăng: Thanh (7 tin đăng)
Chính chủ bán căn hộ 2PN toà T9 Times City diện tích 83m² nhà mới được thiết kế 1 phòng khách, bếp riêng biệt, 2 phòng ngủ, 2 WC, ban công Nam mát mẻ nhà thoáng sạch đẹp full đồ chỉ việc xách Valy về ở anh chị có nhu cầu xem nhà LH: .
Chín chủ cần bán căn hộ chung cư times city park hill dt 78m2  0947 189 ***.
6
9.99 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Người đăng: Thanh (7 tin đăng)
Chính chủ đang cần bán căn hộ chung cư thuộc dự án Times city- Park hill, căn hộ diện tích 78m² được bố trí , phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 wc, nhà tiện nghi đầy đủ mới chưa sử dụng nay nhà có việc lên em cần bán anh chị cần liên hệ em xem nhà 24/7:
Bán căn hộ 2pn 75m2 chung cư amber riverside 622 minh khai thông với times city
5
7.8 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Amber Riverside, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán căn hộ 2PN 75m² chung cư Amber Riverside 622 Minh Khai thông với Times City

+ Bạn thích căn hộ Times City nhưng không đủ tài chính và ngại Times đã cũ thì Amber Riverside là một giải pháp. Chung cư mới hơn, nằm trong Times nên rất thuận tiện đi lại và sử dụng các tiện ích ngoại khu.

+ Mật độ số căn hộ rất thấp, một tầng chỉ khoảng 7 căn, 19 tầng với 4 thang máy, 3 tầng hầm, lúc nào cũng yên ...
Siêu siêu rẻ! căn 02pn 76m có slot xe ô tô tại toà t07 times city giá chỉ 8.9 tỷ.  0977 088 ***
7
8.9 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Siêu siêu rẻ! Căn 02PN 76m có slot xe ô tô tại toà T07 Times City giá chỉ 8.9 tỷ. Lh:
-Thiết kế: 02Pn+02wc, phòng khách, bếp, ban công hướng Bắc wiew hồ điều hoà
- Căn hộ ở tầng trung, sát cạnh căn góc nên vô cùng thoáng.
- Nội thất như ảnh
- Căn hộ có 01 slot xe ô tô được ghi trên hợp đồng mua bán.
-Sổ đỏ k vay.
- Giá bán: 8.9 tỷ thu về
Liên hệ xem nhà:
Cần bán nhanh căn 2pn sáng rộng 83m2 tại t09 timescity  giá chỉ 8,3 tỷ.  0914 390 ***
5
8.3 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Chính chủ cần tiền muốn bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ sáng rộng 83m² tại tòa T09 Timescity
- Căn hộ thiệt kế vuông vắn 2 phòng ngủ 2 vệ sinh. Tầng trung ban công thoáng mát.
- Giá chỉ 8,3 tỷ ( 100 triệu/m² thôi ạ). Nhà nguyên bản, chủ nhà ở giữ gìn còn rất mới.
- Chủ nhà thiện chí bán, giá có thương lượng
liên hệ em xem nhà: em Hiền (call/zalo)
(siêu phẩm) bán nhà ngõ 392 phố bạch mai, gần bách kinh xây, dt 43m2 giá 7.6 tỷ
6
7.6 tỷ 43 m²
Nhà Riêng
2 3

P.Bạch Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

(SIÊU PHẨM) BÁN NHÀ NGÕ 392 PHỐ BẠCH MAI, GẦN BÁCH KINH XÂY, DT 43M2 GIÁ 7.6 TỶ
+ Diện tích 43m², 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 3 vệ sinh, sẵn ô chờ thang máy tối ưu công năng...
+ Vị trí căn nhà đi ngõ 392 Bạch Mai thoáng rộng, có khoảng sân trước nhà. Cách đường Bạch Mai 50m, khu vực kinh doanh sầm uất ở Trung tâm quận Hai Bà Trưng cũ dân cư đông đúc dân trí cao, di chuyển nhanh đến ...
Cần bán gấp căn hộ 79m full nội thất times city, giá 9.460 tỷ.  0913 406 ***
5
9.46 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Căn hộ 2 ngủ full nội thất đẹp tại Times City toà Park 2
Diện tích 79m² thiết kế tối ưu công năng, phòng khách rộng thoáng, ban công view đẹp không bị chắn.

2 phòng ngủ sáng thoáng
Full đồ đẹp, chỉ việc xách vali vào ở
View thoáng mát, tầng đẹp
Khu đô thị tiện ích đồng bộ: Vincom, trường học, bệnh viện, quảng trường, bể bơi

Phù hợp khách mua ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê cực tốt.
Liên hệ ...
Chính chủ bán căn 2 ngủ 75m2 imperia sky garden, fulll đồ
4
8 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Garden, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Thông tin căn hộ:
- Vị trí: Tòa A Imperia Minh Khai.
- Diện tích: 75m².
- Thiết kế: 2 ngủ + 2vs.
- Nội thất: Full.
- Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán: 8 tỷ, thiện chí thương lượng.
Liên hệ: (MTG).
Bán căn hộ cao cấp imperia sky garden 2pn2wc giá cực tốt
3
7.5 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Garden, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

CHỦ NHÀ GỬI BÁN CĂN HỘ CAO CẤP IMPERIA SKY GARDEN 2PN2WC

Giá sốc chỉ: 7tỷ5 (rẻ nhất thị trường) đã có sổ pháp lý rõ ràng , minh bạch sang tên nhanh chóng

-Thiết kế hiện đại tối ưu ngập tràn ánh sáng tự nhiên, ban công thoáng mát hút gió

- Tầng đẹp, thoáng mát cực chill

Liên hệ: em Hằng (Zalo/Call)
Cực hot! bán căn hộ 95m2 tại times city giá chỉ 100tr/m2
4
9.5 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán căn hộ 2 ngủ tòa T1 - Timescity 458 Minh Khai.
- Diện tích: 95m² 2 phòng ngủ 2 vệ sinh.
- Tầng trung nhà đẹp.
- Nội thất: Full sang trọng dọn vào ở ngay.
- Chính chủ cần bán gấp để chuyển đi.
- Sẵn sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: 9,5 tỷ.
Liên hệ: - Mr. Duy - (Zalo, sms).
Chủ nhà gửi bán gấp căn 95m2 timescity giá 9,5 tỷ.  0968 108 ***  e. lam
6
9.5 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Chủ nhà gửi bán gấp căn 95m² Timescity giá 9,5 tỷ. LH .

- Diện tích căn hộ 95m thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh có thể sửa thành 3 ngủ.
- Tầng trung, view thoáng.
- Nội thất nguyên bản chủ đầu tư.
- Pháp lý rõ ràng, làm việc trực tiếp với chủ nhà.

Lh (e Lam).
(bql) imperia sky garden căn hộ giá rẻ được chính chủ cư dân gửi bán tháng 1/2026
12
7.9 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Garden, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Cập nhật căn hộ chuyển nhượng tại CC Imperia Sky Garden với giá rẻ nhất thị trường, cụ thể - Thông tin chính xác nhất thời điểm hiện tại, không đăng ảo:

Căn hộ 2 ngủ 2 WC 75m² tầng trung, ban công Tây Nam, full nội thất, nhà rất mới, giá 7,9 tỷ.

Chính chủ cư dân gửi bán, nhận báo giá chuẩn không ảo.

Khách mua sẽ được làm việc trực tiếp với chủ nhà và xem nhà thoải mái 24/7. Hỗ trợ giấy tờ pháp ...
Mình cần bán căn hộ (2pn), (84m²), (sổ đỏ), (giá 7,6 tỷ) tại green pearl minh khai
3
7.6 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Green Pearl 378 Minh Khai, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Mình cần bán căn hộ tại Green Pearl Minh Khai:
- Thiết kế: 2PN + 2VS.
- Diện tích: 74m² thông thủy, 84m² tim tường.
- Ban công hướng: Bắc.
- Pháp lý: Sổ đỏ sẵn giao dịch.
- Giá: 7,6 tỷ.
- Liên hệ: .
Chính chủ cần bán gấp căn 2pn diện tích 76m2 times city, có slot xe ô tô vĩnh viễn,  0989 840 ***
8
9 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán khẩn cấp căn hộ 2 ngủ Times City, diện tích 76m² giá 9 tỷ. Có slot xe vĩnh viễn.
Thông tin chi tiết:
Căn hộ thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, thiết kế phòng khách rộng, siêu thoáng, có ban công, nhà mới đẹp.
Căn hộ tầng trung hướng mát mẻ không bị nắng, nhiều gió.
View cực đẹp nhìn ra cầu Vĩnh Tuy và đường Minh Khai.
Đã thay mới toàn bộ bếp, thiết bị bếp, tủ bếp mới.
Cải tạo tường phòng ngủ nhỏ bằng ...
Bán căn hộ 2 pn tại imperia sky garden chỉ 7.7 tỷ, 76m2, pháp lý đầy đủ
4
7.7 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Garden, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Mở ra cuộc sống mới tại Imperia Sky Garden, Minh Khai, Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội! Căn hộ chung cư này có diện tích 76m² với 2 PN và 2 PT, phù hợp cho những ai yêu thích không gian thoáng đãng và tiện nghi.

Điểm nổi bật của căn hộ này không chỉ nằm ở thiết kế hiện đại mà còn ở phong thủy tốt mang lại vận khí cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, giúp bạn an tâm khi quyết định chọn nơi này làm tổ ...
Xem nhà 24/7  chính chủ cần bán gấp 2pn view quảng trường toà park 7 times city. giá 9 tỷ 5 có tl
7
9.5 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Times City - Park Hill, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Người đăng: Khánh (5 tin đăng)
Do gia đình chuyển nơi sinh sống nên cần bán gấp căn hộ 81m² tòa Park 7 Park Hill - Times City.
- Thiết kế căn hộ với 2PN sáng, 1PK, 1 bếp và 2WC, 2 lô gia, ban công Bắc thoáng mát. View Quảng Trường đẹp lung linh.
- Full nội thất cao cấp: Tivi, tủ lạnh, máy giặt, tủ âm tường, tủ bếp, bếp hồng ngoại, sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh cao cấp.
- Giá: 9 tỷ 5 (sổ đỏ chính chủ).
- Liên hệ xem ...
Bán cc green pearl 378 minh khai, 7.8 tỷ, 74m2, đẹp, nhiều tiện ích
6
7.8 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Green Pearl 378 Minh Khai, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Nằm tại Green Pearl 378 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hà Nội (cũ: Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội), CC Green Pearl 378 là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và hiện đại. Với diện tích 74m², căn hộ này có 2PN và 2WC, đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng cho cuộc sống mới.
Giá chỉ 7.8 tỷ, pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt, tạo điều kiện cho tài lộc vào nhà. Không ...
Gia đình cần bán căn 2pn tầng đẹp tại green pearl 378 minh khai
6
8 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Green Pearl 378 Minh Khai, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Gia đình thay đổi kế hoạch cần bán căn 2PN - 75m² tại Green Pearl 378 Minh Khai.
Nhà trang bị đầy đủ nội thất, có sổ, tầng đẹp
Giá bán: 8 tỷ (bao phí cho khách thiện chí)
A/C có nhu cầu vui lòng LH:
Cực hot! giá shock nhất ngày hôm nay  chỉ 100tr/m2 tại times city  a/c quan tâm  em
3
9.5 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán căn hộ 2 ngủ tòa T1 - Timescity 458 Minh Khai.
- Diện tích: 95m² 2 phòng ngủ 2 vệ sinh.
- Tầng đẹp Ánh sáng tự nhiên.
- Nội thất: Full cao cấp Sang trọng Dọn vào ở ngay.
- Vị trí trung tâm Hà Nội Hệ sinh thái khép kín: Vincom, Vinmec, Vinschool, bể bơi, gym.
- Sẵn sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: 9,5 tỷ.
Liên hệ: - Mr. Duy - (Zalo, sms).
Từ 0 tới 20 của 81

Xem quy hoạch tại Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản Quận Hai Bà Trưng Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận Hai Bà Trưng ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận Hai Bà Trưng.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận Hai Bà Trưng chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận Hai Bà Trưng tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Quận Hai Bà Trưng trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Quận Hai Bà Trưng: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.