Mua bán nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Có 102! bán tập thể học viện ngân hàng chùa bộc phạm ngọc thạch  100m 4 ngủ rộng 4.x tỷ, thoáng
3
4.85 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Phố Chùa Bộc, P.Nam Đồng, Q.Đống Đa, HN

Tập Thể HỌC VIỆN NGÂN HÀNG CHÙA BỘC- Nguyễn Ngọc Doãn - 100m 4 NGỦ RỘNG 4.x TỶ

Tập thể Chùa Bộc Đống Đa, gần ĐH Thuỷ Lợi

- Sổ đỏ 52m sử dụng 100m
- 4 ngủ 2 WC

Full nội thất xách vali về ở
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Liên hệ:
Chính chủ bán căn hộ tầng 1, ngõ 167 tây sơn, ngõ ô tô, kinh doanh, dt 90m2
3
7.35 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư

Đường Tây Sơn, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

Chính chủ em bán, căn hộ tầng 1, ngõ 167 Tây Sơn, ngõ ô tô, kinh doanh, gần ĐH Công Đoàn, rất nhiều sinh viên nên kinh doanh đỉnh ạ.
Phù hợp cho ai có nhu cầu vừa ở vừa kinh doanh, Nhà rất rộng và đẹp, vị trí trung tâm, tính thanh khoản tốt.
Hiện đang cho thuê 15 triệu/ tháng (e thu 40 triệu/ 3 tháng, thu 1 lần 3 tháng).
Diện tích 90m², sổ đỏ sạch cất két, ko thế chấp.
Giá bán 7,35 tỷ, ace môi ...
Chủ nhà gửi bán căn 2pn 2vs 92m2 chung cư cao cấp d'. le pont d'or  36 hoàng cầu ,căn hiếm giá tốt
4
13.75 tỷ 92 m²
Nhà Chung Cư
2 2

D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, P.Ô Chợ Dừa, Q.Đống Đa, HN

Chuyển đổi công tác chủ nhà gửi em bán căn 2PN chung cư cao cấp D' Le Pont D'or - 36 Hoàng Cầu -chung cư cao cấp của chủ đầu tư Tân Hoàng Minh
Diện tích 92m² thông thủy sử dụng
Thiết kế 2PN 2VS rộng rãi
Tầng đẹp ban công hướng mát - đón ánh sáng tự nhiên
Full nội thất cao cấp
Đặc biệt căn hộ có 2 slot ô tô
Pháp lý sổ đỏ chính chủ
Giá bán thỏa thuận
LH: E VIỆT để xem căn hộ và deal giá tốt
Hiếm  tập thể kim liên  view phố lương định của  duplex t4 + 5  90m2  3pn  3wc
11
4.58 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Phố Lương Định Của, P.Kim Liên, Q.Đống Đa, HN

Hiếm - Tập thể Kim Liên - view phố Lương Định Của - Duplex T4 + 5 - 90m² - 3PN - 3WC.

Thiết kế: Khách + bếp | 3 ngủ | 3 vệ sinh.
Nhà duplex thông tầng, chủ tự thiết kế đẹp, tối ưu công năng không có điểm chê.
Full nội thất & đồ gia dụng, chỉ việc xách vali vào ở.

+ Vị trí vàng:
View thẳng mặt phố Lương Định Của.
Trung tâm Đống Đa, gần bệnh viện Bạch Mai trường học chợ lớn.
Tiện ích xung quanh ...
Siêu phẩm mặt phố láng hạ view đẹp, tập thể sổ to 50/100m, 3 ngủ, nhà đẹp
3
5.85 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 1

Phố Láng Hạ, P.Láng Hạ, Q.Đống Đa, HN

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ LÁNG HẠ VIEW ĐẸP, Tập Thể sổ to 50/100m, 3 ngủ, nhà đẹp

Sổ đỏ ~50m diện tích sử dụng thực tế gần 100m
Mặt phố, ô tô đỗ cửa ngày đêm
Thiết kế rộng rãi: phòng khách siêu thoáng, bếp + phòng ăn riêng biệt, 3 ngủ (có thể cải tạo 4 ngủ), WC đầy đủ

Nhà 3 mặt thoáng, trước sau đối lưu gió mát quanh năm

Xe để free ngay chân tòa nhà

Trung tâm Láng Hạ di chuyển cực tiện, ...
Tập thể láng hạ, hoàng ngọc phách, t3, mặt phố, 100m2, (50 m2 sổ), 5. x tỷ
5
5.95 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3

Phố Hoàng Ngọc Phách, P.Láng Hạ, Q.Đống Đa, HN

Tập thể Láng Hạ, Hoàng Ngọc Phách, T3, mặt phố, 100m², (50 m² sổ), 5. X tỷ.

- Vị trí trung tâm, tòa mặt phố, khu dân trí cao, an sinh đủ đầy.

- Căn hộ dân sửa ở, siêu thoáng sáng, 100m² (50 m² sổ đỏ), hiện 3 ngủ, khách bếp rộng rãi, ở sướng.

- Sổ sẵn sàng, chỉ 5. X tỷ có thương lượng.
- LH ngay Ms Hà .
Cần bán nhà 6 tầng kinh doanh dt 85m hồ ba mẫu oto đỗ cửa sdcc
3
Thỏa thuận 85 m²
Nhà Riêng
3

Đường Hồ Ba Mẫu, P.Quốc Tử Giám, Q.Đống Đa, HN

Bán nhà riêng chính chủ 6 tầng thang máy view Hồ Ba Mẫu đường thông oto đỗ cửa DT 85m thiết kế thông sàn, tầng 123 khai thác cho thuê, gia chủ ở từ tầng 4, khu vực an sinh tốt thuận tiện giao thông ra Lê Duẩn, Phương Liên, Xã Đàn...phù hợp ở hoặc khai thác cho thuê, SDCC, pháp lý sạch. Liên hệ xem nhà (miễn TG)
Gần 400tr/m2 mặt phốkhâm thiên 90m23t vỉa hè rộngđang cho thuê 50 tr/thángcần tiền bán gấp.
7
34 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Phố Khâm Thiên, P.Khâm Thiên, Q.Đống Đa, HN

- Tôi cần tiền bán gấp nhà mặt phố khâm thiên
- Vị trí Vip , Trung Tâm Đống Đa - vỉa hè rộng -kinh doanh ngày đêm
- Giao Thông Thuận tiện , ra phố cổ 5 phút , ra hồ Hoàn Kiếm 5 phút , gần các bệnh viện lớn , Việt Đức , Xanh Pôn , Viện E , vvvv
- Thông với các tuyến phố , Tôn Đức Thắng , Xã Đàn , Lê duẩn , Ô Chợ Dừa , vvvv
- Nhà của ông bà để lại , đang cho thuê kinh doanh , đất rất vượng khí , ...
Bán chung cư thái hà, đống đa dòng tiền khủng 120 triệu/tháng sổ đỏ 92m2 16 phòng ô tô gần
7
16.8 tỷ 92 m²
Nhà Riêng
16 16

Phố Thái Hà, P.Trung Liệt, Q.Đống Đa, HN

Bán chung cư Thái Hà, Đống Đa Dòng tiền khủng 120 triệu/ tháng sổ đỏ 92m² 16 phòng ô tô gần Thái Hà, Chùa Bộc, Tây Sơn, Thái Thịnh, Ngã Tư Sở, đại học Thuỷ Lợi, học viện Ngân Hàng, đại học Công Đoàn.

92m², sổ đỏ 7 tầng thang máy thiết kế 16 phòng cho thuê khép kín.

Dòng tiền 120 tr/ tháng.

Ô tô cách nhà vài chục mét.
Sổ đỏ chính chủ.

Chủ nhà chú Tuấn sinh ra 1962 sổ đang cầm cố ngân hàng 6.5 ...
Mặt Hồ Ba Mẫu 82m2, 6T thang máy, MT4.6m lô góc view Hồ giá 44 tỷ hiếm Đống Đa
6
44 tỷ 82 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hồ Ba Mẫu, P.Phương Liên, Q.Đống Đa, HN

Bán nhà mặt Hồ Ba Mẫu, quận Đống Đa VIEW HỒ - LÔ GÓC - CẬN KỀ CÔNG VIÊN THỐNG NHẤT -
- Diện tích rộng 82m2 xây 6 tầng thang máy móng ép cọc xây 9 tầng
- Mặt tiền rộng 4.6m lô góc 2 mặt thoáng
- Thiết kế thông sàn kinh doanh hợp làm Cafe, Spa, Cửa Hàng Tiện Ích...vv
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ đẹp giao dịch ngay