Mua bán nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán khách sạn 5 sao  lô góc  tại trương công giai  cầu giấy hà nội
5
189 tỷ 190 m²
Nhà Mặt Tiền
48 48

Đường Trương Công Giai, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

KHÁCH SẠN 11 TẦNG CAO CẤP LÔ GÓC BỀ THẾ VỊ TRÍ VIP CẦU GIẤY

70 Trương Công Giai trung tâm Cầu Giấy, vị trí lô góc 2 mặt tiền hiếm có, vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái.

Khách sạn thiết kế hiện đại, sang trọng, tiêu chuẩn quốc tế.

Diện tích đất: 155m, từ tầng 2 đua ra 190m/sàn.

Quy mô: 1 hầm + 10 tầng nổi, tổng diện tích sử dụng 2.000m.

Gồm 48 phòng khép kín (32 phòng view ...
Chính chủ bán mảnh đất đẹp 155m2, ngõ ô tô, tại hoàng quốc việt
3
49.4 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Đất đẹp, vị trí cực thoáng, ô tô qua tận cửa. Từ mặt phố vào nhà chỉ đúng 1 ngoặt, đi lại quá tiện. Thửa đất nở hậu rất có lộc, pháp lý sạch, không dính quy hoạch. Khu vực đông dân cư, cực kỳ phù hợp xây CCMN, building cho thuê hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài.
Toà nhà chdv lô góc  76 phòng full nội thất garage ô tô, dòng tiền khủng 4,8 tỉ/ năm, vị trí vàng
10
72 tỷ 176 m²
Nhà Riêng
27

Đường Võ Chí Công, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

TOÀ NHÀ CHDV LÔ GÓC 176m - 9T - Mt: 8m - 76 PHÒNG FULL NỘI THẤT GARAGE Ô TÔ DÒNG TIỀN KHỦNG 4,8 TỈ/ NĂM VỊ TRÍ VÀNG TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ

MÔ TẢ:
Vị trí: cách mặt phố Võ Chí Công 10m Vành đai 2, kết nối thẳng sân bay Nội Bài.Diện tích đất: 176m - Mặt tiền: 8m Lô góc 2 mặt thoáng cực đẹp.Kết cấu: 8 tầng + 1 hầm.

THIẾT KẾ CÔNG NĂNG SỬ DỤNG:
- Tầng hầm: Để xe.
- Tầng 1: 1 Phòng mini cho thuê riêng ...
Bán căn 168m2 view bể bơi duy nhất tại chung cư mandarin 0974 681 ***
10
Thỏa thuận 168 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mandarin Garden, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ gửi bán căn hộ Chung Cư Mandarin - Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy Hà Nội.
S: 168m², 3ng, 2wc căn góc, View trưc diện bể bơi, sổ đỏ chính chủ, hướng tây tứ mệnh.
Giá thỏa thuận.
Liên hệ xem nhà: Mr Tài Andienland.
Bán nhà mặt phố, đặng thuỳ trâm, diện tích 170m, mặt tiền 15m, kinh doanh, 81 tỷ.
3
81 tỷ 170 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đặng Thùy Trâm, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Thanh (46 tin đăng)
MẶT PHỐ ĐẶNG THUỲ TRÂM- MẶT TIỀN 15M QUYỀN LỰC KINH DOANH ĐỈNH CAO.
- Dt170m- 81 tỷ.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
- Vị trí vàng, Nằm trên trục phát triển mạnh phía Tây, Bắc Hà Nội, hưởng lợi trực tiếp từ các tuyến vành đai, Gần chợ, trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, nhiều ĐH lớn, văn phòng, khu dân cư đông đúc, nhu cầu thuê và kinh doanh luôn cao, tiện ích đầy đủ, an ...
Mặt phố to, vỉa hè cực rộng 194m2 mặt tiền 9m giá siêu hấp dẫn
6
94 tỷ 194 m²
Nhà Mặt Tiền
6 5

Đường Thọ Tháp, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

Mặt phố to, kinh doanh văn phòng Thọ Tháp ngay công viên Cầu Giấy.
Diện tích 194m², mặt tiền 9m xung quanh toàn hàng xóm cao tầng, có hầm để xe.
Nhà hiện tại có 4 tầng, sổ phân lô, không lỗi phong thủy.
Cách 1 dãy nhà là ra cổng chính công viên Cầu Giấy.
Đi thẳng là tới phố Trần Thái Tông, với nhiều tiện ích ngút ngàn.
Vị trí vàng, giá tốt nhất thị trường hiện tại ạ.
Xung quanh toàn trường Quốc ...
Chính chủ bán căn 4 ngủ 154m2 tầng trung the park home giá 19.8 tỷ
11
19.8 tỷ 154 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The Park Home, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ cần bán hàng hiếm tại The Park Home, căn 4 ngủ tầng trung hiếm có. Diện tích 154m², một chủ từ đầu.

Diện tích: 154m².
4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 2 ban công.
Tầng trung, trục 12, gần như một năm mới có một căn bán.

Tại thời điểm mua, đây là căn có giá cao nhất trên bảng giá của Chủ Đầu Tư.

Đây là căn góc 2 mặt thoáng, cả hai mặt nhìn ra công viên, view thoáng vĩnh viễn. Sổ đỏ chính ...
Bán cc yên hòa sunshine, giá tốt 115 triệu/m2, 163m2, 4pn, 2wc, view đẹp
11
18.74 tỷ 163 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Yên Hòa Sunshine, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Yên Hòa Sunshine, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Hà Nội - Quận Cầu Giấy, Hà Nội cũ với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Căn hộ có diện tích 163m², bao gồm 4 phòng ngủ và 2 toilet, thích hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Giá bán là 115 triệu/m², đi kèm với các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường và nhiều đồ nội thất ...
Bán building mặt phố khúc thừa dụ, 180m2 9t 120tỷ, tích sản cầu giấy thầu 300tr/tháng,vỉa hè rộng!
3
120 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Khúc Thừa Dụ, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

TOÀ BUILDING KHÚC THỪA DỤ ( KĐTM Cầu GIẤY ) 180M 1 HẦM 8 NỔI THANG MÁY DÒNG TIỀN KHỦNG 300TR/THÁNG

Loại hình: Tòa nhà Building Văn phòng
Diện tích: 180m - MT gần 9m
Quy mô: 9 tầng (1 tầng hầm + 8 tầng nổi)
*Thang máy hiện đại thiết kế thông sàn toàn bộ

THIẾT KẾ KHAI THÁC:
Tầng hầm rộng để xe
Các tầng nổi thông sàn, dễ chia hoặc cho thuê trọn sàn
Phù hợp làm văn phòng công ty, ...
Bán tòa chdv 180m2x7t cực vip tại nguyễn khang cầu giấy doanh thu 2.5 tỷ/năm
16
56 tỷ 180 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Khang, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Cực hiếm! Bán toà căn hộ dòng tiền 7 tầng lô góc, ngõ ôtô phố Nguyễn Khang, quận Cầu Giấy. Doanh thu 2.5 tỷ/năm, vị trí đẹp tiềm năng tăng giá cao.
+ Diện tích: 180m² x 7 tầng lô góc 2 mặt ngõ.
+ Thiết kế hiện đại, hệ thống PCCC đầy đủ, hiện đang khai thác full phòng, 34 Phòng doanh thu 2.5 tỷ/năm
- Tầng 1 để xe, phòng bảo vệ, phòng KT điện nước PCCC.
- Tầng 2 đến 6: Mỗi sàn 6 căn hộ.
- Tầng 7: ...
Biệt thự mặt phố thọ tháp  sát cv cầu giấy  189m2 mt siêu rộng 14m  sổ đẹp  giá 85.5 tỷ có tl
5
85.5 tỷ 189 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

ĐTM Dịch Vọng, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

Bán biệt thự mặt phố Thọ Tháp - KĐT Mới Dịch Vọng - Mặt tiền siêu rộng 14m - 189m² giá: 85.5 tỷ có TL.

Vị trí: KĐT Mới Dịch Vọng trung tâm Q. Cầu Giấy. Đường trước nhà cực rộng, 3 ô tô tránh nhau, vỉa hè 4m. Di chuyển cực kỳ thuận tiện.

Diện tích: 189m² xây 4 tầng. Hiện trạng nhà thiết kế tầng 2 phòng. Có thể về cho thuê giữ tiền. Hoặc chủ mới đập đi xây 4 tầng 1 hầm như hàng xóm thì cực ...
Tòa v phòng dòng tiền 300tr/th mặt phố nguyễn văn huyên 188m2 10t thmáy 1 hầm mt8,1m 179tỷ cầu giấy
9
179 tỷ 188 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Huyên, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Cực phẩm có 102 - mặt phố lớn - vỉa hè đá bóng - tòa văn phòng - 2 thang máy - 1 hầm - hiện đang cho thuê 300 triệu/tháng.

Tòa văn phòng mặt phố vỉa hè đá bóng kinh doanh sầm uất dòng tiền 300 triệu/ tháng Nguyễn Văn Huyên 188 m² 10 tầng 2 thang máy 01 hầm ô tô MT 8.1m 179 tỷ Cầu Giấy.

- 1 sổ duy nhất, nở hậu cực đẹp.
- Phố Nguyễn Văn Huyên chính là Vành Đai 2.5; 6 làn xe chạy, vỉa hè 8m cực ...
Bán nhanh căn hộ 152 m, tk 3 phòng ngủ,3 vệ sinh, toà 17 t mặt phố hoàng đạo thúy
4
Thỏa thuận 152 m²
Nhà Chung Cư

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Chủ nhà cần bán nhanh Giá quá tốt cho nhà đầu tư.
- Bán nhanh căn Hộ 152 m, TK 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, toà 17 T mặt phố Hoàng Đạo Thuý Trung Hoà Nhân Chính HN.
Vị trí sát cạnh trường Lý Thái Tổ, trường Trần Duy Hưng, trường Amsterdam và Ngôi Sao.
- Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán nhanh nhỉnh 70 tr/ m.
LH: .
Gia đình cần bán căn biệt thự khu đô thị dịch vọng cầu giấy   dt 189 m2 4 tầng
3
Thỏa thuận 189 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

ĐTM Dịch Vọng, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

Gia đình cần bán căn Biệt Thự khu đô thị Dịch Vọng Cầu Giấy HN
vị trí quá tuyệt vời , cách công viên chì vài chục mét
Sổ đỏ Chính chủ =189 m²-xây 4 tầng, đường trước nhà 11 m, vỉa hè 2 bên rộng rãi
Giá cần bán nhỉnh 80 tỷ
LH:
Bán nhà mặt phố hoàng quốc việt 192m2 nhà xây 7 tầng vỉa hè rộng rãi, 8 làn xe
4
90 tỷ 192 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Nghĩa Tân, Q.Cầu Giấy, HN

Cần bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt quận Cầu Giấy.
Diện tích: 192m², xây 7 tầng, mặt tiền rộng.
Đang cho thuê kinh doanh, dòng tiền ổn định.
Đường rộng 8 làn xe, hai chiều có vỉa hè rộng 6m.
Pháp lý: 1 sổ/1 chủ, có PCCC, hoàn công chuẩn.
Giá bán: 90 tỷ.
Liên hệ: Mr Duy .
QC, AE môi giới không làm phiền - Chỉ tiếp khách có nhu cầu thật!
Bán nhà hoàng quốc việt  nghĩa đô  175m mt 8m sân vườn gara ô tô an sinh hai thoáng
4
30 tỷ 175 m²
Nhà Riêng

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Bán nhà Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - 175m MT 8m Sân Vườn Gara Ô tô An Sinh Hàng xóm KĐT Nghĩa Đô
- Vị trí đắc địa trung tâm Cầu Giấy, gần nhiều KĐT như KĐT Starlake Tây Hồ Tây, KĐT Nghĩa Đô, KĐT Nam Cường, KĐT TP Giao Lưu, Trường Đảng, ĐH Ngoại Ngữ ĐH Quốc Gia, ĐH Điện Lực, Học Viện Quân Sự, CĐ Múa,...
- Tiện ích bạt ngàn, gần bến xe Mỹ Đình, Công Viên, Hồ Điều Hòa, Chợ Nghĩa Tân,...
- Chủ bán ...
Bán biệt thự mặt phố kđtm cầu giấy  dịch vọng  200m2 mt 14m vỉa hè kdvp  gần cv cầu giấy
6
85 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT mới Cầu Giấy, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

Bán biệt thự mặt phố KĐTM Cầu Giấy - Dịch Vọng - 200m² MT 14m vỉa hè KDVP. Gần CV Cầu Giấy.
- Vị trí đắc địa khu hội tụ giới tinh hoa của Cầu Giấy, trung tâm các tiện ích trường học quốc tế liên cấp, chuẩn quốc gia...
- Khu vực an ninh tốt, kinh doanh sầm uất, mặt phố chính trung tâm khu đô thị, dân cư đẳng cấp.
- Giao thông thuận tiện nhiều trục chính Trần Thái Tông, Cầu Giấy Xuân Thủy, Khúc ...
Chính chủ bán căn n04 hoàng đạo thuý 155,4m2  giá rẻ  0983 262 ***
3
Thỏa thuận 155 m²
Nhà Chung Cư
3 3

N04 Trần Duy Hưng, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ bán căn N04 Hoàng Đạo Thuý - UDIC.
- DT: 155,4m² căn góc ĐN, ĐB.
Tk: 3N, 3VS tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.
- Sổ đỏ CC.
- Nhận nhà ở ngay.
- Tặng 0 slot oto miễn phí tại hầm B2.
Giá bán: Rẻ nhất TT.
(E Dung).
Bán nhà mặt phố Trần Kim Xuyến Cầu Giấy 155m2-5T MT8,8m 2 thoáng 117 Tỷ Trần Kim Xuyến.
6
117 tỷ 155 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Trần Kim Xuyến, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

+Vị trí đắc địa Ngay cạnh dự án Chelsea Park, gần ngã tư Trung Kính, Mạc Thái Tổ, kết nối nhanh Trần Thái Tông, Trung Kính, Nhân Hòa, v.v.v. Giao thông cực kỳ thuận tiện.
+Nhà bán 155m2, thiết kế 5 tầng thông sàn, mong 9 tầng, với lợi thế 2 mặt tiền trước sau 8,8m vỉa hè 7m. 1 mặt phố, 1 mặt view trực diện bể ...
Bán cc 160m2 tại hoàng đạo thúy, cầu giấy, hà nội, giá ưu đãi chỉ với 92 triệu/m2 rẻ nhất trung hoà
8
14.72 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Căn hộ chung cư nằm trong khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Hoàng Đạo Thúy, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội với diện tích 160m².
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Thiết kế gồm 3 phòng ngủ và 3 toilet, phù hợp cho gia đình đông người.
- Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, tầm nhìn thoáng đãng.
- Căn hộ mang lại cuộc sống tiện nghi với ...
Từ 100 tới 120 của 243

Xem quy hoạch tại Q. Cầu Giấy, Hà Nội

Dự án trong khu vực