Mua bán nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
🏢 PHÂN LÔ TRUNG KÍNH, CẦU GIẤY - 125M2 - MẶT TIỀN 6M - VỊ TRÍ VÀNG XÂY TOÀ VĂN PHÒNG
3
47 tỷ 125 m²
Nhà Đất Khác
4

Phố Trung Kính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

⁃ Diện tích 125m2, hiện trạng nhà 4 tầng, mặt tiền rộng 6m. Vị trí đắc địa sát, khu phân lô VIP cực hiếm nhà bán. Ngõ thông tứ tung, đường rộng 6m, chỉ cách mặt phố lớn 50m.
⁃ Khổ đất vuông đẹp, lợi thế 2 mặt thoáng vĩnh viễn, cực kỳ lý tưởng để xây dựng toà văn phòng 7-9 tầng thang máy. Khu vực tập trung nhiều công ty, nhu cầu thuê cao, tiềm năng khai thác dòng tiền và tăng giá trị tài sản cực ...
Biệt thự đơn lập kđt dịch vọng  trục chính 4 làn  view công viên  127 tỷ diện tích 240 m2
6
127 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Yên Hòa, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Biệt thự đơn lập KĐT Dịch Vọng - trục chính 4 làn - view công viên - 127 tỷ.
Vị trí: Nằm ngay trục chính KĐT mới Dịch Vọng khu lõi quận Cầu Giấy, view công viên cực thoáng, hàng xóm toàn lãnh đạo cấp cao, doanh nhân, người nước ngoài sinh sống.
Tiện ích: Đường 4 làn ô tô, vỉa hè rộng, hạ tầng đồng bộ, an ninh tuyệt đối 24/7.
Thiết kế: Diện tích 240m², 4 tầng + 1 hầm, sân vườn 3 mặt, nội thất cao ...
Đất hiếm 260m2  xây khách sạn 7800tr/tháng  mặt tiền 10m
3
117 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Thái Tông, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Tọa lạc mặt phố Trần Thái Tông tuyến phố huyết mạch của quận Cầu Giấy, nơi tập trung dày đặc tòa nhà văn phòng, công ty công nghệ, ngân hàng, showroom lớn.

Diện tích sổ 242m (thực tế sử dụng khoảng 260m)
Mặt tiền rộng 8.5m thông số cực đẹp để thiết kế building 810 tầng nổi + hầm
Phù hợp xây: Tòa văn phòng hạng B+, trụ sở công ty, phòng khám quốc tế, trung tâm đào tạo, showroom thương hiệu ...
Siêu phẩm ! biệt thự phố trần kim xuyến  không gian sống đẳng cấp giữa lòng hà nội, 153m2 x mt 10m
11
73 tỷ 153 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Kim Xuyến, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

SIÊU PHẨM ! BIỆT THỰ PHỐ TRẦN KIM XUYẾN - KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP GIỮA LÒNG HÀ NỘI, 153M2 x 4T, MT 10M.
- Tọa lạc tại khu đô thị Yên Hòa - khu vực được mệnh danh là "phố nhà giàu", nơi hội tụ của giới tinh hoa: Quan chức, doanh nhân, người thành đạt. Ngôi nhà nằm đối diện khu chung cư thấp tầng, đảm bảo tầm nhìn thoáng vĩnh viễn - một đặc ân hiếm có giữa nội đô.
- Khu dân trí cao, an ninh đảm ...
Chủ nhà gửi bán căn hộ chung cư cao cấp discovery 302 cầu giấy, có slot xe.  0906 241 ***
6
12.6 tỷ 137 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Discovery Complex, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

- Giá cực rẻ căn góc ban công Đông Nam Tại chung cư Discovery 302 Cầu Giấy.
- Diện tích 137 m² sử dụng, thiết kế 3 phòng ngủ, 2vs.
- Tầng cao, ban công Đông Nam.
- Có slot xe ô tô dưới hầm.
- Pháp lý: HĐMB, sở hữu lâu dài. Có hỗ trợ bank.

Giá bán 12,6 tỷ.

Liên hệ: call/zalo để nhận thông tin chi tiết căn hộ, xem nhà, cập nhật giá và ưu đãi tốt nhất ạ.
Cơ hội vàng đầu tư d.capitale  quỹ căn đẹp giá tốt, thông tin đầy đủ ,chính xác
18
14.5 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes D'Capitale, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Ngọc Thành Land chuyên mua bán - chuyển nhượng và cho thuê căn hộ chung cư cao cấp Vinhomes D'Capitale - 119 Trần Duy Hưng, phường Yên Hoà, thành phố Hà Nội.

* Cam kết từ Ngọc Thành Land.
- Giá tốt nhất thị trường, minh bạch và cạnh tranh.
- Tư vấn chuyên sâu, chính xác với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm.
- Đội ngũ sales chuyên nghiệp, nhiệt tình, hỗ trợ xem nhà linh hoạt 24/7.
- Khách hàng ...
Chủ nhà thiện chí bán ch 4pn 173m2 chung cư thăng long number one slot
7
Thỏa thuận 173 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Thăng Long Number One, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

- Vị trí tại số 1 Đại lộ Thăng Long, thuộc quận Cầu Giấy.
- Khu nhà ở cao cấp, công trình tiêu biểu kỷ niệm 1000 năm Thăng Long Hà Nội.
- Diện tích 173m² tòa B căn góc hướng ban công TN view TTHNQG - Hồ Thanh Xuân.
- Căn góc 2 mặt thoáng đón sáng, nhà đẹp, slot oto hầm xe từ 200k/tháng.
- Khuôn viên xanh mát, vận hành uy tín, dân trí cao.
- Sổ hồng chính chủ.
Giá bán thương lượng trực tiếp.
Liên ...
Sốc. nhỉnh 13 tỷ sở hữu ngay căn hộ cầu giấy  sky park residence. căn góc 128m2, 3pn, nhỉnh 13 tỷ
9
Thỏa thuận 128 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Sky Park Residence, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ gửi bán căn hộ giá rẻ nhất dự án - chung cư Sky Park Residence - số 3 Tôn Thất Thuyết - căn hộ chung cư Cầu Giấy siêu thoáng, siêu đẹp m.

Vị trí trung tâm giao thông thuận tiện khu dân trí cao.

Diện tích: 128m² - căn góc.
Thiết kế: 3PN + 1 kho - 2VS.
Hướng mát, căn hộ thoáng sáng.
Nội thất đầy đủ chỉ việc xách vali vào ở.
Sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch.

Giá bán: Nhỉnh 13 tỷ.

Anh ...
Hanoi signature view hồ tây không gian sống dành cho giới tinh hoa muốn sự tĩnh lặng giữa thủ đô
17
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Chung Cư
3 2

D’. Palais De Louis - Nguyễn Văn Huyên, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

1. QUỸ CĂN NGOẠI GIAO HIẾM HÀNG TẠI HANOI SIGNATURE
- Vị trí: Tầng 20 cao độ đẹp bậc nhất dự án, nơi vừa đủ riêng tư để tách khỏi phố thị, vừa đủ cao để ôm trọn Hồ Tây và skyline Hà Nội.
- Diện tích: 200m² thông thủy | 3 phòng ngủ rộng thoáng.
- Bàn giao thô dành cho chủ nhân muốn tự kiến tạo một wellness residence mang dấu ấn cá nhân.
- Giá trị sở hữu: 48,75 tỷ (đã gồm VAT & KPBT).
2. XA HOA ...
Tôi chính chủ bán gấp căn 122m, 76.5m chung cư yên hòa parkview, giá 7.85 tỷ. 0979 069 ***
4
7.85 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư

Park View City, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Chuyển công tác tôi nhượng lại căn hộ chung cư Yên Hòa Parkview
- DT: 122m, 3 ngủ, 2WC, ban công Đông Nam
-DT: 76.5m, 2 ngủ, 1WC, ban công Đông Bắc
Liên hệ trước với tôi để xem nhà: Vân
(giá thật) bán căn hộ 119m2, trục 12 tòa b, căn góc 3pn, full đồ, cc thăng long n01. giá chỉ 9 tỷ
6
9 tỷ 119 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thăng Long Number One, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Nhà mình không ở đến nên cần bán gấp căn hộ tại dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.

- Căn hộ tại tòa B, trục 12, diện tích 119m². Thiết kế 3 ngủ + 2 vệ sinh.
- Căn góc, view hồ, các phòng rất nhiều ánh sáng tự nhiên.
- Đầy đủ nội thất về ở ngay được.
- Sổ đỏ cầm tay.
- Giá chỉ 9 tỷ.

+ Liên hệ xem nhà: .
Bán chung cư 17t5 hoàng đạo thúy  151m2  10.8 tỷ  0988 579 ***
6
10.8 tỷ 151 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Cần bán căn hộ chung cư 17T5 Hoàng Đạo Thúy - 151m² - thiết kế 3 ngủ, 3wc.
- Nội thất cơ bản, sổ đỏ chính chủ.
Giá 10.8 tỷ. Liên hệ Kiều Diễm .
Bán nhanh căn hộ 128m2 tầng trung 3pn 2vs view hồ dự án sky park tôn thất thuyết giá 12,8 tỷ
3
12.8 tỷ 128 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sky Park Residence, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Sky Park Residence, Tôn Thất Thuyết, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội là một căn hộ chung cư hiện đại, lý tưởng cho gia đình hoặc các chuyên gia tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

- Diện tích: 128m² - Thiết kế rộng rãi, thoáng đãng.
- Phòng ngủ: 3PN - Không gian riêng tư, thoải mái cho cả gia đình.
- Phòng tắm: 2WC - Tiện lợi và đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ...
Bán gấp căn hộ chung cư cao cấp trung yên plaza 3pn 2wc dt 112m2 giá 11 tỷ.  hoà 0917 495 ***
3
11 tỷ 112 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Trung Yên Plaza, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Mr Hoa (13 tin đăng)
Bán gấp căn hộ chung cư cao cấp Trung Yên Plaza.
DT: 112m² giá 11 tỷ.
Gồm 3pn 1 phòng khách + bếp 2wc.
Hướng cửa chính Bắc, ban công chính Nam.
Nhà thiết kế hợp lý, phòng nào cũng đầy đủ ánh sáng.
Nhà đẹp, đầy đủ nội thất, nhà có lốt oto dưới hầm.
KHu toà nhà đầy đủ tiện ích.
LH: Hoà .
Chính chủ bán căn  117m2, 3pn, 2vs tầng trung , có slot oto, thăng long number one , cầu giấy.
5
Thỏa thuận 117 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thăng Long Number One, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán căn hộ chung cư cao cấp Thăng Long Number One - Khuất Duy Tiến - Trung Tâm Cầu Giấy.
- Căn hộ tầng trung Có diện tích: 117M2- 3 Phòng ngủ , 2 vệ sinh .
- Hướng cửa : Tây Bắc , BC: Đông Nam.
- Nội thất nhập khẩu
- Tiện ích bạt ngàn từ A - Z . Di chuyển thuận tiện các ngả và gần các trường điểm và đại học.
- Slot Oto : có
- Sổ đỏ chủ đang gửi Bank 3 Tỷ...
- Giá: Thương lượng ( Chủ rất thiện ...
( siêu phẩm )  9m mặt tiền  nhà phố nguyễn văn huyên. dt 106m2. giá 59.9 tỷ. gpxd 9 tầng
4
59.9 tỷ 106 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Nguyễn Văn Huyên, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Mặt đường vành đai 2.5. Rộng 50m, 2 chiều kinh doanh, vỉa hè 7m.
Nhà rao bán nằm trên mặt phố Nguyễn Văn Huyên, nút giao với Cầu Giấy.
- DT 106m2
- MT 9m
- Full thổ cư, sổ giao dịch ngay.

Hiện trạng nhà 1 tầng, xác định bán đất. Chủ đã có sẵn GPXD 9 tầng: 6 nổi, 1 hầm, 1 lửng, 1 tum.

Do cần tiền, rao bán giá cực tốt.
Giá 565tr/m² = 59.9 tỷ.

Liên hệ Mr Huy .
Làm việc chính chủ - 24/7.
Nhà 34 mặt phố nguyễn đình hoàn  cầu giấy  bán trực tiếp
6
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Hoàn, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán nhà mặt phố số 34 Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy:
Diện tích 200m² - mặt tiền 7.6m
Tòa nhà văn phòng
Xây 09 tâng + Hầm + Tum.
Trang thiết bị đầy đủ: Thang máy - Phòng cháy, điều hòa, thiết bị vệ sinh....
Sổ đỏ lâu dài.
Giá bán trên 100 tỷ.
Anh chị quan tâm liên hệ trực tiếp: . Xin cám ơn.

(anh chị có khách % !)
Chính chủ gửi bán căn penthouse to đẹp 400m2 thô, 5pn, giá 49 tỷ.  0936 203 ***
4
49 tỷ 400 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Mandarin Garden, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ gửi bán căn penthouse đẳng cấp Cầu Giấy, Thanh Xuân.
Mô tả:
- Pháp lý chuẩn, sổ lâu dài.
- Tầng cao, nhà thô, slot xe.
- Giá bán thiện chí 49 tỷ.

Anh chị cần mua căn hộ liên hệ trực tiếp SĐT: .
Miễn trung gian.
Mặt phố kinh doanh sầm uất, cầu giấy, 105m, mt 6.5m, thông sàn, thang máy.
3
50 tỷ 105 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cầu Giấy, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Tuấn (11 tin đăng)
BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY VỊ TRÍ ĐẸP KINH DOANH ĐỈNH
+ Diện tích: 105m
+ Mặt tiền: 6.5m cực đẹp, hiếm
+Kết cấu: 7 tầng, thông sàn, thang máy hiện đại
+ Vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái
+ Phù hợp: kinh doanh, văn phòng, showroom, spa, khách sạn mini

+Vị trí trung tâm quận Cầu Giấy kết nối các tuyến phố lớn Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Phong Sắc, Tô Hiệu, khu vực sầm uất, lưu lượng người qua lại ...
E tuấn được chủ gửi bán hôm nay căn 104m 3n2wc giá 11,9 tỷ tầng trung nội thất cơ bản 0845 899 ***