Mua bán nhà đất tại Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giỏ hàng chuyển nhượng swan bay, giá tốt nhất thị trường, nhận booking khu l34 mua trực tiếp cđt
14
22.8 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Swan Bay, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Xin giới thiệu đến quý khách hàng và anh/chị cư dân Swan Bay phân khu sắp mở bán của CĐT Swan City.
Vị trí dự án liền kề Quốc Lộ 51, sân bay Long Thành, Cầu Cát Lái, cụm 6 Khu công nghiệp Đồng Nai.
Phân khu L34 là phân khu có thiết kế đặc sắc và cảnh quan tuyệt đẹp xứng đáng để khách hàng chờ đợi sắp được ra mắt.
Lần đầu tiên Swancity kết hợp cùng tập đoàn Mitsubishi Nhật Bản để xây dựng nên phân ...
Độc quyền biệt thự sông king bay 400m2 giá 55.55tr/m2.  0968 144 *** yomi thổ địa king bay
13
22.22 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

King Bay, X.Long Tân, H.Nhơn Trạch, ĐN

Sở hữu villa sông King Bay 450m chỉ với/m².
400m² = 16x25m, gọi tắt là biệt thự.
Số lượng có hạn chỉ 1 căn trong phiên bản 10 căn.
* King Bay/Fenice sở hữu vị trí cửa ngõ khu đông thành phố Hồ Chí Minh với mặt tiền đường Vành Đai 3, 3 mặt giáp sông, kết nối giao thông thuận tiện:
- Cách Long Trường Quận 9 1km, cách Thủ Thiêm 9km, cách trung tâm thành phố Hồ Chí Minh 13km.
- Cách sân bay Long ...
Duy nhất 1 căn biệt thự song lập góc zone 5 swanbay, 2 mặt tiền đường thông, giá tốt nhất đã có sổ
15
24 tỷ 385 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Swan Bay, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Chính chủ gửi bán căn biệt thự song lập Zone 5 đảo Swan Bay 4 mặt giáp sông, cây xanh thoáng mát quanh năm.
- Vị trí Góc ngã tư 2 mặt tiền đường lớn thông dài kết nối đến đại công viên 22ha , khu thương mại Zone 6 và bến du thuyền. Vị trí không thể nào đẹp hơn

- Diện tích đất: 385 m²; DT sàn XD 185m².
- Thiết kế: 1 trệt, 1 lầu.
- Thiết kế 3 phòng ngủ.
- Hiện trạng : đã hoàn thiện nội thất cơ ...
Bán biệt thự đơn lập kiểu pháp vị trí góc siêu đẹp, mặt tiền đường lớn 30m, giá tốt nhất dự án
13
33 tỷ 336 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Swan Bay, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Bán căn biệt thự đơn lập vị trí góc 3 mặt thoáng rất đẹp tại dự án đảo Swan Bay 4 mặt giáp sông, cây xanh thoáng mát quanh năm.
- Vị trí: Hàng hiếm, siêu đẹp & thoáng, view bờ sông.
- Mặt tiền đường 30m, dãy 2 mặt thoáng không đấu lưng. Đây là một trong những cung đường đẹp nhất Swan Bay.
- Diện tích đất: 336m².
- Diện tích sàn XD: 280m².
- 1 trệt, 2 lầu.
- Có sân vườn rất rộng, được xây hồ bơi ...
Chính chủ bán garden villa swanbay oasia (l34) vị trí góc 2 mt đẹp, gần hồ bơi, giá rẻ nhất dự án
14
32.6 tỷ 460 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Swan Bay, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Chính chủ bán căn biệt thự đơn lập Garden Villa vị trí Góc rất đẹp tại Khu Oasia (L34) dự án Swan Bay.
- Vị trí góc 2 mặt thoáng rất đẹp & thoáng, View hồ bơi và công viên 3500m². Ngay khu Clubhouse tiện ích.
- Diện tích đất: 460m².
- Diện tích sàn XD: 283m².
- Giá bán: 32,6 tỷ bao sang tên.

- Kết cấu: 3 tầng.
- Có sân vườn rất rộng, có chỗ đậu xe ô tô.
- Sân thượng rất rộng & thoáng mát có thể ...
Hot! chính chủ bán biệt thự đơn lập swanbay kiểu pháp view đẹp, mt đường 30m giá tốt nhất dự án
15
26.5 tỷ 336 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Swan Bay, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Chính chủ bán căn biệt thự đơn lập vị trí 2 mặt thoáng rất đẹp tại dự án đảo Swan Bay 4 mặt giáp sông, cây xanh thoáng mát quanh năm.
- Vị trí rất đẹp & thoáng, cách dãy Dinh thự là ra công viên ven sông lớn. Rất gần bến du thuyền chỉ cách 3 phút đi bộ.
- Mặt tiền đường 30m, dãy 2 mặt thoáng không đấu lưng. Đây là một trong những cung đường lớn và đẹp nhất Swan Bay.

- Diện tích đất: 16x21m ...
Bán biệt thự đơn lập swanbay zone 5 đã có sổ hồng, vị trí đẹp trục đường thông, giá tốt nhất dự án
14
28 tỷ 336 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Swan Bay, H.Nhơn Trạch, ĐN

Chính chủ bán căn biệt thự đơn lập Zone 5 (đã có Sổ hồng) vị trí rất đẹp tại đảo Swan Bay 4 mặt giáp sông, cây xanh thoáng mát quanh năm.
- Vị trí đẹp tuyệt vời: Nằm trên trục đường lớn thông dài kết nối ra đại công viên 22ha và bến du thuyền.
- Mặt tiền đường rộng và thoáng.
- Diện tích đất: 336m².
- Diện tích sàn XD: 280m².
- 1 trệt, 2 lầu.
- Pháp lý: Đã có sổ hồng (pháp lý chuẩn 100%), thủ tục ...
Cần bán lại gấp căn biệt thự đơn lập ecovillage sg river mặt sông, kế bên bến du thuyền, 29 tỷ 1
9
29.1 tỷ 329 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Eco Village Saigon River, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Tôi cần tiền KD, cần bán lại gấp căn biệt thự đơn lập mặt sông kế bên Bến Du Thuyền, giá 29 tỷ 1.
DT đất: 329 m².
Kết cấu xây dựng: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, hồ bơi lớn, sân vườn rộng rãi.
View: Ngay mặt sông lớn bán kính 300m, view bến du thuyền, view công viên bờ sông. Vị trí siêu đẹp.
Gía bán: 29 tỷ 1.
Anh chị nào quan tâm, vui lòng LH: (c Như).
Lưu ý: Chỉ tiếp khách thiện chí.
Chủ nhà cần tiền bán gấp biệt thự đơn lập zone 4 la maison giá tốt nhất swanbay  chỉ 20,5 tỷ
9
20.5 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Swan Bay, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Nằm ở vị trí thuận đi bộ vài bước là đến công viên nội khu, clubhouse tiện ích, tiềm năng tăng giá tương lai khi nằm gần đại công viên 22ha

THÔNG TIN CHI TIẾT:
- Diện tích đất: 320m² (ngang 16m, dài 20m) vuông vức
- Diện tích sàn xây dựng: 280m2
- Kết cấu một trệt hai lầu dể bố trí nội thất
- Kiến trúc Pháp đương đại
- Khu compoud khép kinh, an ninh, yên tĩnh cùng công đồng cư dân văn minh

Chủ ...
Chuyển nhượng Villa đơn lập trực diện sông EcoVillage Sài Gòn.LH 0912357447
6
49.8 tỷ 396 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án
4 5

Eco Village Saigon River, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Bán chuyển nhượng Căn Biệt Thự Đơn Lập mặt sông lớn, view Bến Du Thuyền tại EcoVillage Sài Gòn River cách trung tâm Quận 1 chỉ 30 phút di chuyển, LH 09123574470912357xxx
*** Thông tin chi tiết căn Villa đơn lập trực diện sông:
+ DT đất: 396m²( 22X18m )
+ Tống DT sàn XD : 464,18m2
+ Kết cấu xây dựng: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, hồ bơi lớn, sân vườn rộng rãi.
+ View: Ngay mặt sông lớn bán kính 300m, ...
Rẻ nhất thị trường đơn lập zone 4 320m2 3pn 3wc giá 20,5 tỷ bao thuế phí
10
20.5 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Swan Bay, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Căn nhà sở hữu vị trí đẹp trong khu đô thị sinh thái, với tầm nhìn trực diện công viên xanh, tạo nên môi trường sống trong lành và thư thái mỗi ngày.

Thông tin chi tiết:
+Diện tích: 320 m²
+Kết cấu: 3 tầng
+Phòng ngủ: 3 phòng ngủ
+Nhà vệ sinh: 3 WC
+Đường trước nhà: rộng 9m, ô tô di chuyển thuận tiện

Tiện ích nội khu đồng bộ và cao cấp:
+Hệ thống công viên cây xanh và đường dạo bộ
+Khu café, ...
Bán biệt thự 320m2 swan bay zone 4 đảo đại phước 21,6 tỷ
5
21.6 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Swan Bay, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Hiện các căn biệt thự này đã được chủ đầu tư SwanCity bàn giao hoàn thiện mặt ngoài và thô bên trong tại phân khu Zone 4 (La Maison) & Zone 8 (Marina Villas) Swan Bay.

Diện tích đất: 16x20m.
Diện tích xây dựng: 279,64m².
Thiết kế: 1 trệt 2 lầu.
Công năng: 1 phòng khách, 1 phòng giải trí, 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 4 nhà vệ sinh.
Với thiết kế tân cổ điển kết hợp lối kiến trúc tối giản của Tây Âu, ...
Biệt thự đơn lập swanbay phong cách âu vị trí đẹp giá bán 21 tỷ  mr tuyển 0966 664 ***
4
21 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Swan Bay, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Người đăng: Tuyển (18 tin đăng)
Swanbay đảo Đại Phước Chính chủ gửi bán căn biệt thự đơn lập siêu đẹp.
Biệt thự đơn lập phong cách Âu.
Nhà hiện hữu hoàn thiện mặt ngoài thô bên trong.
Diện tích ngang 16x20m.
Diện tích xây dựng hơn 220m².
Nằm ở Zone 4 La Masion khu compound an ninh.

Chủ nhà gửi bán giá 23 tỷ bao full phí.
Xem nhà thực tế Liên hệ Mr Trung Tuyển .

Swanbay thuộc Nhơn Trạch Đồng Nai là đảo tự nhiên diện tích 465ha ...
Bán đất nền dự án đại phước lotus, 63 triệu/m2, 539m2, nhơn trạch, đồng nai, giá ưu đãi
3
25.2 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phước Lotus, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Nằm ở vị trí đắc địa tại xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai, đất nền dự án Đại Phước Lotus mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.

+ Diện tích rộng 400m², phù hợp cho các dự án xây dựng lớn.
+ Giá bán hợp lý 63 triệu/m², đem lại giá trị đầu tư tối ưu.
+ Ngõ vào rộng 16m, thuận lợi cho việc di chuyển bằng xe ô tô.
+ Mặt tiền rộng 21m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh hoặc xây dựng nhà ...
Tổng hợp các căn đang thở oxi, giá rẻ nhất thị trường, lv chính chủ.  0777 318 ***
13
21 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Swan Bay, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Chi tiết các căn đang bán như sau. Lh xem nhà 077318398 Thu Hằng
* Zone 4:
- Đơn lập 320m² giá 21ty all in
- Song lập 160m² giá 12,5 tỷ all in
- Đinh thự 540m² giá 42 tỷ all in

*Zone 8
- Song lập 200 m² giá 16 tỷ
- Nhà phố 126 m² giá 10.2 tỷ
- Đơn lấp Pháp 336m² giá 32 tỷ

*Zone 6
- Shop 5 tầng giá 16ty all in
- Gardenia 4,5 tầng giá 12,5 ty
- Căn hộ 1pn, 2p, 3pn giá 2.2 tỷ - 3.3ty
Bán gấp biệt thự đơn lập swanbay zone 5, dt 333m, gần bến du thuyền, giá siêu tốt 28 tỷ full
7
28 tỷ 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Swan Bay, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Chủ nhà cần bán căn biệt thự đơn lập Swan Bay Zone 5.
Trong bộ sưu tập 66 căn.
Vị trí gần bến du thuyền.
Diện tích đất: 330m².
Diện tích xây dựng: 321m².
Xây dựng 1 trệt, 2 lầu.
Đã có sổ hồng.
Giá bán 28 tỷ
Liên hệ: .
Bán biệt thự song lập swanbay, đã có sổ, dt 380m, vị trí căn góc gần cv, giá bán 26 tỷ
7
26 tỷ 380 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Swan Bay, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Chủ nhà cần bán biệt thự song lập Swan Bay, Zone 5.
Diện tích đất 380m
Vị trí căn góc. - gần công viên
Gần công viên và bến du thuyền.
Thích hợp làm nhà ở, mở văn phòng...
Hiện tại đã có sổ hồng có thể công chứng ngay.
Giá bán nhanh 26 tỷ