Mua bán nhà đất tại Đà Nẵng giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
44tr/m2 sạch đẹp  khu võ chí công gần aeon mall  đường 7.5m rộng rãi
6
4.99 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Minh Mạng, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền Đường Hoàng Minh Mạng, Phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, trước đây Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Với diện tích 113m², giá 4,994 tỷ.

Khu vực này nổi bật với vị trí thuận lợi và không gian sống lý tưởng, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

Địa điểm xung quanh:
+ Siêu thị F5 Mart & More
+ Siêu thị Haki Mart
+ Công viên Cổ Cò
+ Công viên Đầm Sen
+ Aeon mall lớn nhất Đà ...
Chỉ còn 1 lô cuối cùng tại của sun group tại phía nam đà nẵng, giá chỉ 43tr/m2
6
4.96 tỷ 113 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hòa Quý City, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Nằm tại quỹ đất nền cuối cùng phía nam Đà Nẵng.
CĐT: Sun Group.
Diện tích: 113.4m².
Pháp lý: Sổ đỏ trao tay.
Hướng: Đông Bắc.
Đường: 7.5m.
Liên hệ ngay để được tư vấn và xem vị trí lô đất.
Hotline/zalo: , em Bảnh
Đất võ chí công lô b21792 giá 4.944 tỷ  113.4m2, đường 7.5m lề 4m
6
4.94 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô B2-17-92 113.4m² | Gần trục Võ Chí Công Đà Nẵng

Diện tích: 113.4m²
Đường: 7.5m, vỉa hè 4m
Giá: 4.944 tỷ (~43.7 triệu/m²)

Vị trí:

Nằm sát trục Võ Chí Công tuyến kết nối sân bay, trung tâm và biển
Khu vực phía Nam Đà Nẵng đang phát triển mạnh, hạ tầng hoàn thiện

Điểm đáng chú ý:

Giá đang thuộc nhóm thấp trong khu vực trục Võ Chí Công
Quy hoạch đồng bộ, dân cư đã hình thành
Gần các tiện ích ...
Bán nhà gác lửng 100m2 đường trung hòa 5
5
4.7 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trung Hòa 5, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Gia đình cần bán căn nhà gác lửng 100m² tại khu tái định cư Bá Tùng, phường Hòa Quý.
Vị trí: Mặt tiền đường Trung Hòa 5.
Diện tích đất: 100m² (rộng 5m x dài 20m).
Hạ tầng: Đường nhựa rộng 5.5m, vỉa hè rộng 3m thông thoáng.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, đất ở đô thị sử dụng lâu dài.
Giá bán: 4tỷ7 (có thương lượng cho khách thiện chí).
Liên hệ xem nhà: .
Căn hộ biển newtown diamond đà nẵng, trả trước 1,4 tỷ, vay 70%, ls 0% 2 năm, ân hạn gốc 60 tháng
11
4.9 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Newtown Diamond Đà Nẵng , P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chỉ trả trước hơn với 1 tỷ 4 tỷ sở hữu căn hộ Newtown Diamond mức giá cực tốt.

- Sở hữu lâu dài, đảm bảo giá trị bền vững và an tâm.

- View Sông hợp sân golf, không gian sống đẳng cấp.

- Dự kiến bàn giao tháng Q3 - 2026, có thể khai thác ngay.

- Lựa chọn lý tưởng để ở hoặc đầu tư tại Đà Nẵng.

Newtown Diamond là một trong số ít dự án căn hộ mặt biển tại Đà Nẵng sở hữu lâu dài, nằm trên trục ...
Bán lô đất đẹp đường 7,5m Đồng Cửa 7 vị trí cực kỳ tiềm năng
* Diện tích: 86,5m² (ngang 5m vuông vức)
* Đường 7,5m, vỉa hè rộng, khu dân cư hiện hữu
* Cách biển chỉ 400m đi bộ ra biển cực gần
* Gần UBND và trạm y tế phường Hải Vân tiện ích đầy đủ
* Cách chung cư Ori chỉ 200m khu vực đông đúc, tiềm năng tăng giá cao
Phù hợp mua ở, đầu tư hoặc xây homestay/kinh doanh lưu trú
Giá : 3 tỷ 7 thương ...
6
4.94 tỷ 113 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Han River Village (Nam Hòa Xuân), P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô B2-17-92 113.4m² | Gần trục Võ Chí Công Đà Nẵng

Diện tích: 113.4m²
Đường: 7.5m, vỉa hè 4m
Giá: 4.944 tỷ (~43.7 triệu/m²)

Vị trí:

Điểm đáng chú ý:

Giá đang thuộc nhóm thấp trong khu vực trục Võ Chí Công
Quy hoạch đồng bộ, dân cư đã hình thành
Gần các tiện ...
Bán đất kiệt ô tô 5m lưu quang vũ, ngũ hành sơn, đà nẵng, 123m2 ngay làng đại học.  my 0935 872 ***
5
3.3 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Lưu Quang Vũ, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

- Bán lô đất 123m² ngang 4m sổ vuông vức kiệt 5m Lưu Quang Vũ, ô tô đến tận nơi. Sát trục chính Mai Đăng Chơn, ngay làng đại học Đà Nẵng.

* Mô tả:
- DT: 123m² mặt tiền 4m, sổ vuông vức rất đẹp.
- Kiệt trước lô đất hiện tại là 5m, oto vào tận nơi.
- Cách đường chính Mai Đăng Chơn chỉ vài bước chân, kiệt oto thông.
- Nằm ngay khu vực làng Đại Học Đà Nẵng, tiềm năng tăng giá tốt.
- Bán kính 500m ...
Võ tự hướng vào 10 toà chung cư ori
4
4.8 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Võ Tự, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

VỊ TRÍ TRUNG TÂM KINH DOANH SẦM UẤT
Lô sạch đẹp đường 7,5m Võ Tự nhìn sang quỹ đất trường học & chung cư
Dt : 125m² hướng Tây Bắc
Giá . 4 tỷ 8 tl
Lh : nắm chủ
Bán đất tại thạch sơn 7, 3,48 tỷ, 100m2, pháp lý đầy đủ
6
3.48 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Sơn 7, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Nằm tại Thạch Sơn 7, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng, lô đất này có diện tích 100m² với giá bán 3,48 tỷ VND.

Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính: Tây Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền 5m, thích hợp cho việc kinh doanh, buôn bán.
+ Đường vào rộng 5.5m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Khu vực có sẵn các tiện ích như điều ...
Bán đất 143m2 trục thông dài khu dân cư bá tùng 2 hòa quý ngay cầu khuê đông
3
4.65 tỷ 143 m²
Đất Riêng

Đường Vân Đài Nữ Sĩ, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Thông tin chi tiết: Chào bán lô đất thuộc khu tái định cư bá tùng hoà quý quận ngũ hành sơn cũ
Vị trí sát sông , trục thông dài đường vân đài nữ sĩ
Diện tích 143m² ngang 5 thích hợp xây trọ , căn hộ
Đối lưng là sông , cách cầu khuê đông chưa tói 1km
Hướng đông nam , giá 4 tỷ 650
Sát trường cấp 1.2.3
Lh em Quang
Bán đất khu dân cư bình kì hoà quý
4
4.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thành Thọ, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chào Bán lô đất khu dân cư bình kì phường hoà quý cũ
Vị trí song song đường võ chí công hướng tây nam
Diện tích : 5x20 :100m² có lối thoát hiểm phía sau
Trục thông dài đường nguyễn thành thọ
Khu vực dân cư đông đúc , sát chợ và trường cấp 1/2/3
Giá 4 tỷ 5 có bớt khách thiện trí
Lh em Quang
Tôi chính chủ bán nhà kiệt 6m âu cơ, gần chợ hòa khánh, liên chiểu
5
3.65 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Âu Cơ, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Người đăng: a ngoc (1 tin đăng)
*****QUÝ KHÁCH LIÊN HỆ ZALO ẢNH ĐẠI DIỆN , KHÔNG GỌI Ạ*****

Cần bán gấp nhà C4 kiệt 151 Âu Cơ , p. Hòa Khánh Bắc.
DT : 100mv, nở hậu nhẹ, hướng Đông Nam mát mẻ gồm sân, pk, 2 pn, bếp + toalet.
Gần tất cả mọi tiện ích trong vòng bán kính 2km: chợ, trường học các cấp, bệnh viện v.v...
Kiệt 6m, bảo đảm an ninh, yên tĩnh, không ngập. Ms2739.
Giá bán: 3 tỷ 650 còn bớt

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC ...
Nhà sau lưng kiệt ô tô đổ nhựa đường cách mạng tháng tám, quận cẩm lệ, đà nẵng
6
3.85 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Nhà sau lưng kiệt ô tô đổ nhựa đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

Nhà gần 2 tầng về decor lại rất đẹp.
Diện tích: 100m² (ngang 10m) công năng: 3PN, 2 WC, sân vườn rộng.
Ban công, sân xe, gian thờ.
Giá: 3,850 tỷ (thương lượng nhẹ).
Liên hệ: Thuỷ.
Lô b21792 giá 4.944 tỷ  113.4m2, đường 7.5m lề 4m
10
4.94 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô B2-17-92 giá 4.944 Tỷ - 113.4m², đường 7.5m lề 4m

Lô đất rẻ nhất đối lưng trục Võ Chí Công
- Diện tích: 113,4m²
- Đơn giá: ~43,7 tr/m²
- Tổng giá: ~4,944 tỷ

Đường: 7,5m vỉa hè 4m cực thoáng

Vị trí: trục Võ Chí Công khu vực phát triển mạnh nhất phía Nam Đà Nẵng.

Vì sao lô này đáng mua ngay lúc này?
- Giá rẻ nhất trục Võ Chí Công hiện tại
- Hạ tầng ...
Lô ngoại giao võ chí công chỉ 4.5 tỷ giá gốc đã có sổ hạ tầng hoàn thiện dân cư đông
6
4.5 tỷ 113 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diện tích 113m² hướng Đông Bắc
- Đối lưng mặt Võ Chí Công 34m
- Cạnh các toà chung cư Sun sắp mở bán
- Dân cư đông quy hoạch đẹp
- Giao thông thuận tiện kết nối nhanh chóng
liên hệ gặp Quỳnh Như chuyên BĐS Đà Nẵng
Bán cấp 4 gát lửng đẹp tại thạch sơn 1,đang cho thuê 8tr /1 th sát 9 tòa chung cư ecohom.
5
3.85 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền
4 2

Đường Thạch Sơn 1, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Nhà mặt phố tọa lạc tại Thạch Sơn 1, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng, với diện tích 100m² và giá bán 3,85 tỷ VND.

+ 4 phòng ngủ rộng rãi +
+ 2 phòng tắm tiện nghi +
+ Diện tích mặt tiền 5m, ngõ vào 5.5m, thuận tiện cho ô tô +
+ Hướng cửa chính và ban công Tây Nam, mang lại phong thủy tốt +
+ Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở +

Nhà có mặt tiền phù hợp cho kinh doanh, pháp lý đầy ...
Sót lại duy nhất 1 lô nội khu cuối cùng, 709 lô võ chí công, giá tốt nhất khu, không còn lô thứ 2
8
4.94 tỷ 113 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hòa Quý City, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Mã lô: B2-17-92
Diện tích: 113.4m
Đơn giá: 43.7tr/m
Hướng: Đông Bắc nội khu yên tĩnh
Giá chỉ: 4.944 tỷ++

Điểm đáng tiền của lô này:

* Nằm trục nội khu đẹp, không ồn ào, phù hợp ở hoặc đầu tư dài hạn
* Gần tổ hợp thể thao Hòa Xuân & AEON Mall tương lai
* Khu quy hoạch đồng bộ, đường rộng, dân cư hình thành nhanh
* Thuộc giỏ hàng hiếm cuối cùng

Cơ hội cho người quyết nhanh không dành cho ...
Bán đất trục chính đường 10m5 khu bá tùng hoà quý hướng đông
3
4.65 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trần Minh Thiệt, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chào bán lô đất thuộc khu dân cư bá Tùng hoà quý giai đoạn 3 phường ngũ hành Sơn Đà Nẵng
Đường trước nhà 10m5 lề 5m5 có lối thoát hiểm phía sau .
Diện tích 5x20 :100m²
Khu vực dân cư đông sát sông trục chính thích hợp kinh doanh buôn bán . Gần công viên , cách chợ , trường học 2km .
Sổ đỏ đầy đủ , giá 4 tỷ 650
Lh em Quang
Lô b22483 vị trí đẹp, giá tốt khu nam đà nẵng
8
4.95 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô B2-24-83 vị trí đẹp, giá tốt khu Nam Đà Nẵng

Một lựa chọn đáng cân nhắc cho cả an cư lẫn đầu tư:

- Diện tích: 100m² (ngang rộng, dễ thiết kế)
- Đường: 7.5m, lề 4m, khu dân cư thông thoáng
- Hướng: Tây Nam
- Vị trí: Đối lưng trục chính Võ Chí Công kết nối nhanh, giá mềm hơn mặt tiền
- Giá: 4.953 tỷ

Ưu điểm nổi bật:

...
Từ 420 tới 440 của 566

Xem quy hoạch tại Đà Nẵng

Dự án trong khu vực
Xem thêm