Mua bán nhà đất tại Đà Nẵng giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh căn 2pn peninsula đà nẵng giá chỉ 3 tỷ 86, bàn giao full nội thất nhập khẩu châu âu
15
3.86 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Muse, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Căn 2 PN giá chỉ dưới 64 tr/m².

Khi dòng sản phẩm căn hộ cao cấp ở mức giá 60 - 80 triệu đang khan hàng, Peninsula là một trong những dự án sát sông Hàn có mức giá dưới 100 triệu, đáng để đầu tư ở hiện tại. Căn cuối giá cực tốt từ CĐT.

- Dòng căn hộ hạng sang với tiêu chuẩn hoàn thiện cao cấp thuộc top đầu thị trường.
- Vị trí trung tâm đắc địa, tích hợp đầy đủ tiện ích, phù hợp để ở, khai thác ...
Bán đất đường bàu gia thượng 1 , mặt tiền 6m đất đẹp vuông vắn khu dân trí cao. gọi tuyết
3
4.7 tỷ 82 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bàu Gia Thượng 1, P.Hòa Thọ Đông, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Mặt tiền 5m5 lề 3m #BàuGia 1 phường Cẩm Lệ (Hoà Thọ Đông cũ) - Đà Nẵng (Lên số nhà 01)
--------------
- Diện tích: #82m (ngang #6m)
- Hướng: #TâyBắc
- Nằm ngay trục Nguyễn Nhàn, xung quanh đông dân cư, căn hộ
- G ía: 4ty7 có bớt nhẹ

: Lh: Tuyết
Sở hữu căn hộ 2pn f10715 fours tower  tặng sân vườn riêng 16m2 giá chỉ từ 3.4 tỷ
9
3.49 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

FourS Tower, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Sở Hữu Căn Hộ F1-07-15 Fours Tower - Tặng Sân Vườn Riêng Thanh Toán Chỉ Từ 3.4 tỷ

Căn hộ có thiết kế tối ưu, đặc biệt sở hữu thêm khoảng sân vườn riêng rộng rãi.

Thông tin chi tiết căn hộ:
Mã căn: F1-07-15 (Tòa F1 - Tùng).
Loại căn hộ: 2 Phòng ngủ (2PN).
Diện tích thông thủy: 64.8m^2.
Diện tích sân vườn: 15.97m^2 (Không gian xanh riêng biệt cho gia đình).

Vị trí: Tầng cao view thoáng, ...
Đường vùng trung 7, đối diện công viên thoáng mát
3
4.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Vùng Trung 7, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (117 tin đăng)