Nhà Đất BánĐà Nẵng
Mua bán nhà đất tại Đà Nẵng giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²
Đường Bùi Quốc Khải, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
- Đường 10.5m và đường 7.5m, trục nối sông Cổ cò đến bãi tắm Tân Trà.
- DT 120m², hướng Đông Bắc.
- Giá bán: 9.8 tỷ.
LH: .
Đường Tô Hiệu, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN
- Mặt tiền Tô Hiệu vị trí đẹp, gần trường học, bến xe, dân cư đông đúc.
- Đoạn kinh doanh siêu tốt.
- Đường 7,5m + vỉa hè 4m rộng rãi.
- Diện tích gần 130m² ngang 6,2m rộng rãi.
- Chính chủ bán đất tặng nhà hiện đang cho thuê kinh doanh 10 triệu/ tháng.
- Công năng : 1 Mặt bằng kinh doanh + phòng ...
Đường Nguyễn Huy Tưởng, P.Hòa An, Q.Cẩm Lệ, ĐN
DỄ KINH DOANH BUÔN BÁN
CHỈ 7tỷ85
Diện tích 117m² ngang 5m, sẵn 5 phòng trọ cho thuê/10 triệu tháng.
Đường 7m5 lề 4m.
Đường Trần Hưng Đạo, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN
Nhà phố thương mại kinh doanh gần ngay đường Trần Hưng Đạo giá tốt!
Diện tích: 131m².
2 mặt tiền thông thoáng, vỉa hè rộng, để xe thoải mái.
Cư dân đông đúc, kinh doanh gì cũng ok hết.
Cho thuê thì cực kỳ tốt luôn.
Giá chỉ có 9,9 tỷ.
Gọi em để biết thông tin chi tiết: .
Vinhomes Heaven Bay, P.Hòa Hiệp Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN
Diện tích :145m2
Diện tích xây dựng : 321m2
Giá TTs tiền đất: 10 tỷ
Thanh toán sớm chiết khấu 8%
Vay ngân hàng htro lãi suất 18 tháng ko lãi suất
Vốn ban đầu 30%
Vị trí : View 100% suối Ngọc Thạch, Sát ngay hồ Ngọc Trai và Hồ Ánh Sao
Số lượng hàng song lập view suối cực kỳ khan hiếm và giá rất rẻ, Giá ...
Đường Dương Lâm, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN
- Nhà thiết kế hiện đại vô cùng tuyệt vời, chủ tự xây nên rất kiên cố.
- Diện tích 117m² ngang 5m hướng đông bắc
- đường vào 5,5m. Vỉa hè 4,5m.
- Khu vực dân trí cao an ninh tốt.
- Gần cầu Sông Hàn nên nhà rất thoáng và mát.
- Nhà 5 phòng ngủ, 6wc, sân để xe rộng rãi thoáng mát,đầy đủ tiện nghi hiện đại .
- Chủ có kế hoạch đi Mỹ đoàn tụ với con nên mong muốn ...
Sun Ponte Residence Đà Nẵng, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN
Diện tích 112m².
Bàn giao nội thất cao cấp liền tường.
Tầng cao view thành phố + sông Hàn + biển.
Đi đến các tiện ích chỉ mất 3 đến 5 phút.
Đường Đoàn Khuê, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
- Diện tích: 125m² (5x25m), lô sạch đẹp.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường: 11m5. Vỉa hè: 5m.
- Vị trí: Nằm trên trục chính ngay Nam Việt Á, xung quanh nhà cửa đông đúc, cách sông 200m. Gần Trung tâm hành chính quận.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ, thích hợp mua để ở, kinh doanh, xây cho thuê.
- Giá bán đến công chứng: 9,5 tỷ có ...
Đường Thủy Sơn 3, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
- Pháp lý sổ đỏ riêng
- DT 112 m² ngang 5m
Giá: 8.45 tỷ TL
LH:
Đường Nguyễn Cơ Thạch, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Bán gấp lô đất 9.5 tỷ - mặt tiền Nguyễn Cơ Thạch
DT 5x25=125m² hướng tây đường 7.5m lề 4.5m
SƠN THỦY CÓ BÃI BIỂN ĐẸP, CÁCH AN THƯỢNG CHỈ 3KM VỀ PHÍA NAM, VẪN ĐƯỢC GỌI LÀ MỸ KHÊ THỨ 2.
MỨC GIÁ HIỆN TẠI CÒN CỰC RẺ: Chỉ hơn 65 triệu/m² và chỉ bằng khoảng 25% giá SP tương đương tại An Thượng.
2025 Biển Sơn Thủy là 1 vùng trũng, giá tăng rất nhẹ.
Bước qua 2026 mới là năm ...
P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, gần gần trường tiểu học, trung học CS, đại học duy Tân và ĐH Thể dục thể thao quốc gia 3. Nơi tập trung đông đảo sinh viên, giảng viên và lực lượng lao động trẻ. Đây là yếu tố quan trọng tạo nên nhu cầu thuê ở luôn ổn định và lâu dài.
- Đầy đủ các tiện ích ...
FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
- Diện tích: 216m2
- Ngang 9m
- Đường 7m5
- Hướng Nam
- Giá: 9,4 Tỷ có Thương Lượng
- Xung Quanh Đông Dân
Liên hệ em:
Đường Hói Kiểng 10, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Diện tích đất: 105m² - 5x21m.
Hướng: Tây bắc - Đường: 7,5m - vỉa hè: 4m.
Công năng gồm: 3pn, 3wc, sân đậu ô tô rộng rãi, thoáng mát, phòng khách, bếp, sân vườn tràn ngập cây xanh.
- Nhà được thiết kế theo phong cách hiện đại, full nội thất sịn sò, rất phù hợp để quý khách mua ở hoặc kinh doanh.
Giá bán: 8,5 tỷ (Thương lượng cho ...
Đường Nguyễn Mậu Kiến, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
Vị trí tiềm năng
S= 132,8m² Giá: 7.3 tỷ
-Sổ hồng chính chủ:
-Pháp lý rõ ràng:
............................
Liên Hê: 0935282..xem thêm 118 (Mr Ái nắm chủ)
Hoặc : Zalo/messenger/viber/sms/telegram).
Email: [email protected]
************Đặc Biệt: **********
Chuyên nhận tìm kiếm nhà đất giá tốt theo yêu cầu khách ...
Futa Royal Park, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN
Lần đầu tiên tại thị trường Đà Nẵng, chủ đầu tư Phương Trang (FUTA Land) tung ra chính sách hỗ trợ tài chính chưa từng có: Ân hạn nợ gốc lên đến 60 tháng (5 năm). Đây là đòn bẩy tài chính tuyệt vời giúp nhà đầu tư tối ưu hóa dòng tiền và lợi nhuận.
Chi tiết bài toán dòng tiền với căn nhà 10 tỷ: Tân nguyễn sẽ làm ví dụ cụ ...
Đường Hồ Tùng Mậu, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN
Đơn vị phát triển: FUTALand.
Vị trí: 5 mặt tiền đường: Hoàng Thị Loan, Hồ Tùng Mậu, Đinh Đức Thiện, Hòa Minh, 19 Ngô Sĩ Liên, Phường Hòa Khánh, TP. Đà Nẵng.
Quy mô: Tổng diện tích: 28.713 m, 171 căn nhà phố & shophouse, 30 mẫu nhà từ 4 - 5 tầng.
Hình thức bàn giao: Nhà hoàn thiện ngoài, thô bên trong.
Pháp lý: Sở hữu lâu dài (Việt Nam).
Dự kiến bàn giao: ...
Đường Bàu Mạc 7, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN
Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, bền vững và gần gũi với biển cả tại quận Liên Chiểu? Căn nhà 3 tầng tại đường Bàu Mạc 7 không chỉ là một nơi an cư mà còn là một tác phẩm nghệ thuật với chất lượng xây dựng vượt trội và cam kết bảo hành trọn đời từ gia chủ.
1. Thông tin chi tiết bất động sản
Vị trí: ...
Đường Khánh An 10, P.Hòa Khánh Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
Vị trí : Tọa lạc tại đường Khánh An , Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng . Biệt Thự Siêu Đẹp Khách mua có thể cho thuê ngay 20tr/tháng . Gặp và làm việc Chính Chủ