Mua bán nhà đất tại Đà Nẵng giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự ba mặt tiền view sông trực diện  quận ngũ hành sơn  đà nẵng
10
54 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Lê Em (4 tin đăng)
- Diện tích: 300m² (15x18m).
- Xây dựng 3 tầng, thiết kế 3PN & 1PN cho giúp việc, 5WC, hồ bơi, sân vườn...
- Nhà trực diện view sông, ngay quảng trường chính và bến du thuyền của khu đô thị.
- Địa thế tựa sơn hướng thuỷ cực đẹp.
- Nằm tròn khu dân cư sang trọng, an ninh đảm bảo, tiện ích nội khu bạt ngàn & gần các trường quốc tế...

- Chủ trang bị nội thất nhập khẩu, hoàn thiện full đồ sang ...
Siêu phẩm đất góc 2 mặt tiền phan tứ & mỹ đa đông 12 sát biển mỹ khê xây dựng 17 tầng
3
104 tỷ 386 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Tứ, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

SIÊU PHẨM ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN PHAN TỨ & MỸ ĐA ĐÔNG 12 SÁT BIỂN MỸ KHÊ XÂY DỰNG 17 TẦNG
------
- Diện tích đất: 386 m
- Ngang: 12,15 m Nở hậu: 16,14 m (thế đất cực đẹp, phong thuỷ tốt)
- Phù hợp kiến tạo công trình biểu tượng, nâng tầm vị thế chủ sở hữu

***Hiện trạng:
- Đất trống sạch đẹp
- Pháp lý rõ ràng
- Đủ điều kiện xin giấy phép xây dựng 17 tầng nổi
***GIÁ BÁN: 104 TỶ
***Liên hệ: Duy Thành
Bán 2 lô liền kề 225m2 ngang 9m mặt tiền đường nguyễn văn linh  hải châu  đà nẵng, dt 1,1 tỷ/năm
5
75 tỷ 225 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Bán 2 lô liền kề mặt tiền Nguyễn Văn Linh, Hải Châu, Đà Nẵng.
Diện tích: 225m² (9m x 25m).
Hướng: Nam.
Đường: 33m 2 làn xe vỉa hè rộng 5m.
Vị trí: Trung tâm trục Nguyễn Văn Linh tuyến đường tài chính, thương mại, định danh thương hiệu uy tín bậc nhất Đà Nẵng. Kết nối trực diện Sân bay Quốc tế Đà Nẵng cầu Rồng Biển Mỹ Khê.
Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, ngân hàng, showroom, khách sạn, trụ sở doanh ...
Siêu phẩm độc bản trục vàng phạm văn đồng gần hồ nghinh  nguyễn cao luyện 297 tỷ
3
297 tỷ 672 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu phẩm độc bản trục vàng Phạm Văn Đồng gần Hồ Nghinh, Nguyễn Cao Luyện.

Vị trí kim cương khu biển Sơn Trà.
Trung tâm du lịch lưu trú thương mại sôi động bậc nhất Đà Nẵng.
Kết nối trực tiếp biển Phạm Văn Đồng, Hồ Nghinh, Võ Nguyên Giáp.
Khu vực tập trung khách sạn, căn hộ cao cấp, kinh doanh 24/7.

Tổng diện tích: 672,7 m².
2 sổ hồng riêng biệt pháp lý rõ ràng, sạch đẹp.

Dòng tiền hiện hữu ổn ...
Siêu phẩm biệt thự đảo xanh 5, lô đất vàng view trực diện sông hàn đẳng cấp thượng lưu chỉ 60 tỷ
3
60 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Đằng, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

* Khu biệt thự Đảo Xanh 5 khu ở biệt lập vip nhất thành phố Đà Nẵng.
- Diện tích: 400m² đất biệt thự chuẩn, vuông vức.
* Giá trị khác biệt:
- Khu Đảo Xanh biểu tượng sống xanh & giới thượng lưu Đà Nẵng.
- Không gian yên tĩnh riêng tư đẳng cấp.
- Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, biệt thự ở lâu dài hoặc giữ tài sản.
- Giá trị tăng trưởng bền vững, quỹ đất cực hiếm.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao ...
Cần bán gấp căn villa đẹp nhất dự án one river villas  3 mặt tiền  ngay quảng trường công viên
13
54 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

One River, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ gửi bán căn biệt thự đẹp nhất One River Villas - Dự án 36 căn villa mặt sông đẹp nhất nhì Đà Nẵng
- Căn biệt thự 3 mặt tiền - 1 mặt đường 30m với lòng đường 15m lề 7m5 Song Hào, 1 mặt ôm công viên quảng trường lớn nhất dự án - 1 mặt sông Cổ Cò ....
- Khu vực trung tâm Ngũ Hành Sơn bao quanh là hệ thống trường học các cấp, trường học quốc tế, hệ thống làng đại học Đà Nẵng, chợ, UBND...
- ...
Lô đất góc ngã 4  3 mặt tiền xô viết nghệ tĩnh, hòa cường  365.6m2  ngang 18m chỉ 95 tỷ
6
95 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Chính chủ gửi bán gấp lô đất vip 3 mặt tiền góc ngã 4 đường lớn Xô Viết Nghệ Tĩnh - Huỳnh Tấn Phát thuộc Hòa Cường, Đà Nẵng...
- Lô đất sở hữu vị trí trung tâm khu vực Hòa Cường, 3 mặt tiền cực hiếm, cực thoáng ngã 4 2 trục đường lớn 33m Xô Viết Nghệ Tĩnh vs đường 10m5 Huỳnh Tấn Phát dễ dàng kết nối các chuỗi tiện ích cao cấp: Chợ, trường học các cấp, UBND, bệnh viện quốc tế... Khu vực xung quanh ...
Hàng hiếm  375m2  ngang 15m  đường 2 tháng 9 đối diện công viên châu á, đà nẵng downtown
6
120 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường 2/9, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Siêu phẩm cực hiếm 375m² đất mặt tiền đường 2/9 đoạn trung tâm Hoà Cường Bắc - Đối diện thiếu nhi, công viên Châu Á...
- Vị trí đắc địa gần ngay góc ngã 4 Phan Đăng Lưu - 2 trục huyết mạch trung tâm mới Hoà Cường - Đối diện quỹ đất dịch vụ du lịch lớn nhất trung tâm: Đà Nẵng Downtown - tổ hợp 80.000 tỷ của tập đoàn SunGroup, Hellio, Cung thể thao Tiên Sơn...
- Lô đất với mặt tiền lên đến 15m tổng ...
Đất lê quang đạo 344m2, ngang 12m, khu sầm uất biển mỹ an đẹp rẻ
3
115 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Siêu phẩm mặt tiền Lê Quang Đạo.
* Giá tốt nhất khu vực.

Vị trí đắc địa ngay trung tâm Ngũ Hành Sơn thuộc khối Thiên Tâm khu vực sầm uất, tiềm năng sinh lời cao.
Thích hợp mở khách sạn, nhà hàng, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.
Hướng đông nam nhìn thẳng ra biển.
Diện tích: 344m² ngang 12m quỹ đất hiếm trên trục đường lớn.
Giá bán chỉ 115 tỷ có thương lượng, cực kỳ cạnh tranh so với thị ...
Chính chủ cần bán toà khách sạn biển hiếm có ngay phố đi bộ trần bạch đằng, ngũ hành sơn, đà nẵng
8
155 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Bạch Đằng, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Toà khách sạn biển trái tim phố đi bộ An Thượng khu vực du lịch quốc tế, chỉ vài bước ra biển.
Hướng Đông 180m² (ngang 10m) 12 tầng 54 phòng cao cấp.
Giá: 1xx tỷ.
Zalo & Call (Hậu).
Bán 3 lô liền kề ngang 13.5m mặt tiền nguyễn văn linh, đà nẵng. gần phan châu trinh
5
120 tỷ 310 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Bán 3 lô liền kề ngang 15m mặt tiền Nguyễn Văn Linh, Đà Nẵng.

Diện tích: 310m² (ngang 13.5m).
Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh gần Phan Châu Trinh. Tuyến phố kinh doanh sầm uất bậc nhất Đà Nẵng. Nơi hội tụ nhiều thương hiệu lớn, ngân hàng, showroom và trung tâm thương mại.
Hiện trạng: Mặt bằng showroom 1 tầng, thiết kế thông thoáng, mặt tiền rộng, dễ dàng nhận diện thương hiệu.
Giá bán đến ...
Mặt tiền biển võ nguyên giáp. đối diện công viên biển đông. đẹp nhất đà nẵng
3
226.58 tỷ 427 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Mặt tiền biển Võ Nguyên Giáp. Đối diện công viên Biển Đông.
----
Vị trí đẹp nhất Đà Nẵng, mặt tiền biển Mỹ Khê.
- DT: 427,5m² ngang 15m.
- Xây cao tầng.
- Giá bán: 530 triệu/m².
Liên hệ: Thanh.
Bán 2 lô liền kề mặt tiền nguyễn văn linh hải châu đà nẵng tổng diện tích 225m2 (9m x 25m)
6
75 tỷ 225 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Bán 2 lô liền kề mặt tiền Nguyễn Văn Linh Hải Châu Đà Nẵng.
Diện tích: 225m² (9m x 25m).
Hướng: Nam.
Đường: 20m, 2 làn xe vỉa hè rộng 5m.
Vị trí: Trung tâm trục Nguyễn Văn Linh tuyến đường tài chính, thương mại định danh thương hiệu uy tín bậc nhất Đà Nẵng.
Kết nối trực diện Sân bay Quốc tế Đà Nẵng Cầu Rồng Biển Mỹ Khê.
Lô góc! bán đất 2 mặt tiền 450m2  109,99 tỷ  mt võ nghĩa  q. sơn trà
4
109.99 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nghĩa, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô góc! Bán đất 2 mặt tiền 450m² - 109,99 tỷ - MT Võ Nghĩa - Q. Sơn Trà.
+ Diện tích: 450m², ngang 25m.
+ Giá: 109,99 tỷ có thương lượng.
+ Vị trí góc mặt tiền rộng, thoáng mát và đẹp của Khu dân cư An Cư 3 - Nằm ngay sau lưng đường Võ Nguyên Giáp. Sát bãi tắm Phạm Văn Đồng. Cách biển Mỹ Khê và Công viên 100m.
--------------------------------------------------
Phone - Zalo: Ngọc Linh.
Chuyên toàn ...
Chuyển nhượng dự án xây toà căn hộ chung cư công viên đại dương sơn trà mặt biển đà nẵng
3
380 tỷ 1048 m²
Nhà Đất Khác

Đường Hoàng Sa, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Chuyển nhượng dự án xây Toà Căn Hộ Chung Cư Công Viên Đại Dương Sơn Trà mặt biển Đà Nẵng

Diện tích 1048 m² được xây cao 20 tầng
Pháp lý và chủ trương rõ ràng, đầy đủ
Khu vực sống năng động, gần công viên Hồ Nghinh, công viên cá voi, công viên, tượng đài Mân Thái.