Mua bán nhà đất tại Quận Sơn Trà, Đà Nẵng giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
SIÊU PHẨM MT Lê Đức Thọ 1290m2 Đối Diện Alan Sea Hotel Giá Chỉ 53 Triệu/m2
2
68.3 tỷ 1290 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đức Thọ, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Cơ hội sở hữu quỹ đất vàng mặt tiền đường Lê Đức Thọ, vị trí đắc địa ngay trung tâm phát triển du lịch biển Đà Nẵng.

Diện tích: 1290m2, ngang 30m x dài 43m
Đất vuông vức đẹp, cực kỳ hiếm trên thị trường
Mặt tiền đường 10.5m, lề rộng 9m thông thoáng
Ngay sát Trần Sâm, đối diện Alan Sea Hotel Da Nang
Khu vực tập trung nhiều khách sạn cao tầng, hạ tầng hoàn thiện đồng bộ
View biển và vịnh ...
Bán villa cao cấp đỗ thế chấp  sơn trà  đà nẵng  dòng tiền 180 triệu/tháng
4
60 tỷ 240 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đỗ Thế Chấp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

BÁN VILLA CAO CẤP PHONG CÁCH BOHEMIAN SƠN TRÀ ĐÀ NẴNG DÒNG TIỀN 180 TRIỆU/THÁNG

Vị trí: Khu biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng. Đường rộng 7.5m, vỉa hè mỗi bên 4.5m, khu du lịch hoạt động sôi động quanh năm, sát biển và tập trung nhiều khách quốc tế.

Diện tích đất: 240m² ngang 12m
Tổng diện tích sàn: 829.5m²
Thiết kế villa phong cách Bohemian hiện đại, không gian cực chill
Công năng gồm 10 ...
Toà khách sạn hà bổng  cách biển 300m  40 phòng  97 tỷ
3
97 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
40 40

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Hà Bổng khách sạn 11 tầng tài sản lõi phố Tây Sơn trà.

Vị trí tạo dòng tiền thật.

Tuyến phố Tây du lịch, công suất phòng luôn cao.

Gần biển gần dịch vụ gần trung tâm.

Quy mô chuẩn khách sạn cao cấp.

Diện tích 180m².

Ngang 9m mặt tiền sáng, nhận diện thương hiệu tốt.

Kết cấu sinh lời.

11 tầng kiên cố.

37 căn hộ thiết kế tối ưu khai thác.

Spa bể bơi gym đồng bộ.

Pháp lý rõ giao dịch ...
Tòa căn hộ  khách sạn cao cấp, ngay biển sơn trà, 26 phòng, 68 tỷ
3
68 tỷ 456 m²
Nhà Mặt Tiền
28 28

Đường Hoàng Sa, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

Chuyển nhượng toà khách sạn - căn hộ cao cấp Sơn Trà, dựa lưng đường Hoàng Sa, ngay công viên Đại Dương, Sơn Trà, Đà Nẵng.
- Hiện tại đang cho đơn vị thuê vận hành.
- Gồm 18 căn hộ, 8khách sạn, tổng 26 căn.
- Vị trí yên tĩnh, gần biển, gần núi, không khí trong lành... Full khách ở quanh năm.
- Diện tích đất: 456m² - 1500m² sàn.
- Giá chào bán: 68 tỷ.
Liên hệ: (gặp Việt) để xem đất thực tế và ...
Góc 2mt hoàng sa full đất ở 300m2  68 tỷ  được xây cao tầng, vị trí rất đẹp, ngay cv đại dương
3
68 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Sa, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Góc 2MT Hoàng Sa full đất ở - Bán đất tặng tòa nhà - 300m² - Giá 68 tỷ - được xây cao.
- DT đất: 300m² (ngang 18m).
- Góc 2MT đường lớn, xây được cao tầng (Max 15 tầng).
- Vị trí đắc địa để xây khách sạn, căn hộ, boutique,... Gần ngay các dự án lớn. View biển rất đẹp, ngay núi Sơn Trà không khí trong lành.
- Full đất ở - lô mặt biển duy nhất hiện tại ở khu đầu tuyến Sơn Trà.
- Giá chào bán: 68 ...
Chuyển nhượng đất mặt tiền biển rộng 23m đường hoàng sa. đã có chủ trương xây dựng
3
380 tỷ 1052 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Sa, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Chuyển nhượng đất mặt tiền biển rộng 23m Đường Hoàng Sa - Phù hợp xây khách sạn or căn hộ 5*.
- Diện tích đất: 1052m². Ngang 23m đất vuông vức, chuẩn phong thủy.
- Mục đích đất: Đất ở kết hợp thương mại dịch vụ.
Thời hạn sử dụng: Lâu dài.
* Đất đã có quyết định chấp thuận chủ trương đầu tư xây dựng nhà ở thương mại, kết hợp thương mại dịch vụ, căn hộ du lịch.
* Mật độ xây dựng 67%. Hệ số sử dụng ...
Cần bán cả 2 lô liền kề đường hoàng sa đối diện bãi tắm mân thái (205m2 giá 85 tỷ)
5
85 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Sa, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Đất vàng mặt tiền Hoàng Sa vị trí vip đối diện bãi tắm Mân Thái.

Sở hữu cả 2 lô đất mặt tiền đường Hoàng Sa, cung đường biển đẳng cấp bậc nhất Đà Nẵng nơi tập trung khách sạn, resort và villa nghỉ dưỡng sang trọng.

Diện tích: 205m².
Ngang: 10m.
Mặt tiền Hoàng Sa trục du lịch ven biển cực kỳ đắt giá.

View biển vài bước chân ra bãi biển, khu vực luôn khan hiếm quỹ đất.
Thích hợp xây khách sạn, ...
Bán đất 3 lô liền kề lý thánh tông ngay biển phạm văn đồng, sơn trà, đà nẵng  giá đầu tư  415.5m2
3
65 tỷ 415 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thánh Tông, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Cơ hội đầu tư.
* Diện tích lớn hiếm có: 415.5m² (ngang 15m, nở hậu 17m phong thủy tài lộc).

* Đường trước đất: 5m5, vỉa hè 3m mỗi bên, thoáng đãng, thuận tiện kinh doanh.

* Vị trí vàng:
- Sát lô góc, kẹp ống cực đẹp.
- Song song đường Phạm Văn Đồng trục đường biển huyết mạch.
- Chỉ 300m ra biển Mỹ Khê bãi biển đẹp nhất hành tinh.

* Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ đỏ sẵn sàng công chứng ngay.

* Giá ...
Đất ven biển đà nẵng, view biển đẹp, đường hai làn lớn, khai thác lưu trú cực tốt
7
76 tỷ 296 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huy Chương, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Mr Linh (7 tin đăng)
Cơ hội cho quý nhà đầu tư sở hữu ngay vị trí đất nền biển Đà Nẵng với tầm nhìn tuyệt đẹp ra bãi biển xanh cùng bán đảo Sơn Trà
Nằm trên trục đường 2 làn rộng 23m thông biển, cách bãi cát trắng cùng đường Võ Nguyên Giáp chỉ chưa đến 50m
Đặc biệt khuôn đất còn nằm cạnh một vị trí khách sạn 5 sao với quy mô 29 tầng 2 hầm cùng 300 phòng được khởi công xây dựng trong năm nay, đảm bảo cho hạ tâng khu ...
Bán đất biệt thự kdc euro village hướng đông dt 300m2, sản phẩm hiếm có  toàn huy hoàng realty
7
60 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Euro Village, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán đất biệt thự KDC Euro Village Đà Nẵng, sản phẩm hiếm có.
+ Diện tích: 12x25m = 300m².
+ Hướng Đông.
+ Đường 7.5m, lề 3m.
Giá bán: 60 tỷ.
Thông tin liên hệ: Công ty TNHH Toàn Huy Hoàng Realty.
Địa chỉ: Tầng 7 tòa nhà Camelia 773 Ngô Quyền, An Hải, Đà Nẵng.
Hotline: (phone - viber - zalo - kakao talk).
Website: https://www.toanhuyhoang.com
Email: [email protected]
Bán biệt thự euro village đà nẵng, view trực diện sông hàn, cầu rồng, 900m2, full nội thất cao cấp.
6
280 tỷ 900 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Euro Village, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: ispgroup (4 tin đăng)
Nhà biệt thự tại Làng Châu Âu (Euro Village), Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải, Đà Nẵng (địa chỉ cũ: Quận Sơn Trà, Đà Nẵng) với thiết kế hiện đại, sang trọng, diện tích 900m², 2 tầng, 4PN + 4 WC, Sân vườn. Giá bán 280 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 25m x22 m = 900 m², 2 tầng - biệt phủ đơn lập siêu VVIP.
+ 2 mặt tiền trước sau, view trực diện Sông Hàn, view Cầu ...
Bán cụm đất 2 mặt tiền lê văn quý và morison, dt 435m, ngang 23m, quỹ đất lớn duy nhất sát biển pvđ
6
86 tỷ 435 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Quý, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Trang (39 tin đăng)
Bán Cụm Đất Lớn Hai Mặt Tiền Đường Lê Văn Quý và Morrison - 2 Mặt Tiền Đắt Giá Sát Biển Phạm Văn Đồng - Khu Vực Tập Trung Đông Đúc Du Khách Nước Ngoài Lưu Trú
- Diện tích: 435m², 23m . Đường 25m ( Vỉa hè 5,5m )
- Vị Trí Kim Cương: Sở Hữu hai mặt tiền đường Lê Văn Quý và Morison, chỉ vài bước ra Phạm Văn Đồng và bãi tắm Võ Nguyên Giáp
- Khu vực quy hoạch khách sạn VIP, villa, căn hộ nghỉ dưỡng, ...
Cần bán 5 lô liền kề. đường vương thừa vũ  sơn trà. đường thông ra biển mỹ khê
4
160 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Vương Thừa Vũ, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán đát biển Mỹ Khê - Sơn Trà - Đà Nẵng
Mặt tiền đường Vương Thừa Vũ
Diện tích 500m2
Đường quy hoạch rộng 33m, vỉa hè 4.5m
Thuận lợi cho xe khách, xe du lịch vào tận nơi, đậu đỗ thoải mái
Phù hợp xẫ căn hộ, khách sạn, biệt thự nghỉ dưỡng, nhà hàng, ...
Giá 320tr/m² có đàm phán
Sổ đỏ chuẩn
Liên hệ để hôc trợ xem vị trí, pháp lý và đàm phán giá trực tiếp với chính chủ
Cực phẩm hồ nghinh, bậc nhất phố biển, diện tích lớn, vị trí kim cương hiếm có còn sót lại
4
77 tỷ 355 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Nghinh, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

SIÊU PHẨM HỒ NGHINH BẬC NHẤT PHỐ BIỂN
Diện tích lớn Vị trí vàng Khai thác dòng tiền ngay

Vị trí:Bán đất mặt tiền đường Hồ Nghinh tuyến phố huyết mạch du lịch, song song đường Võ Nguyên Giáp, cách biển chỉ vài trăm mét
Diện tích: 354.9m ngang khủng 15m
Hiện trạng: Đang cho thuê đất 50 triệu/tháng
Quy hoạch: Được xây cao tầng, pháp lý sổ hồng sang tên ngay
Bán đất

Thích hợp xây dựng:
...
Bán toà văn phòng 6 tầng 1 tum mặt tiền đường trần hưng đạo, đối diện căn hộ mornachy  giá 70tỷ tl
7
70 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền
8 7

Đường Trần Hưng Đạo, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Trang (39 tin đăng)
Tòa nhà 6 tầng + 1 tum chuẩn văn phòng, mặt tiền đắt giá nhất đường Trần Hưng Đạo - Vị trí đối diện The Monarchy, ngay khu Euro Village 1.
Diện tích đất: 200m², ngang 10m. Đường 15m, (vỉa hè 10m).
Kết cấu: 6 tầng + 1 tum. Thang máy và lối đi riêng.
Nhà thiết kế chuẩn tòa văn phòng, trống suốt các tầng, vỉa hè trước hơn 10m, bên cạnh có bãi xe rộng.
Hiện đang cho thuê: 165 tr/tháng.
Pháp lý: Sổ ...
Cần tiền cho con đi du học, bán gấp, rẻ cặp đất góc nguyễn văn thoại, đi bộ ra biển 2 phút
3
65 tỷ 218 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Thoại, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Gia đình tôi cần tiền cho con đi du học, cần bán nhanh cặp đất biển trục đường Nguyễn Văn Thoại.
- Trục đường chính thông thẳng biển Mỹ Khê.
- Diện tích: 218m². Ngang: 10.
- Cách biển Mỹ Khê chỉ vài phút đi bộ
Vị trí xây nhà hàng, khách sạn cực kỳ tốt.
- Hiện tại đang là cặp đất kim cương hiếm có cho quý nhà đầu tư
- Đang sẵn hợp đồng thuê đất 70 triệu/ tháng
Liên hệ nhanh: Ms Loan ( tận tâm, ...
Bán villa 4 tầng + 1 tum mặt tiền trần bạch đằng, dt300m2, ngang 15m bề thế, chỉ vài bước ra mỹ khê
6
126 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền
11 12

Đường Trần Bạch Đằng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Trang (39 tin đăng)
BÁN VILLA 4 TẦNG + 1 TUM NGANG 15M BỀ THẾ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN BẠCH ĐẰNG, VÀI BƯỚC ĐÊN BIỂN MỸ KHÊ
_ DT Đất 300m, ngang 15m. Đường 10,5m ( vỉa vè rộng 5m ) đậu đỗ ô tô rộng rãi
_ Vừa ở, vừa khai thác dòng tiền cực đỉnh ngay trung tâm phố du lịch
_ Villa cao cấp , thiết kế chuẩn nghỉ dưỡng. Sân vườn rộng , không gian xanh lý tưởng cho Luxury Spa
_ Vị trí kim cương: Toạ độ vàng cho mọi loại hình ...
Chủ cần bán 3 lô liền kề mt hồ nghinh, gần trần hữu tước
3
102.95 tỷ 355 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

CHỦ BÁN 3 LÔ LIỀN KỀ MẶT TIỀN HỒ NGHINH, GẦN TRẦN HỮU TƯỚC
Diện tích: 355m², ngang 15m
Đường 15m, vỉa hè 7m5
Gần công viên Hồ Nghinh, cách Biển Phạm Văn Đồng chỉ 300m. Xây dựng được cao tầng.

Giá bán: 290tr/m2
Liên hệ
Bán gấp villa 5 tầng gần biển dòng tiền 140tr/tháng chỉ 200m ra biển
7
65 tỷ 240 m²
Nhà Mặt Tiền
10

P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán gấp villa 5 tầng gần biển dòng tiền 140tr/tháng chỉ 200m ra biển.

Chính chủ cần bán gấp villa đang khai thác cho thuê cực tốt, khách Tây thuê ổn định quanh năm. Vị trí đẹp, chỉ 200m ra biển, khu du lịch sầm uất, tiềm năng đầu tư cao.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 240m².
Kết cấu: 5 tầng, có hồ bơi.
Đường: 7.5m, song song trục Võ Nguyên Giáp.
Cách biển: ~200m.

Công năng khai thác:
1 ...
Cđt sun group tung quỹ căn hiếm 2 mặt tiền sông hàn và trần hưng đạo, giá chiết khấu cao mua đợt 1
13
52.8 tỷ 168 m²
ShopHouse
5 6

Sun Symphony Residence, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Minh Le (21 tin đăng)
Shophouse 5 tầng:
- DT đất: 168m² (7,5x22,4m).
- DTXD: 668.6 m².
- Hướng: Đông - Tây.
- Giá chủ đầu tư chưa chiết khấu: giá chỉ từ 52 tỷ hướng 2 mặt tiền Đông Tây

* Chính sách bán hàng The Sonata:

Tặng 1 đến 2 cây vàng trừ thẳng vào giá bán.
- Thanh toán linh hoạt:
+ Thanh toán nhanh 95% chiết khấu cao nhất.
+ Thanh toán theo tiến độ chiết khấu 10%.
+ Thanh toán vay Bank hỗ trợ vay 70% (hỗ trợ ...
Từ 60 tới 80 của 209

Xem quy hoạch tại Q. Sơn Trà, Đà Nẵng

Dự án trong khu vực
Xem thêm