Mua bán nhà đất tại Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán khách sạn võ nguyên giáp. 600m2, 13 tầng, 85 phòng
3
480 tỷ 600 m²
Nhà Mặt Tiền
84 7

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Danh Vo (18 tin đăng)
KS MT Võ Nguyên Giáp.
13 tầng nổi, 1 hầm.
DT: 600m². Ngang 15m. DTSD: 5.400m².
Gồm: 84 phòng: 29 căn hộ 2pn. Còn lại phòng khách sạn. Đang cho thuê 7tỷ2/năm.
Giá 480 tỷ.
Chính chủ cần bán tòa 3 mặt tiền hồ nghinh  phạm văn đồng, sơn trà, đà nẵng
3
270 tỷ 672 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

45.
Chuyển nhượng tòa nhà 3 mặt tiền trục du lịch biển Võ Nguyên Giáp.

Vị trí siêu đắc địa:
3 mặt tiền đường lớn trọng điểm du lịch biển Đà Nẵng.
Khu vực tập trung khách sạn, nhà hàng và khách du lịch đông đúc.

Thông tin toà nhà:
Diện tích: 672 m².
Đang cho thuê: 600 triệu/tháng (hợp đồng ổn định).
Phù hợp đầu tư khách sạn, toà nhà thương mại, chuỗi dịch vụ cao cấp.

Giá bán: 2xx tỷ (thương ...
Góc 2mt trần hữu tước & đỗ thế chấp dt 540m2 ngang 30m
3
179 tỷ 540 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Hữu Tước, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Góc Trần Hữu Tước & Đỗ Thế Chấp combo 6 lô 2mt hiếm có, ôm trọn dòng tiền biển Sơn Trà.
Một thương vụ gần như độc quyền thị trường gom trọn 1 block, pháp lý tách sổ từng lô, chủ bán combo dứt khoát.
Quỹ đất 2 mặt tiền định nghĩa lại giá trị khai thác.
Vị trí sát biển, khu phố Tây nhu cầu lưu trú quanh năm.
6 lô liền kề, thế đất vuông vức cực hiếm để gom một lần.
2 mặt tiền Trần Hữu Tước & Đỗ Thế ...
Nắm chính chủ bán góc 2 mt trần đình đàn  phước trường 1 thông biển 533.5m2 (27x20)m
3
122.71 tỷ 533 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Đình Đàn, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán cặp góc Trần Đình Đàn - Phước Trường 1 - sát đường Võ Nguyên Giáp.

- Vị trí vip sát bãi tắm.
- Gần khách sạn Four Points Danang.
- Nằm trên trục thông giao ra đường Võ Nguyên Giáp rất đẹp.

- Diện tích: 533,5m² - ngang 27m x dài 20m.
- Hướng Đông và Nam.
- Đường 10m5 - vỉa hè 4m5.
- Giá: 230tr/m².
Vị trí: https://maps.app.goo.gl/YGMNqmaDF2rNHjYp9?g_st=ipc
Bán lô đất biển đà nẵng, đường mỹ khê 7 siêu đẹp, 639m2, ngang gần 12m giá tốt.  my 0935 872 ***.
5
68 tỷ 639 m²
Đất Riêng

Đường Mỹ Khê 7, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

- BÁN ĐẤT BIỂN ĐÀ NẴNG - KHU VỰC SẦM UẤT - DIỆN TÍCH RỘNG 639M2 NỞ HẬU - GẦN BIỂN MỸ KHÊ, CẦU RỒNG, TRUNG TÂM TÀI CHÍNH QUỐC TẾ ĐÀ NẴNG GIÁ ĐẦU TƯ.

- Vị trí: Nằm trên đường Mỹ Khê 7, đường 5,5m lề 3m. Gần đường Võ Văn Kiệt.
- Vị trí kinh doanh căn hộ khách sạn siêu VIP với nguồn khách du lịch trong nước và nước ngoài quanh năm.
- Cách biển Mỹ Khê chỉ 500m.
- Cách Cầu Rồng Đà Nẵng tầm 600m.
- ...
Lô góc! bán 5 lô đất 1650m  346,99 tỷ  mt võ nghĩa  q. sơn trà
4
346.99 tỷ 1650 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nghĩa, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

LÔ GÓC! BÁN 5 LÔ ĐẤT 1650M - 346,99 TỶ - MT VÕ NGHĨA - Q. SƠN TRÀ
+ Diện tích: 1650m², ngang 67m
+ Giá: 346,99 tỷ có thương lượng
+ Vị trí góc 5 lô liền kề mặt tiền rộng (Có thể thương lượng từng lô), thoáng mát và đẹp của Khu dân cư An Cư 3 - Nằm ngay sau lưng đường Võ Nguyên Giáp. Sát bãi tắm Phạm Văn Đồng. Cách biển Mỹ Khê và Công viên 100m. ...
Đất mặt tiền võ nguyên giáp cần bán view trực diện biển mới nhất 05/2026
3
975 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô góc 2 mặt tiền siêu hiếm biểu tượng vị trí.
Vị trí: Góc Võ Nguyên Giáp Trần Đình Đàn.
Diện tích: 1.500 m².
GPXD: 20 - 25 tầng.
Giá: 650 triệu/m².

- Điểm mạnh:
Lô góc 2 mặt tiền cực hiếm trên trục biển.
Bao quanh chuỗi khách sạn 4* 5* sao quốc tế.
Công suất khai thác du lịch luôn ở mức cao.
Phù hợp dự án biểu tượng (Signature Hotel).

Pháp lý.
Sổ đỏ lâu dài, chính chủ.
Sẵn sàng giao dịch ...
Khách sạn view biển mỹ khê đà nẵng 100 phòng giá rẻ nhất khu vực
3
480 tỷ 600 m²
Nhà Đất Khác

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán khách sạn view biển mặt tiền Võ Nguyên Giáp vị trí biểu tượng ven biển Đà Nẵng.
Thông tin chi tiết xin liên hệ: Minh Trang -

Diện tích đất: 600m²

Mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp trục du lịch biển đắt giá bậc nhất thành phố

View biển trực diện cực đẹp

Đối diện bãi tắm Phạm Văn Đồng, nằm ngay dãy nhà hàng Mỹ Hạnh, khu vực tập trung khách du lịch đông đúc ngày đêm

Quy mô khoảng 100 phòng ...
Bán lô gốc  đường loseby 10,5m, dt 1900m2 ngang 66m, cách biển 50m, giá 347 tỷ tl
3
347 tỷ 1900 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nghĩa, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô gốc 2MT - đường 10,5m Loseby - Sơn Trà - cách biển 50m.

Thông số:
Lô biệt thự đường Võ Nghĩa, đối lưng Võ Nguyên Giáp.

Diện tích: 1900m² - ngang 66m - (gồm 5 lô liền kề).
Ngay công viên Biển Đông -.
Vị trí rất đẹp: Mặt tiền đường Võ Nghĩa đối lưng vs đường Võ Nguyên Giáp, biển Phạm Văn Đồng. - Ngay công viên Biển Đông nơi tổ chứ...
Giá: 347 tỷ TL - làm việc trực tiếp chính chủ.
Chỉ 6x tỷ  639m2 mặt tiền mỹ khê  sát trung tâm thương mại quốc tế võ văn kiệt
6
68 tỷ 639 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mỹ Khê 7, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán lô đất biển Mỹ Khê 7 - Vị trí siêu vip Đà Nẵng.