Mua bán nhà đất tại Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng giá nhỏ hơn 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán căn 3pn ori garden, 3,1 tỷ, 70m2, 2wc, giá tốt, nhiều tiện ích, nội thất cao cấp
10
3.1 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Ori Garden, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Căn hộ chung cư tọa lạc tại The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hải Vân, Đà Nẵng (cũ: Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng) mang đến một không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 70m², căn hộ này được thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi và thoải mái.

- Giá bán: 3,1 tỷ VND.
- Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh, và các thiết bị ...
Golden hills khu a1  ngay đại lộ 15m đường 7m5 vỉa hè 4m. diện tích 125m2 sổ hồng chính chủ
3
4.05 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Chính chủ gửi bán lô đất tại khu đô thị Golden Hills.
Đường: 7m5 vỉa hè 4m.
Diện tích: 125m² ngang 5m (Vuông vắn quy hoạch chuẩn).
Hướng: Tây Bắc (Lô sạch đẹp, không cống trụ).
Pháp lý đầy đủ, sổ hồng chính chủ.
Vị trí: Gần trường học, chợ, cách biển chỉ 500m - 700m (thuận tiện giao thông).
Giá: 4 tỷ 05 (giá chính chủ).

Hotline/Zalo: 0905.5.794 (Út Hậu).
Hỗ trợ xem đất và tư vấn 24/7.
Chính chủ gửi bán lô đất tại Đường Đồng Cửa 2- Phường Hải Vân, Đà Nẵng (địa chỉ cũ: Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng),
- Diện tích: 87m².
- Pháp lý: đầy đủ, sổ hồng trao tay.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
- Chiều đường 7m5 lề 4m, Rộng rãi cho ô tô ra vào thoải mái.
Ưu điểm nổi bật, phù hợp cho an cư hoặc đầu tư.Vị trí thuận lợi và tiềm năng phát triển cao.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Cách Biển 700m
- ...
Bán căn góc chung cư origarden vị trí rất đẹp, tòa thương mại khu bàu tràm lakeside
6
2.5 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Người đăng: HuynhTam (3 tin đăng)
- Cần bán căn hộ góc, view tầm cao tại chung cư The Ori Garden, TP Đà Nẵng. Tòa thương mại CT 10.
- Diện tích: 58,9m².
- 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân lâu dài.
- Khai thác dòng tiền được ngay.
- Liên hệ: .
[ cơ hội ] 105m đất đường 7.5 mai văn ngọc | 4t350 gần mê linh  hồ bàu tràm ,liên chiểu.
3
4.35 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Mai Văn Ngọc, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Người đăng: Kim Chi (13 tin đăng)
[ Cơ Hội ] 105m Đất Đường 7.5 Mai Văn Ngọc | 4T350 Gần Mê Linh _ Liên Chiểu.

Vị trí : Gần Hồ Bàu Tràm, Song Song Đường Nguyễn Lương Bằng . Sát Đường Mê Linh _ P. Hòa Hiệp Nam Liên Chiểu

Diện tích : 105m² ( 5 x 21 )
Đường : 7m5, vỉa hè 4m mỗi bên thông thoáng, tiềm năng kinh doanh
Hướng : Đông Bắc

Phù hợp đầu tư kinh doanh , xây ở lâu dài, khu dân cư hiện hữu, gần hồ mát mẻ ...
Chính chủ bán lô đất kiệt tô hiệu, tiện ích xung quanh, phù hợp xây nhà vườn, căn hộ
3
3.8 tỷ 153 m²
Đất Riêng

Đường Tô Hiệu, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Người đăng: Hoa (7 tin đăng)
Bán lô đất kiệt 183 Tô Hiệu cách đường chính tầm 100m.
- Diện tích 153,2m² (129m² đất ở và 24,7 m² đất trồng cây).
- Diện tích lớn phù hợp xây nhà vườn, căn hộ hoặc dãy trọ.
Hướng: Tây Bắc - xung quanh đầy đủ tiện ích - chợ - trường học - bệnh viện - bến xe.
Giá 3 tỷ 8 (Thương lượng cho khách thiện chí).
LH: .
Chính chủ bán căn mia center point  2pn diện tích 64,9m2  tặng 3 điều hoà trị giá 50tr
11
3.3 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Người đăng: Hà LEE (1 tin đăng)
CHUYỂN NHƯỢNG CĂN HỘ 2PN VIEW BIỂN MIA CENTER POINT ĐÀ NẴNG - Tặng 3 Cái Điều Hoà trị giá 50tr
Vị trí: Mặt tiền đường Ngô Thị Nhậm trung tâm, di chuyển cực tiện
Tầng cao view biển Nguyễn Tất Thành siêu thoáng
Thông tin căn hộ:
Loại: 2 phòng ngủ (2PN) + 2WC
Diện tích thông thủy: 64,9m²
Layout đẹp, tối ưu công năng (như hình)
Dự kiến bàn giao: Tháng 6/2026
Đã thanh toán: 70%
Ưu đãi cực hiếm ...
[ cơ hội đầu tư ] đất mặt tiền đường 7m5 đào nghiễm gần cảng liên chiểu, tiềm năng tăng giá mạnh
4
4.35 tỷ 102 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đào Nghiễm, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Đất mặt tiền đường 7m5 Đào Nghiễm gần Vin Làng Vân, cảng Liên Chiểu | 102m².

+ Vị trí: Đường Đào Nghiễm, P. Hải Vân mới. Cách Quốc lộ 1A, Nguyễn Lương Bằng 200m, trường Mầm Non Hướng Dương 150m, Chợ Mới vừa xây xong sắp đi vào hoạt động chỉ 350m, cầu Nam Ô 350m, gần KCN Liên Chiểu.
+ Diện tích đất 102m² (5x20.3m vuông vức)
+ Đường 7m5 vỉa hè mỗi bên 4m rộng rãi.
+ Hướng Đông Bắc.
+ Pháp lý sổ ...
Cơ hội sở hữu  đất mặt tiền đào ngọc chua gần cây xăng gia nguyễn tâm, giá 3 tỷ 550
4
3.55 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đào Ngọc Chua, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Cơ hội sở hữu Đất mặt tiền Đào Ngọc Chua gần cây xăng Gia Nguyễn Tâm

+ Vị trí đẹp: đường Đào Ngọc Chua, P.Hải Vân thuộc khu dân cư Nam Nguyễn Tất Thành nối dài. Cách ngã tư cây xăng Gia Nguyễn Tâm 120m, gần ngay KĐT Golden Hill, Dragon City
+ Diện tích đất 100m² (5x20) sạch đẹp
+ Đường 5m5 vỉa hè mỗi bên 3m
Hot ngay vin hải vân bay! bán lô đất biển xuân thiều  80m2  cách biển chỉ 100m  giá đầu tư
3
4.1 tỷ 80 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Xuân Thiều 8, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Hot ngay Vin Hải Vân Bay! Bán lô đất biển Xuân Thiều - 80m² - cách biển chỉ 100m - giá đầu tư - nhỉnh nhẹ 4 tỷ có TL.

- Lô đất nằm trục đường Xuân Thiều 8.
- Trục đường 5.5m - vỉa hè 3m.
- Diện tích 80m² ngang 4m vuông vức - có cống thoát hiểm.
- Hiện trạng nhà cấp 4 gác lửng.
- Giá đầu tư: Nhỉnh nhẹ 4 tỷ.
- Pháp lý: Sổ sẵn sang tên trong ngày.
Liên hệ Sinh Lam để xem nhà & bắt đầu thương lượng ...
Căn hộ rộng rãi thoáng mát.tầng thấp rất thuận lợi
4
1.6 tỷ 45 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Chung cư nhà ở xã hội KCN Hòa Khánh, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Vị trí gần chợ gần trường học .rất thuận lợi cho an cư
Căn hộ 2pn ecolife signature đà nẵng  giá chỉ từ 2,x tỷ  sở hữu lâu dài
13
2.2 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecolife Signature, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Chính sách cực tốt của Ecolife Hòa Hiệp nóng hổi chỉ với 35,6tr/m2
Cơ hội sở hữu căn hộ xanh chuẩn quốc tế với mức ưu đãi chiết khấu lên đến 11%, đòn bẩy tài chính cực kỳ hấp dẫn cho cả an cư và đầu tư trong đợt ra mắt đầu tiên:
- Chiết khấu Early Bird 1% chỉ dành cho 100 căn đầu tiên
- Quà tặng 1 - 2 chỉ vàng 50 khách hàng cọc đầu tiên
- Chiết khấu thanh toán chuẩn: 2%
- Chiết khấu thanh toán ...
Bán lô mặt tiền đào sư tích đối diện công viên. vị trí đẹp.
3
4.85 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đào Sư Tích, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐÀO SƯ TÍCH HÒA MINH, LIÊN CHIỂU

Diện tích 90m, ngang 5m, đất đẹp vuông vức
Đường 5,5m lề 3m, ô tô ra vào thoải mái
Vị trí đẹp, gần Bến xe Trung tâm Đà Nẵng, tiện ích xung quanh đầy đủ

Phù hợp xây nhà ở, đầu tư hoặc kinh doanh nhỏ
Giá bán: 4ty850 có thương lượng cho khách thiện chí
Liên hệ: em linh
Bán đất nền đường 7,5m dự án the lumia danang, 3,55 tỷ, 98,5m2, giá sổ sẵn cá nhân cc nhanh
5
3.55 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dragon City Park, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

The Lumia Danang, Đường 5, Phường Hải Vân, Đà Nẵng - Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng cũ là một dự án đất nền nổi bật tại Đà Nẵng, với diện tích 98,5m² và giá chỉ 3,55 tỷ. Dự án này mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một vị trí lý tưởng.

+ Diện tích: 98,5m².
+ Giá: 3,55 tỷ.
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 5m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 7,5m.
+ Pháp lý đầy đủ.

Điểm nổi ...
Lô đất đẹp bàu mạc 18, 88m2, đông nam, gần trường cấp 3 nguyễn trãi
8
4.95 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Bàu Mạc 18, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN