Nhà Đất BánĐà NẵngQ. Liên Chiểu
Mua bán nhà đất tại Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng diện tích lớn hơn 80 m²
Mia Center Point , P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN
- 3PN, 3WC, ban công rộng thoáng nhìn ra biển.
- Mã căn 12c, tầng 23 view biển tuyệt mỹ, ôm trọn Vịnh Đà Nẵng.
- Bán giá gốc CĐT 5.044 tỷ. Đặc biệt vay tối đa 70%, chỉ cần thanh toán 1.39 tỷ ngân hàng Agribank tài trợ ls 6,8%.
- Tính ra chỉ 52 tr/m² ...
Đường Huỳnh Dạng, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
- Sổ hồng chính chủ:
- Pháp lý rõ ràng:
Liên hệ: (Mr Ái nắm chủ).
Hoặc: Zalo/messenger/Viber/SMS/telegram).
Email: [email protected]
* Đặc biệt:
Chuyên nhận tìm kiếm nhà đất giá tốt theo yêu cầu khách hàng).
Hỗ trợ giấy tờ pháp lý chuyển nhượng, tách sổ, làm thừa kế, gắn tài sản, xin phép xây dựng, ...
Đường Phan Văn Định, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN
Bán đất kiệt Phan Văn Định, p. Hòa Khánh Bắc
DT : 120m² ngang ~5m, nở hậu nhẹ
Kiệt ~6m ô tô vào thoải mái
Gần chợ, trường học, biển Nguyễn Tất Thành, KCN
Khu vực có quy hoạch chỉnh trang, mở rộng đường 5m5
Có tiềm năng trở thành vị trí mặt tiền trong tương lai. Ms2686
Giá bán : 3 tỷ 5 (thương lượng)
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC ...
Vinhomes Heaven Bay, P.Hòa Hiệp Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN
Nằm dọc những con suối của khu Bạch Vân, biệt thự song lập 140m² không chỉ là nơi đầu tư - an cư lý tưởng, mà là tuyên ngôn đẳng cấp của những chủ nhân xứng tầm với:
- Giá trị độc bản, số lượng giới hạn, khẳng định vị thế của chủ nhân.
- Tầm view "triệu đô", 100% căn sở hữu hướng nhìn ra công viên hoặc dòng sông, dòng ...
Đường Vũ Lập, P.Hòa Khánh Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
Đường Đàm Thanh 7, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
- Vị trí: Đường Đàm Thanh 7, gần BV Đa Khoa Gia Đình & Nhà văn hóa thiếu nhi phía Tây.
- Diện tích: 96m² (Ngang 5m cực thoáng).
- Giao thông: Đường 5m5, vỉa hè 3m. Hướng Đông Bắc.
- Tiềm năng: Khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, không lỗi hố/bốt.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Giá bán: 3 tỷ 590 (Có bớt lộc).
...
Đường Nhơn Hòa 10, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN
- Bán Đất Mặt tiền NHƠN HOÀ 10 Ngay sau Bến Xe Đà Nẵng.
- Vị trí: Gần Nhơn Hoà 9 thông Nguyễn Đình Tứ, Khu dân cư đông đúc, thuận tiện ở hoặc kinh doanh buôn bán, xây căn hộ cho thuê.
- Diện tích: 100m² ngang 5m sạch đẹp.
- Đường 5.5m; Hướng Tây Bắc.
* Giá bán Chỉ: 4.4x tỷ thương lượng.
Liên hệ: Nắm Chủ xem đất.
Golden Hills City, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
Giá tốt để sở hữu lô đất biệt thự to đẹp, đón đầu xu hướng khu thương mại tự do đầu tiên của Việt Nam.
- Diện tích: 187.5m² (7.5x25m).
- Đường: 7m5 - lề 4m.
- Hướng: TB.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
* Liên hệ SĐT để xem đất và làm việc chính chủ.
Đường Đào Công Soạn, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
Vị trí đắc địa:
- Nằm sát biển đường Nguyễn Tất Thành- tuyến du lịch ven biển đang phát triển mạnh,
- Gần Mikazuki, Nam Ô Resort, khu du lịch và chuỗi khách sạn cao cấp,
- Kết nối nhanh về trung tâm, giao thông thuận tiện,
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 160m²
- Ngang: 14m (cực kỳ hiếm, lợi thế xây dựng lớn)
- 2 lô liền kề, vuông vức đẹp
- ...
Đường Hòa Phú 10, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN
- Diện tích 85m², ngang 5m
- MT đường 5m5 Hoà Phú 10
- Hướng Tây Bắc
- Gần Hoàng Thị Loan, bến xe, ra biển 5p, bán kính 2km có nhiều trường ĐH, tiện ích xung quanh ko thiếu gì
Giá rẻ nhất kv: 4ty950