Mua bán nhà đất tại Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 403m2 biệt thự sân vườn đường chơn tâm 9, sát nguyễn sinh sắc, hoàng thị loan, đà nẵng giá rẻ
15
20.5 tỷ 403 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Đường Chơn Tâm 9, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Bán biệt thự sân vườn đường Chơn Tâm 9, sát Nguyễn Chơn, Nguyễn Sinh Sắc, Hoàng Thị Loan, Tôn Đức Thắng Đà Nẵng giá rẻ.

- Diện tích đất: 403m², hướng Bắc & Đông Bắc, Đường 5m5 + vỉa hè 3m.
- Có sân vườn hồ cá koi, 4 phòng ngủ, 3wc, Ốp đá toàn nhà + cửa gỗ nhóm 1.
- Có dòng tiền cho thuê 40tr/ tháng.
- Giá 20,5 tỷ lv chính chủ.
- LH: gặp Hoàng.
Nhượng đất & nhà kho mới tại kcn liên chiểu vị trí chiến lược gần cảng liên chiểu, 5000m2
4
38 tỷ 5000 m²
Kho Nhà Xưởng
1

Đường Số 5, P.Hòa Hiệp Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

NHƯỢNG ĐẤT & NHÀ KHO MỚI TẠI KCN LIÊN CHIỂU VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC GẦN CẢNG LIÊN CHIỂU

Vị trí đẹp ngay KCN Liên Chiểu kết nối thuận tiện cảng Liên Chiểu, xe container ra vào thoải mái.

Diện tích đất: 5.000m (50m x 100m) Nhà kho mới xây: 2.400m xe công, container vào tận kho Hệ thống PCCC đầy đủ Pháp lý hoàn chỉnh sẵn sàng giao dịch Thời hạn sử dụng đến năm 2046
Giá bán: 38 tỷ (thương ...
Chủ giao bán độc quyền lô biệt thự nguyễn tất thành, dt 375 m2, mặt tiền 15m view biển
9
33.75 tỷ 375 m²
Đất Mặt Tiền

P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Cần bán lô đất biển đường biển Nguyễn Tất Thành, Quận Thanh Khê, TP Đà Nẵng.
Thông tin lô đất như sau:
- Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Tất Thành.
- Diện tích 375 m² mặt tiền 15m.
- Hướng: Đông Bắc mặt biển vĩnh viễn.
- Diện tích đất đẹp, vuống vức, thích hợp xây biệt thự.
- Kết nối các dự án trọng điểm như Cảng Liên Chiểu, Cảng Tiên Sa, Sân bay quốc tế đà nẵng các khu du lịch 5*...
- Sổ sách có sẵn, ...
Độc quyền nhà 2 tầng dt 715m2 ngang 27m  mặt tiền hoàng văn thái, liên chiểu  giá 50 tỷ ( tlcc )
3
50 tỷ 716 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Hoàng Văn Thái, P.Hòa Khánh Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

MẶT TIỀN ĐƯỜNG HOÀNG VĂN THÁI DIỆN TÍCH KHỦNG - HÀNG CHÍNH CHỦ CHƯA TỪNG QUA ĐẦU TƯ - TỪ XƯA ĐẾN NAY 1 ĐỜI CHỦ ! NAY BÁN ĐỂ CHIA TÀI SẢN CHO CON.
- Mặt tiền đường Hoàng Văn Thái, Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.
- Đường 33m rộng lớn.
- Diện tích : 715m² ngang 27m.
- Đất ở.
- Phù hợp làm nhà vườn, Trọ quy mô lớn, kho bãi, gara ô tô, kho vận, nhà hàng...
- Tặng nhà 2 tầng có đầy đủ công năng + ...
Bán lô góc 2 mặt tiền nguyễn chánh ngay biển đà nẵng
3
29.41 tỷ 309 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Chánh, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Người đăng: Anh Thơ (5 tin đăng)
Tôi cần bán lô góc siêu đẹp 2 mặt tiền Nguyễn Chánh. Cách biển 5phút đi bộ, tuyến đường thông biển đông đúc sầm uất, kinh doanh tấp nập. Hiện đang cho thuê 20tr tháng.
Rất thích hợp để xây khách sạn, toà nhà cao tầng, văn phòng cty, căn hộ cho thuê, biệt thự....
Diện tích: 309,6m². Ngang 17,5m
Giá bán thiện chí: 95tr/m2
Sổ sách đầy đủ
Liên hệ trực tiếp Anh Thơ làm việc:
Bán 2.100m2 ngang 20m mặt tiền hoàng văn thái tặng nhà xưởng đang cho thuê 1 tỷ/ năm. giá 37 tỷ tl
3
37 tỷ 2100 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Hoàng Văn Thái, P.Hòa Khánh Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Chính chủ cần bán nhanh lô đất diện tích khủng 2100m² ngang 20m mặt tiền đường Hoàng Văn Thái, Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu. ( Gần phía Tôn Đức Thắng ).
- Tổng diện tích : 2100m² ngang 20m.
- Hiện trạng trên đất có 1 kho xưởng chủ đang cho thuê 1 tỷ/ năm.
- Chủ bán đất tặng xưởng !
- Sổ hồng đầy đủ.
- Gía bán : 37 tỷ ( thương lượng chính chủ ).
- Phủ hợp làm gara ô tô, xưởng sản xuất, kinh doanh, ...
Cặp đất khu phố kinh doanh sầm uất
4
32 tỷ 243 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ngô Văn Sở, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN TRUNG TÂM - KINH DOANH ĐINH CAO
Bán đất tặng nhà 3 tầng mặt tiền đường Ngô Văn SỞ - khu phố Hồng Kông sầm uất bậc nhất, nơi tập trung kinh doanh nhộn nhịp ngày đêm!
Vị trí vàng - hiếm có khó tìm:
* Mặt tiền rộng 10m (2 lô liền kề) cực kỳ thoáng đẹp
* Khu phố Hồng Kông - tuyến phố kinh doanh ăn uống, dịch vụ nổi tiếng
* Lưu lượng người qua lại đông đúc, phù hợp mở nhà hàng, ...
Bán đất tại nguyễn tất thành, 334m2, giá cực chất, liên chiểu, đà nẵng
6
22 tỷ 334 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Bán Đất tại Nguyễn Tất Thành sát biển, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng với diện tích 334m² và giá chỉ 66tr m2
+ Vị trí đất đẹp, thuận tiện cho việc xây dựng cao tầng, nhà ở hoặc đầu tư.
+ Khu vực có phong thủy tốt, mang đến tài lộc cho gia chủ.

+ Cách Bách Hóa Xanh thuận tiện mua sắm hàng ngày.
+ Cách công viên Trung Tâm Hành Chính Liên Chiểu tầm 2km, không gian thư giãn lý tưởng.

Liên hệ ...
Bán 4200m2 đất có 2500m2 kho nhà xưởng, văn phòng làm việc, tại khu công nghiệp liên chiểu, đà nẵng
4
22 tỷ 4200 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường 4, P.Hòa Hiệp Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Bán 4200m² đất có 2.500m² kho nhà xưởng, văn phòng làm việc,.. Tại khu công nghiệp Liên Chiểu, Đà Nẵng.
Đất trả tiền một lần.
Diện tích: 5.000m² bao gồm kho nhà xưởng và văn phòng, nhà ăn.
Gồm 1 nhà xưởng 3000m².
Mô tả.
+ Có cửa xuất nhập, nhà làm việc phòng wc đầy đủ.
+ Đã được kiểm định PCCC đầy đủ.
+ Kho nhà xưởng kiên cố chiều cao an toàn cho sản xuất và chứa hàng.
+ Có 1 trạm điện biến áp ...
Cần bán 5500m2 đất có 3.500m2 kho nhà xưởng, văn phòng làm việc,.. tại kcn liên chiểu, đà nẵng.
4
25 tỷ 5500 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường 4, P.Hòa Hiệp Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Cần bán 5500m² đất có 3.500m² kho nhà xưởng, văn phòng làm việc,.. Tại khu công nghiệp Liên Chiểu, Đà Nẵng.
Đất trả tiền một lần.
Diện tích: 55000m² bao gồm kho nhà xưởng và văn phòng, nhà ăn.
Gồm 1 nhà xưởng 3500m².
Mô tả.
+ Có cửa xuất nhập, nhà làm việc phòng wc đầy đủ.
+ Đã được kiểm định PCCC đầy đủ.
+ Có 1 trạm điện biến ...
Bán đất tặng nhà 2 mặt tiền tôn đức thắng, và nguyễn thái bình
3
20.5 tỷ 384 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Tôn Đức Thắng, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Bán đất tặng nhà 2 mặt tiền Tôn Đức Thắng, và Nguyễn Thái Bình, nằm ngay giữa cầu vượt Ngã Ba Huế và Bến xe.
- Diện tích: 384,4m², ngang 4.9m, nở hậu.
- Pháp lý rõ ràng.
- Hướng: Nam lệch Đông.
- Phù hợp ở, kinh doanh, đầu tư sinh lời ổn định.
- Tiện ích xung quanh: Gần chợ, bệnh viện, siêu thị, bến xe Đà Nẵng, giao thông thuận tiện.
- Gía bán: 20.5 tỷ có thương lượng cho KH thiện chí xuống tiền ...
Bán đất xây ks, dt 240m2  giá 105tr/m2. đường kinh dương vương, liên chiểu, đà nẵng. gần biển.
9
25.2 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Kinh Dương Vương, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Cần bán: 240m² - 105 tr/m².
ĐẤT BIỂN ĐÀ NẴNG - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP !

MẶT TIỀN KINH DƯƠNG VƯƠNG, LIÊN CHIỂU, ĐÀ NẴNG ĐẤT NGANG 10M CÁCH BIỂN 300M VỊ TRÍ TRUNG TÂM.
==============
Thông tin nổi bật:
* Diện tích: 240m²
* Mặt tiền rộng 10m cực kỳ đẹp, dễ khai thác kinh doanh.
* Hướng biển thoáng mát.
* Sổ hồng đất ở đô thị.
* Đường Kinh Dương Vương rộng 27m (lòng đường 15m, vỉa hè 6m mỗi bên).

Vị ...
Chính chủ bán tòa chdv cách biển 300m, 22 phòng luôn full, 153.6m2 x 7 tầng, 3 mặt thoáng
15
21.8 tỷ 153 m²
Nhà Riêng
20 21

Đường Nguyễn An Ninh, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Cần tiền bán tòa nhà CHDV gần biển (300m ra bãi tắm biển), sát khu du lịch Mikazuki Nhật Bản, luôn full phòng.
Có 18 phòng đơn + 2 phòng đôi 1 ngủ 1 khách + mặt bằng kinh doanh tầng 1 + phòng giặt sấy tầng tum. Dòng tiền ~70tr / tháng.
Đầy đủ PCCC đã được thẩm duyệt bởi cơ quan chức năng.
Diện tích: 153.6m² xây 7 tầng (xây hết đất), diện tích sàn xây dựng 871m².
Tòa nhà 3 mặt thoáng, có ~50m² đất ...
Đơn lập 400m2+ hướng biển+ mặt tiền 16m, thoáng 04 mặt+ đường 35m+ bãi đỗ xe+ kế bên vinwonder
4
23.5 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Heaven Bay, P.Hòa Hiệp Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Người đăng: Huynb (4 tin đăng)
Khách sạn 400m² + cách biển 300m + gần 30 phòng + sở hữ lâu dài

* Giá đất: 23.5 tỷ, xây dựng ~ 1000m² 9

+ Trả trước 20% ~ 5,8 tỷ

+ Vay 80% ~23,5 tỷ

+ Miễn trả gốc + lãi 18 tháng
---------------------------------
* Ưu điểm
+ Cách cổng vào Vinwonder 100m

+ Kế bên khu để xe rộng nhất Đảo Ngọc

+ Trục đường lớn 35m + hè 5m

+ Gần bên lối xuống biển

+ Sở hữu bãi biển riêng đẹp nhất Đà ...
Chính chủ gửi bán lô đất 388,5m2 trục nguyễn chánh, cách biển 200m. giá 63 triệu/m2
8
24.48 tỷ 388 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chánh, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Chính chủ gửi bán lô đất 388,5m² trục Nguyễn chánh thông đường Nguyễn Tất Thành, sát biển. Giá 63 triệu/m².
-------------------------------
Thông tin lô đất:
- Lô đất nằm trên đường Nguyễn Chánh 10,5m lề 5m sát biển.
- Diện tích: 388,5m² ngang 9,81 nở hậu 9,87.
- Hướng Tây Bắc (được phép xây cao tầng, phía đối diện không được xây cao tầng).
- Vị trí kinh doanh, xây căn hộ, làm nhà ở,... Tất cả ...
01 lô biệt thự mặt biển nguyễn tất thành. 375m2  83 triệu/m2. lvcc
3
31.13 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Bán lô biệt thự mặt biển Nguyễn Tất Thành.
- Diện tích: 375m² ngang 15m
- Vị trí mặt biển, đối diện bãi tắm Nguyễn Chánh, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần các resost lớn.
- Giá chính chủ 83 triệu/m2
Lh làm việc chính chủ
Cả 02 lô liền kề mặt tiền biển nguyễn tất thành. 240m2  30,8 tỷ
3
30.8 tỷ 240 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Cả 02 lô liền kề mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành.
Diện tích: 240m² ngang 10m.
Hướng Đông bắc.
Vị trí nằm gần trục chính Nguyễn Sinh Sắc thông ra biển, cho phép xây cao tầng. Các tiện ích xung quanh đầy đủ.
- Giá 30,8 tỷ có bớt cho khách thiện chí.
LH Trần Thịnh làm việc chính chủ.
Vị trí : Mặt tiền Nguyễn Sinh Sắc đối diện TT hành chính quận Liên Chiểu
Kết cấu: 4 tầng 1 tum ,có thang máy và nội thất đầy đủ , chất lượng còn mới 90%
Diện tích đất : 140m ngang 7m x 20m
Pháp lý : sổ hồng chính chủ mua bán sang tên nhanh gọn trực tiếp với chính chủ.
Hàng hiếm không có căn thứ hai , giá thương lượng trực tiếp chính chủ
Liên hệ em để gặp trực tiếp chính chủ
** Em chuyên nhà ...
Đất biệt thự biển 375m2 đường nguyễn tất thành, view biển  1 lô duy nhất
3
30.75 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Cần bán lô biệt thự sổ hồng đường Nguyễn Tất Thành, Đà Nẵng.

- Trục đường 50m, vỉa hè 10m. Quy hoạch dãy biệt thự. Hàng xóm triệu đô, không khí cực kì thoáng, vị trí sỡ hữu ngày càng hiếm.

- Tuyến đường view biển đẹp thứ 2 tại thành phố đáng sống. Tương lai các cụm đảo cọ.

- Sổ hồng mua bán công chứng.

- Giá 82tr/m².

- LH - Mr Thanh xem đất.
Mặt tiền nguyễn lương bằng lô góc 2 mặt thoáng 206m ngay đh bách khoa mặt bằng kinh doanh đỉnh
7
24.8 tỷ 206 m²
Nhà Mặt Tiền
3 1

Đường Nguyễn Lương Bằng, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

CHỦ GỬI BÁN NHÀ C4 MẶT BẰNG KINH DOANH ĐẸP LÔ GÓC NGUYỄN LƯƠNG BẰNG LIÊN CHIỂU
Vị trí vàng ngay trung tâm quận Liên Chiểu tuyến đường kinh doanh cực kỳ sầm uất, đông người qua lại ngày đêm.
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng gần ĐH Bách Khoa, CĐ Kinh Tế Kế Hoạch, chợ Hòa Khánh, chỉ vài phút ra biển Xuân Thiều.
Diện tích đất: 206m²
Mặt tiền cực rộng: 21.15m lô góc thoáng đẹp hiếm có
Công năng ...
Từ 0 tới 20 của 35

Xem quy hoạch tại Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng

Mua Bán Bất Động Sản Quận Liên Chiểu Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận Liên Chiểu ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận Liên Chiểu.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận Liên Chiểu chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận Liên Chiểu tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Quận Liên Chiểu trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây: