Mua bán nhà đất tại Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất mặt tiền đường 2/9, hải châu, gần xô viết nghệ tĩnh. s= 125m2 (5x25) giá 17.5 tỷ
3
17.5 tỷ 125 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/9, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Đất mặt tiền đường 2/9, gần Xô Viết Nghệ Tĩnh.
S= 125m² (5x25) giá: 17.5 tỷ.
- Sổ hồng chính chủ:
- Pháp lý rõ ràng:

Liên hệ: (Mr Ái nắm chủ).
Hoặc: Zalo/messenger/viber/sms/telegram).
Email: [email protected]
* Đặc biệt: *.
Chuyên nhận tìm kiếm nhà đất giá tốt theo yêu cầu khách hàng).

Hỗ Trợ giấy tờ pháp lý chuyển nhượng, tách sổ, làm thừa kế, gắn tài sản, xin phép xây dựng, đáo hạn. Hỗ trợ ...
Bán đất nền dự án tại đường nguyễn hữu thọ, hòa cường bắc, hải châu, đà nẵng, giá cực chất, 125 m2
3
17.5 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hữu Thọ, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Đất nền dự án tọa lạc tại đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng với diện tích 125m². Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển hoặc đầu tư.

- Điểm đặc biệt:
+ Giá bán 17,5 tỷ VND, rất hợp lý cho vị trí và tiềm năng phát triển của khu vực.
+ Khu đất có không gian thoáng đãng, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc cho các dự án ...
Nhà 2 tầng mt ngô thị liễu  sát bệnh viện quốc tế vinmec  trung tâm hải châu
9
8.8 tỷ 83 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Ngô Thị Liễu, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

- Vị trí gần các trục đường lớn: 30/4 , Nguyễn Hữu Thọ, Phan Đăng Lưu, Huỳnh Tấn Phát
- Khu dân cư dân trí cao, sầm uất, tiện ích khu vực đầy đủ
- Diện tích đất: 83m² (ngang 5m, dài 16,6m)
- Đường 5,5m. lề 3m
- Công năng: Tầng 1 gồm Pk, bếp, toilet. Tầng 2 gồm 2 PN, toilet, phòng thờ.
- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ chính chủ mua bán nhanh gọn
- Giá bán: 8.8 tỷ, thương lượng
- Call/ zalo em Lành. Đi ...
Chủ gấp bán ngay lô đất kiệt ô tô nguyễn hữu thọ, chỉ nhỉnh 4 đồng có ngay nhà mặt tiền trung tâm.
3
4.75 tỷ 52 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Hữu Thọ, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Người đăng: Chiến (13 tin đăng)
chủ gấp bán, bán nhanh lô đất kiệt ô tô nguyễn hữu thọ, cách mặt tiền vài chục mét.
DT: 52m² ngang 5,5m nở hậu tài lọc.
thế đất đẹp khỏi phải chê, nằm sát mặt tiền nguyễn thành hãn, thông từ hướng.
dân trí văn minh, an ninh cực kỳ tốt.
xung quanh có các trường học cấp 1,2,3 đại học
em Chiến bđs đn.
Tôi chính chủ bán nhà gác lửng mặt tiền 2 tháng 9, hòa cường bắc, hải châu
5
9 tỷ 66 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường 2/9, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Người đăng: xuân (1 tin đăng)
*****QUÝ KHÁCH LIÊN HỆ ZALO ẢNH ĐẠI DIỆN , KHÔNG GỌI Ạ*****

Bán nhà gác lửng mặt tiền đường 2 tháng 9 , p. Hòa Cường Bắc
Diện tích: 66m², Ngang: 4m.
Gồm: 2pn1wc, và một mặt bằng kinh doanh.
Tuyến đường huyết mạch, vị trí kim cương, trung tâm quận Hải Châu.
Khu dân cư sầm uất, có thể kinh doanh đa ngành nghề.
Gần các trung tâm mua sắm, siêu thị, công viên, khu vui chơi.
Phù hợp mua để ...
Trung tâm hải châu  lô đất rộng 165m, 2 mặt tiền trước sau. vị trí xây tòa căn hộ. giá siêu tốt
4
15.5 tỷ 165 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mai Dị, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Hàng hiếm !
Lô đất rộng 165m² tại Hải Châu.
Vị trí: Sở hữu 2 mặt tiền trước + sau thông thoáng.
- Đường rộng 5.5m có vỉa hè
- Gần ngay chợ Tiểu La, khu vực trung tâm nhiều cơ quan ban ngành, tiện ích đầy đủ trong vòng vài bước chân.
- Diện tích: 165m² ( ngang 5.2m)
Rất thuận tiện xây tòa căn hộ
Giá bán 15.5 tỷ

Lh: ms. Trang
Bán cặp đất hiếm mặt tiền đường 2 tháng 9  lô đôi 250m2, ngang 10m. ngay dãy nhà hàng tiệc cưới đn
8
44 tỷ 250 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/9, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Người đăng: Trang (37 tin đăng)
Bán cặp đất mặt tiền đường 2 Tháng 9 " Rất Hiếm " - Ngay vách chuỗi nhà hàng tiệc cưới - Lô đôi ngang 10m vuông vắn
- Diện tích: đất 250m². Mặt tiền rộng 10m, dài 25m. Đường rộng 2 làng 30m ( vỉa hè 5m )
+ Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ đỏ cất tủ
- Vị trí : Gần các tiện ích dự án lớn xung quanh :
+ Tòa tháp 69 tầng cao thứ hai Việt Nam của Sun Group
+ Đối diện dãy hệ thống nhà hàng tiệc cưới
+ Cách ...
Cần bán nhà 3 tầng mặt tiền đường ỷ lan nguyên phi.  0986 289 ***
3
11 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Ỷ Lan Nguyên Phi, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Cần bán nhà 3 tầng đường Ỷ Lan Nguyên Phi.
DT: 90m².
Nhà có 4 phòng ngủ, 4 WC, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 phòng thờ.
Đường 7m5.
Hướng Bắc.
Có sân đỗ ô tô.
Giá 11 tỷ
Nhà đang cho thuê 14 tr/tháng.
LH: .
Bán nhà mới 3 tầng gần đại lộ phan đăng lưu  81m2  sát góc  9 tỷ full nội thất vào ở ngay
6
9 tỷ 81 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Phố Phan Đăng Lưu, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

- Vị trí: Gần đại lộ Phan Đăng Lưu, Hòa Cưởng, trung tâm Hải Châu
+ Gần đại lộ Phan Đăng Lưu thông thẳng ra tòa tháp 69 tầng của Sun Group.
+ Tiện ích đầy đủ trong bán kính 1km gồm bệnh viện Vinmec, trường đại học Đông Á - Ngoại Ngữ - Kiến Trúc, chợ Hòa Cường, siêu thị Lotte
+ Khu dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, kinh doanh sầm uất
- Thông số: Diện tích 81m², ngang 4.5m
- Công năng: Nhà 3 tầng, 4PN ...
Cần bán nhà 3 tầng kiệt núi thành sát tượng đài 2/9
9
4.38 tỷ 41 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Núi Thành, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Chào bán nhà 3 tầng 3 mê kiệt Núi Thành gần tượng đài 2/9
Dtđ 41m² ngang 4.2m vuông vức. Hướng nam
Nhà 3 mê kiên cố gồm: pk, bếp, p thờ rộng, p giặt phơi, 2 phòng ngủ, 3wc
Bán để lại toàn bộ nội thất bàn ghế, giường tủ, điều hòa, nóng lạnh
Giá 4 tỷ 380 tl
/ Zalo :
Chỉ 8.x tỷ có ngay nhà mt tt hải châu  ngay quảng trường 29/3  full nội thất ở ngay  ngang 6m
4
8.6 tỷ 51 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Vĩnh Huy, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

CHỈ 8.X TỶ CÓ NGAY NHÀ MT TT HẢI CHÂU - NGAY QUẢNG TRƯỜNG 29/3 - FULL NỘI THẤT Ở NGAY - NGANG 6M - LH THÚY MÙI:

- Vị trí:
+ Trung tâm Hải Châu.
+ Ngay Quảng trường 29/3, chợ Hòa Cường.
+ Giao thoa với các tuyến đường lớn: Núi Thành, Lê Thanh Nghị, Tiểu La.
- Thông số: đường 5m, mặt tiền 6m
- Công năng: nhà 3.5 tầng, 3PN, 4WC
- Giá: 8.6 tỷ (thương lượng chính chủ)
LH Thúy Mùi () để xem nhà và ...
Bán đất trung tâm  kiệt 448/12 trưng nữ vương
3
3.95 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Trưng Nữ Vương, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Vị trí: Trung tâm, cách đường chính chi ~50m.
* Kiệt trước đất: 2m5, khu dân trí cao, yên tĩnh, sạch sẽ.
* Hướng: Đông (Đông Tứ Trạch).
- Diện tích: 60m² (ngang 4m).
* (Tặng kèm: Bản thiết kế nhà 3 tầng.
Giá: 3 tỷ 950 (có thương lượng nhẹ).
Chính chủ cần bán nhanh lô đất 2 mặt tiền vip 1000m2 đường bạch đằnghải châu
3
108 tỷ 995 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bạch Đằng, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Người đăng: Lê Duy (35 tin đăng)
Cần bán lô đất 2 mặt tiền đường Bạch Đằng
-Vị trí ngay cầu Trần Thị Lý nơi tập trung rất nhiều nhà hàng, quán Bar cực kỳ sầm uất, thuận tiện kinh doanh
-Dt 1000m² ngang 18,6m
-Giá chỉ 108tỷ ( thương lượng chính chủ)
Bán nhà mặt tiền 3 tầng, vị trí siêu vip, hướng đông, đủ công năng, trung tâm tp
4
10.8 tỷ 92 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Nguyễn Quang Bích, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Nhà Mặt Tiền 3 tầng - đường Nguyễn Quang Bích
Vị trí siêu VIP đường 5m5 lề 3m sát trục 30.4 thuộc phường Hoà Cường - TP. Đà Nẵng.
DT: 92,5m² (Ngang 5m x dài 18,5m x 3 tầng).
- Hướng: Chính Đông.
- Công năng: Pkhách, bếp, pthờ, sphơi, 4pn, 3toilet (có pn dưới cho người già).
Giá: 10tỷ8 (thương lượng chính chủ).
Xem nhà đất xin liên hệ Mr. Hoàng .
Hoặc zalo .
Cần bán lô đất 2 mặt tiền đường 10m5 ngô tất tố  108m2 hoà cường bắc hải châu
3
13.4 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Tất Tố, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 10M5 NGÔ TẤT TỐ GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC
- Diện tích: 105m
- Vị trí: 2 mặt tiền đường Ngô Tất Tố
Ưu điểm nổi bật:
Lô góc 2 mặt tiền thoáng đẹp, dễ thiết kế nhà hoặc xây căn hộ
Phù hợp mở văn phòng, quán café, spa, cửa hàng kinh doanh
Khu vực gần trung tâm, tiện ích đầy đủ
Thanh khoản tốt tiềm năng tăng giá cao
Giá bán: 13ty4 ( Thương lượng chính chủ)
Liên hệ xem đất và ...
Bán nhà mặt tiền 87 hàn thuyên trung tâm, kinh doanh tốt 108m2, 13,2 tỷ (tl)
8
13.2 tỷ 108 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hàn Thuyên, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Vị trí: 87 Hàn Thuyên khu dân cư đông, thuận tiện di chuyển.
Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng.
Có chỗ đậu ô tô riêng.
Không gian thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên.
Hướng: Tây Bắc.
Thông tin chi tiết:

Diện tích đất: 108m².
Diện tích sử dụng: 268,6m².
Giá bán: 13,2 tỷ.
Tương đương ~ 122 triệu/m² (giá mặt tiền khu trung tâm, còn thương lượng).

Phù hợp:

Ở gia đình lâu ...
Cần bán lô đất 2 mặt tiền trước sau đường 5m5 mai dị ngang 5.2m giá 15 tỷ5 ( có tl chính chủ)
3
15.5 tỷ 165 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mai Dị, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Cần bán Lô đất 2 mặt tiền trước sau 5m5 Mai dị gần chợ Hoà Cường Bắc- Hải Châu- Đà Nẵng
-Dt 165m² ngang 5m2
-Sát Lê Thanh Nghị, Tiểu La, chợ Hoà Cường, trường Tây Sơn, công viên....
-Xây ở, làm vpcty, toà căn hộ kdoanh
---Giá bán: 15 tỷ 5 (Có Thương lượng giá tốt)

Liên hệ xem nhà và làm việc chính chủ
Nhà mt 4 tầng  ngang 6m cực hiếm  full nội thất  ở ngay hoặc kd ngay
3
8 tỷ 60 m²
Nhà Mặt Tiền
3 4

Đường Tiểu La, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

NHÀ MẶT TIỀN 4 TẦNG MỚI TRUNG TÂM HÒA CƯỜNG NGANG 6M HIẾM Căn nhà nằm ngay khu dân cư sầm uất, vị trí trung tâm, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh. Thông tin chi tiết: Kết cấu: Nhà 4 tầng bê tông cốt thép chắc chắn Công năng: 3 phòng ngủ 4 WC Mặt tiền rộng 6m hiếm, dễ kinh doanh Full nội thất cao cấp dọn vào ở ngay Vị trí & tiện ích: Khu trung tâm Hòa Cường dân cư đông đúc Gần công viên, ...
Lô góc 2mt đường 10.5m ngô tất tố  trung tâm hoà cường  giá cực tốt 13.x tỷ
5
13.5 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Tất Tố, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Bán lô góc 2MT đường Ngô Tất Tố , trung tâm Hoà Cường

- Đường 10.5m vỉa hè 5m
- Trục chính sát 30/4 , Phan Đăng Lưu
- Diện tích : 105.3m² ( 19x6m )
- Góc 2Mt cực thoáng
- Giá bán cực tốt : 13.5 tỷ rẻ nhất TT

LH :
Bán nhà 5 tầng mặt tiền đường 2/9 giá sập hầm